Lịch thi đấu Phần Lan |
||
01/07 21:00 |
14 KT |
Jyvaskyla JK[12] Lahti[8] |
01/07 21:00 |
14 KT |
Ilves Tampere KuPS |
Lịch thi đấu Thụy Điển |
||
01/07 21:00 |
13 KT |
GIF Sundsvall[13] IK Sirius FK[5] |
01/07 21:00 |
13 KT |
Malmo FF[1] AFC United[16] |
01/07 22:59 |
13 KT |
Halmstads[15] Elfsborg[8] |
Lịch thi đấu Na Uy |
||
01/07 22:59 |
15 KT |
Lillestrom Stromsgodset |
02/07 01:15 |
15 KT |
Sogndal Aalesund FK |
Lịch thi đấu Hàn Quốc |
||
01/07 17:00 |
18 KT |
Daegu FC[10] Gangwon FC[5] |
01/07 17:00 |
18 KT |
Incheon United FC[11] Gwangju Fc[12] |
01/07 17:00 |
18 KT |
Ulsan Hyundai Horang-i[2] Suwon Samsung Bluewings[4] |
Lịch thi đấu Nhật Bản |
||
01/07 12:00 |
17 KT |
Consadole Sapporo[16] Shimizu S-Pulse[13] |
01/07 17:00 |
17 KT |
Albirex Niigata Japan[18] Jubilo Iwata[7] |
01/07 17:00 |
17 KT |
Vegalta Sendai[12] Gamba Osaka[4] |
01/07 17:00 |
17 KT |
Urawa Red Diamonds[9] Sanfrecce Hiroshima[17] |
01/07 17:00 |
17 KT |
Kawasaki Frontale[6] Vissel Kobe[11] |
01/07 17:00 |
17 KT |
Omiya Ardija[15] Yokohama F Marinos[5] |
Lịch thi đấu Brazil |
||
02/07 02:00 |
11 KT |
Palmeiras[4] Gremio[2] |
Lịch thi đấu Thái Lan |
||
01/07 17:45 |
21 KT |
Ratchaburi FC[7] Sukhothai[14] |
01/07 18:00 |
21 KT |
Chiangrai United Bangkok United FC |
01/07 19:00 |
21 KT |
Nakhon Ratchasima Buriram United |
01/07 19:00 |
21 KT |
Osotspa Saraburi FC Chonburi Shark FC |
01/07 20:00 |
21 KT |
Bangkok Glass Pathum Suphanburi FC |
Lịch thi đấu Belarus |
||
01/07 20:30 |
15 KT |
Slutsksakhar Slutsk[4] Dnepr Mogilev[11] |
01/07 22:00 |
15 KT |
Isloch Minsk[15] Naftan Novopolock[16] |
01/07 22:30 |
15 KT |
Dinamo Brest[10] Gomel[6] |
01/07 23:30 |
15 KT |
BATE Borisov Gorodeya |
Lịch thi đấu Kazakhstan |
||
01/07 19:00 |
18 KT |
Okzhetpes FK Atyrau |
01/07 20:00 |
18 KT |
Kaisar Kyzylorda[7] Akzhayik Oral[11] |
01/07 20:00 |
18 KT |
Taraz Astana |
Lịch thi đấu Confederations Cup Nam Châu Phi |
||
01/07 20:00 |
tứ kết KT |
Botswana Zambia |
01/07 22:30 |
tứ kết KT |
Namibia Lesotho |
Lịch thi đấu Iraq |
||
01/07 21:00 |
32 KT |
Al Bahri Al Zawraa |
01/07 21:00 |
31 KT |
Karbalaa Al Minaa |
Lịch thi đấu Trung Quốc |
||
01/07 18:35 |
15 KT |
Guangzhou R&F[5] Chongqing Lifan[9] |
01/07 18:35 |
15 KT |
HeNan[14] Tianjin Teda[13] |
01/07 18:35 |
15 KT |
Hebei Hx Xingfu Shandong Taishan |
01/07 18:35 |
15 KT |
Jiangsu Suning Shanghai East Asia FC |
01/07 19:30 |
15 KT |
Changchun YaTai[11] Beijing Guoan[7] |
Lịch thi đấu Estonia |
||
01/07 22:59 |
17 KT |
Tartu JK Tammeka[6] Parnu Linnameeskond[10] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil |
||
02/07 02:30 |
11 KT |
Internacional[4] Boa Esporte Clube[17] |
02/07 02:30 |
11 KT |
Oeste FC[16] Santa Cruz (PE)[7] |
02/07 02:30 |
11 KT |
Parana PR Ceara |
Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina |
||
01/07 23:05 |
41 KT |
Flandria[9] Chacarita Juniors[3] |
02/07 01:30 |
41 KT |
Almagro[10] Villa Dalmine[19] |
Lịch thi đấu Malaysia Super League |
||
01/07 20:00 |
14 KT |
Selangor PKNS[9] Melaka United[11] |
01/07 20:00 |
14 KT |
Kedah Perak |
01/07 20:00 |
14 KT |
Selangor PB Terengganu B DKTT-Team |
01/07 20:00 |
14 KT |
Felda United FC Pahang |
01/07 20:00 |
14 KT |
Johor FC Pulau Pinang |
01/07 20:40 |
14 KT |
Kelantan FA Sarawak |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc |
||
01/07 17:00 |
19 KT |
Seoul E Land[9] Busan I'Park[2] |
01/07 17:00 |
19 KT |
Chungnam Asan Ansan Greeners |
Lịch thi đấu Ecuador |
||
02/07 00:00 |
apertura KT |
CD El Nacional Fuerza Amarilla |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản |
||
01/07 16:00 |
21 KT |
Yamagata Montedio[10] Machida Zelvia[17] |
01/07 16:00 |
21 KT |
Avispa Fukuoka[1] Gifu[16] |
01/07 16:00 |
21 KT |
JEF United Ichihara[13] Oita Trinita[8] |
01/07 16:00 |
21 KT |
Renofa Yamaguchi[21] Matsumoto Yamaga FC[12] |
01/07 16:00 |
21 KT |
Kyoto Purple Sanga[15] Thespa Kusatsu Gunma[22] |
01/07 17:00 |
21 KT |
Shonan Bellmare[2] Nagoya Grampus Eight[5] |
01/07 17:00 |
21 KT |
Roasso Kumamoto[19] Tokyo Verdy[3] |
01/07 17:00 |
21 KT |
Zweigen Kanazawa FC[18] Yokohama FC[7] |
01/07 17:00 |
21 KT |
Kamatamare Sanuki[20] V-Varen Nagasaki[9] |
01/07 17:00 |
21 KT |
Tokushima Vortis[6] Ehime FC[11] |
01/07 17:00 |
21 KT |
Okayama FC[14] Mito Hollyhock[4] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Belarus |
||
01/07 20:00 |
13 KT |
Belshina Babruisk Kommunalnik Slonim |
01/07 21:00 |
13 KT |
Khimik Svetlogorsk Fc Baranovichi |
01/07 21:00 |
13 KT |
Vigvam Smolevichy Neman Agro |
01/07 22:00 |
13 KT |
Lida Granit Mikashevichi |
01/07 22:00 |
13 KT |
Osipovichy Luch Minsk |
01/07 22:00 |
13 KT |
Torpedo Minsk Fk Orsha |
01/07 22:00 |
13 KT |
Volna Pinsk Energetik Bgu Minsk |
01/07 22:30 |
13 KT |
Lokomotiv Gomel Smorgon FC |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
01/07 15:00 |
tháng 7 KT |
MTK Hungaria FC Cegled[HUN D2E-17] |
01/07 15:00 |
tháng 7 KT |
Sport Podbrezova[SVK D1-4] FK Pohronie[SVK D2West-6] |
01/07 15:15 |
tháng 7 KT |
SK Sigma Olomouc Pardubice[CZE D2-8] |
01/07 15:30 |
tháng 7 KT |
Mfk Tatran Aos Liptovsky Mikulas[SVK D2East-2] Poprad[SVK D2East-7] |
01/07 15:30 |
tháng 7 KT |
Viktoria Plzen[CZE D1-2] Fk Banik Sokolov[CZE D2-13] |
01/07 15:30 |
tháng 7 KT |
Sc Schwaz[AUS D3W-5] CS Universitatea Craiova[ROM D1-5] |
01/07 16:00 |
tháng 7 KT |
Sparta Praha[CZE D1-3] Karlovy Vary Dvory[CZE DFL-19] |
01/07 16:00 |
tháng 7 KT |
Slovan Liberec[CZE D1-9] Hradec Kralove |
01/07 16:00 |
tháng 7 KT |
Vysocina Jihlava[CZE D1-14] Viktoria Zizkov[CZE D2-7] |
01/07 16:00 |
tháng 7 KT |
Mfk Karvina[CZE D1-10] Gornik Zabrze[POL D2-2] |
01/07 16:00 |
tháng 7 KT |
Mezokovesd-Zsory[HUN D1-9] Balmazujvaros[HUN D2E-2] |
01/07 16:00 |
tháng 7 KT |
Pogon Siedlce[POL D2-11] Wisla Plock[POL D1-9] |
01/07 16:00 |
tháng 7 KT |
Puszcza Niepolomice[POL D4-3] GKS Tychy[POL D2-14] |
01/07 16:00 |
tháng 7 KT |
Arka Gdynia[POL D1-13] Sandecja[POL D2-1] |
01/07 16:00 |
tháng 7 KT |
Slavia Praha[CZE D1-1] MSK Zilina[SVK D1-1] |
01/07 16:00 |
tháng 7 KT |
LKS Nieciecza[POL D1-7] Stal Mielec[POL D2-10] |
01/07 16:00 |
tháng 7 KT |
Schaffhausen[SUI D1-4] St. Gallen[SUI Sl-7] |
01/07 16:00 |
tháng 7 KT |
Tsv Neumarkt[AUS L-18] Vocklamarkt[AUS L-16] |
01/07 16:00 |
tháng 7 KT |
Belchatow[POL D4-9] Znicz Pruszkow[POL D2-17] |
01/07 16:00 |
tháng 7 KT |
Wisla Krakow[POL D1-5] Odra Opole[POL D4-1] |
01/07 16:00 |
tháng 7 KT |
Spartak Trnava[SVK D1-6] Gyirmot Se |
01/07 16:00 |
tháng 7 KT |
Spartak Subotica Macva Sabac[SER D2-1] |
01/07 17:00 |
tháng 7 KT |
Shinnik Yaroslavl[RUS D1-4] Spartak Kostroma[RUS D2W-5] |
01/07 18:00 |
tháng 7 KT |
Aalborg BK[DEN SASL-8] Vendsyssel[DEN D1-9] |
01/07 18:00 |
tháng 7 KT |
Odense BK[DEN SASL-12] Holstein Kiel[GER D3-2] |
01/07 18:00 |
tháng 7 KT |
Brno[CZE D1-12] Zlate Moravce[SVK D1-11] |
01/07 18:00 |
tháng 7 KT |
Silkeborg IF[DEN SASL-9] Viborg |
01/07 18:00 |
tháng 7 KT |
Msk Zilina B[SVK D2West-4] Inter Bratislava |
01/07 18:00 |
tháng 7 KT |
Holstein Kiel[GER D3-2] Odense BK[DEN SASL-12] |
01/07 19:00 |
tháng 7 KT |
Liefering[AUT D2-2] Munchen 1860 |
01/07 19:00 |
tháng 7 KT |
Szombathelyi Haladas Paksi SE |
01/07 20:00 |
tháng 7 KT |
Banik Ostrava[CZE D2-2] SC Znojmo[CZE D2-6] |
01/07 20:00 |
tháng 7 KT |
Sochaux[FRA D2-5] Rheindorf Altach[AUT D1-4] |
01/07 20:00 |
tháng 7 KT |
Botswana[121] Zambia[99] |
01/07 20:00 |
tháng 7 KT |
Bonner sc[GER OBW-131] Mainz Am[GER D3-19] |
01/07 20:00 |
tháng 7 KT |
Brechin City Spartans[SCO LL-8] |
01/07 20:00 |
tháng 7 KT |
Cowdenbeath Queen of South[SCO CH-6] |
01/07 20:00 |
tháng 7 KT |
Stenhousemuir Greenock Morton[SCO CH-9] |
01/07 20:00 |
tháng 7 KT |
Forres Mechanics[SCO HL-7] Inverness C.T. |
01/07 20:30 |
tháng 7 KT |
Crumlin United[Ire LSL-1] Glenavon Lurgan[NIR D1-6] |
01/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Elgin City[SCO L2-5] Ross County[SCO PR-6] |
01/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Ingolstadt 04[GER D1-17] Karlsruher SC[GER D2-18] |
01/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Luzern[SUI Sl-8] Austria Lustenau[AUT D2-3] |
01/07 21:00 |
tháng 7 KT |
St Johnstone[SCO PR-4] Aberdeen[SCO PR-2] |
01/07 21:00 |
tháng 7 KT |
SC Genemuiden Zwolle[HOL D1-14] |
01/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Muri[SUI D2-14] Winterthur[SUI D1-6] |
01/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Lausanne Sports[SUI Sl-9] Neuchatel Xamax[SUI D1-2] |
01/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Livingston Hearts[SCO PR-5] |
01/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Stirling Albion Motherwell FC[SCO PR-9] |
01/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Salisbury City Portsmouth[ENG L2-1] |
01/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Albion Rovers[SCO L1-8] Clyde |
01/07 21:30 |
tháng 7 KT |
Shakhtar Donetsk[UKR D1-1] Bochum[GER D2-9] |
01/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Zlin[CZE D1-6] Fotbal Trinec[CZE D2-12] |
01/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Ksk Vlamertinge Kortrijk[BEL D1-11] |
01/07 22:00 |
tháng 7 KT |
FK Baumit Jablonec[CZE D1-8] Fk Graffin Vlasim[CZE D2-4] |
01/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Red Bull Salzburg[AUT D1-1] DAC Dunajska Streda[SVK D1-7] |
01/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Servette[SUI D1-3] Sion[SUI Sl-9] |
01/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Fk Mas Taborsko[CZE D2-10] Pribram |
01/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Rapid Wien[AUT D1-5] Celtic[SCO PR-1] |
01/07 22:00 |
tháng 7 KT |
SC Mannsdorf[AUS D3E-5] Floridsdorfer AC Wien[AUT D2-9] |
01/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Eendracht Termien Genk[BEL D1-8] |
01/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Fk Graffin Vlasim[CZE D2-4] FK Baumit Jablonec[CZE D1-8] |
01/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Vitesse Arnhem[HOL D1-5] PFC Oleksandria[UKR D1-5] |
01/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Zaglebie Sosnowiec[POL D2-4] Karpaty Lviv[UKR D1-11] |
01/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Partizan Bardejov[SVK D2East-3] Zemplin Michalovce[SVK D1-8] |
01/07 22:00 |
tháng 7 KT |
LKS Nieciecza[POL D1-7] Puszcza Niepolomice[POL D4-3] |
01/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Debreceni VSC[HUN D1-8] Varda Se[HUN D2E-3] |
01/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Budapest Honved[HUN D1-1] Szegedi Ak[HUN D2E-11] |
01/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Afips Torpedo Armavir |
01/07 22:30 |
tháng 7 KT |
Namibia[94] Lesotho[140] |
01/07 22:30 |
tháng 7 KT |
CSKA Moscow[RUS PR-2] Partizan Belgrade[SER D1-2] |
01/07 22:30 |
tháng 7 KT |
Spartak Moscow[RUS PR-1] FK Vozdovac Beograd[SER D1-7] |
01/07 22:45 |
tháng 7 KT |
Uzbekistan U23 Kyrgyzstan U23 |
01/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Thun[SUI Sl-1] Zurich[SUI Sl-5] |
01/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Wolfsberger AC[AUT D1-8] Triglav Gorenjska[SLO D2-1] |
01/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Nurnberg[GER D2-12] Bohemians 1905[CZE D1-13] |
01/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Sint Niklaas Beveren[BEL D1-13] |
01/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Diosgyor[HUN D1-11] 1. Tatran Presov[SVK D1-12] |
01/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Ludogorets Razgrad[BUL D1-12] Dynamo Moscow |
01/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Lechia Gdansk[POL D1-4] Chojniczanka Chojnice[POL D2-6] |
01/07 22:59 |
tháng 7 KT |
SpVgg Bayreuth[GER RegR.B-13] Wurzburger Kickers |
01/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Quevilly[FRA D3-2] Lens[FRA D2-2] |
01/07 22:59 |
tháng 7 KT |
CS Universitatea Craiova[ROM D1-5] Bashinformsvyaz-Dynamo Ufa[RUS PR-7] |
01/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Dynamo Kyiv[UKR D1-2] Botosani[ROM D1-8] |
01/07 22:59 |
tháng 7 KT |
SV Ried Videoton Puskas Akademia[HUN D2E-1] |
01/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Slovan Bratislava[SVK D1-2] Nitra[SVK D2West-5] |
01/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Istra 1961[CRO D1-6] Zorya[UKR D1-3] |
01/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Sepsi[ROM D2-2] Vardar Skopje[MKD D1-1] |
01/07 22:59 |
tháng 7 KT |
NK Maribor[SLO D1-1] Zapresic[CRO D1-8] |
01/07 23:30 |
tháng 7 KT |
Stade Nyonnais[SUI D3-10] Nice[FRA D1-3] |
01/07 23:30 |
tháng 7 KT |
Aarau[SUI D1-5] Wohlen[SUI D1-7] |
02/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Nữ Đan Mạch[15] Nữ Anh[4] |
02/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Spouwen Mopertingen St-Truidense VV[BEL D1-12] |
02/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Sparta Petegem Zulte-Waregem[BEL D1-3] |
02/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Torhout Club Brugge[BEL D1-2] |
02/07 00:30 |
tháng 7 KT |
Wetteren Kwatrecht KSC Lokeren[BEL D1-10] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Việt Nam |
||
01/07 15:30 |
10 KT |
Huế Viettel |
01/07 15:30 |
10 KT |
Tây Ninh Nam Định |
01/07 16:00 |
10 KT |
Đồng Tháp[7] Đắk Lắk[5] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Bắc Svealand |
||
01/07 21:00 |
14 KT |
Sundbybergs Karlslunds If Hfk |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thái Lan |
||
01/07 18:00 |
21 KT |
Songkhla United Lampang Fc |
01/07 18:00 |
21 KT |
Prachuap Khiri Khan Krabi Fc |
01/07 19:00 |
21 KT |
Samut Songkhram FC Ptt Rayong |
Lịch thi đấu Hạng 2 Trung Quốc |
||
01/07 14:30 |
north KT |
Jilin Baijia Hebei Elite |
01/07 14:30 |
north KT |
Heilongjiang heilongjiang Ice City Qingdao Jonoon |
01/07 15:00 |
south KT |
Hainan Boying Seamen Shenzhen Renren |
01/07 15:00 |
south KT |
Hunan Billows Sichuan Longfor |
01/07 15:00 |
south KT |
Suzhou Dongwu Mengzi Wanhao |
01/07 15:00 |
north KT |
Fujian Transcend Inner Mongolia Caoshangfei |
01/07 15:00 |
north KT |
Shenyang Dongjin Shaanxi Chang an Athletic |
01/07 15:00 |
north KT |
Ningxia Qidongli Shenyang Urban |
01/07 18:30 |
south KT |
Nanjing Qianbao Jiangxi Beidamen |
01/07 18:30 |
south KT |
Guangdong Southern Tigers Kun Shan |
Lịch thi đấu Hạng 2 Kazakhstan |
||
01/07 19:00 |
11 KT |
Bolat Temirtau[6] Zhetysu Taldykorgan[1] |
01/07 19:00 |
11 KT |
Kyzylzhar Petropavlovsk Kaspyi Aktau |
01/07 20:30 |
11 KT |
Kairat Academy Tarlan Shymkent |
Lịch thi đấu Australia New South Wales PL |
||
01/07 15:00 |
17 KT |
Sydney FC U21 A.p.i.a. Leichhardt Tigers |
01/07 16:00 |
17 KT |
Bonnyrigg White Eagles Hakoah Sydney |
Lịch thi đấu Nam Úc Premier League |
||
01/07 12:30 |
16 KT |
Sturt Lions White City Woodville |
01/07 12:30 |
16 KT |
Adelaide Raiders SC Adelaide Panthers |
01/07 12:30 |
16 KT |
Salisbury United Modbury Jets |
01/07 12:30 |
16 KT |
Adelaide Victory Adelaide Hills |
01/07 12:30 |
16 KT |
The Cove Poet Adelarde Pirates |
Lịch thi đấu Australia Capital Gatorade PL |
||
01/07 12:00 |
12 KT |
Monaro Panthers Ffa Centre Of Excellence |
01/07 12:00 |
12 KT |
Riverina Rhinos Woden Weston |
Lịch thi đấu Macao |
||
01/07 17:30 |
18 KT |
Mfa Development Windsor Arch Ka I |
Lịch thi đấu Victorian Úc |
||
01/07 12:00 |
20 KT |
North Geelong Warriors[13] Heidelberg United[2] |
01/07 16:00 |
20 KT |
Hume City Port Melbourne Sharks |
Lịch thi đấu Tây Úc |
||
01/07 14:00 |
19 KT |
Inglewood United Perth SC |
01/07 14:00 |
19 KT |
Bayswater City Joondalup United |
01/07 14:05 |
19 KT |
Cockburn City Mandurah City |
01/07 14:05 |
19 KT |
Armadale Stirling Lions |
01/07 16:30 |
19 KT |
Sorrento Perth Glory Am |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Ireland |
||
02/07 01:15 |
18 KT |
Cobh Ramblers Athlone |
02/07 01:30 |
18 KT |
Longford Town Cabinteely |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm B |
||
01/07 21:00 |
12 KT |
Vindbjart Notodden FK |
01/07 21:00 |
12 KT |
Egersunds IK Fana |
01/07 21:00 |
12 KT |
Fram Larvik Bryne |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm A |
||
01/07 21:00 |
12 KT |
Baerum SK Skeid Oslo |
01/07 21:00 |
12 KT |
Alta Raufoss |
01/07 21:00 |
12 KT |
Nybergsund IL Trysil Ham-Kam |
01/07 21:00 |
12 KT |
Asker Grorud IL |
01/07 21:00 |
12 KT |
KFUM Oslo Follo |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc |
||
01/07 19:00 |
12 KT |
Umea FC Sandvikens IF |
01/07 21:00 |
12 KT |
Sollentuna United FF Carlstad United BK |
01/07 21:00 |
12 KT |
Arameisk-syrianska If Enskede Ik |
Lịch thi đấu Brisbane Úc |
||
01/07 15:00 |
17 KT |
Grange Thistle Sc Rochedale Rovers |
01/07 15:00 |
17 KT |
Logan Lightning Albany Creek |
01/07 15:00 |
17 KT |
Mitchelton Holland Park Hawks |
01/07 16:00 |
17 KT |
Eastern Suburbs[2] Souths United[4] |
01/07 16:00 |
17 KT |
Queensland Lions SC Ipswich Knights Sc |
Lịch thi đấu Hạng nhất Trung Quốc |
||
01/07 15:00 |
16 KT |
Lijiang FC Shijiazhuang Ever Bright |
01/07 18:30 |
16 KT |
Baoding Rongda FC Wuhan ZALL |
01/07 18:30 |
16 KT |
Dalian Chaoyue Shenzhen |
01/07 18:35 |
16 KT |
Beijing Beikong Qingdao Yellow Sea Pharmaceutical |
01/07 18:35 |
16 KT |
Inner Mongolia Zhongyou Zhejiang Professional |
01/07 18:45 |
16 KT |
Shanghai Shenxin Beijing Renhe |
Lịch thi đấu Hạng nhất Colombia |
||
02/07 02:00 |
clausura KT |
Bogota Fortaleza CEIF |
Lịch thi đấu Hạng 2 Phần Lan |
||
01/07 21:00 |
11 KT |
Haka AC Oulu |
01/07 22:00 |
11 KT |
Ops-jp[6] Grifk[9] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Nam |
||
01/07 19:00 |
12 KT |
Oskarshamns AIK Mjallby AIF |
01/07 21:00 |
12 KT |
Kristianstads FF Utsiktens BK |
01/07 21:00 |
12 KT |
Assyriska Bk Skovde AIK |
01/07 21:00 |
12 KT |
Husqvarna FF Karlskrona |
Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản |
||
01/07 15:00 |
15 KT |
Yokohama Scc[16] Ryukyu[8] |
01/07 15:00 |
15 KT |
Tokyo U23 Blaublitz Akita |
01/07 16:00 |
15 KT |
Kataller Toyama[2] Giravanz Kitakyushu[7] |
01/07 17:00 |
15 KT |
Cerezo Osaka U23 Sc Sagamihara |
Lịch thi đấu Nam Úc |
||
01/07 12:30 |
16 KT |
Cumberland United[12] West Adelaide[6] |
01/07 12:30 |
16 KT |
Adelaide City FC North Eastern Metrostars |
01/07 12:30 |
16 KT |
Adelaide Comets FC Croydon Kings |
01/07 12:30 |
16 KT |
Campbelltown City SC Adelaide Blue Eagles |
01/07 16:30 |
16 KT |
Adelaide Olympic West Torrens Birkalla |
Lịch thi đấu Queensland Úc |
||
01/07 15:00 |
16 KT |
Brisbane Strikers Palm Beach Sharks |
01/07 16:00 |
16 KT |
North Queensland Fury Redlands United FC |
01/07 16:00 |
16 KT |
Western Pride Brisbane City SC |
01/07 16:30 |
16 KT |
Moreton Bay United Far North Queensland Bulls |
Lịch thi đấu Hạng 2 Estonia |
||
01/07 20:00 |
17 KT |
Elva[10] Tallinna Levadia 2[8] |
01/07 22:59 |
17 KT |
Flora Tallinn Ii[1] Rakvere Flora[5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Victorian Úc |
||
01/07 12:00 |
21 KT |
Melbourne Victory Fc Am[14] Springvale White Eagles[13] |
01/07 12:00 |
21 KT |
Eastern Lions Sc[18] Moreland Zebras[4] |
01/07 12:00 |
21 KT |
Melbourne Heart Youth Sunshine George Cross |
01/07 13:00 |
21 KT |
Goulburn Valley Suns[10] Northcote City[1] |
01/07 13:00 |
21 KT |
Ballarat Red Devils[11] Murray United[9] |
01/07 14:00 |
21 KT |
Bendigo Dandenong Thunder |
Lịch thi đấu Hạng 4 Hàn Quốc |
||
01/07 14:00 |
advanced KT |
Jeonju Citizen Gyeongju Citizen Fc |
01/07 14:00 |
advanced KT |
Chuncheon Citizen Yangpyeong |
01/07 15:00 |
advanced KT |
Icheon Citizen Fc[7] Pocheon Fc[1] |
01/07 15:00 |
advanced KT |
Gimpo Fc Cheongju Jikji Fc |
01/07 15:00 |
advanced KT |
Yangju Citizen Fc Hwaseong Fc |
01/07 15:00 |
advanced KT |
Cheongju City Paju Citizen Fc |
Lịch thi đấu Hạng nhất Iceland |
||
01/07 22:00 |
9 KT |
Haukar Leiknir F |
Lịch thi đấu Hạng 2 Iceland |
||
01/07 21:00 |
9 KT |
Sindri Volsungur Husavik |
01/07 21:00 |
9 KT |
Tindastoll Sauda Kv Vesturbaeja |
01/07 22:59 |
9 KT |
Umf Afturelding Vestri |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Latvia |
||
01/07 19:00 |
KT |
Rezekne / Bjss[LAT D2-8] Daugava Daugavpils[LAT D2-6] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Vastra Gotaland |
||
01/07 19:00 |
15 KT |
Tenhults IF Dalstorps If |
01/07 19:00 |
15 KT |
Ullared Hoganas Bk |
01/07 21:00 |
14 KT |
Assyriska Turab Ik Jkp Hittarps Ik |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Bắc Gotaland |
||
01/07 19:00 |
14 KT |
Grebbestads If Vanersborg |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Nam Svealand |
||
01/07 21:00 |
14 KT |
Kumla Sodertalje |
01/07 21:00 |
14 KT |
Varmdo IF IK Sleipner |
Lịch thi đấu Hạng 2 Litva |
||
01/07 18:00 |
14 KT |
Palanga Baltija Panevezys |
01/07 19:00 |
14 KT |
FK Tauras Taurage[13] Dainava Alytus[1] |
01/07 20:00 |
14 KT |
Pakruojis Banga Gargzdai |
01/07 20:00 |
14 KT |
Dziugas Telsiai Silute |
01/07 21:00 |
14 KT |
Utenis Utena Ii Trakai Ii |
01/07 21:00 |
14 KT |
Fk Zalgiris Vilnius 2 Nevezis |
Lịch thi đấu Zimbabwe |
||
01/07 20:00 |
16 KT |
Zpc Kariba Black Rhinos Fc |
01/07 20:00 |
16 KT |
Tsholotsho Triangle Fc |
01/07 20:00 |
16 KT |
Ngezi Platinum Stars Platinum |
01/07 20:00 |
16 KT |
Chapungu United Chicken Inn |
Lịch thi đấu Tasmania Premier League Úc |
||
01/07 11:05 |
14 KT |
South Hobart Devonport City Striker |
01/07 13:35 |
14 KT |
Northern Rangers Hobart Zebras |
01/07 15:30 |
14 KT |
Clarence United Kingborough Lions |
Lịch thi đấu Hạng nhất Brisbane Úc |
||
01/07 15:00 |
17 KT |
Brisbane Knights Moggill |
01/07 15:00 |
17 KT |
Southside Eagles Mount Gravatt |
01/07 15:00 |
17 KT |
The Gap BPL North Star |
01/07 15:00 |
17 KT |
Brisbane Wolves Acacia Ridge |
01/07 16:15 |
17 KT |
University of Queensland North Pine |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Ostra Gotaland |
||
01/07 20:00 |
14 KT |
Vimmerby IF Osterlen Ff |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Norrland |
||
01/07 18:00 |
14 KT |
Soderhamns Ff IFK Ostersund |
01/07 19:00 |
14 KT |
Harnosands FF Gallivare Malmbergets Ff |
01/07 20:00 |
14 KT |
Bodens BK Bollnas Gif Ff |
Lịch thi đấu Uruguay |
||
02/07 01:00 |
torneo intermedio KT |
Ca Juventud De Las Piedras Cerro Montevideo |
02/07 01:00 |
torneo intermedio KT |
Racing Club Montevideo Wanderers FC |
02/07 01:00 |
torneo intermedio KT |
Ca River Plate Danubio FC |
Lịch thi đấu Peru |
||
02/07 00:30 |
apertura KT |
Deportivo Union Comercio Dep. San Martin |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |