Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh |
||
02/11 20:30 |
10 KT |
Manchester City Manchester United |
Lịch thi đấu Tây Ban Nha |
||
02/11 18:00 |
10 KT |
Athletic Bilbao Sevilla |
Lịch thi đấu Italia |
||
02/11 21:00 |
10 KT |
Chievo US Sassuolo Calcio |
02/11 21:00 |
10 KT |
Sampdoria Fiorentina |
02/11 21:00 |
10 KT |
Torino Atalanta |
02/11 21:00 |
10 KT |
Udinese Genoa |
Lịch thi đấu Đức |
||
02/11 21:30 |
10 KT |
Monchengladbach Hoffenheim |
Lịch thi đấu Pháp |
||
02/11 20:00 |
12 KT |
Nantes Stade Rennais FC |
Lịch thi đấu Hạng 2 Italia |
||
02/11 18:30 |
12 KT |
Latina Calcio Frosinone |
Lịch thi đấu Nga |
||
02/11 17:30 |
12 KT |
Lokomotiv Moscow Dynamo Moscow |
02/11 20:30 |
12 KT |
Mordovia Saransk Krasnodar FK |
Lịch thi đấu Hà Lan |
||
02/11 18:30 |
11 KT |
Utrecht Vitesse Arnhem |
02/11 20:30 |
11 KT |
Go Ahead Eagles Heracles Almelo |
02/11 20:30 |
11 KT |
AZ Alkmaar SBV Excelsior |
02/11 20:30 |
11 KT |
Willem II Cambuur Leeuwarden |
Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha |
||
02/11 18:00 |
11 KT |
Osasuna Real Betis |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đức |
||
02/11 19:30 |
12 KT |
Eintr. Braunschweig VfR Aalen |
02/11 19:30 |
12 KT |
FSV Frankfurt Erzgebirge Aue |
02/11 19:30 |
12 KT |
Bochum Munchen 1860 |
Lịch thi đấu Úc |
||
02/11 13:00 |
4 KT |
Sydney FC Central Coast Mariners FC |
Lịch thi đấu Bỉ |
||
02/11 20:30 |
14 KT |
Lierse Gent |
Lịch thi đấu Thụy Sỹ |
||
02/11 19:45 |
14 KT |
Young Boys Vaduz |
02/11 19:45 |
14 KT |
Sion Aarau |
Lịch thi đấu Đan Mạch |
||
02/11 20:00 |
13 KT |
Odense BK Hobro I.K. |
Lịch thi đấu Thổ Nhĩ Kỳ |
||
02/11 18:30 |
8 KT |
Rizespor Kayseri Erciyesspor |
02/11 18:30 |
8 KT |
Gaziantepspor Mersin Idman Yurdu |
Lịch thi đấu Mexico |
||
02/11 10:00 |
Apertura KT |
Leones Univ Guadalajara Santos Laguna |
02/11 10:00 |
Apertura KT |
Jaguares Chiapas FC[6] CDSyC Cruz Azul[8] |
Lịch thi đấu Ba Lan |
||
02/11 19:00 |
14 KT |
Gornik Zabrze Pogon Szczecin |
02/11 21:30 |
14 KT |
Cracovia Krakow Zawisza Bydgoszcz |
02/11 21:30 |
14 KT |
Slask Wroclaw Lech Poznan |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan |
||
02/11 20:30 |
12 KT |
Achilles 29 Roda JC Kerkrade |
02/11 20:30 |
12 KT |
Sparta Rotterdam[6] NEC Nijmegen[1] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thụy Điển |
||
02/11 21:00 |
30 KT |
Hammarby Jonkopings Sodra IF |
02/11 21:00 |
30 KT |
Osters IF Degerfors IF |
02/11 21:00 |
30 KT |
Assyriska FF GAIS |
02/11 21:00 |
30 KT |
Angelholms FF Ostersunds FK |
02/11 21:00 |
30 KT |
GIF Sundsvall Landskrona BoIS |
02/11 21:00 |
30 KT |
IFK Varnamo IK Sirius FK |
02/11 21:00 |
30 KT |
Ljungskile SK Varbergs BoIS FC |
02/11 21:00 |
30 KT |
Husqvarna FF Syrianska FC |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha |
||
02/11 18:15 |
13 KT |
Atletico Clube Purtugal Sporting CP B |
Lịch thi đấu Hàn Quốc |
||
02/11 12:00 |
championship round KT |
Seoul[3] Jeonbuk Hyundai Motors[4] |
02/11 12:00 |
relegation round KT |
Sangju Sangmu Phoenix[KOR D2-1] Busan I'Park[6] |
02/11 14:00 |
relegation round KT |
Incheon United FC[7] Gyeongnam FC |
Lịch thi đấu Nhật Bản |
||
02/11 11:00 |
31 KT |
Nagoya Grampus Eight Tokyo |
02/11 11:00 |
31 KT |
Gamba Osaka Vegalta Sendai |
02/11 11:00 |
31 KT |
Cerezo Osaka Ventforet Kofu |
02/11 14:00 |
31 KT |
Sanfrecce Hiroshima Omiya Ardija |
02/11 14:00 |
31 KT |
Kashiwa Reysol Tokushima Vortis |
02/11 14:00 |
31 KT |
Kawasaki Frontale Shimizu S-Pulse |
02/11 14:00 |
31 KT |
Albirex Niigata Japan Kashima Antlers |
02/11 17:00 |
31 KT |
Sagan Tosu Vissel Kobe |
Lịch thi đấu Hy Lạp |
||
02/11 20:00 |
9 KT |
Ergotelis PAOK Saloniki |
Lịch thi đấu Đảo Sip |
||
02/11 21:00 |
8 KT |
Othellos Athienou AEK Larnaca |
02/11 21:00 |
8 KT |
Omonia Nicosia FC Agia Napa |
Lịch thi đấu Andorra |
||
02/11 18:00 |
6 KT |
Lusitanos la Posa Inter Club Escaldes |
02/11 18:00 |
6 KT |
Santa Coloma Ordino |
Lịch thi đấu Bulgaria |
||
02/11 18:00 |
14 KT |
Lokomotiv Sofia Levski Sofia |
02/11 19:30 |
14 KT |
Lokomotiv Plovdiv Haskovo |
02/11 19:30 |
14 KT |
Cherno More Varna Botev Plovdiv |
Lịch thi đấu Wales |
||
02/11 20:00 |
12 KT |
The New Saints Airbus |
Lịch thi đấu Ấn Độ |
||
02/11 20:30 |
5 KT |
Mumbai City Kerala Blasters |
Lịch thi đấu Hạng nhất Nga |
||
02/11 11:00 |
17 KT |
SKA Energiya Khabarovsk Krylya Sovetov Samara |
02/11 13:00 |
17 KT |
Luch-Energiya Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk |
02/11 16:00 |
17 KT |
Tom Tomsk Gazovik Orenburg |
02/11 18:00 |
17 KT |
Ruan Tosno Volgar-Gazprom Astrachan |
02/11 18:00 |
17 KT |
Sibir Baltika |
02/11 18:00 |
17 KT |
FK Tyumen Volga Nizhny Novgorod |
02/11 19:00 |
17 KT |
Khimik Dzerzhinsk Yenisey Krasnoyarsk |
02/11 20:00 |
17 KT |
Sokol Sochi |
02/11 20:00 |
17 KT |
Shinnik Yaroslavl FK Anzhi |
Lịch thi đấu Serbia |
||
02/11 19:00 |
11 KT |
FK Rad Beograd[10] Crvena Zvezda[3] |
02/11 19:30 |
11 KT |
FK Vozdovac Beograd Spartak Subotica |
02/11 19:30 |
11 KT |
FK Donji Srem Jagodina |
02/11 19:30 |
11 KT |
Radnicki 1923 Kragujevac OFK Beograd |
Lịch thi đấu Slovakia |
||
02/11 19:30 |
16 KT |
Sport Podbrezova Spartak Trnava |
Lịch thi đấu Croatia |
||
02/11 21:00 |
14 KT |
ZNK Osijek NK Zagreb |
Lịch thi đấu Thái Lan |
||
02/11 18:00 |
38 KT |
Ptt Rayong Bangkok Glass Pathum |
02/11 18:00 |
38 KT |
Chiangrai United BEC Tero Sasana |
02/11 18:00 |
38 KT |
Samut Songkhram FC Ratchaburi FC |
02/11 18:00 |
38 KT |
Suphanburi FC Songkhla United |
02/11 18:00 |
38 KT |
Buriram United Police United FC |
02/11 18:00 |
38 KT |
Chonburi Shark FC TOT S.C. |
02/11 18:00 |
38 KT |
Air Force Central Chainat FC |
02/11 18:00 |
38 KT |
Muang Thong United Bangkok United FC |
02/11 18:00 |
38 KT |
Port Sisaket |
02/11 18:00 |
38 KT |
Army United[10] Osotspa Saraburi FC[12] |
Lịch thi đấu Moldova |
||
02/11 19:00 |
13 KT |
Milsami Dacia Chisinau |
02/11 20:00 |
13 KT |
Zimbru Chisinau Academia Chisinau |
Lịch thi đấu Hạng nhất Đan Mạch |
||
02/11 19:00 |
15 KT |
Lyngby Roskilde |
02/11 21:00 |
15 KT |
Vejle Vendsyssel |
02/11 21:00 |
15 KT |
Horsens Skive IK |
Lịch thi đấu Belarus |
||
02/11 18:00 |
vô địch KT |
Naftan Novopolock Shakhter Soligorsk |
02/11 18:00 |
xuống hạng KT |
FC Minsk Neman Grodno |
02/11 20:00 |
vô địch KT |
Gomel Torpedo Zhodino |
Lịch thi đấu Bosnia |
||
02/11 19:30 |
13 KT |
FK Zeljeznicar FK Sarajevo |
Lịch thi đấu Maroc |
||
02/11 20:00 |
7 KT |
Chabab Atlas Khenifra[14] Maghreb Fez[15] |
Lịch thi đấu Iraq |
||
02/11 19:00 |
groups b KT |
Naft Misan Duhok |
Lịch thi đấu Trung Quốc |
||
02/11 14:35 |
30 KT |
Beijing Renhe[8] Yiteng FC[16] |
02/11 14:35 |
30 KT |
Shanghai Shenxin Dalian Yifang Aerbin |
02/11 14:35 |
30 KT |
Tianjin Teda Shanghai East Asia FC |
02/11 14:35 |
30 KT |
Shandong Taishan Guangzhou Evergrande FC |
02/11 14:35 |
30 KT |
Liaoning Whowin ShenHua SVA FC |
02/11 14:35 |
30 KT |
Zhejiang Professional Changchun YaTai |
02/11 14:35 |
30 KT |
Jiangsu Suning Guangzhou R&F |
02/11 14:35 |
30 KT |
Beijing Guoan HeNan |
Lịch thi đấu Armenia |
||
02/11 17:40 |
12 KT |
MIKA Ashtarak[7] Ararat Yerevan[8] |
02/11 20:00 |
12 KT |
Pyunik[2] Banants[6] |
Lịch thi đấu Estonia |
||
02/11 18:00 |
35 KT |
Levadia Tallinn[1] Johvi Lokomotiv[9] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Thụy Sỹ |
||
02/11 21:00 |
14 KT |
Biel-bienne Servette |
02/11 21:00 |
14 KT |
Lausanne Sports Wil 1900 |
Lịch thi đấu Hồng Kông |
||
02/11 13:30 |
6 KT |
Wong Tai Sin District Rsc[6] Yuen Long[4] |
02/11 16:30 |
6 KT |
South China[4] Dreams Metro Gallery Old[8] |
Lịch thi đấu Yemen |
||
02/11 19:30 |
9 KT |
Ittihad Ibb Al Wehda Sanaa |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc |
||
02/11 12:00 |
34 KT |
Daegu FC Gangwon FC |
02/11 12:00 |
34 KT |
Chungju Hummel Goyang Hi |
Lịch thi đấu Litva |
||
02/11 17:00 |
33 KT |
Kruoja Pakruojis FK Zalgiris Vilnius |
Lịch thi đấu Malta Premier League |
||
02/11 20:00 |
1a fase KT |
Tarxien Rainbows Floriana |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Malta |
||
02/11 20:00 |
7 KT |
Fgura United Gzira United |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
02/11 16:00 |
tháng 11 KT |
Becamex Bình Dương[VIE D1-1] Ayeyawady United |
Lịch thi đấu Hạng 3 Ba Lan |
||
02/11 19:00 |
15 KT |
Blekitni Stargard Szczecinski[6] Siarka Tarnobrzeg[5] |
02/11 19:00 |
15 KT |
Limanovia Limanowa[17] Lks Nadwislan Gora[12] |
02/11 20:00 |
15 KT |
Rakow Czestochowa[9] Rozwoj Katowice[2] |
Lịch thi đấu Bulgaria Division 2 |
||
02/11 19:30 |
12 KT |
Chernomorets Burgas Dobrudzha |
02/11 19:30 |
12 KT |
Sozopol Botev Galabovo |
02/11 19:30 |
12 KT |
Lokomotiv Gorna Oryahovitsa Septemvri Sofia |
02/11 19:30 |
12 KT |
Lokomotiv Mezdra PFK Montana |
02/11 19:30 |
12 KT |
Pirin Blagoevgrad Spartak Varna |
02/11 19:30 |
12 KT |
Pirin 2002 Razlog Master Burgas |
02/11 19:30 |
12 KT |
Rakovski 2011 Botev Vratsa |
02/11 21:00 |
12 KT |
FC Vereya Bansko |
Lịch thi đấu Hạng 3 Áo vùng Mitte |
||
02/11 20:00 |
14 KT |
Union Gurten[13] SAK Klagenfurt[15] |
02/11 20:00 |
14 KT |
Wolfsberger Ac Amateure Wallern |
Lịch thi đấu Hạng 2 Kazakhstan |
||
02/11 16:00 |
29 KT |
Akzhayik Oral[5] Astana 64[2] |
02/11 16:00 |
29 KT |
Bayterek Astana[10] Ekibastuzets[7] |
02/11 16:00 |
29 KT |
Cska Almaty[14] Sunkar Qaskeleng[8] |
02/11 16:00 |
29 KT |
Tarlan Shymkent[4] Vostok Oskemen[6] |
02/11 16:00 |
29 KT |
Lashin Taraz Bolat Temirtau |
02/11 16:00 |
29 KT |
Kaspyi Aktau Gefest Karagandy |
02/11 16:00 |
29 KT |
Maktaaral Okzhetpes |
Lịch thi đấu Hạng 3 Đức |
||
02/11 20:00 |
16 KT |
Stuttgart Amateure Dortmund AM |
02/11 20:00 |
16 KT |
SSV Jahn Regensburg Hallescher |
02/11 20:00 |
16 KT |
Rot-weiss Erfurt Fortuna Koln |
02/11 20:00 |
16 KT |
Preuben Munster MSV Duisburg |
Lịch thi đấu Italia C1B |
||
02/11 18:30 |
11 KT |
Santarcangelo Pistoiese |
02/11 20:30 |
11 KT |
Savona Carrarese |
Lịch thi đấu Italia C1A |
||
02/11 17:00 |
11 KT |
Venezia Giana |
02/11 20:30 |
11 KT |
Alessandria Arezzo |
Lịch thi đấu Italia C1C |
||
02/11 18:30 |
11 KT |
Reggina Aversa Normanna |
02/11 20:30 |
11 KT |
Benevento Vigor Lamezia |
02/11 20:30 |
11 KT |
Messina Foggia |
Lịch thi đấu Italia Primavera |
||
02/11 17:00 |
groups c KT |
Lazio U19 Catania Youth |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đông Đan Mạch |
||
02/11 19:00 |
13 KT |
Avarta Svebolle |
02/11 19:00 |
13 KT |
Elite 3000 Helsingor Herlev IF |
Lịch thi đấu Azerbaijan |
||
02/11 18:30 |
11 KT |
Gilan Gabala FK Baki |
02/11 19:00 |
11 KT |
Standard Sumqayit FK Inter Baku |
02/11 20:00 |
11 KT |
FK Khazar Lenkoran Simurq Zakatali |
02/11 20:15 |
11 KT |
Neftci Baku AZAL PFC Baku |
Lịch thi đấu Georgia |
||
02/11 17:00 |
11 KT |
Dinamo Batumi Chikhura Sachkhere |
02/11 17:00 |
11 KT |
Merani Martvili Shukura Kobuleti |
02/11 17:00 |
11 KT |
Spartaki Tskhinvali Sioni Bolnisi |
02/11 17:00 |
11 KT |
WIT Georgia Tbilisi Zestafoni |
02/11 21:00 |
11 KT |
Torpedo Kutaisi Dinamo Tbilisi |
Lịch thi đấu Hạng 3B Argentina |
||
02/11 21:05 |
zona a KT |
Estudiantes de Caseros Chacarita Juniors |
Lịch thi đấu Hạng 3 Tây Ban Nha |
||
02/11 18:00 |
11 KT |
La Roda CF UD Melilla |
02/11 18:00 |
11 KT |
Villanovense Almeria B |
02/11 18:00 |
11 KT |
Cordoba Cf B CD El Palo |
02/11 18:00 |
11 KT |
Arroyo Club Polideportivo Lucena CF |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ukraina |
||
02/11 19:00 |
15 KT |
Zirka Kirovohrad Mfk Vodnyk Mikolaiv |
02/11 19:00 |
15 KT |
Bukovyna Chernivtsi Hirnik Kryvyi Rih |
02/11 19:00 |
15 KT |
Dinamo Kyiv B Nyva Ternopil |
02/11 19:00 |
15 KT |
Hirnyk Sport Stal Alchevsk |
02/11 19:00 |
15 KT |
Fk Poltava Naftovik Ukrnafta |
02/11 21:00 |
15 KT |
Ternopil Sumy |
Lịch thi đấu Hạng 2 Na uy |
||
02/11 18:00 |
30 KT |
Honefoss Alta |
02/11 18:00 |
30 KT |
IL Hodd Bryne |
02/11 18:00 |
30 KT |
Mjondalen Baerum SK |
02/11 18:00 |
30 KT |
Fredrikstad Sandefjord |
02/11 18:00 |
30 KT |
Ham-Kam Tromso IL |
02/11 18:00 |
30 KT |
Tromsdalen UIL Kristiansund BK |
02/11 18:00 |
30 KT |
Ullensaker/Kisa IL Nest-Sotra |
02/11 18:00 |
30 KT |
Ranheim IL Strommen |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc |
||
02/11 21:00 |
26 KT |
IFK Lulea AFC United |
02/11 21:00 |
26 KT |
IK Brage Ik Frej Taby |
02/11 21:00 |
26 KT |
Bk Forward Skelleftea Ff |
02/11 21:00 |
26 KT |
Huddinge If Valsta Syrianska Ik |
02/11 21:00 |
26 KT |
Vasalunds IF Dalkurd Ff |
02/11 21:00 |
26 KT |
Umea FC Nykopings BIS |
02/11 21:00 |
26 KT |
IF Sylvia Vasteras SK FK |
Lịch thi đấu Hạng 2 Séc |
||
02/11 20:00 |
13 KT |
SC Znojmo Mfk Karvina |
Lịch thi đấu Đức vùng Bayern |
||
02/11 20:00 |
18 KT |
Ingolstadt 04 Am Memmingen |
02/11 20:00 |
18 KT |
Sv Heimstetten Greuther Furth 2 |
02/11 20:00 |
18 KT |
Augsburg 2 Fv Illertissen |
02/11 20:00 |
18 KT |
Nurnberg Am Sv Schalding Heining |
02/11 20:00 |
18 KT |
VfR Garching[14] Tsv Buchbach[5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ |
||
02/11 18:30 |
8 KT |
Karsiyaka Samsunspor |
02/11 20:00 |
8 KT |
Boluspor Giresunspor |
02/11 20:00 |
8 KT |
Adanaspor Altinordu |
02/11 21:00 |
8 KT |
Alanyaspor Osmanlispor |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan |
||
02/11 18:15 |
15 KT |
Dolcan Zabki Stomil Olsztyn OKS 1945 |
02/11 18:30 |
15 KT |
Chojniczanka Chojnice Wisla Plock |
02/11 19:00 |
15 KT |
GKS Tychy Olimpia Grudziadz |
02/11 19:30 |
15 KT |
LKS Nieciecza Bytovia Bytow |
Lịch thi đấu Uzbekistan |
||
02/11 17:00 |
25 KT |
Lokomotiv Tashkent Neftchi Fargona |
02/11 17:00 |
25 KT |
Andijon Kuruvchi Bunyodkor |
02/11 17:00 |
25 KT |
Mashal Muborak Nasaf Qarshi |
02/11 17:00 |
25 KT |
Qizilqum Zarafshon Metallurg Bekobod |
02/11 17:00 |
25 KT |
Pakhtakor Tashkent Sogdiana Jizak |
02/11 17:00 |
25 KT |
Dinamo Samarkand Buxoro |
02/11 17:00 |
25 KT |
OTMK Olmaliq Navbahor Namangan |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bỉ |
||
02/11 20:30 |
14 KT |
KRC Mechelen Excelsior Virton |
02/11 21:00 |
14 KT |
Royal Antwerp ASV Geel |
02/11 21:00 |
14 KT |
Eendracht Aalst RAEC Bergen Mons |
Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản |
||
02/11 11:00 |
30 KT |
Blaublitz Akita Grulla Morioka |
02/11 11:00 |
30 KT |
Machida Zelvia Yokohama Scc |
02/11 11:00 |
30 KT |
Sc Sagamihara Fukushima United FC |
02/11 11:00 |
30 KT |
Gainare Tottori Zweigen Kanazawa FC |
02/11 11:00 |
30 KT |
Ryukyu Jleague Xi U22 |
Lịch thi đấu Tunisia |
||
02/11 20:30 |
9 KT |
As Djerba[15] C. A. Bizertin[8] |
02/11 20:30 |
9 KT |
Es Du Sahel[2] As Gabes[13] |
02/11 20:30 |
9 KT |
Club Africain Cs. Hammam-lif |
02/11 20:30 |
9 KT |
A.s. Marsa[10] Egs Gafsa[16] |
02/11 20:30 |
9 KT |
Club Sportif Sfaxien[4] U.s.monastir[9] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Séc |
||
02/11 16:15 |
14 KT |
Prevysov Domazlice |
02/11 16:15 |
14 KT |
Meteor Praha Sokol Zapy |
02/11 16:15 |
14 KT |
Slavoj Vysehrad Chomutov |
02/11 20:00 |
14 KT |
Novy Bydzov Kraluv Dvur |
Lịch thi đấu Hạng 2 Estonia |
||
02/11 18:00 |
35 KT |
Parnu Linnameeskond Kuressaare |
02/11 18:00 |
35 KT |
Rakvere Flora Vandra Jk Vaprus |
02/11 18:00 |
35 KT |
Viljandi Jk Tulevik Flora Tallinn Ii |
02/11 21:00 |
35 KT |
Puuma Nomme Jk Kalju Ii |
Lịch thi đấu Hạng 2 Serbia |
||
02/11 19:30 |
12 KT |
Proleter Novi Sad Sloga Kraljevo |
02/11 19:30 |
12 KT |
Backa Backa Palanka Indjija |
02/11 19:30 |
12 KT |
Fk Sindelic Nis Sloboda Uzice Sevojno |
02/11 19:30 |
12 KT |
FK Javor Ivanjica FK Metalac Gornji Milanovac |
Lịch thi đấu Hạng 2 Slovenia |
||
02/11 20:00 |
13 KT |
Triglav Gorenjska Ankaran Hrvatini Mas Tech |
02/11 20:00 |
13 KT |
Dravinja Kostroj Nk Roltek Dob |
02/11 20:00 |
13 KT |
NK Aluminij Tinex Sencur |
Lịch thi đấu Macedonia |
||
02/11 19:30 |
14 KT |
Metalurg Skopje Bregalnica Stip |
02/11 19:30 |
14 KT |
Horizont Turnovo Vardar Skopje |
02/11 19:30 |
14 KT |
FK Teteks Tetovo Sileks |
Lịch thi đấu Hạng 2 Slovakia |
||
02/11 16:30 |
west KT |
Slovan Bratislava B Mfk Nova Dubnica |
02/11 19:30 |
east KT |
Lokomotiva Kosice Mfk Tatran Aos Liptovsky Mikulas |
02/11 19:30 |
east KT |
Slavoj Trebisov Bodva Moldava Nbodvou |
Lịch thi đấu San Marino |
||
02/11 21:00 |
7 KT |
Sp Cosmos Tre Fiori |
02/11 21:00 |
7 KT |
SP Domagnano SP Libertas |
02/11 21:00 |
7 KT |
Cailungo SC Faetano |
Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Đan Mạch |
||
02/11 19:00 |
13 KT |
Svendborg fB Naesby BK |
02/11 19:00 |
13 KT |
Thisted Marienlyst |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hy Lạp |
||
02/11 20:00 |
north group KT |
Trachones[9] Panegialios[5] |
02/11 20:00 |
south group KT |
AS Fokikos[6] Anagenisi Karditsa[9] |
02/11 20:00 |
north group KT |
AO Episkopis Rethymno Iraklis Psachna |
02/11 20:00 |
north group KT |
Paniliakos Pyrgos Chania |
02/11 20:00 |
south group KT |
Ethnikos Gazorou Lamia |
02/11 20:00 |
south group KT |
Agrotikos Asteras ASK Olympiakos Volou |
02/11 20:00 |
north group KT |
Aharnaikos AEK Athens |
Lịch thi đấu Zimbabwe |
||
02/11 20:00 |
28 KT |
Black Rhinos Fc Shabanie Mine |
02/11 20:00 |
28 KT |
Buffaloes Fc Caps United Fc |
02/11 20:00 |
28 KT |
Dynamos Fc Bantu Rovers |
02/11 20:00 |
28 KT |
How Mine Fc Chapungu United |
02/11 20:00 |
28 KT |
Triangle Fc Hwange Colliery |
Lịch thi đấu Albania |
||
02/11 19:00 |
11 KT |
Vllaznia Shkoder Teuta Durres |
02/11 19:00 |
11 KT |
KS Elbasani KS Perparimi Kukesi |
02/11 19:00 |
11 KT |
KF Laci Skenderbeu Korca |
Lịch thi đấu U21 Nga |
||
02/11 15:00 |
12 KT |
Mordovia Saransk Youth[4] Fk Krasnodar Youth[11] |
02/11 18:00 |
12 KT |
Torpedo Moscow Youth[13] Arsenal Tula Youth[9] |
02/11 20:00 |
12 KT |
Akhmat Grozny Youth[16] Ufa Youth[15] |
02/11 20:00 |
12 KT |
Rubin Kazan Youth[8] Amkar Perm Youth[6] |
Lịch thi đấu U21 Séc |
||
02/11 17:00 |
17 KT |
Fotbal Trinec U21 Vysocina Jihlava U21 |
Lịch thi đấu U21 Ukraina |
||
02/11 18:00 |
11 KT |
Hoverla Zakarpattia U21[11] Volyn U21[10] |
Lịch thi đấu Uruguay |
||
02/11 19:30 |
apertura KT |
Ca Rentistas Racing Club Montevideo |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nữ Nhật Bản |
||
02/11 11:00 |
22 KT |
Nữ B Kyoto[15] Nữ Ehime Fc[10] |
02/11 11:00 |
22 KT |
Nữ Angeviolet Hiroshima[9] Nữ Nippon Sport Science University[3] |
02/11 11:00 |
22 KT |
Nữ Fc Takatsuki Nữ Kanagawa University |
02/11 11:00 |
22 KT |
Nữ Cerezo Osaka Sakai Nữ Fukuoka An |
02/11 11:00 |
22 KT |
Nữ S.dai Hachi Nữ Shizuoka Sangyo University |
02/11 12:00 |
22 KT |
Nữ Nagano Parceiro Nữ Jfa Academy Fukushima |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hồng Kông |
||
02/11 12:30 |
9 KT |
Tai Chung[10] Tuen Mun Progoal[14] |
02/11 12:30 |
9 KT |
Wan Chai Sf[9] Double Flower Fa[4] |
02/11 14:30 |
9 KT |
Kwun Tong Fa[12] Hong Kong FC[3] |
02/11 14:30 |
9 KT |
Yau Tsim Mong Ft[6] Kwai Tsing District Fa[7] |
02/11 14:30 |
9 KT |
Happy Valley Citizen |
Lịch thi đấu nữ Italia |
||
02/11 20:30 |
4 KT |
Tavagnacco Womens Brescia Womens |
Lịch thi đấu giải trẻ Úc |
||
02/11 10:00 |
3 KT |
Perth Glory Am Newcastle Jets Fc Youth |
02/11 10:30 |
3 KT |
Western Sydney Wanderers Am Adelaide United Fc Youth |
Lịch thi đấu Lebanon |
||
02/11 19:15 |
5 KT |
Shabab Sahel Tadamon Sour |
02/11 20:30 |
5 KT |
Racing Beirut Al-Ahed |
Lịch thi đấu U21 Thổ Nhĩ Kỳ |
||
02/11 18:30 |
8 KT |
Besiktas Jk U21 Fenerbahce U21 |
02/11 18:30 |
8 KT |
Rizespor U21 Kayseri Erciyespor U21 |
02/11 18:30 |
8 KT |
Gaziantepspor U21 Mersin Idman Yurdu U21 |
Lịch thi đấu Hạng 2 U21 Thổ Nhĩ Kỳ |
||
02/11 17:00 |
8 KT |
Adanaspor U21 Altinordu U21 |
02/11 18:30 |
8 KT |
Karsiyaka U21 Samsunspor U21 |
02/11 19:00 |
8 KT |
Alanyaspor U21 Osmanlispor Fc U21 |
02/11 19:00 |
8 KT |
Boluspor U21 Giresunspor U21 |
Lịch thi đấu Nhật Bản JFL |
||
02/11 11:00 |
25 KT |
Honda Lock SC Ohira Tochigi UVA SC |
02/11 11:00 |
25 KT |
Kagoshima United Verspah Oita |
02/11 11:00 |
25 KT |
Vanraure Hachinohe Yokogawa Musashino |
02/11 11:00 |
25 KT |
Azul Claro Numazu Sony Sendai FC |
02/11 11:00 |
25 KT |
Renofa Yamaguchi Honda |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |