Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh |
||
01/11 20:30 |
11 KT |
Everton Sunderland |
01/11 22:00 |
11 KT |
Southampton AFC Bournemouth |
Lịch thi đấu Tây Ban Nha |
||
01/11 18:00 |
10 KT |
Eibar Rayo Vallecano |
01/11 22:00 |
10 KT |
Espanyol Granada |
Lịch thi đấu Italia |
||
01/11 18:30 |
11 KT |
Fiorentina Frosinone |
01/11 21:00 |
11 KT |
Bologna Atalanta |
01/11 21:00 |
11 KT |
Carpi Hellas Verona |
01/11 21:00 |
11 KT |
Genoa Napoli |
01/11 21:00 |
11 KT |
Udinese US Sassuolo Calcio |
Lịch thi đấu Đức |
||
01/11 21:30 |
11 KT |
VfB Stuttgart Darmstadt |
Lịch thi đấu Pháp |
||
01/11 20:00 |
12 KT |
Nice Lille |
Lịch thi đấu Nga |
||
01/11 18:00 |
14 KT |
Krylya Sovetov Samara Krasnodar FK |
01/11 20:30 |
14 KT |
FK Anzhi Rubin Kazan |
Lịch thi đấu Hà Lan |
||
01/11 18:30 |
11 KT |
ADO Den Haag Feyenoord Rotterdam |
01/11 20:30 |
11 KT |
SC Heerenveen Cambuur Leeuwarden |
01/11 20:30 |
11 KT |
Utrecht Twente Enschede |
Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha |
||
01/11 18:00 |
11 KT |
Zaragoza Elche |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đức |
||
01/11 19:30 |
13 KT |
Freiburg Eintr. Braunschweig |
01/11 19:30 |
13 KT |
Munchen 1860 MSV Duisburg |
01/11 19:30 |
13 KT |
SV Sandhausen RB Leipzig |
Lịch thi đấu Úc |
||
01/11 13:00 |
4 KT |
Western Sydney[10] Perth Glory FC[7] |
Lịch thi đấu Bỉ |
||
01/11 20:30 |
14 KT |
St-Truidense VV Standard Liege |
Lịch thi đấu Thụy Sỹ |
||
01/11 19:45 |
14 KT |
Lugano Sion |
01/11 19:45 |
14 KT |
Young Boys Zurich |
01/11 22:00 |
14 KT |
St. Gallen Luzern |
Lịch thi đấu Đan Mạch |
||
01/11 19:30 |
14 KT |
Aalborg BK Hobro I.K. |
01/11 22:00 |
14 KT |
Copenhagen Randers FC |
Lịch thi đấu Séc |
||
01/11 21:00 |
12 KT |
Viktoria Plzen Sparta Praha |
Lịch thi đấu Mexico |
||
01/11 10:00 |
15 KT |
Jaguares Chiapas FC Puebla |
01/11 10:00 |
apertura KT |
Jaguares Chiapas FC Puebla |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan |
||
01/11 20:30 |
12 KT |
Emmen Sparta Rotterdam |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thụy Điển |
||
01/11 20:30 |
30 KT |
Ik Frej Taby[14] IFK Varnamo[10] |
01/11 20:30 |
30 KT |
Mjallby AIF[13] Brommapojkarna[16] |
01/11 20:30 |
30 KT |
GAIS[11] IK Sirius FK[3] |
01/11 20:30 |
30 KT |
Assyriska FF[4] Degerfors IF[9] |
01/11 20:30 |
30 KT |
Jonkopings Sodra IF[1] Utsiktens BK[15] |
01/11 20:30 |
30 KT |
Varbergs BoIS FC[5] Angelholms FF[12] |
01/11 20:30 |
30 KT |
Ostersunds FK[2] Ljungskile SK[6] |
01/11 20:30 |
30 KT |
AFC United[8] Syrianska FC[7] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha |
||
01/11 18:15 |
13 KT |
Portimonense[2] Famalicao[11] |
Lịch thi đấu Hy Lạp |
||
01/11 20:00 |
9 KT |
Asteras Tripolis[6] PAOK Saloniki[4] |
Lịch thi đấu Đảo Sip |
||
01/11 21:00 |
9 KT |
AEP Paphos Anorthosis Famagusta FC |
Lịch thi đấu Andorra |
||
01/11 18:00 |
5 KT |
Ordino Lusitanos la Posa |
01/11 18:00 |
5 KT |
UE Santa Coloma Encamp |
01/11 22:00 |
5 KT |
Santa Coloma[2] Ue Engordany[4] |
Lịch thi đấu Ấn Độ |
||
01/11 20:30 |
7 KT |
Mumbai City[2] Atletico De Kolkata[6] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Nga |
||
01/11 11:00 |
19 KT |
Luch-Energiya Torpedo Armavir |
01/11 13:00 |
19 KT |
Radian-Baikal Irkutsk Zenit-2 St.Petersburg |
01/11 14:00 |
19 KT |
SKA Energiya Khabarovsk FK Tyumen |
01/11 17:00 |
19 KT |
Sibir Shinnik Yaroslavl |
01/11 18:00 |
19 KT |
Kamaz Tom Tomsk |
01/11 18:00 |
19 KT |
Spartak Moscow II Ruan Tosno |
01/11 19:00 |
19 KT |
Sokol Yenisey Krasnoyarsk |
01/11 19:00 |
19 KT |
Volga Nizhny Novgorod Volgar-Gazprom Astrachan |
01/11 21:00 |
19 KT |
Baltika Gazovik Orenburg |
01/11 22:00 |
19 KT |
Fakel Voronezh Arsenal Tula |
Lịch thi đấu Serbia |
||
01/11 20:00 |
16 KT |
Mladost Lucani[10] Jagodina[16] |
01/11 20:00 |
16 KT |
Radnik Surdulica[13] Spartak Subotica[15] |
01/11 20:00 |
16 KT |
Radnicki Nis[5] Borac Cacak[2] |
01/11 22:00 |
16 KT |
FK Metalac Gornji Milanovac[11] Partizan Belgrade[3] |
Lịch thi đấu Slovakia |
||
01/11 20:00 |
15 KT |
MFK Ruzomberok Slovan Bratislava |
Lịch thi đấu Hạng 3 Anh |
||
01/11 21:00 |
16 KT |
Dagenham and Redbridge Luton Town |
Lịch thi đấu Thái Lan |
||
01/11 18:00 |
29 KT |
Navy Chonburi Shark FC |
01/11 18:00 |
29 KT |
Chainat FC[12] Sisaket[13] |
01/11 19:00 |
29 KT |
BEC Tero Sasana[15] Bangkok Glass Pathum[3] |
01/11 20:00 |
29 KT |
Bangkok United FC[4] Chiangrai United[10] |
Lịch thi đấu Moldova |
||
01/11 19:00 |
13 KT |
Saxan Ceadir Lunga Dinamo-Auto |
01/11 19:00 |
13 KT |
Dacia Chisinau Olimpia Balti |
01/11 19:00 |
13 KT |
Speranta Nisporeni Milsami |
Lịch thi đấu Hạng nhất Đan Mạch |
||
01/11 20:00 |
15 KT |
Naestved Roskilde |
01/11 21:00 |
15 KT |
Fredericia Vendsyssel |
01/11 21:00 |
15 KT |
Horsens Elite 3000 Helsingor |
01/11 21:00 |
15 KT |
Vejle Herfolge Boldklub Koge |
01/11 21:00 |
15 KT |
Vestsjaelland Skive IK |
Lịch thi đấu Bosnia |
||
01/11 19:00 |
14 KT |
FK Sarajevo Sloboda |
01/11 19:30 |
14 KT |
Rudar Prijedor FK Zeljeznicar |
01/11 19:30 |
14 KT |
FK Slavija Vitez |
Lịch thi đấu Nam Phi |
||
01/11 20:30 |
9 KT |
Free State Stars Supersport United |
01/11 20:30 |
9 KT |
Pretoria Univ Platinum Stars |
Lịch thi đấu Maroc |
||
01/11 21:30 |
5 KT |
KAC de Kenitra[11] Wydad Casablanca[1] |
Lịch thi đấu Armenia |
||
01/11 17:00 |
12 KT |
MIKA Ashtarak Ulisses FC |
01/11 19:00 |
12 KT |
Pyunik Gandzasar Kapan |
Lịch thi đấu Estonia |
||
01/11 19:00 |
35 KT |
Nomme JK Kalju[3] Tartu JK Tammeka[9] |
01/11 19:00 |
35 KT |
JK Sillamae Kalev Viljandi Jk Tulevik |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Thụy Sỹ |
||
01/11 21:00 |
14 KT |
Winterthur[7] Neuchatel Xamax[6] |
01/11 21:00 |
14 KT |
Lausanne Sports[1] Le Mont LS[4] |
01/11 21:00 |
14 KT |
Biel-bienne[5] Aarau[10] |
Lịch thi đấu Hồng Kông |
||
01/11 13:30 |
5 KT |
Eastern A.A Football Team Dreams Metro Gallery Old |
01/11 16:30 |
5 KT |
Hong Kong Rangers FC[6] Kitchee[5] |
Lịch thi đấu Ukraina |
||
01/11 22:00 |
13 KT |
Chernomorets Odessa[13] Stal Dniprodzherzhynsk[9] |
Lịch thi đấu Singapore |
||
01/11 18:30 |
11 KT |
Hougang United FC Balestier Khalsa FC |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc |
||
01/11 12:00 |
41 KT |
Sangju Sangmu Phoenix[2] Gyeongnam FC[10] |
01/11 12:00 |
41 KT |
Goyang Hi Gangwon FC |
Lịch thi đấu Ai Cập |
||
01/11 19:45 |
3 KT |
Tala Al Jaish Aswan |
01/11 19:45 |
3 KT |
Ithad Al Shortah Haras El Hedoud |
01/11 22:00 |
3 KT |
Petrojet[7] Al Ahly[1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản |
||
01/11 11:00 |
39 KT |
Consadole Sapporo[13] JEF United Ichihara[8] |
01/11 11:00 |
39 KT |
Mito Hollyhock[18] Thespa Kusatsu Gunma[15] |
01/11 11:00 |
39 KT |
Okayama FC[11] Kamatamare Sanuki[20] |
01/11 11:00 |
39 KT |
Cerezo Osaka[4] Roasso Kumamoto[10] |
01/11 11:00 |
39 KT |
Oita Trinita[21] Zweigen Kanazawa FC[14] |
01/11 12:00 |
39 KT |
Giravanz Kitakyushu[9] Kyoto Purple Sanga[19] |
01/11 12:00 |
39 KT |
Avispa Fukuoka[3] Yokohama FC[16] |
01/11 12:00 |
39 KT |
Ehime FC[7] Gifu[17] |
01/11 14:00 |
39 KT |
Tokyo Verdy[6] Jubilo Iwata[2] |
01/11 14:00 |
39 KT |
Omiya Ardija[1] V-Varen Nagasaki[5] |
01/11 14:00 |
39 KT |
Tokushima Vortis[12] Tochigi SC[22] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Belarus |
||
01/11 16:00 |
28 KT |
Krumkachy Energetik Bgu Minsk |
01/11 17:00 |
28 KT |
Vedrich 97 Rechitsa Dnepr Mogilev |
01/11 18:00 |
28 KT |
Smorgon FC Fc Baranovichi |
01/11 18:00 |
28 KT |
Lida Gorodeya |
01/11 18:00 |
28 KT |
Khimik Svetlogorsk Fk Kobrin |
01/11 18:00 |
28 KT |
Fk Orsha Kommunalnik Slonim |
01/11 18:00 |
28 KT |
Byaroza 2010 Isloch Minsk |
01/11 18:00 |
28 KT |
Vigvam Smolevichy Lokomotiv Gomel |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Malta |
||
01/11 20:00 |
6 KT |
Vittoriosa Stars Gudja United |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
01/11 21:00 |
tháng 11 KT |
El Porvenir[4] Liniers[3] |
01/11 22:00 |
tháng 11 KT |
Es Setif[ALG D1-7] Mo Bejaia[ALG D1-6] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thái Lan |
||
01/11 18:00 |
32 KT |
Samut Songkhram FC[13] Krabi Fc[14] |
01/11 18:00 |
32 KT |
Sukhothai[6] Songkhla United[12] |
01/11 18:00 |
32 KT |
BB-Chulalongkorn Univ. FC[3] Trat Fc[20] |
01/11 19:00 |
32 KT |
Chiangmai Fc[16] TTM Lopburi[19] |
01/11 19:00 |
32 KT |
Phuket[18] Ayutthaya Fc[17] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Kazakhstan |
||
01/11 16:00 |
26 KT |
Baykonur Tarlan Shymkent |
01/11 16:00 |
26 KT |
Kyzylzhar Petropavlovsk Kaspyi Aktau |
01/11 16:00 |
26 KT |
Semey Bayterek Astana |
01/11 16:00 |
26 KT |
Lashin Taraz Maktaaral |
01/11 16:00 |
26 KT |
Vostok Oskemen Ekibastuzets |
01/11 16:00 |
26 KT |
Akzhayik Oral Bolat Temirtau |
Lịch thi đấu Hạng 3 Đức |
||
01/11 20:00 |
15 KT |
Werder Bremen Am Chemnitzer |
Lịch thi đấu Italia C1B |
||
01/11 20:00 |
KT |
Laquila[8] Santarcangelo[12] |
01/11 21:00 |
KT |
Prato[16] Pistoiese[9] |
01/11 21:00 |
KT |
Carrarese[7] Teramo[5] |
Lịch thi đấu Italia C1C |
||
01/11 20:00 |
KT |
Us Casertana 1908[3] Benevento[4] |
01/11 21:00 |
KT |
Catanzaro[17] Matera[15] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Montenegro |
||
01/11 19:30 |
13 KT |
Cetinje Brskovo |
01/11 19:30 |
13 KT |
Graficar Kom Podgorica |
01/11 19:30 |
13 KT |
Jezero Plav Berane |
01/11 19:30 |
13 KT |
Jedinstvo Bijelo Polje Bratstvo Cijevna |
01/11 19:30 |
13 KT |
Radnicki Berane Ibar Rozaje |
Lịch thi đấu Hạng 2 Jordan |
||
01/11 19:30 |
6 KT |
Al Yarmouk Al-Arabi (jordan) |
01/11 19:30 |
6 KT |
Al Tora Etehad Alzarqah |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga trung tâm |
||
01/11 17:00 |
16 KT |
FK Kaluga FK Oryol |
01/11 18:00 |
16 KT |
Arsenal Tula II Salyut-Energia Belgorod |
01/11 18:00 |
16 KT |
Avangard FK Zvezda Ryazan |
01/11 18:00 |
16 KT |
Dinamo Briansk Metallurg Lipetsk |
01/11 18:30 |
16 KT |
Zenit Penza Tambov |
01/11 19:00 |
16 KT |
Vityaz Podolsk Lokomotiv Liski |
Lịch thi đấu Georgia |
||
01/11 17:00 |
10 KT |
Baia Zugdidi[16] Sapovnela Terjola[13] |
01/11 17:00 |
10 KT |
Dila Gori[2] Shukura Kobuleti[6] |
01/11 17:00 |
10 KT |
Dinamo Batumi[8] Sioni Bolnisi[4] |
01/11 17:00 |
10 KT |
Spartaki Tskhinvali[5] Samtredia[3] |
01/11 17:00 |
10 KT |
Merani Martvili[15] Lokomotiv Tbilisi[14] |
01/11 19:00 |
10 KT |
Dinamo Tbilisi Chikhura Sachkhere |
01/11 21:00 |
10 KT |
Torpedo Kutaisi[11] Guria Lanchkhuti[12] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Tây Ban Nha |
||
01/11 18:00 |
KT |
Real Betis B[20] Cartagena[12] |
01/11 18:30 |
KT |
CD San Roque[15] Linense[17] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ukraina |
||
01/11 19:00 |
15 KT |
Hirnik Kryvyi Rih Zirka Kirovohrad |
01/11 19:00 |
15 KT |
Desna Chernihiv Mfk Vodnyk Mikolaiv |
01/11 19:00 |
15 KT |
Hirnyk Sport[7] Helios Kharkiv[9] |
01/11 19:00 |
15 KT |
Illichivets mariupol[11] Fk Avanhard Kramatorsk[13] |
01/11 20:00 |
15 KT |
Ternopil Naftovik Ukrnafta |
01/11 20:00 |
15 KT |
Obolon Kiev Nyva Ternopil |
Lịch thi đấu Hạng 2 Na uy |
||
01/11 19:00 |
30 KT |
Honefoss[16] Asane Fotball[8] |
01/11 19:00 |
30 KT |
Jerv[5] Follo[13] |
01/11 19:00 |
30 KT |
Brann[2] IL Hodd[6] |
01/11 19:00 |
30 KT |
Fredrikstad[10] Nest-Sotra[15] |
01/11 19:00 |
30 KT |
Sandnes Ulf[7] Ranheim IL[4] |
01/11 19:00 |
30 KT |
Strommen[9] Kristiansund BK[3] |
01/11 19:00 |
30 KT |
Levanger[11] Sogndal[1] |
01/11 19:00 |
30 KT |
Bryne[12] Baerum SK[14] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc |
||
01/11 21:00 |
26 KT |
Pitea If Nykopings BIS |
01/11 21:00 |
26 KT |
Huddinge If Dalkurd Ff |
01/11 21:00 |
26 KT |
IFK Lulea Vasalunds IF |
01/11 21:00 |
26 KT |
Bk Forward Umea FC |
01/11 21:00 |
26 KT |
Vasteras SK FK Sodertalje |
01/11 21:00 |
26 KT |
IK Brage Akropolis IF |
01/11 21:00 |
26 KT |
Motala AIF Carlstad United BK |
Lịch thi đấu Hạng 2 Séc |
||
01/11 16:15 |
13 KT |
Sigma Olomouc B Fk Banik Sokolov |
01/11 20:00 |
13 KT |
Sk Slovan Varnsdorf[14] Fk Graffin Vlasim[11] |
01/11 21:00 |
13 KT |
Hradec Kralove[4] Fotbal Trinec[10] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Trung Quốc |
||
01/11 13:00 |
30 KT |
Hebei Hx Xingfu[2] Shenzhen[12] |
01/11 13:00 |
30 KT |
Hunan Billows[14] Yiteng FC[5] |
01/11 13:00 |
30 KT |
Wuhan ZALL[10] Qingdao Yellow Sea Pharmaceutical[11] |
01/11 13:00 |
30 KT |
Beijing Beikong[4] Inner Mongolia Zhongyou[6] |
01/11 13:00 |
30 KT |
Xinjiang Tianshan Leopard Guizhou Zhicheng |
01/11 13:00 |
30 KT |
Dalian Yifang Aerbin Tianjin Quanjian |
01/11 13:00 |
30 KT |
Qingdao Jonoon Yan Bian Changbaishan |
01/11 13:10 |
30 KT |
Jiangxi Beidamen[16] Beijing Tech[15] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga Ural |
||
01/11 17:00 |
18 KT |
Chelyabinsk[2] Lada Togliatti[9] |
01/11 18:00 |
18 KT |
Zenit-Izhevsk[4] Nosta Novotroitsk[8] |
01/11 20:00 |
18 KT |
Syzran-2003[5] Dynamo Kirov[10] |
01/11 22:00 |
18 KT |
Volga Ulyanovsk[6] Neftekhimik Nizhnekamsk[1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga miền Nam |
||
01/11 18:30 |
16 KT |
Druzhba Maykop Dynamo Stavropol |
01/11 18:30 |
16 KT |
Akhmat Grozny II SKA Rostov |
01/11 19:00 |
16 KT |
Mashuk-KMV[5] FK Angusht Nazran[7] |
01/11 19:00 |
16 KT |
Spartak Nalchik[1] Alania[13] |
01/11 20:00 |
16 KT |
Chernomorets Novorossiysk[4] Mitos Novocherkassk[11] |
01/11 20:00 |
16 KT |
Krasnodar II[3] FK Astrakhan[8] |
01/11 21:00 |
16 KT |
Afips[2] FK Biolog[12] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga miền Tây |
||
01/11 18:00 |
18 KT |
Volga Tver[7] Pskov 747[6] |
01/11 18:00 |
18 KT |
Znamya Truda Karelia Petrozavadovsk |
01/11 19:00 |
18 KT |
Sochi[11] Spartak Kostroma[9] |
01/11 20:00 |
18 KT |
Dolgiye Prudy Solaris |
01/11 21:00 |
18 KT |
Tekstilshchik Ivanovo[3] Dnepr Smolensk[12] |
01/11 22:00 |
18 KT |
FK Khimki[1] FK Kolomna[15] |
Lịch thi đấu Scotland Championship |
||
01/11 19:30 |
12 KT |
Hibernian FC[2] Glasgow Rangers[1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Nam |
||
01/11 21:00 |
26 KT |
Oskarshamns AIK[8] Orgryte[2] |
01/11 21:00 |
26 KT |
IK Oddevold[4] IS Halmia[12] |
01/11 21:00 |
26 KT |
Lunds BK[14] Qviding FIF[11] |
01/11 21:00 |
26 KT |
Trelleborgs FF[1] Hollviken[7] |
01/11 21:00 |
26 KT |
Osters IF[3] Norrby IF[9] |
01/11 21:00 |
26 KT |
Husqvarna FF[10] Kristianstads FF[6] |
01/11 21:00 |
26 KT |
Landskrona BoIS[5] Eskilsminne IF[13] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc gia Estonia |
||
01/11 17:00 |
1/8 Finals KT |
Navi Vutiselts Torva Jk |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bỉ |
||
01/11 21:00 |
13 KT |
AS Eupen[3] KVSK Lommel[7] |
01/11 21:00 |
13 KT |
Vv Coxyde[15] Kmsk Deinze[11] |
01/11 21:00 |
13 KT |
St Gilloise Excelsior Virton |
01/11 21:00 |
13 KT |
St Gilloise Excelsior Virton |
Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản |
||
01/11 11:00 |
36 KT |
Blaublitz Akita[7] Ryukyu[9] |
01/11 11:00 |
36 KT |
Yokohama Scc[13] Kataller Toyama[5] |
01/11 11:00 |
36 KT |
AC Nagano Parceiro Jleague Xi U22 |
01/11 12:00 |
36 KT |
Machida Zelvia[2] Fukushima United FC[6] |
Lịch thi đấu Tunisia |
||
01/11 20:30 |
6 KT |
Stade Gabesien[7] Cs. Hammam-lif[6] |
01/11 20:30 |
6 KT |
Es Du Sahel C. A. Bizertin |
01/11 20:30 |
6 KT |
Esperance Sportive de Tunis As Kasserine |
01/11 20:30 |
6 KT |
Co Sidi Bouzid Club Sportif Sfaxien |
01/11 20:30 |
6 KT |
J.s. Kairouanaise Stade Tunisien |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hungary |
||
01/11 20:30 |
12 KT |
Csakvari Tk Szolnoki MAV |
Lịch thi đấu Hạng 3 Séc |
||
01/11 16:15 |
KT |
Prevysov[8] Tachov[14] |
01/11 16:15 |
KT |
Viktoria Zizkov[10] Sokol Zapy[3] |
01/11 20:00 |
KT |
Viktorie Jirny[5] Chrudim[1] |
01/11 20:00 |
KT |
Banik Most[17] Kraluv Dvur[4] |
01/11 20:00 |
KT |
Kolin[13] Benesov[18] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Estonia |
||
01/11 19:00 |
35 KT |
JK Tallinna Kalev Tartu FS Santos |
01/11 19:00 |
35 KT |
Kivioli Irbis Rakvere Flora |
01/11 19:00 |
35 KT |
Tallinna Levadia 2 Flora Tallinn Ii |
01/11 19:00 |
35 KT |
Vandra Jk Vaprus Kuressaare |
Lịch thi đấu Hạng 2 Serbia |
||
01/11 19:30 |
12 KT |
Loznica Kolubara |
01/11 19:30 |
12 KT |
Proleter Novi Sad Fk Sindelic Nis |
01/11 19:30 |
12 KT |
Indjija Radnicki 1923 Kragujevac |
01/11 19:30 |
12 KT |
Dinamo Vranje BSK Borca |
01/11 19:30 |
12 KT |
FK Donji Srem Backa Backa Palanka |
01/11 19:30 |
12 KT |
Csk Pivara Celarevo FK Bezanija |
01/11 19:30 |
12 KT |
Sloboda Uzice Sevojno Zemun |
Lịch thi đấu Macedonia |
||
01/11 19:30 |
13 KT |
Rabotnicki Skopje Mladost Carev Dvor |
01/11 19:30 |
13 KT |
Renova Cepciste Sileks |
01/11 19:30 |
13 KT |
Metalurg Skopje Vardar Skopje |
01/11 19:30 |
13 KT |
Horizont Turnovo Korzo Prilep |
01/11 19:30 |
13 KT |
Bregalnica Stip[6] FK Shkendija 79[2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Slovakia |
||
01/11 16:30 |
West KT |
Msk Zilina B Slovan Duslo Sala |
01/11 19:00 |
East KT |
Ofk Teplicka Nad Vahom Poprad |
01/11 19:00 |
West KT |
Dunajska Luzna Sfm Senec |
01/11 19:00 |
West KT |
FK Pohronie Dukla Banska Bystrica |
Lịch thi đấu San Marino |
||
01/11 21:00 |
7 KT |
SS Murata Tre Penne |
01/11 21:00 |
7 KT |
San Giovanni Sp Cosmos |
01/11 21:00 |
7 KT |
Tre Fiori Ss Virtus |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hy Lạp |
||
01/11 20:00 |
6 KT |
Kerkyra[3] Panserraikos[15] |
01/11 20:00 |
6 KT |
Ergotelis Panelefsiniakos |
01/11 20:00 |
6 KT |
Lamia Kissamikos |
01/11 20:00 |
6 KT |
Panahaiki-2005 Zakynthos |
01/11 20:00 |
6 KT |
Panegialios Apollon Smirnis |
01/11 20:00 |
6 KT |
Aharnaikos Agrotikos Asteras |
Lịch thi đấu Zimbabwe |
||
01/11 21:00 |
26 KT |
Caps United Fc Triangle Fc |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Nam Phi |
||
01/11 20:30 |
10 KT |
Stellenbosch Marumo Gallants |
01/11 20:30 |
10 KT |
Cape Town All Stars AmaZulu |
01/11 20:30 |
10 KT |
Mbombela United Cape Town |
Lịch thi đấu Albania |
||
01/11 20:00 |
9 KT |
KF Tirana[5] KS Perparimi Kukesi[3] |
Lịch thi đấu U21 Nga |
||
01/11 18:30 |
14 KT |
Fk Rostov Youth[7] Dynamo Moscow Youth[6] |
Lịch thi đấu U21 Séc |
||
01/11 16:15 |
KT |
Slavia Praha U21[2] Dukla Praha U21[17] |
01/11 17:00 |
KT |
Baumit Jablonec U21[6] Hradec Kralove U21[8] |
01/11 17:10 |
KT |
Vysocina Jihlava U21[11] Pribram U21[4] |
01/11 20:00 |
KT |
Mlada Boleslav U21[14] SC Znojmo U21[16] |
Lịch thi đấu U21 Anh |
||
01/11 21:00 |
KT |
Liverpool U21[9] Southampton U21[4] |
Lịch thi đấu Nữ Đức |
||
01/11 17:00 |
KT |
Nữ Ff Usv Jena[9] Nữ Sc Freiburg[8] |
01/11 17:00 |
KT |
Nữ Eintracht Frankfurt[3] Nữ Bayern Munich[1] |
01/11 20:00 |
KT |
Nữ Hoffenheim[4] Nữ Turbine Potsdam[11] |
Lịch thi đấu Nữ Nhật Bản |
||
01/11 11:00 |
vô địch KT |
Nữ Vegalta Sendai Nữ Albirex Niigata |
Lịch thi đấu Nigeria |
||
01/11 22:00 |
36 KT |
Kwara United Taraba |
01/11 22:00 |
36 KT |
Nasarawa United Sharks |
01/11 22:00 |
36 KT |
Shooting Stars Sc Gabros Intl |
01/11 22:00 |
36 KT |
Heartland Giwa |
01/11 22:00 |
36 KT |
Wikki Tourist Dolphins |
01/11 22:00 |
36 KT |
Abia Warriors Enyimba International |
01/11 22:00 |
36 KT |
Warri Wolves Bayelsa United |
01/11 22:00 |
36 KT |
Enugu Rangers International Akwa United |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hồng Kông |
||
01/11 12:30 |
8 KT |
Convoy Sun Hei[4] Metro Gallery Sun Source[14] |
01/11 12:30 |
8 KT |
Shatin Sports[8] Tai Chung[11] |
01/11 12:30 |
8 KT |
Double Flower Fa[13] Wofoo Tai Po[5] |
01/11 14:30 |
8 KT |
Citizen[2] Kwun Tong Fa[12] |
01/11 14:30 |
8 KT |
Wan Chai Sf[10] Lucky Mile[9] |
01/11 14:30 |
8 KT |
Wing Yee Ft Yau Tsim Mong Ft |
Lịch thi đấu Lebanon |
||
01/11 19:15 |
3 KT |
Al-Nejmeh Al Egtmaaey Trablos |
01/11 20:30 |
3 KT |
Al-Safa Trables Sports Club |
Lịch thi đấu Nhật Bản JFL |
||
01/11 11:00 |
28 KT |
Honda[2] Yokogawa Musashino[12] |
01/11 11:00 |
28 KT |
Ohira Tochigi UVA SC Honda Lock SC |
01/11 11:00 |
28 KT |
Nara Club Azul Claro Numazu |
01/11 11:00 |
28 KT |
Osaka Verspah Oita |
01/11 11:00 |
28 KT |
Ryutsu Keizai University Kagoshima United |
01/11 16:00 |
28 KT |
Okayama B[16] Mio Biwako Shiga[10] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |