Lịch thi đấu Euro |
||
03/07 02:00 |
tứ kết KT |
Đức[4] Italy[12] |
Lịch thi đấu Phần Lan |
||
02/07 20:00 |
1 KT |
Ilves Tampere SJK Seinajoki |
Lịch thi đấu Ireland |
||
03/07 01:30 |
17 KT |
Bray Wanderers Wexford Youths |
03/07 01:30 |
17 KT |
Longford Town Bohemians |
Lịch thi đấu Na Uy |
||
02/07 20:30 |
14 KT |
FK Haugesund[7] Start Kristiansand[16] |
02/07 22:59 |
14 KT |
Bodo Glimt[14] Rosenborg[1] |
Lịch thi đấu Nhà nghề Mỹ MLS |
||
03/07 04:35 |
loại KT |
Montreal Impact[12] New England Revolution[16] |
03/07 06:40 |
loại KT |
Toronto FC[15] Seattle Sounders[18] |
03/07 08:10 |
loại KT |
Houston Dynamo[19] Philadelphia Union[4] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thụy Điển |
||
02/07 21:00 |
15 KT |
AFC United[3] Halmstads[1] |
02/07 21:00 |
15 KT |
IFK Varnamo[6] Dalkurd Ff[4] |
02/07 21:00 |
15 KT |
Ljungskile SK[14] GAIS[9] |
02/07 21:00 |
15 KT |
Varbergs BoIS FC[5] Trelleborgs FF[8] |
02/07 21:00 |
15 KT |
Ik Frej Taby Syrianska FC |
02/07 22:59 |
15 KT |
Angelholms FF Degerfors IF |
Lịch thi đấu Hàn Quốc |
||
02/07 17:00 |
18 KT |
Chunnam Dragons[10] Seongnam FC[6] |
02/07 17:00 |
18 KT |
Sangju Sangmu Phoenix[5] Seoul[2] |
02/07 17:00 |
18 KT |
Ulsan Hyundai Horang-i[3] Suwon Samsung Bluewings[9] |
Lịch thi đấu Nhật Bản |
||
02/07 16:00 |
2nd stage KT |
Ventforet Kofu[16] Vissel Kobe[8] |
02/07 16:30 |
2nd stage KT |
Kashima Antlers[4] Gamba Osaka[10] |
02/07 17:00 |
2nd stage KT |
Vegalta Sendai[18] Kawasaki Frontale[15] |
02/07 17:00 |
2nd stage KT |
Omiya Ardija[14] Nagoya Grampus Eight[2] |
02/07 17:00 |
2nd stage KT |
Kashiwa Reysol[11] Albirex Niigata Japan[1] |
02/07 17:00 |
2nd stage KT |
Shonan Bellmare[13] Yokohama F Marinos[5] |
02/07 17:00 |
2nd stage KT |
Sanfrecce Hiroshima[9] Jubilo Iwata[6] |
02/07 17:00 |
2nd stage KT |
Avispa Fukuoka[12] Urawa Red Diamonds[3] |
02/07 17:00 |
2nd stage KT |
Sagan Tosu[17] Tokyo[7] |
Lịch thi đấu Brazil |
||
03/07 02:00 |
13 KT |
Fluminense[9] Coritiba[19] |
03/07 04:30 |
13 KT |
Atletico Paranaense[7] America MG[20] |
Lịch thi đấu Thái Lan |
||
02/07 18:00 |
20 KT |
Samut Prakan City[13] Suphanburi FC[9] |
02/07 18:00 |
20 KT |
Ratchaburi FC Muang Thong United |
02/07 19:00 |
20 KT |
Army United[12] Bangkok Glass Pathum[3] |
02/07 19:00 |
20 KT |
BEC Tero Sasana Nakhon Ratchasima |
02/07 20:00 |
20 KT |
Osotspa Saraburi FC Bangkok United FC |
Lịch thi đấu Belarus |
||
02/07 21:30 |
15 KT |
Naftan Novopolock[14] Neman Grodno[16] |
02/07 22:00 |
15 KT |
Slutsksakhar Slutsk[15] Isloch Minsk[8] |
02/07 22:59 |
15 KT |
Gorodeya[6] BATE Borisov[1] |
02/07 23:30 |
15 KT |
Vitebsk[11] Dinamo Brest[12] |
Lịch thi đấu Kazakhstan |
||
02/07 18:00 |
19 KT |
Shakhtyor Karagandy Taraz |
Lịch thi đấu Trung Quốc |
||
02/07 18:35 |
15 KT |
Guangzhou R&F[11] Shijiazhuang Ever Bright[13] |
02/07 18:35 |
15 KT |
HeNan Beijing Guoan |
02/07 18:35 |
15 KT |
Jiangsu Suning Liaoning Whowin |
Lịch thi đấu Estonia |
||
02/07 20:00 |
17 KT |
Paide Linnameeskond Trans Narva |
02/07 22:59 |
17 KT |
Rakvere Flora[10] Parnu Linnameeskond[9] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil |
||
03/07 02:00 |
14 KT |
Bragantino[17] Parana PR[9] |
03/07 02:00 |
14 KT |
Luverdense[8] Oeste FC[13] |
03/07 02:00 |
14 KT |
Atletico Clube Goianiense[2] Nautico PE[5] |
03/07 02:00 |
14 KT |
Brasil De Pelotas Rs[11] Joinville SC[18] |
03/07 02:30 |
14 KT |
Avai[14] Vasco da Gama[1] |
03/07 05:30 |
14 KT |
Ceara[3] Bahia[7] |
03/07 07:00 |
14 KT |
CRB AL[4] Goias[16] |
Lịch thi đấu Indonesia |
||
02/07 19:30 |
7 KT |
Persib Bandung PSM Makassar |
02/07 22:15 |
7 KT |
Madura United Mitra Kukar |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc |
||
02/07 17:00 |
21 KT |
Busan I'Park[9] Daegu FC[4] |
02/07 17:00 |
21 KT |
Goyang Hi Gyeongnam FC |
Lịch thi đấu Ecuador |
||
03/07 01:00 |
apertura KT |
Deportivo Cuenca Guayaquil City |
03/07 05:00 |
apertura KT |
Independiente Jose Teran Delfin SC |
Lịch thi đấu Canada |
||
03/07 05:00 |
regular season KT |
Hamilton City York Region Shooters |
03/07 07:05 |
regular season KT |
Sc Scarborough Ukraine United |
Lịch thi đấu Ai Cập |
||
03/07 03:00 |
34 KT |
Misr El Maqasah[8] Enppi[10] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Belarus |
||
02/07 21:00 |
11 KT |
Energetik Bgu Minsk Fc Baranovichi |
02/07 22:00 |
11 KT |
Vigvam Smolevichy Kommunalnik Slonim |
02/07 22:00 |
11 KT |
Torpedo Minsk Lida |
02/07 22:00 |
11 KT |
Oshmyany Luch Minsk |
02/07 22:00 |
11 KT |
Fk Orsha Dnepr Mogilev |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
02/07 14:00 |
tháng 7 KT |
Krylya Sovetov Samara Sokol |
02/07 14:30 |
tháng 7 KT |
Slovan Liberec Pribram |
02/07 15:00 |
tháng 7 KT |
LKS Nieciecza Mfk Karvina |
02/07 15:00 |
tháng 7 KT |
Opava[CZE D2-11] Msk Zilina B[SVK D2-8] |
02/07 15:00 |
tháng 7 KT |
Zaglebie Sosnowiec[POL D2-5] Korona Kielce[POL D1-11] |
02/07 15:05 |
tháng 7 KT |
Cigand Se Szolnoki MAV[HUN D2E-13] |
02/07 15:30 |
tháng 7 KT |
SK Sigma Olomouc Hradec Kralove |
02/07 15:30 |
tháng 7 KT |
Viktoria Plzen Fk Banik Sokolov |
02/07 15:45 |
tháng 7 KT |
Sandecja[POL D2-9] Stal Stalowa Wola[POL D4-6] |
02/07 16:00 |
tháng 7 KT |
Dukla Praha Budejovice |
02/07 16:00 |
tháng 7 KT |
Lechia Gdansk Partizan Belgrade |
02/07 16:00 |
tháng 7 KT |
Zemplin Michalovce Banik Ostrava |
02/07 16:00 |
tháng 7 KT |
Stal Mielec Puszcza Niepolomice |
02/07 16:00 |
tháng 7 KT |
Teplice Sk Slovan Varnsdorf |
02/07 16:00 |
tháng 7 KT |
Torpedo Moscow[RUS D3-C11] Volga Tver[RUS D3-W11] |
02/07 16:00 |
tháng 7 KT |
Videoton Puskas Akademia[HUN D1-11] ETO Gyori FC |
02/07 16:00 |
tháng 7 KT |
KS Energetyk ROW[POL D4-14] GKS Katowice[POL D2-4] |
02/07 16:00 |
tháng 7 KT |
Nữ Cerezo Osaka Sakai[JWD2-3] Nữ Kibi International University[JWD2-8] |
02/07 16:00 |
tháng 7 KT |
Fk Graffin Vlasim[CZE D2-7] Slavia Praha U21[CZE U21-9] |
02/07 16:00 |
tháng 7 KT |
Zlate Moravce[SVK D1-9] Nove Mesto[SVK D2-W6] |
02/07 16:00 |
tháng 7 KT |
Sirnach Tuggen |
02/07 16:15 |
tháng 7 KT |
Slavia Praha 1. Tatran Presov |
02/07 16:30 |
tháng 7 KT |
Wisla Krakow Ruch Chorzow |
02/07 16:30 |
tháng 7 KT |
Lech Poznan Zaglebie Lubin |
02/07 16:30 |
tháng 7 KT |
Astoria Walldorf[GER Reg-S11] Stuttgart Amateure[GER D3-20] |
02/07 17:00 |
tháng 7 KT |
Lyngby[DEN D1-1] Elite 3000 Helsingor[DEN D1-7] |
02/07 18:00 |
tháng 7 KT |
Podbeskidzie[POL D1-9] Odra Opole[POL D4-5] |
02/07 19:00 |
tháng 7 KT |
Falkenbergs FF[SWE D1-16] Helsingborg IF[SWE D1-12] |
02/07 19:00 |
tháng 7 KT |
Sparvagens FF Dalhem If |
02/07 19:35 |
tháng 7 KT |
Aarhus AGF[DEN SASL-10] Hacken[SWE D1-8] |
02/07 20:00 |
tháng 7 KT |
Brechin City Raith Rovers |
02/07 20:00 |
tháng 7 KT |
East Fife Spartans |
02/07 20:00 |
tháng 7 KT |
Stenhousemuir Ayr Utd |
02/07 20:00 |
tháng 7 KT |
SC Znojmo Zlin |
02/07 20:00 |
tháng 7 KT |
Austria Wien[AUT D1-3] Floridsdorfer AC Wien[AUT D2-10] |
02/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Atherton Collieries Bolton Wanderers[ENG LCH-24] |
02/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Albion Rovers[SCO L1-6] Motherwell FC[SCO PR-6] |
02/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Bath City[ENG CS-14] Partick Thistle[SCO PR-9] |
02/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Kalmar FF[SWE D1-9] Iraq[102] |
02/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Luzern[SUI D1-3] Austria Lustenau[AUT D2-5] |
02/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Clyde Airdrie United |
02/07 21:00 |
tháng 7 KT |
FK Kolomna Saturn |
02/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Keith Elgin City |
02/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Livingston Dunfermline |
02/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Shelbourne Falkirk |
02/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Neuchatel Xamax[SUI D2-2] Lausanne Sports[SUI D2-1] |
02/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Cowdenbeath[SCO L1-9] Hearts[SCO PR-3] |
02/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Ronse Royal Excel Mouscron[BEL D1-13] |
02/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Bornem[BEL D3-A14] Anderlecht[BEL D1-3] |
02/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Buxton FC[ENG-N PR-11] Darlington[ENG-N PR-1] |
02/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Forfar Athletic[SCO L1-10] Brora Rangers[SCO HL-2] |
02/07 21:00 |
tháng 7 KT |
MFK Ruzomberok[SVK D1-6] Mfk Tatran Aos Liptovsky Mikulas[SVK D2-9] |
02/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Crusaders FC[NIR D1-1] Annan Athletic[SCO L2-5] |
02/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Wealdstone[ENG CS-13] Queens Park Rangers U21[ENG U21D2-18] |
02/07 21:00 |
tháng 7 KT |
VfR Wormatia Worms[GER Reg-S9] Mainz Am[GER D3-12] |
02/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Rheindorf Altach[AUT D1-8] Zurich[SUI D1-10] |
02/07 21:30 |
tháng 7 KT |
1. Magdeburg[GER D3-4] FSV Optik Rathenow |
02/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Grasshoppers[SUI D1-4] Wohlen[SUI D2-8] |
02/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Druzhba Maykop Krasnodar FK[RUS D1-4] |
02/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Sochaux[FRA D2-15] Servette |
02/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Willem II[HOL D1-16] Oss[HOL D2-19] |
02/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Roeselare[BEL D2-4] Oostende[BEL D1-4] |
02/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Pribram[CZE D1-15] Fk Graffin Vlasim[CZE D2-7] |
02/07 22:00 |
tháng 7 KT |
ZNK Osijek[CRO D1-8] Jagiellonia Bialystok[POL D1-12] |
02/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Zlin[CZE D1-13] Vysocina Jihlava[CZE D1-11] |
02/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Synot Slovacko[CZE D1-8] Fotbal Trinec[CZE D2-13] |
02/07 22:00 |
tháng 7 KT |
CS Universitatea Craiova[ROM D1-3] MSK Zilina[SVK D1-5] |
02/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Vitesse Arnhem[HOL D1-9] Shakhtar Donetsk[UKR D1-2] |
02/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Olimpia Satu Mare Varda Se |
02/07 22:05 |
tháng 7 KT |
Budapest Honved[HUN D1-8] Paksi SE[HUN D1-7] |
02/07 22:30 |
tháng 7 KT |
Oudenaarde Club Brugge[BEL D1-1] |
02/07 22:30 |
tháng 7 KT |
FK Baumit Jablonec[CZE D1-7] Sport Podbrezova[SVK D1-8] |
02/07 22:30 |
tháng 7 KT |
Lugano[SUI D1-9] Monaco[FRA D1-3] |
02/07 22:30 |
tháng 7 KT |
Pogon Szczecin[POL D1-3] Hapoel Beer Sheva[ISR D1-2] |
02/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Kesk Leopoldsburg Genk[BEL D1-5] |
02/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Spouwen Mopertingen St-Truidense VV[BEL D1-14] |
02/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Ajaccio Bastia CA |
02/07 22:59 |
tháng 7 KT |
SC Mannsdorf SC Wiener Neustadt |
02/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Amiens Stade Reims |
02/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Schaffhausen St. Gallen |
02/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Legia Warszawa Zenit St.Petersburg |
02/07 22:59 |
tháng 7 KT |
St.Polten[AUT D2-1] Gyirmot Se[HUN D2E-1] |
02/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Zorya[UKR D1-4] NK Rijeka[CRO D1-2] |
02/07 22:59 |
tháng 7 KT |
SV Ried[AUT D1-7] Wacker Burghausen[GER Reg-R-2] |
02/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Bytovia Bytow[POL D2-8] Partizan Belgrade[SER D1-2] |
02/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Pogon Siedlce[POL D2-15] Radomiak Radom[POL D4-3] |
02/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Legia Warszawa[POL D1-1] CSKA Sofia |
02/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Dinamo Zagreb[CRO D1-1] Pandurii |
02/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Debreceni VSC[HUN D1-3] Bekescsaba |
02/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Ribeirao Famalicao[POR D2-6] |
02/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Ludogorets Razgrad[BUL D1-1] Maccabi Haifa[ISR D1-3] |
02/07 22:59 |
tháng 7 KT |
FK Metalac Gornji Milanovac[SER D1-10] FK Napredak Krusevac[SER D2-1] |
02/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Cibalia Travnik |
02/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Cibalia Vitez[BOS PL-9] |
02/07 23:15 |
tháng 7 KT |
Bourg Peronnas[FRA D2-11] Lyon[FRA D1-2] |
02/07 23:25 |
tháng 7 KT |
Wolfsberger AC[AUT D1-6] Kapfenberg Superfund[AUT D2-6] |
02/07 23:30 |
tháng 7 KT |
Saint-Etienne[FRA D1-6] Clermont Foot[FRA D2-7] |
03/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Merelbeke Oostende[BEL D1-4] |
03/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Svelta Melsele Westerlo |
03/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Sporting West Harelbeke Zulte-Waregem[BEL D1-6] |
03/07 06:00 |
tháng 7 KT |
Pumas UNAM Santos Laguna |
03/07 06:00 |
tháng 7 KT |
Alajuelense Perez Zeledon |
Lịch thi đấu Hạng nhất Việt Nam |
||
02/07 15:00 |
11 KT |
Bình Phước[9] Nam Định[2] |
02/07 15:30 |
11 KT |
Huế Ca Mau |
02/07 16:30 |
11 KT |
Đồng Nai Tây Ninh |
02/07 17:00 |
11 KT |
Tp Hồ Chí Minh[1] Đắk Lắk[8] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thái Lan |
||
02/07 18:00 |
20 KT |
Ubon Umt United[2] Nakhon Pathom FC[9] |
02/07 18:00 |
20 KT |
Port Prachuap Khiri Khan |
02/07 18:00 |
20 KT |
Khonkaen United Bangkok Fc |
02/07 18:00 |
20 KT |
Ang Thong Fc Ptt Rayong |
Lịch thi đấu Hạng 2 Trung Quốc |
||
02/07 14:30 |
north KT |
Inner Mongolia Caoshangfei Ningxia Qidongli |
02/07 14:30 |
north KT |
Shenyang Urban Baoding Rongda FC |
02/07 15:00 |
south KT |
Sichuan Longfor Hainan Boying Seamen |
02/07 15:00 |
south KT |
Mengzi Wanhao Nanjing Qianbao |
02/07 15:00 |
north KT |
Tianjin Huichetou Fujian Transcend |
02/07 15:00 |
north KT |
Hebei Elite Shenyang Dongjin |
02/07 18:00 |
south KT |
Shenzhen Renren Guangdong Southern Tigers |
02/07 18:00 |
south KT |
Suzhou Dongwu Lijiang FC |
02/07 18:40 |
south KT |
Jiangxi Beidamen Nantong Zhiyun |
Lịch thi đấu Hạng 2 Kazakhstan |
||
02/07 17:00 |
13 KT |
Tarlan Shymkent Maktaaral |
02/07 18:00 |
13 KT |
Ekibastuzets[5] Bolat Temirtau[8] |
02/07 18:00 |
13 KT |
Kyzylzhar Petropavlovsk[3] Kaisar Kyzylorda[1] |
02/07 19:00 |
13 KT |
Altay Spor Kulubu Bayterek Astana |
02/07 19:00 |
13 KT |
Baykonur Kaspyi Aktau |
Lịch thi đấu Australia New South Wales PL |
||
02/07 15:30 |
17 KT |
Sutherland Sharks Bonnyrigg White Eagles |
02/07 16:45 |
17 KT |
A.p.i.a. Leichhardt Tigers Rockdale City Suns |
Lịch thi đấu Nam Úc Premier League |
||
02/07 11:30 |
16 KT |
Western Strikers SC Modbury Jets |
02/07 11:30 |
16 KT |
Poet Adelarde Pirates Salisbury United |
02/07 11:30 |
16 KT |
Playford City Patriots White City Woodville |
02/07 11:30 |
16 KT |
Adelaide Victory Sturt Lions |
02/07 16:30 |
16 KT |
Cumberland United Adelaide Hills |
Lịch thi đấu Australia Capital Gatorade PL |
||
02/07 12:00 |
13 KT |
Monaro Panthers Woden Weston |
02/07 14:30 |
13 KT |
Belconnen United Canberra Olympic |
Lịch thi đấu Victorian Úc |
||
02/07 12:00 |
19 KT |
Melbourne Victory Fc Am[14] Bentleigh Greens[2] |
Lịch thi đấu Venezuela |
||
03/07 02:30 |
clausura KT |
Aragua Llaneros FC |
03/07 05:00 |
clausura KT |
Estudiantes Merida Atletico Venezuela |
03/07 05:00 |
clausura KT |
Mineros de Guayana Deportivo La Guaira |
Lịch thi đấu Tây Úc |
||
02/07 14:00 |
15 KT |
Perth SC[4] ECU Joondalup[7] |
02/07 14:00 |
15 KT |
Stirling Lions[3] Cockburn City[9] |
02/07 14:00 |
15 KT |
Sorrento Perth Glory Am |
02/07 14:00 |
15 KT |
Armadale Balcatta |
02/07 14:00 |
15 KT |
Subiaco AFC Floreat Athena |
02/07 14:00 |
15 KT |
Inglewood United Bayswater City |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Ireland |
||
03/07 00:30 |
15 KT |
Limerick FC UC Dublin UCD |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm A |
||
02/07 18:00 |
13 KT |
Harstad Alta |
02/07 21:00 |
13 KT |
Finnsnes Oppsal |
02/07 21:00 |
13 KT |
Grorud IL Ullern |
02/07 22:59 |
13 KT |
Senja Mo IL |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc |
||
02/07 20:00 |
12 KT |
Umea FC IK Brage |
02/07 20:00 |
12 KT |
Bk Forward Tegs Thoren ff |
02/07 21:00 |
12 KT |
Brommapojkarna Carlstad United BK |
02/07 21:00 |
12 KT |
Nykopings BIS Akropolis IF |
02/07 21:00 |
12 KT |
Vasteras SK FK Enskede Ik |
Lịch thi đấu Hạng nhất Trung Quốc |
||
02/07 18:00 |
16 KT |
Xinjiang Tianshan Leopard Shenzhen |
02/07 18:00 |
16 KT |
Yiteng FC Dalian Yifang Aerbin |
02/07 18:35 |
16 KT |
Inner Mongolia Zhongyou Qingdao Jonoon |
02/07 18:35 |
16 KT |
Tianjin Quanjian Qingdao Yellow Sea Pharmaceutical |
Lịch thi đấu Colombia |
||
03/07 03:15 |
clausura KT |
Aguilas Doradas[18] Deportes Tolima[7] |
03/07 05:00 |
clausura KT |
Deportivo Cali[4] Inter Palmira[17] |
03/07 05:30 |
clausura KT |
La Equidad[14] Envigado[9] |
03/07 07:45 |
clausura KT |
Patriotas[15] Millonarios[12] |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Singapore |
||
02/07 19:00 |
tứ kết KT |
Global FC Tampines Rovers FC[SIN D1-2] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Colombia |
||
03/07 03:00 |
regular season KT |
Valledupar Universitario De Popayan |
03/07 03:00 |
regular season KT |
Orsomarso Union Magdalena |
Lịch thi đấu Hạng 2 Phần Lan |
||
02/07 19:00 |
12 KT |
Kpv[1] Haka[5] |
02/07 20:00 |
12 KT |
KTP Kotka[9] Grifk[6] |
Lịch thi đấu Nam Úc |
||
02/07 12:30 |
16 KT |
Adelaide Blue Eagles[4] North Eastern Metrostars[7] |
02/07 12:30 |
16 KT |
Adelaide Raiders SC[12] Adelaide City FC[1] |
02/07 12:30 |
16 KT |
Adelaide United Fc Youth[10] Croydon Kings[8] |
02/07 12:30 |
16 KT |
Campbelltown City SC[2] West Adelaide[6] |
02/07 12:30 |
16 KT |
West Torrens Birkalla[3] Adelaide Panthers[11] |
Lịch thi đấu Queensland Úc |
||
02/07 13:00 |
16 KT |
Brisbane Roar Am[5] Sunshine Coast[9] |
02/07 14:00 |
16 KT |
SWQ Thunder[10] Brisbane Strikers[2] |
02/07 15:00 |
16 KT |
Moreton Bay United Palm Beach Sharks |
02/07 15:30 |
16 KT |
Brisbane City SC[6] Western Pride[11] |
02/07 16:00 |
16 KT |
North Queensland Fury[12] Far North Queensland Bulls[1] |
Lịch thi đấu U21 Victorian Úc |
||
02/07 10:00 |
KT |
Melbourne Victory FC[3] Bentleigh Greens U21[6] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Estonia |
||
02/07 20:00 |
17 KT |
Viljandi Jk Tulevik JK Tallinna Kalev |
02/07 20:00 |
17 KT |
Tartu FS Santos Tallinna Levadia 2 |
02/07 20:00 |
17 KT |
Nomme Jk Kalju Ii Kohtla Jarve Jk Jarve |
Lịch thi đấu Hạng 2 Victorian Úc |
||
02/07 12:00 |
19 KT |
Sunshine George Cross[17] Bendigo[18] |
02/07 12:00 |
19 KT |
Melbourne Heart Youth[4] Whittlesea Ranges Fc[3] |
02/07 12:00 |
19 KT |
Brunswick City Springvale White Eagles |
02/07 12:00 |
19 KT |
Kingston City Eastern Lions Sc |
02/07 12:00 |
19 KT |
Moreland City Ballarat Red Devils |
02/07 12:15 |
19 KT |
Box Hill United Sc[10] Murray United[19] |
02/07 16:00 |
19 KT |
Dandenong Thunder[1] Dandenong City Sc[5] |
Lịch thi đấu Hạng 4 Hàn Quốc |
||
02/07 14:00 |
11 KT |
Buyeo Gyeongju Citizen Fc |
02/07 15:00 |
11 KT |
Goyang Fc[19] Pocheon Fc[2] |
02/07 15:00 |
11 KT |
Yangju Citizen Fc Hwaseong Fc |
02/07 15:00 |
11 KT |
Jungnang Chorus Mustang Fc Cheongju City |
02/07 15:00 |
11 KT |
Yangpyeong Pyeongchang |
02/07 15:00 |
11 KT |
Paju Citizen Fc Seoul United Fc |
02/07 15:00 |
11 KT |
Gimpo Fc Chunnam Youngkwang |
02/07 15:00 |
11 KT |
Chuncheon Citizen Siheung City |
02/07 15:00 |
11 KT |
Fc Uijeongbu Jeonju Citizen |
02/07 15:00 |
11 KT |
Icheon Citizen Fc Cheongju Jikji Fc |
Lịch thi đấu Hạng nhất Iceland |
||
02/07 21:00 |
8 KT |
Keflavik[5] Huginn[12] |
02/07 21:00 |
8 KT |
Fjardabyggd Grindavik |
03/07 00:15 |
8 KT |
Thor Akureyri[2] Leiknir F[10] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Iceland |
||
02/07 21:00 |
8 KT |
Hottur Egilsstadir[10] Magni[7] |
02/07 21:00 |
8 KT |
Vestri Sindri |
02/07 22:59 |
8 KT |
Ir Reykjavik[2] Volsungur Husavik[9] |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Latvia |
||
02/07 20:00 |
KT |
Fk Dobele Staiceles Bebri[LAT D2-12] |
02/07 22:00 |
KT |
Olaines Fk[LAT D2-5] Jdfs Alberts[LAT D2-10] |
02/07 22:00 |
KT |
Fk Dinamo Riga Jekabpils[LAT D2-13] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Bắc Gotaland |
||
02/07 21:00 |
14 KT |
Stenungsunds If Rynninge IK |
02/07 21:00 |
15 KT |
Ik Gauthiod Gunnilse Is |
Lịch thi đấu Hạng 2 Litva |
||
02/07 16:00 |
15 KT |
Nevezis[5] Hegelmann Litauen[11] |
02/07 17:25 |
15 KT |
Silute[13] Krazante[12] |
02/07 18:00 |
15 KT |
FBK Kaunas[15] Dziugas Telsiai[8] |
02/07 22:00 |
15 KT |
Minija Lokomotyvas Radviliskis |
02/07 22:59 |
15 KT |
Dainava Alytus[9] Baltija Panevezys[4] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Uzbekistan |
||
02/07 20:00 |
regular season KT |
Yozyovon Uz Dong Joo Andijon |
02/07 20:00 |
regular season KT |
Sementchi Quvasoy Naryn |
Lịch thi đấu Zimbabwe |
||
02/07 20:00 |
12 KT |
How Mine Fc Ngezi Platinum Stars |
02/07 20:00 |
12 KT |
Bulawayo City Dynamos Fc |
02/07 20:00 |
12 KT |
Zpc Kariba Chapungu United |
Lịch thi đấu Nữ Mỹ |
||
03/07 06:00 |
7 KT |
Washington Spirit Womens Kansas City Womens |
Lịch thi đấu U17 Châu Phi |
||
03/07 04:45 |
KT |
Marốc U17 Mauritania U17 |
Lịch thi đấu Nigeria |
||
02/07 22:00 |
25 KT |
Nasarawa United Rivers United |
Lịch thi đấu Peru |
||
03/07 03:00 |
clausura KT |
Juan Aurich Comerciantes Unidos |
03/07 05:45 |
clausura KT |
Univ. Cesar Vallejo Sport Huancayo |
03/07 08:00 |
clausura KT |
Universitario de Deportes[16] Deportivo Municipal[6] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Mỹ |
||
03/07 03:00 |
loại KT |
New York Red Bulls B Rochester Rhinos |
03/07 05:00 |
loại KT |
Cincinnati Bethlehem Steel |
03/07 06:00 |
loại KT |
Wilmington Hammerheads Toronto Fc II |
03/07 06:30 |
loại KT |
Charleston Battery Richmond Kickers |
03/07 06:40 |
loại KT |
Orlando City B Charlotte Independence |
03/07 07:30 |
loại KT |
Okc Energy Fc Rio Grande Valley Fc Toros |
03/07 07:30 |
loại KT |
Sporting Kansas City ii St Louis Lions |
03/07 08:05 |
loại KT |
Real Monarchs Slc Vancouver Whitecaps B |
Lịch thi đấu Nhật Bản JFL |
||
02/07 11:00 |
18 KT |
Urayasu Sc[13] Mio Biwako Shiga[10] |
02/07 11:00 |
18 KT |
Reinmeer Aomori Vanraure Hachinohe |
02/07 16:00 |
18 KT |
Honda[4] Verspah Oita[12] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |