Lịch thi đấu Tây Ban Nha |
||
03/02 03:00 |
22 KT |
Real Sociedad[15] Deportivo La Coruna[18] |
Lịch thi đấu Đức |
||
03/02 02:30 |
21 KT |
Koln[18] Borussia Dortmund[6] |
Lịch thi đấu Pháp |
||
03/02 02:45 |
24 KT |
Marseille[3] Metz[20] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Anh |
||
03/02 03:00 |
30 KT |
Bolton Wanderers[20] Bristol City[4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Italia |
||
03/02 02:30 |
24 KT |
Empoli[3] Palermo[2] |
Lịch thi đấu Hà Lan |
||
03/02 02:00 |
21 KT |
Vitesse Arnhem[6] Groningen[13] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha |
||
03/02 03:00 |
25 KT |
Osasuna[6] Rayo Vallecano[4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đức |
||
03/02 00:30 |
21 KT |
Fortuna Dusseldorf[1] SV Sandhausen[4] |
03/02 00:30 |
21 KT |
Nurnberg[2] Erzgebirge Aue[15] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Pháp |
||
03/02 02:00 |
24 KT |
Tours FC[20] Auxerre[14] |
03/02 02:00 |
24 KT |
Valenciennes[12] Nancy[17] |
03/02 02:00 |
24 KT |
Nimes[2] Ajaccio[4] |
03/02 02:00 |
24 KT |
Sochaux[10] Ajaccio GFCO[11] |
03/02 02:00 |
24 KT |
Quevilly[19] Chateauroux[9] |
03/02 02:00 |
24 KT |
Paris Fc[3] Chamois Niortais[15] |
03/02 02:00 |
24 KT |
Bourg Peronnas[18] Clermont Foot[8] |
03/02 02:00 |
24 KT |
Orleans US 45[13] Le Havre[5] |
Lịch thi đấu Argentina |
||
03/02 05:00 |
14 KT |
Patronato Parana[18] Godoy Cruz[10] |
03/02 05:00 |
14 KT |
Argentinos Juniors[8] Defensa Y Justicia[15] |
03/02 07:15 |
14 KT |
Belgrano[6] Lanus[22] |
Lịch thi đấu Úc |
||
02/02 15:50 |
19 KT |
Sydney FC[1] Wellington Phoenix[10] |
Lịch thi đấu Bỉ |
||
03/02 02:30 |
25 KT |
Royal Antwerp[5] Beveren[8] |
Lịch thi đấu AFC CUP |
||
02/02 18:00 |
play off KT |
Chanthabouly Boeung Ket Angkor |
Lịch thi đấu Thổ Nhĩ Kỳ |
||
03/02 00:00 |
20 KT |
Bursaspor[10] Besiktas[4] |
Lịch thi đấu Mexico |
||
03/02 08:00 |
clausura KT |
Puebla[(c)-10] Chivas Guadalajara[(c)-15] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan |
||
03/02 02:00 |
23 KT |
Almere City FC[6] Dordrecht 90[13] |
03/02 02:00 |
23 KT |
Cambuur Leeuwarden[11] Go Ahead Eagles[16] |
03/02 02:00 |
23 KT |
Eindhoven[12] RKC Waalwijk[17] |
03/02 02:00 |
23 KT |
Emmen[7] NEC Nijmegen[1] |
03/02 02:00 |
23 KT |
Volendam[15] Fortuna Sittard[3] |
03/02 02:00 |
23 KT |
De Graafschap Jong Utrecht |
03/02 02:00 |
23 KT |
Den Bosch Telstar |
Lịch thi đấu Hạng 3 Pháp |
||
03/02 02:00 |
20 KT |
Pau FC GS Consolat Marseille |
03/02 02:00 |
20 KT |
US Boulogne[14] Stade Lavallois MFC[11] |
03/02 02:00 |
20 KT |
Cholet So[4] Lyon la Duchere[8] |
03/02 02:00 |
20 KT |
Concarneau[9] Les Herbiers[15] |
03/02 02:00 |
20 KT |
Dunkerque[6] Grenoble[3] |
03/02 02:00 |
20 KT |
Red Star 93[2] Avranches[17] |
03/02 02:00 |
20 KT |
Entente Sannois[7] Chambly[10] |
Lịch thi đấu Iran |
||
02/02 18:00 |
22 KT |
Padideh Mashhad[7] Teraktor-Sazi[11] |
02/02 18:00 |
22 KT |
Sepidroud Rasht[14] Esteghlal Khozestan[15] |
02/02 19:20 |
22 KT |
Persepolis[1] Sepahan[13] |
02/02 20:45 |
22 KT |
Pars Jonoubi Jam[5] Saipa[4] |
Lịch thi đấu Romania |
||
02/02 22:59 |
23 KT |
Sepsi[13] ACS Poli Timisoara[9] |
03/02 01:45 |
23 KT |
Viitorul Constanta[6] Astra Ploiesti[4] |
Lịch thi đấu Wales |
||
03/02 02:45 |
championship playoff KT |
Newi Cefn Druids[6] The New Saints[1] |
Lịch thi đấu Ấn Độ |
||
02/02 21:30 |
13 KT |
Pune City[3] Kerala Blasters[7] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Ấn Độ |
||
02/02 19:00 |
7 KT |
Churchill Brothers Minerva Punjab |
Lịch thi đấu Qatar |
||
02/02 20:35 |
15 KT |
Al Markhiya Al Rayyan |
02/02 20:35 |
15 KT |
Al-Ahli Doha Al Duhail Lekhwia |
02/02 22:45 |
15 KT |
Al-Arabi SC[10] Umm Salal[5] |
Lịch thi đấu UAE |
||
02/02 20:15 |
15 KT |
Emirate[10] Al Ahli Dubai[7] |
02/02 20:20 |
15 KT |
Al-Sharjah[8] Hatta[11] |
02/02 22:59 |
15 KT |
Al Wehda UAE[3] Al-Wasl[2] |
Lịch thi đấu Nam Phi |
||
03/02 01:00 |
20 KT |
Cape Town City[2] Mamelodi Sundowns[1] |
Lịch thi đấu Iraq |
||
02/02 18:30 |
13 KT |
Alsinaat Alkahrabaiya Al Diwaniya |
02/02 20:45 |
13 KT |
Al Quwa Al Jawiya Al Bahri |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Thụy Sỹ |
||
03/02 02:00 |
19 KT |
Vaduz[4] Neuchatel Xamax[1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina |
||
03/02 06:00 |
13 KT |
Ferrol Carril Oeste[24] Atletico Mitre De Salta[10] |
03/02 07:00 |
13 KT |
Csyd Juventud Unida Gualeguaychu Sarmiento Junin |
03/02 07:10 |
13 KT |
Instituto[14] Villa Dalmine[3] |
03/02 07:30 |
13 KT |
Independiente Rivadavia[22] All Boys[21] |
Lịch thi đấu Malaysia Premier League |
||
02/02 15:40 |
1 KT |
Sarawak[MAS SL-11] Kuantan FA[10] |
02/02 15:45 |
1 KT |
Ukm Felda United FC |
02/02 19:15 |
1 KT |
Sabah FA Terengganu B DKTT-Team |
02/02 20:00 |
1 KT |
Misc Mifa Petaling Johor Darul Takzim II |
02/02 20:00 |
1 KT |
Felcra PDRM |
Lịch thi đấu Cúp Phần Lan |
||
02/02 20:00 |
bảng KT |
TPS Turku IFK Mariehamn |
02/02 23:30 |
bảng KT |
RoPS Rovaniemi Ps Kemi |
03/02 00:00 |
bảng KT |
KuPS Ac Kajaani |
03/02 00:00 |
bảng KT |
Kpv SJK Seinajoki |
Lịch thi đấu Costa Rica |
||
03/02 09:00 |
Clausura KT |
Alajuelense[(c)-2] Guadalupe[(c)-5] |
Lịch thi đấu Bolivia |
||
03/02 07:00 |
apertura KT |
The Strongest[BOL D1(c)-2] San Jose[BOL D1(c)-4] |
Lịch thi đấu Ai Cập |
||
02/02 19:45 |
22 KT |
El Mokawloon Pyramids |
02/02 22:00 |
22 KT |
Petrojet[11] Smouha SC[4] |
03/02 00:30 |
22 KT |
Al Nasr Cairo[17] Wadi Degla SC[16] |
Lịch thi đấu Malta Premier League |
||
03/02 01:00 |
18 KT |
Gzira United[3] St Andrews[12] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Malta |
||
03/02 01:00 |
16 KT |
Melita Fc[13] Mqabba[2] |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
02/02 13:10 |
tháng 2 KT |
Andijon Zaamin |
02/02 14:30 |
tháng 2 KT |
North Eastern Metrostars Adelaide City FC |
02/02 16:00 |
tháng 2 KT |
Botev Vratsa Vitosha Bistritsa |
02/02 16:30 |
tháng 2 KT |
Green Gully Cavaliers Fc Bulleen Lions |
02/02 16:55 |
tháng 2 KT |
Adelaide Comets FC Macarthur Rams |
02/02 17:00 |
tháng 1 KT |
Fehervar Videoton[HUN D1-2] Piast Gliwice[POL D1-15] |
02/02 17:00 |
tháng 2 KT |
GKS Tychy Opava |
02/02 18:00 |
tháng 1 KT |
Pogon Szczecin[POL D1-16] Zorya[UKR D1-4] |
02/02 18:00 |
tháng 2 KT |
Becamex Bình Dương[VIE D1-10] Hoàng Anh Gia Lai[VIE D1-11] |
02/02 18:00 |
tháng 2 KT |
Chainat FC Ang Thong Fc[THA D1-4] |
02/02 18:00 |
tháng 2 KT |
Radomiak Radom[POL D4-4] Stal Stalowa Wola[POL D4-13] |
02/02 18:00 |
tháng 2 KT |
Gagra[GEO D2-4] Chikhura Sachkhere[GEO D1-5] |
02/02 18:00 |
tháng 2 KT |
Borac Cacak[SER D1-14] Decic Tuzi[MNE D1-10] |
02/02 18:00 |
tháng 2 KT |
Pobeda Prilep[MKD D1-7] Drita |
02/02 18:30 |
tháng 2 KT |
Banants[ARM D1-3] Torpedo Armavir[RUS D2S-1] |
02/02 19:00 |
tháng 2 KT |
Djurgardens[SWE D1-3] Syrianska FC |
02/02 19:00 |
tháng 2 KT |
Zrinjski Mostar[BOS PL-2] FK Sutjeska Niksic[MNE D1-1] |
02/02 19:00 |
tháng 2 KT |
Puszcza Niepolomice[POL D2-9] Frydek-mistek[CZE D2-16] |
02/02 19:00 |
tháng 2 KT |
Septemvri Sofia[BUL D1-10] Lokomotiv Sofia[BUL D2-3] |
02/02 19:00 |
tháng 2 KT |
Ludogorets Razgrad Ii[BUL D2-9] Dobrudzha |
02/02 19:00 |
tháng 2 KT |
Trencin[SVK D1-6] FK Napredak Krusevac[SER D1-7] |
02/02 19:00 |
tháng 2 KT |
MSK Zilina Riga Fc |
02/02 19:30 |
tháng 2 KT |
Lokomotiv Plovdiv[BUL D1-9] Banik Ostrava[CZE D1-15] |
02/02 19:30 |
tháng 2 KT |
Botev Plovdiv[BUL D1-5] Pyunik[ARM D1-5] |
02/02 19:45 |
tháng 2 KT |
Valerenga[NOR D1-8] Kristiansund BK[NOR D1-7] |
02/02 20:00 |
tháng 2 KT |
Kongsvinger[NOR AL-10] Ham-Kam[NOR D2A-1] |
02/02 20:00 |
tháng 2 KT |
Molde[NOR D1-2] Bodo Glimt[NOR AL-1] |
02/02 20:00 |
tháng 2 KT |
Silkeborg IF[DEN SASL-10] Randers FC[DEN SASL-14] |
02/02 20:00 |
tháng 2 KT |
Stabaek[NOR D1-9] Sandefjord[NOR D1-13] |
02/02 20:00 |
tháng 2 KT |
Slask Wroclaw[POL D1-10] Nitra[SVK D1-7] |
02/02 20:00 |
tháng 2 KT |
Spartak Trnava Hradec Kralove |
02/02 20:00 |
tháng 2 KT |
NK Lokomotiva Zagreb[CRO D1-6] Domzale[SLO D1-3] |
02/02 20:30 |
tháng 2 KT |
Bayern Munich II[GER RegR.B-4] WSG Wattens[AUT D2-8] |
02/02 21:00 |
tháng 2 KT |
Notodden FK[NOR D2B-2] Jerv[NOR AL-13] |
02/02 21:00 |
tháng 2 KT |
Triglav Gorenjska[SLO D1-9] Gyirmot Se[HUN D2E-8] |
02/02 21:00 |
tháng 2 KT |
Cukaricki[SER D1-5] Mfk Karvina[CZE D1-13] |
02/02 21:00 |
tháng 2 KT |
GOSK Gabela[BOS PL-9] Hajduk Split[CRO D1-2] |
02/02 21:10 |
tháng 2 KT |
Dundalk[IRE PR-9] Seoul[KOR D1-5] |
02/02 21:30 |
tháng 2 KT |
Legia Warszawa Shanghai Shenxin |
02/02 21:30 |
tháng 2 KT |
SK Sigma Olomouc[CZE D1-3] NK Maribor[SLO D1-1] |
02/02 21:30 |
tháng 2 KT |
Arsenal Kyiv[UKR D2-1] Obolon Kiev[UKR D2-10] |
02/02 22:00 |
tháng 2 KT |
Azerbaijan[118] Kosovo[178] |
02/02 22:00 |
tháng 2 KT |
Nordsjaelland[DEN SASL-3] CSKA Moscow[RUS PR-5] |
02/02 22:00 |
tháng 2 KT |
Guizhou Zhicheng[CHA CSL-8] Guangdong Southern Tigers[CHA D2S-3] |
02/02 22:00 |
tháng 2 KT |
Tianjin Teda[CHA CSL-13] CSKA Sofia[BUL D1-2] |
02/02 22:30 |
tháng 2 KT |
Levski Sofia Floridsdorfer AC Wien |
02/02 22:59 |
tháng 2 KT |
Aalesund FK Brattvag |
02/02 22:59 |
tháng 2 KT |
Gryf Wejherowo Pogon Siedlce |
02/02 22:59 |
tháng 2 KT |
Kuban Krasnodar[RUS D1-10] FK Sarajevo[BOS PL-3] |
02/02 22:59 |
tháng 2 KT |
Sport Podbrezova FK Buducnost Podgorica |
02/02 23:20 |
tháng 2 KT |
Vyskov[CZE CFLM-4] Prostejov[CZE CFLM-1] |
03/02 00:00 |
tháng 2 KT |
Kapfenberg Superfund[AUT D2-7] SC Weiz[AUS D3M-12] |
03/02 00:00 |
tháng 2 KT |
Lokomotiv Moscow ZNK Osijek |
03/02 00:00 |
tháng 2 KT |
Sandnes Ulf Egersunds IK |
03/02 00:00 |
tháng 2 KT |
Arka Gdynia[POL D1-6] Chrobry Glogow[POL D2-6] |
03/02 01:00 |
tháng 2 KT |
Floy Flekkeroy Il Arendal |
03/02 01:30 |
tháng 1 KT |
Tây Ban Nha U19 Nhật Bản U19 |
03/02 02:15 |
tháng 2 KT |
Flora Tallinn Ii Maardu Fc Starbunker |
03/02 02:45 |
tháng 2 KT |
Drogheda United Derry City |
03/02 04:00 |
tháng 2 KT |
Iberia Los Angeles[CHI D2-13] Toronto FC[MLS-1] |
03/02 06:30 |
tháng 2 KT |
Adelaide Raiders SC Croydon Kings |
03/02 08:30 |
tháng 2 KT |
Fujieda Myfc Yamagata Montedio |
03/02 08:30 |
tháng 2 KT |
Club Sport Emelec Delfin SC |
Lịch thi đấu UAE Division 1 |
||
02/02 20:10 |
10 KT |
Ittihad Kalba Khor Fakkan |
02/02 20:10 |
10 KT |
Ahli Al-Fujirah Al Hamriyah |
02/02 20:20 |
10 KT |
Banni Yas Ras Al Khaimah |
Lịch thi đấu Australia West Premier Bam CNS |
||
02/02 17:30 |
tứ kết KT |
Cockburn City Stirling Lions |
02/02 19:30 |
tứ kết KT |
Floreat Athena Forrestfield United |
Lịch thi đấu Hạng 3 Đức |
||
03/02 01:00 |
23 KT |
Sportfreunde Lotte VfR Aalen |
03/02 01:15 |
23 KT |
SV Wehen Wiesbaden[3] Karlsruher SC[6] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Israel |
||
02/02 17:30 |
KT |
Ironi Tiberias[N-6] Maccabi Tzur Shalom[N-10] |
02/02 18:00 |
KT |
Hapoel Migdal Haemek[N-14] Maccabi Daliyat Karmel[N-16] |
02/02 18:30 |
KT |
Maccabi Shaarayim[S-14] Hapoel Hod Hasharon[S-16] |
02/02 18:30 |
KT |
Sektzia Nes Tziona[S-1] Hapoel Mahane Yehuda[S-13] |
02/02 18:30 |
KT |
Hakoah Amidar Ramat Gan FC[S-11] Maccabi Kabilio Jaffa[S-4] |
02/02 18:30 |
KT |
Beitar Kfar Saba Shlomi[S-5] Maccabi Yavne[S-2] |
02/02 18:45 |
KT |
Hapoel Kfar Shalem[S-6] Kfar Kasem[S-9] |
Lịch thi đấu Cúp Argentina |
||
03/02 07:05 |
qualifying 1 KT |
Racing De Cordoba Sarmiento Leones |
Lịch thi đấu Chile |
||
03/02 06:00 |
1 KT |
Univ Catolica Deportes Temuco |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Algeria |
||
02/02 20:30 |
1/16 KT |
Dar El Beida Js Kabylie[ALG D1-14] |
02/02 22:59 |
1/16 KT |
Js Saoura[ALG D1-3] Usm Alger[ALG D1-2] |
Lịch thi đấu Brazil Campeonato Paulista |
||
03/02 04:15 |
5 KT |
Sao Bento EC Santo Andre |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bahrain |
||
02/02 22:00 |
10 KT |
Al Tadhmon[7] Bahrain Sc[6] |
02/02 22:00 |
10 KT |
Al-hala Al Budaiya |
Lịch thi đấu Macao |
||
02/02 20:00 |
3 KT |
Psp Macau Hang Sai |
Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico |
||
03/02 08:00 |
clausura KT |
CF Atlante Uaem Potros |
03/02 09:30 |
clausura KT |
Venados Zacatepec |
Lịch thi đấu Hạng 2 Wales |
||
03/02 02:30 |
24 KT |
Haverfordwest County[1] Briton Ferry Athletic[12] |
03/02 02:30 |
KT |
Port Talbot[8] Llanelli[2] |
03/02 02:30 |
9 KT |
Taffs Well[7] Goytre United[4] |
03/02 02:30 |
24 KT |
Ton Pentre Cambrian Clydach |
Lịch thi đấu Venezuela |
||
03/02 06:10 |
apertura KT |
Mineros de Guayana Metropolitanos |
Lịch thi đấu Hạng 3B Argentina |
||
03/02 03:00 |
KT |
Estudiantes de Caseros[2] Villa San Carlos[13] |
03/02 03:00 |
KT |
Tristan Suarez[4] UAI Urquiza[1] |
03/02 03:00 |
KT |
Ca San Miguel[11] Comunicaciones BsAs[10] |
03/02 06:00 |
KT |
Talleres Rem De Escalada[9] Club Atletico Acassuso[6] |
Lịch thi đấu Paraguay |
||
03/02 06:20 |
apertura KT |
Sportivo Luqueno Libertad Asuncion |
Lịch thi đấu Hạng 2 Israel |
||
02/02 20:00 |
21 KT |
Hapoel Afula[6] Hapoel Katamon Jerusalem[3] |
02/02 20:00 |
21 KT |
Maccabi Herzliya[15] Hapoel Kfar Saba[2] |
02/02 20:00 |
21 KT |
Beitar Tel Aviv Ramla[7] Hapoel Marmorek Irony Rehovot[12] |
02/02 20:00 |
21 KT |
Hapoel Bnei Lod[14] Ironi Ramat Hasharon[11] |
02/02 20:00 |
21 KT |
Hapoel Petah Tikva[9] Hapoel Ramat Gan FC[13] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ |
||
02/02 22:00 |
20 KT |
Vestel Manisaspor[17] Gaziantepspor[18] |
Lịch thi đấu Colombia |
||
03/02 07:45 |
apertura KT |
Dep.Independiente Medellin[COL D1(c)-9] Atletico Huila[COL D1(c)-10] |
Lịch thi đấu Jordan |
||
02/02 20:00 |
13 KT |
Al Hussein Irbid[9] Al Yarmouk[12] |
02/02 22:30 |
13 KT |
Shabab AlOrdon[5] Al Wihdat Amman[1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bỉ |
||
03/02 02:30 |
round 2 KT |
Oud Heverlee[2] Cercle Brugge[3] |
Lịch thi đấu Queensland Úc |
||
02/02 16:00 |
1 KT |
Redlands United FC[9] Moreton Bay United[4] |
Lịch thi đấu Argentina D Group Tebolidun League |
||
03/02 03:00 |
16 KT |
Liniers General Lamadrid |
Lịch thi đấu Cúp Hoàng tử Faisal bin Fahad |
||
02/02 19:35 |
KT |
Al Nasr Riyadh U21[6] Al Khaleej U21[12] |
Lịch thi đấu Lebanon |
||
02/02 19:15 |
16 KT |
Al Akhaahli Alay[5] Trables Sports Club[9] |
02/02 21:10 |
16 KT |
Al-Ahed[1] Tadamon Sour[7] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Oman |
||
02/02 19:55 |
1/16 KT |
Al Wusta Sur Club |
02/02 20:15 |
1/16 KT |
Al Bashaer Smail |
02/02 20:25 |
1/16 KT |
Al Nasr (OMA)[OMA D1-3] Al Rustaq |
02/02 23:15 |
1/16 KT |
Sohar Club Al Mudhaibhi |
Lịch thi đấu Peru |
||
03/02 08:00 |
torneo de verano KT |
Utc Cajamarca Sporting Cristal |
Lịch thi đấu Hạng 2 Chile |
||
03/02 06:00 |
1 KT |
Csyd Barnechea Cd Santiago Morning |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |