Lịch thi đấu Euro |
||
02/07 02:00 |
tứ kết KT |
Xứ Wales[26] Bỉ[2] |
Lịch thi đấu Ireland |
||
02/07 01:45 |
17 KT |
Derry City[3] Dundalk[1] |
Lịch thi đấu Na Uy |
||
02/07 00:00 |
14 KT |
Lillestrom[9] Tromso IL[11] |
Lịch thi đấu Nhà nghề Mỹ MLS |
||
02/07 07:00 |
loại KT |
Chicago Fire[20] San Jose Earthquakes[10] |
02/07 09:35 |
loại KT |
Real Salt Lake[3] Washington DC United[14] |
Lịch thi đấu Belarus |
||
01/07 22:30 |
15 KT |
Krumkachy[3] FC Minsk[5] |
Lịch thi đấu Estonia |
||
01/07 22:59 |
17 KT |
Tartu JK Tammeka JK Sillamae Kalev |
Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil |
||
02/07 05:15 |
14 KT |
Sampaio Correa[20] Paysandu (PA)[12] |
02/07 06:30 |
14 KT |
Vila Nova (GO)[15] Tupi Juiz de Fora MG[19] |
02/07 07:30 |
14 KT |
Londrina (PR)[10] Criciuma[6] |
Lịch thi đấu Indonesia |
||
01/07 20:30 |
7 KT |
Barito Putera Perseru Serui |
01/07 21:30 |
7 KT |
Arema Malang[1] Semen Padang[12] |
Lịch thi đấu Latvia |
||
01/07 22:00 |
13 KT |
Riga Fc[5] Liepajas Metalurgs[3] |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
01/07 15:00 |
tháng 7 KT |
Liefering Munchen 1860 Am |
01/07 16:00 |
tháng 7 KT |
Sparta Praha Trencin |
01/07 16:05 |
tháng 7 KT |
Shinnik Yaroslavl Tekstilshchik Ivanovo |
01/07 18:00 |
tháng 7 KT |
Nordsjaelland[DEN SASL-9] Aalborg BK[DEN SASL-5] |
01/07 18:00 |
tháng 7 KT |
Horsens Esbjerg FB |
01/07 18:00 |
tháng 7 KT |
Viborg Randers FC |
01/07 18:00 |
tháng 7 KT |
Galway United[IRE PR-5] Sligo Rovers[IRE PR-7] |
01/07 19:00 |
tháng 7 KT |
WSG Wattens Bayern Munich II |
01/07 19:00 |
tháng 7 KT |
Shinnik Yaroslavl Domodedovo |
01/07 19:00 |
tháng 7 KT |
Neftekhimik Nizhnekamsk[RUS D3-1] FK Tyumen[RUS D2-8] |
01/07 20:00 |
tháng 7 KT |
Silkeborg IF Vejle |
01/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Akhmat Grozny Youth FK Angusht Nazran |
01/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Cherkaskyi Dnipro Hirnyk Sport |
01/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Kjellerup IF Silkeborg IF |
01/07 21:15 |
tháng 7 KT |
Helios Kharkiv Fk Avanhard Kramatorsk |
01/07 21:30 |
tháng 7 KT |
Sonderjyske Fredericia |
01/07 22:00 |
tháng 7 KT |
DAC Dunajska Streda Frydek-mistek |
01/07 22:00 |
tháng 7 KT |
SpVgg Bayreuth SV Sandhausen |
01/07 22:15 |
tháng 7 KT |
Rapid Wien[AUT D1-2] Rubin Kazan[RUS D1-10] |
01/07 22:30 |
tháng 7 KT |
Munchen 1860[GER D2-15] Basel[SUI D1-1] |
01/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Bocholter Vv[BEL D3-3] Genk[BEL D1-5] |
01/07 22:59 |
tháng 7 KT |
NK Publikum Celje Astra Ploiesti |
01/07 22:59 |
tháng 7 KT |
SSV Jahn Regensburg Carl Zeiss Jena |
01/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Qarabag[AZE D1-1] Persepolis[IRN PR-2] |
01/07 23:30 |
tháng 7 KT |
Red Bull Salzburg Young Boys |
01/07 23:30 |
tháng 7 KT |
ATSV Wolfsberg Wolfsberger AC |
02/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Rc Lauwe Kortrijk[BEL D1-9] |
02/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Gavere Asper Gent[BEL D1-2] |
02/07 00:00 |
tháng 7 KT |
TSG Neustrelitz Hansa Rostock |
02/07 01:00 |
tháng 7 KT |
Dalbeattie Star[SCO LL-3] Queen of South[SCO CH-7] |
02/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Alloa Athletic[SCO CH-10] Dundee[SCO PR-7] |
02/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Aldershot Town[ENG Conf-15] Queens Park Rangers[ENG LCH-12] |
02/07 01:50 |
tháng 7 KT |
Montrose[SCO L2-8] Deveronvale[SCO HL-14] |
Lịch thi đấu Nam Úc Premier League |
||
01/07 17:30 |
16 KT |
Para Hills Knights The Cove |
Lịch thi đấu Australia Capital Gatorade PL |
||
02/07 09:00 |
13 KT |
Ffa Centre Of Excellence Cooma Tigers |
Lịch thi đấu Victorian Úc |
||
01/07 17:30 |
19 KT |
Port Melbourne Sharks[9] Green Gully Cavaliers[5] |
01/07 17:30 |
19 KT |
South Melbourne[1] Hume City[4] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Ireland |
||
02/07 01:15 |
15 KT |
Shelbourne Cobh Ramblers |
02/07 01:45 |
15 KT |
Cabinteely Athlone |
02/07 01:45 |
15 KT |
Drogheda United Waterford United |
Lịch thi đấu Colombia |
||
02/07 08:00 |
clausura KT |
Alianza Petrolera[16] Atletico Nacional[13] |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Singapore |
||
01/07 19:00 |
tứ kết KT |
Geylang United FC[SIN D1-6] Albirex Niigata FC[SIN D1-1] |
Lịch thi đấu Uzbekistan |
||
01/07 21:00 |
15 KT |
Navbahor Namangan Andijon |
01/07 21:00 |
15 KT |
Mashal Muborak Nasaf Qarshi |
01/07 21:00 |
15 KT |
Neftchi Fargona[8] Metallurg Bekobod[4] |
01/07 21:00 |
15 KT |
Lokomotiv Tashkent[2] Kuruvchi Bunyodkor[1] |
01/07 21:30 |
15 KT |
Sogdiana Jizak[12] Qizilqum Zarafshon[6] |
Lịch thi đấu U21 Victorian Úc |
||
01/07 15:15 |
KT |
South Melbourne U21[2] Hume City U21[5] |
01/07 15:30 |
KT |
Port Melbourne Sharks Sc U21[14] Green Gully Cavaliers U21[11] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Estonia |
||
01/07 22:59 |
17 KT |
Vandra Jk Vaprus Fci Tallinn B |
Lịch thi đấu Hạng 2 Iceland |
||
02/07 02:15 |
8 KT |
Kv Vesturbaeja Kfr Aegir |
Lịch thi đấu Hạng 2 Litva |
||
01/07 22:00 |
15 KT |
Palanga[3] Fk Zalgiris Vilnius 2[5] |
01/07 22:59 |
15 KT |
Taip Vilnius[2] Trakai Ii[10] |
02/07 00:00 |
15 KT |
Banga Gargzdai[6] Kazlu Ruda[1] |
Lịch thi đấu Nữ Mỹ |
||
02/07 07:20 |
7 KT |
Western New York Flash Womens Chicago Red Stars Womens |
Lịch thi đấu Tasmania Premier League Úc |
||
01/07 10:00 |
14 KT |
Kingborough Lions Devonport City Striker |
01/07 10:00 |
14 KT |
Clarence United South Hobart |
01/07 17:00 |
14 KT |
Hobart Zebras Hobart Olympia Warriors |
02/07 09:35 |
14 KT |
Northern Rangers Launceston City |
Lịch thi đấu Libya |
||
02/07 04:00 |
group a KT |
Al-hilal(lby) Al Taawun |
02/07 04:00 |
group a KT |
Darnes Al-tahaddi |
Lịch thi đấu Nữ Đông Á EAFF Cup |
||
01/07 14:00 |
preliminary round KT |
Macao China W Northern Mariana Island Womens |
Lịch thi đấu Peru |
||
02/07 03:30 |
clausura KT |
Dep. San Martin[11] Deportivo Union Comercio[2] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Mỹ |
||
02/07 07:30 |
loại KT |
Tulsa Roughneck Phoenix Rising Arizona U |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |