Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh |
||
03/01 02:45 |
22 KT |
Southampton[14] Crystal Palace[16] |
03/01 02:45 |
22 KT |
Swansea City[20] Tottenham Hotspur[5] |
03/01 02:45 |
22 KT |
West Ham United[17] West Bromwich[19] |
03/01 03:00 |
22 KT |
Manchester City[1] Watford[10] |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Italia |
||
03/01 02:45 |
Quarter Final KT |
Napoli[ITA D1-1] Atalanta[ITA D1-7] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Anh |
||
03/01 02:45 |
26 KT |
Fulham[11] Ipswich[10] |
03/01 02:45 |
26 KT |
Wolves[1] Brentford[12] |
03/01 03:00 |
26 KT |
Reading[17] Birmingham[24] |
Lịch thi đấu Đảo Sip |
||
02/01 22:00 |
18 KT |
Doxa Katokopias[6] Anorthosis Famagusta FC[2] |
02/01 22:59 |
18 KT |
Ethnikos Achnas[14] Ermis Aradippou[11] |
03/01 00:00 |
18 KT |
Alki Oroklini Omonia Nicosia FC |
Lịch thi đấu Wales |
||
03/01 02:45 |
16 KT |
Bala Town[4] The New Saints[1] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Ấn Độ |
||
02/01 15:30 |
7 KT |
AIFF XI Arrows [7] East Bengal[1] |
02/01 19:00 |
7 KT |
Mohun Bagan Chennai City |
Lịch thi đấu Ai Cập |
||
03/01 00:00 |
8 KT |
Al Nasr Cairo[16] Al Ahly[2] |
Lịch thi đấu Bắc Ireland |
||
03/01 02:45 |
KT |
Cliftonville[5] Ballymena United[6] |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Algeria |
||
02/01 20:00 |
1 KT |
Mb Hessasna Mb Berrahal |
Lịch thi đấu Gulf Cup |
||
02/01 21:15 |
bán kết KT |
Oman[110] Bahrain[125] |
03/01 00:30 |
bán kết KT |
Iraq[80] United Arab Emirates[72] |
Lịch thi đấu Scotland Division 2 |
||
02/01 22:00 |
KT |
Clyde[8] Annan Athletic[5] |
02/01 22:00 |
KT |
Edinburgh City[9] Berwick Rangers[7] |
02/01 22:00 |
KT |
Montrose[1] Cowdenbeath[10] |
02/01 22:00 |
KT |
Peterhead[2] Elgin City[6] |
02/01 22:00 |
KT |
Stenhousemuir[3] Stirling Albion[4] |
Lịch thi đấu Scotland Championship |
||
02/01 22:00 |
20 KT |
Inverness C.T.[7] Livingston[3] |
02/01 22:00 |
20 KT |
Dunfermline[4] Falkirk[9] |
02/01 22:00 |
20 KT |
Queen of South[6] Dumbarton[8] |
02/01 22:00 |
20 KT |
Dundee United[2] Brechin City[10] |
02/01 22:00 |
20 KT |
Greenock Morton[5] St Mirren[1] |
Lịch thi đấu Scotland Division 1 |
||
02/01 22:00 |
20 KT |
East Fife[7] Raith Rovers[2] |
02/01 22:00 |
20 KT |
Albion Rovers[8] Airdrie United[6] |
02/01 22:00 |
20 KT |
Alloa Athletic[3] Queens Park[9] |
02/01 22:00 |
20 KT |
Stranraer[4] Ayr Utd[1] |
02/01 22:00 |
20 KT |
Forfar Athletic[10] Arbroath[5] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |