Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh |
||
03/12 02:45 |
14 KT |
Burnley Newcastle United |
03/12 02:45 |
14 KT |
Leicester City Liverpool |
03/12 02:45 |
14 KT |
Manchester United Stoke City |
03/12 02:45 |
14 KT |
Swansea City Queens Park Rangers |
03/12 03:00 |
14 KT |
Crystal Palace Aston Villa |
03/12 03:00 |
14 KT |
West Bromwich West Ham United |
Lịch thi đấu Pháp |
||
03/12 01:00 |
16 KT |
Lorient Marseille |
03/12 01:00 |
16 KT |
Nantes Toulouse |
03/12 03:00 |
16 KT |
Monaco Lens |
Lịch thi đấu Cup Nhà Vua Tây Ban Nha |
||
03/12 02:00 |
Round 4 KT |
Alcoyano Athletic Bilbao |
03/12 02:00 |
Round 4 KT |
Alaves Espanyol |
03/12 02:00 |
Round 4 KT |
Real Madrid Ue Cornella |
03/12 04:00 |
Round 4 KT |
Las Palmas Celta Vigo |
03/12 04:00 |
Round 4 KT |
Valladolid Elche |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Italia |
||
02/12 22:00 |
Round 4 KT |
Lazio A.S. Varese |
03/12 00:00 |
Round 4 KT |
US Sassuolo Calcio Pescara |
03/12 03:00 |
Round 4 KT |
Hellas Verona Perugia |
Lịch thi đấu Nga |
||
02/12 22:59 |
16 KT |
Arsenal Tula[16] Bashinformsvyaz-Dynamo Ufa[11] |
02/12 22:59 |
16 KT |
CSKA Moscow[2] Amkar Perm[12] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Anh |
||
03/12 02:45 |
6 KT |
Sheffield United Milton Keynes Dons |
03/12 02:45 |
6 KT |
Barnsley Doncaster Rovers |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Thổ Nhĩ Kỳ |
||
02/12 17:30 |
Group Stage KT |
Gaziantep Buyuksehir Belediyesi Tuzlaspor Kulubu |
02/12 19:30 |
Group Stage KT |
Konyaspor Giresunspor |
02/12 21:45 |
Group Stage KT |
Basaksehir FK Ankaragucu |
03/12 00:00 |
Group Stage KT |
Akhisar Bld.Geng Vestel Manisaspor |
03/12 01:30 |
Group Stage KT |
Fenerbahce Kayserispor |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan |
||
03/12 02:00 |
16 KT |
Jong PSV Eindhoven De Graafschap |
Lịch thi đấu Iran |
||
02/12 18:00 |
16 KT |
Malavan Padideh Mashhad |
02/12 18:30 |
16 KT |
Foolad Khozestan Teraktor-Sazi |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Bỉ |
||
03/12 02:00 |
1/16 KT |
Cercle Brugge Vv Coxyde |
Lịch thi đấu Israel |
||
03/12 00:00 |
11 KT |
Hapoel Haifa[14] Hapoel Raanana[8] |
03/12 00:30 |
11 KT |
Hapoel Ironi Kiryat Shmona[1] Hapoel Beer Sheva[3] |
Lịch thi đấu Ấn Độ |
||
02/12 20:30 |
12 KT |
Delhi Dynamos Atletico De Kolkata |
Lịch thi đấu Nam Phi |
||
03/12 00:30 |
14 KT |
AmaZulu Pretoria Univ |
03/12 00:30 |
14 KT |
Orlando Pirates Maritzburg United |
Lịch thi đấu Cúp FA Anh Trophy |
||
03/12 02:45 |
third qualifying po KT |
Stalybridge Celtic[ENG CN-20] Chorley[ENG CN-3] |
03/12 02:45 |
third qualifying po KT |
Rushall Olympic[ENG-N PR-13] Guiseley[ENG CN-2] |
03/12 02:45 |
third qualifying po KT |
Didcot Town Merthyr Town |
03/12 02:45 |
third qualifying po KT |
Weston Super Mare[ENG CS-21] Bedford Town |
03/12 02:45 |
third qualifying po KT |
Bromley[ENG CS-2] Tonbridge Angels[ENG RYM-17] |
03/12 02:45 |
third qualifying po KT |
AFC Sudbury St Neots Town[ENG-S PR-4] |
03/12 02:45 |
third qualifying po KT |
Bath City[ENG CS-10] Gloucester City[ENG CN-21] |
03/12 02:45 |
third qualifying po KT |
Poole Town[ENG-S PR-1] Staines Town[ENG CS-20] |
03/12 02:45 |
third qualifying po KT |
Wealdstone[ENG CS-19] St Albans City[ENG CS-9] |
Lịch thi đấu Ai Cập |
||
02/12 19:30 |
11 KT |
El Mokawloon Wadi Degla SC |
02/12 22:00 |
11 KT |
Ittihad Alexandria Alaab Damanhour |
03/12 00:30 |
11 KT |
Enppi Tala Al Jaish |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
03/12 02:45 |
tháng 12 KT |
Belper Town Ilkeston Town[ENG-N PR-4] |
03/12 02:45 |
tháng 12 KT |
Lincoln United[ENG RL1-17] Buxton FC[ENG-N PR-3] |
03/12 02:45 |
tháng 12 KT |
Droylsden Marine[ENG-N PR-22] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Moldova |
||
02/12 17:00 |
tứ kết KT |
Dinamo-Auto Dacia Chisinau |
02/12 17:00 |
tứ kết KT |
Costuleni Milsami |
Lịch thi đấu Hạng 2 Iran |
||
02/12 17:30 |
group a KT |
Mes Krman Iran Javan Bushehr |
02/12 17:30 |
group a KT |
Giti Pasand Isfahan Aluminum Hormozgan |
02/12 17:30 |
group a KT |
Naft Gachsaran Nassaji Mazandaran |
02/12 17:30 |
group a KT |
Niroye Zamini Fajr Sepasi |
02/12 17:30 |
group a KT |
Yazd Loleh Esteghlal Ahvaz |
02/12 17:30 |
group b KT |
Damash Gilan FC Gol Gohar |
02/12 17:30 |
group b KT |
Mes Rafsanjan Sanat-Naft |
02/12 17:30 |
group b KT |
Siah Jamegan Khorasan Parseh Tehran |
02/12 17:45 |
group b KT |
Pas Hamedan Rahian Kermanshah |
02/12 17:45 |
group b KT |
Shahrdari Bandar Abbas Foolad Yazd |
02/12 17:45 |
group b KT |
Shahrdari Tabriz Etka Gorgan |
02/12 18:00 |
group a KT |
Foolad Natanz Shahrdari Ardabil |
Lịch thi đấu Cup Liên Đoàn Tây Ban Nha |
||
03/12 02:00 |
1 KT |
Real Union de Irun SD Amorebieta |
Lịch thi đấu Kuwait Crown Prince Cup |
||
02/12 21:25 |
bán kết KT |
Al-Qadsia SC Al Kuwait SC |
03/12 00:25 |
bán kết KT |
Al-Arabi Club Al Jahra |
Lịch thi đấu Cúp FA Scotland |
||
03/12 02:45 |
4 playoff KT |
Inverness C.T.[SCO PR-2] St Mirren[SCO PR-11] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bahrain |
||
02/12 22:00 |
8 KT |
Al Ittihad Bhr[7] Sitra[1] |
02/12 22:00 |
8 KT |
Al Budaiya[3] Al-Najma[2] |
02/12 22:00 |
8 KT |
Isa Town[5] Al Tadhmon[6] |
02/12 22:00 |
8 KT |
Qalali[8] Al Ittifaq[9] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Jordan |
||
02/12 19:30 |
10 KT |
AL shaik Hussian Al Jalil |
02/12 19:30 |
10 KT |
Kufer Soom Sahab Sc |
02/12 19:30 |
10 KT |
Kufranjeh Al Salt |
02/12 19:30 |
10 KT |
Etehad Alzarqah Al Yarmouk |
02/12 19:30 |
10 KT |
Blama Al Asalah |
Lịch thi đấu Scotland Division 2 |
||
03/12 02:45 |
14 KT |
Annan Athletic Albion Rovers |
03/12 02:45 |
14 KT |
Elgin City Arbroath |
03/12 02:45 |
14 KT |
Montrose Berwick Rangers |
Lịch thi đấu Algeria |
||
02/12 22:00 |
9 KT |
Aso Chlef[9] Es Setif[14] |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Romania |
||
03/12 01:30 |
Quarter Final KT |
CS Mioveni CFR Cluj |
Lịch thi đấu U21 Nga |
||
02/12 16:30 |
16 KT |
Akhmat Grozny Youth[16] Torpedo Moscow Youth[10] |
02/12 18:00 |
16 KT |
Kuban Krasnodar Youth[12] Fk Krasnodar Youth[13] |
02/12 18:00 |
16 KT |
Lokomotiv Moscow Youth[5] Fk Ural Youth[15] |
02/12 18:00 |
16 KT |
Rubin Kazan Youth[7] Zenit St.petersburg Youth[9] |
Lịch thi đấu U21 Anh |
||
02/12 20:00 |
division 2 KT |
Derby County U21[5] West Bromwich U21[3] |
Lịch thi đấu England Conference |
||
03/12 02:45 |
24 KT |
Chester FC AFC Telford United |
03/12 02:45 |
24 KT |
Dover Athletic Torquay United |
03/12 02:45 |
24 KT |
Eastleigh Dartford |
03/12 02:45 |
24 KT |
Wrexham Bristol Rovers |
03/12 02:45 |
24 KT |
Alfreton Town Gateshead |
03/12 02:45 |
24 KT |
Halifax Town Forest Green Rovers |
03/12 02:45 |
24 KT |
Kidderminster Nuneaton Town |
03/12 02:45 |
24 KT |
Woking Altrincham |
Lịch thi đấu England Conference Bắc |
||
03/12 02:45 |
14 KT |
Tamworth[20] Lowestoft Town[15] |
03/12 03:00 |
14 KT |
Stockport County[7] AFC Fylde[1] |
Lịch thi đấu U21 Anh Hạng 2 |
||
02/12 20:00 |
12 KT |
Brentford U21 Queens Park Rangers U21 |
Lịch thi đấu U20 Scotland |
||
02/12 21:00 |
15 KT |
Motherwell Fc U20 Ross County U20 |
03/12 01:00 |
15 KT |
St Johnstone U20 St Mirren U20 |
03/12 01:00 |
15 KT |
Glasgow Rangers U20 Celtic U20 |
03/12 01:00 |
15 KT |
Kilmarnock U20 Dundee United U20 |
03/12 01:00 |
15 KT |
Dunfermline U20 Falkirk U20 |
03/12 02:15 |
15 KT |
Hibernian Fc U20 Partick Thistle U20 |
Lịch thi đấu Nam Anh |
||
03/12 02:45 |
20 KT |
Biggleswade Town[16] Hitchin Town[14] |
03/12 02:45 |
21 KT |
Arlesey Town[22] Chesham United[8] |
03/12 02:45 |
21 KT |
Slough Town[11] Cirencester Town[6] |
Lịch thi đấu nữ Italia |
||
02/12 20:30 |
5 KT |
Orobica Womens Torres Womens |
Lịch thi đấu Cúp Liên đoàn Hungary |
||
02/12 19:00 |
1/8 Final KT |
Bekescsaba Nyiregyhaza |
02/12 19:00 |
1/8 Final KT |
ETO Gyori FC Szigetszentmiklosi |
02/12 19:00 |
1/8 Final KT |
Paksi SE MTK Hungaria FC |
02/12 19:00 |
1/8 Final KT |
Dunaujvaros[HUN D1-12] Fehervar Videoton[HUN D1-1] |
02/12 22:00 |
1/8 Final KT |
Pecs Szombathelyi Haladas |
03/12 00:00 |
1/8 Final KT |
Ferencvarosi TC[HUN D1-5] Ujpesti TE[HUN D1-6] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Oman |
||
02/12 19:50 |
1/16 KT |
Bahla Al Oruba Sur |
02/12 19:55 |
1/16 KT |
Muscat Al Nasr (OMA) |
02/12 20:40 |
1/16 KT |
Al Taleea Club Salalah |
02/12 20:50 |
1/16 KT |
Sohar Club AL-Nahda |
02/12 20:50 |
1/16 KT |
Oman Club Al Seeb |
02/12 22:50 |
1/16 KT |
Nizwa Al Khaboora |
02/12 22:59 |
1/16 KT |
Bousher Al Msnaa |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |