Lịch thi đấu Nga |
||
01/08 23:30 |
1 KT |
Rubin Kazan Amkar Perm |
01/08 23:30 |
1 KT |
Krasnodar FK Tom Tomsk |
Lịch thi đấu Hạng 2 Pháp |
||
02/08 01:30 |
1 KT |
Amiens Stade Reims |
Lịch thi đấu Đan Mạch |
||
02/08 00:00 |
3 KT |
Aalborg BK[5] Odense BK[7] |
Lịch thi đấu Ireland |
||
02/08 02:00 |
19 KT |
Wexford Youths St Patrick's |
Lịch thi đấu Thụy Điển |
||
02/08 00:00 |
16 KT |
Kalmar FF Djurgardens |
02/08 00:00 |
16 KT |
Orebro Malmo FF |
Lịch thi đấu Na Uy |
||
02/08 00:00 |
18 KT |
Valerenga[13] Molde[8] |
Lịch thi đấu Ba Lan |
||
01/08 22:59 |
3 KT |
Pogon Szczecin Slask Wroclaw |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thụy Điển |
||
02/08 00:00 |
17 KT |
IFK Varnamo[5] Degerfors IF[13] |
Lịch thi đấu Iran |
||
01/08 20:45 |
2 KT |
Mashin Sazi Gostaresh Folad |
01/08 23:05 |
2 KT |
Naft Tehran Sepahan |
01/08 23:15 |
2 KT |
Sanat-Naft Teraktor-Sazi |
01/08 23:15 |
2 KT |
Persepolis Foolad Khozestan |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Bỉ |
||
01/08 21:00 |
1 KT |
Sc Aarschot Vc Sterrebeek |
01/08 21:00 |
1 KT |
Ninove Adegem |
01/08 21:00 |
1 KT |
Entite Manageoise Assesse |
01/08 21:00 |
1 KT |
Rusc Anderlues Profondeville |
Lịch thi đấu Romania |
||
01/08 22:30 |
2 KT |
CS Universitatea Craiova[10] FCM Targu Mures[12] |
02/08 01:00 |
2 KT |
Concordia Chiajna Voluntari |
Lịch thi đấu Hạng nhất Nga |
||
01/08 21:00 |
5 KT |
Spartak Moscow II Sokol |
Lịch thi đấu Slovenia |
||
02/08 01:15 |
3 KT |
NK Olimpija Ljubljana Krsko Posavlje |
Lịch thi đấu Estonia |
||
01/08 22:59 |
19 KT |
Flora Tallinn Levadia Tallinn |
Lịch thi đấu Indonesia |
||
01/08 16:00 |
8 KT |
Bali United Gresik United |
01/08 19:00 |
8 KT |
Barito Putera Sriwijaya Palembang |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc |
||
01/08 17:00 |
26 KT |
Chungju Hummel Bucheon 1995 |
01/08 17:30 |
26 KT |
Daejeon Citizen Gyeongnam FC |
Lịch thi đấu Latvia |
||
01/08 22:59 |
16 KT |
Rigas Futbola Skola[6] Metta/LU Riga[7] |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
01/08 22:00 |
tháng 8 KT |
Msk Zilina B Spartak Trnava B |
01/08 22:30 |
tháng 8 KT |
Serbia U17 Scotland U17 |
01/08 22:30 |
tháng 8 KT |
Hungary U17 CH Séc U17 |
01/08 22:45 |
tháng 8 KT |
Al-Hadd[BHR D1-1] Busaiteen[BHR D1-9] |
02/08 00:30 |
tháng 8 KT |
Spouwen Mopertingen Patro Eisden[BEL D2-15] |
02/08 01:00 |
tháng 7 KT |
Concordia Chiajna[ROM D1-13] Voluntari[ROM D1-12] |
02/08 01:00 |
tháng 8 KT |
Sevilla[SPA D1-7] Al Ahli Jeddah[KSA PR-1] |
02/08 01:30 |
tháng 8 KT |
Torquay United[ENG Conf-1] West Bromwich[ENG PR-14] |
02/08 01:30 |
tháng 8 KT |
Hendon[ENG RYM-19] Dagenham and Redbridge[ENG Conf-5] |
02/08 01:30 |
tháng 8 KT |
Witton Albion Altrincham[ENG CN-7] |
02/08 01:45 |
tháng 8 KT |
Havant and Waterlooville[ENG CS-20] AFC Totton |
02/08 01:45 |
tháng 8 KT |
Gosport Borough[ENG CS-9] Eastleigh[ENG Conf-17] |
02/08 01:45 |
tháng 8 KT |
Milton Keynes Dons[ENG LCH-23] Liverpool U21[ENG U21-7] |
02/08 01:45 |
tháng 8 KT |
Gloucester City[ENG CN-13] Newport County[ENG L2-24] |
02/08 01:45 |
tháng 8 KT |
Welling United[ENG Conf-24] Millwall[ENG L1-4] |
02/08 02:15 |
tháng 8 KT |
Napoli[ITA D1-2] Nice[FRA D1-4] |
02/08 07:35 |
tháng 8 KT |
Liverpool[ENG PR-8] AS Roma[ITA D1-3] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Nga |
||
01/08 15:00 |
Round 3 KT |
Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk DSI Komsomolsk |
01/08 17:00 |
Round 3 KT |
FK Chita Zenit Irkutsk |
01/08 19:00 |
Round 3 KT |
Irtysh 1946 Omsk Dinamo Barnaul |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Bắc Svealand |
||
02/08 00:00 |
15 KT |
Syrianska IF Kerbura Gamla Upsala |
Lịch thi đấu Paraguay |
||
02/08 05:00 |
clausura KT |
Rubio Nu Asuncion Ca River Plate Asuncion |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm A |
||
01/08 21:00 |
15 KT |
Stabaek B Tromso B |
Lịch thi đấu Colombia |
||
02/08 08:00 |
clausura KT |
Deportiva Once Caldas[13] Fortaleza CEIF[17] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan |
||
02/08 00:00 |
1 KT |
Stal Mielec[POL D4-1] Sandecja[9] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Colombia |
||
02/08 06:00 |
regular season KT |
Deportivo Pereira Atletico Clube Purtugal |
Lịch thi đấu Cúp Liên đoàn Ireland |
||
02/08 01:45 |
bán kết KT |
Derry City[IRE PR-3] Limerick FC[IRE D1-1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Slovakia |
||
01/08 22:00 |
West KT |
Msk Zilina B Spartak Trnava B |
Lịch thi đấu Hạng nhất Iceland |
||
02/08 02:15 |
13 KT |
UMF Selfoss[6] Keflavik[4] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Nam Svealand |
||
02/08 00:00 |
15 KT |
Smedby Ais Varmbols Fc |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Ai Cập |
||
02/08 01:30 |
tứ kết KT |
Al Ahly[EGY D1-1] Smouha SC[EGY D1-4] |
Lịch thi đấu U19 Na uy |
||
01/08 19:00 |
KT |
Sparta Sarpsborg U19 Baerum U19 |
Lịch thi đấu U21 Nam Thụy Điển |
||
01/08 22:00 |
KT |
Goteborg U21[5] Falkenbergs FF U21[7] |
Lịch thi đấu U21 Bắc Thụy Điển |
||
01/08 20:00 |
KT |
Ik Sirius U21[5] Gefle IF U21[8] |
01/08 22:00 |
KT |
Hammarby U21[3] Aik Solna U21[6] |
Lịch thi đấu U21 Nga |
||
01/08 15:30 |
1 KT |
Rubin Kazan Youth[3] Amkar Perm Youth[13] |
Lịch thi đấu Libya |
||
01/08 22:30 |
group a KT |
Al Taawun Al-tahaddi |
01/08 22:30 |
group a KT |
Al Akhdhar Al-hilal(lby) |
01/08 22:59 |
group b KT |
Al-ahli Tripoli Khaleej Sirte |
Lịch thi đấu Jordan Sh Cup |
||
01/08 21:00 |
bảng KT |
Al-Baq'a AL-Sareeh |
02/08 00:30 |
bảng KT |
Al-Faisaly Al Hussein Irbid |
Lịch thi đấu COTIF Tournament |
||
02/08 02:15 |
bảng KT |
Bahrain U20 Mỹ U20 |
02/08 04:15 |
bảng KT |
Qatar U20 Costa Rica U20 |
Lịch thi đấu Hạng nhất Mỹ |
||
02/08 09:30 |
loại KT |
Tacoma Defiance Real Monarchs Slc |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |