Lịch thi đấu FIFA World Cup Nữ |
||
02/07 06:00 |
bán kết KT |
Nữ Nhật Bản Nữ Anh |
Lịch thi đấu Cúp C1 Châu Âu |
||
02/07 01:00 |
1 KT |
B36 Torshavn[FAR D1-1] The New Saints[WAL PR-1] |
Lịch thi đấu Hàn Quốc |
||
01/07 17:00 |
19 KT |
Jeonbuk Hyundai Motors[1] Busan I'Park[11] |
01/07 17:00 |
19 KT |
Chunnam Dragons[4] Pohang Steelers[3] |
01/07 17:30 |
19 KT |
Suwon Samsung Bluewings[2] Ulsan Hyundai Horang-i[10] |
01/07 17:30 |
19 KT |
Seongnam FC[9] Daejeon Citizen[12] |
01/07 17:30 |
19 KT |
Incheon United FC[8] Gwangju Fc[7] |
01/07 18:00 |
19 KT |
Jeju United FC[6] Seoul[5] |
Lịch thi đấu Brazil |
||
02/07 05:30 |
10 KT |
Sport Club Recife[1] Internacional[10] |
02/07 05:30 |
10 KT |
Vasco da Gama[19] Avai[12] |
02/07 07:00 |
10 KT |
Atletico Mineiro[2] Coritiba[18] |
02/07 07:00 |
10 KT |
Palmeiras[11] Chapecoense SC[9] |
02/07 08:00 |
10 KT |
Atletico Paranaense[7] Sao Paulo[3] |
02/07 08:00 |
10 KT |
Gremio[5] Cruzeiro[13] |
02/07 08:00 |
10 KT |
Joinville SC[20] Flamengo[17] |
Lịch thi đấu Iraq |
||
02/07 02:00 |
championship group a KT |
Baghdad[4] Al Zawraa[3] |
Lịch thi đấu Malaysia Premier League |
||
01/07 21:00 |
14 KT |
Selangor PKNS[5] Kuala Lumpur[10] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc |
||
01/07 17:00 |
19 KT |
Chungnam Asan[7] Gyeongnam FC[9] |
01/07 17:00 |
19 KT |
Sangju Sangmu Phoenix[1] Goyang Hi[5] |
01/07 17:30 |
19 KT |
Bucheon 1995[6] Suwon FC[4] |
01/07 17:30 |
19 KT |
Daegu FC[3] Seoul E Land[2] |
01/07 17:30 |
19 KT |
Anyang[11] Gangwon FC[10] |
Lịch thi đấu Ecuador |
||
02/07 04:00 |
apertura KT |
Club Sport Emelec Independiente Jose Teran |
Lịch thi đấu Ai Cập |
||
02/07 03:00 |
37 KT |
Ithad Al Shortah[15] El Gounah[14] |
02/07 03:00 |
37 KT |
Enppi[3] Petrojet[11] |
02/07 03:00 |
37 KT |
Pyramids[20] El Daklyeh[16] |
02/07 03:00 |
37 KT |
Ittihad Alexandria[10] EL Masry[13] |
02/07 03:00 |
37 KT |
El Mokawloon[7] Al Nasr Cairo[18] |
02/07 03:00 |
37 KT |
Alrga[17] Haras El Hedoud[8] |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
01/07 15:00 |
tháng 7 KT |
Amkar Perm[RUS D1-11] Politehnica Iasi[ROM D1-9] |
01/07 16:00 |
tháng 7 KT |
GKS Tychy[POL D2-17] Podbeskidzie[POL D1-11] |
01/07 16:00 |
tháng 7 KT |
Gornik Zabrze[POL D1-9] Viitorul Constanta[ROM D1-10] |
01/07 16:00 |
tháng 7 KT |
Slavia Praha Vysocina Jihlava |
01/07 16:05 |
tháng 7 KT |
GKS Katowice[POL D2-7] Zaglebie Sosnowiec[POL D4-2] |
01/07 16:15 |
tháng 7 KT |
Teplice[CZE D1-7] Dukla Praha[CZE D1-6] |
01/07 19:00 |
tháng 7 KT |
Hà Lan U19 Oostende[BEL D1-10] |
01/07 20:00 |
tháng 7 KT |
Gornik Leczna[POL D1-4] Dolcan Zabki[POL D2-6] |
01/07 20:00 |
tháng 7 KT |
RB Leipzig[GER D2-5] Stuttgarter Kickers[GER D3-4] |
01/07 21:00 |
tháng 7 KT |
PFC Oleksandria[UKR D2-1] Zirka Kirovohrad[UKR D2-4] |
01/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Shinnik Yaroslavl[RUS D2-2] Dolgiye Prudy[RUS D2W-6] |
01/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Hirnik Kryvyi Rih Makiyivvuhillya |
01/07 21:15 |
tháng 7 KT |
MFK Kosice[SVK D1-6] Cracovia Krakow[POL D1-2] |
01/07 21:30 |
tháng 7 KT |
Ruch Chorzow[POL D1-12] LKS Nieciecza[POL D1-16] |
01/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Lech Poznan[POL D1-8] Olimpia Grudziadz[POL D2-4] |
01/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Budejovice[CZE D1-16] Fk Graffin Vlasim[CZE D2-10] |
01/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Bohemians 1905[CZE D1-8] Slavia Praha[CZE D1-11] |
01/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Pribram[CZE D1-5] Fk Mas Taborsko[CZE D2-6] |
01/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Synot Slovacko[CZE D1-9] Mfk Karvina[CZE D2-7] |
01/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Slovan Liberec[CZE D1-12] Sk Slovan Varnsdorf[CZE D2-2] |
01/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Pogon Szczecin[POL D1-10] Zaglebie Lubin[POL D1-6] |
01/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Gazovik Orenburg[RUS D2-13] Soproni Svse-gysev[HUN D2E-5] |
01/07 22:00 |
tháng 7 KT |
FK Javor Ivanjica[SER D2-2] FK Metalac Gornji Milanovac[SER D2-3] |
01/07 22:05 |
tháng 7 KT |
Budapest Honved[HUN D1-13] Bekescsaba[HUN D2E-2] |
01/07 22:35 |
tháng 7 KT |
ZNK Osijek[CRO D1-8] Paksi SE[HUN D1-5] |
01/07 22:59 |
tháng 7 KT |
CS Universitatea Craiova[ROM D1-4] Ludogorets Razgrad[BUL D1-2] |
01/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Pirin 2002 Razlog[BUL D2-8] Lokomotiv Plovdiv |
01/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Young Boys[SUI D1-2] Lausanne Sports[SUI D2-6] |
01/07 22:59 |
tháng 7 KT |
SSV Jahn Regensburg[GER RegB-4] Nurnberg[GER D2-9] |
01/07 22:59 |
tháng 7 KT |
SV Waldhof Mannheim[GER RegS-13] SV Wehen Wiesbaden[GER D3-9] |
01/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Thun[SUI D1-4] Aarau[SUI D1-10] |
01/07 22:59 |
tháng 7 KT |
NK Rudar Velenje[SLO D1-6] Partizan Belgrade[SER D1-1] |
01/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Triglav Gorenjska[SLO D2-6] NK Olimpija Ljubljana[SLO D1-4] |
01/07 22:59 |
tháng 7 KT |
SC Wiener Neustadt[AUT D1-10] Banik Ostrava[CZE D1-14] |
01/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Ingolstadt 04 Am[GER RegB-12] Wurzburger Kickers |
01/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Sturm Graz[AUT D1-4] Midtjylland[DEN SASL-7] |
01/07 23:15 |
tháng 7 KT |
Zemplin Michalovce[SVK D2-1] Lokomotiva Kosice |
01/07 23:30 |
tháng 7 KT |
Austria Lustenau[AUT D2-7] Wil 1900[SUI D2-9] |
01/07 23:30 |
tháng 7 KT |
Union Gurten Wacker Burghausen[GER RegB-1] |
01/07 23:30 |
tháng 7 KT |
SG Sonnenhof Grobaspach[GER D3-15] Astoria Walldorf[GER RegS-8] |
02/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Oudenaarde[BEL D3A-5] Anderlecht[BEL D1-3] |
02/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Kmsk Deinze[BEL D3A-2] KSC Lokeren[BEL D1-8] |
02/07 00:00 |
tháng 7 KT |
VfR Wormatia Worms[GER RegS-5] Saarbrucken[GER RegS-2] |
02/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Gent[BEL D1-2] Ujpesti TE[HUN D1-6] |
02/07 00:15 |
tháng 7 KT |
Preuben Munster[GER D3-8] Bochum[GER D2-11] |
02/07 00:20 |
tháng 7 KT |
Tilleur Standard Liege[BEL D1-4] |
02/07 00:30 |
tháng 7 KT |
Stade Bierbeek Oud Heverlee[BEL D2-5] |
02/07 00:35 |
tháng 7 KT |
KSK Heist[BEL D2-14] KV Mechelen[BEL D1-9] |
02/07 01:00 |
tháng 7 KT |
Fenerbahce[TUR D1-2] Voluntari[ROM D2A-1] |
02/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Brora Rangers Inverness C.T.[SCO PR-3] |
02/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Celtic[SCO PR-1] Den Bosch[HOL D2-16] |
02/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Alloa Athletic[SCO CH-9] Edinburgh City |
02/07 01:55 |
tháng 7 KT |
Bohemians[IRE PR-5] Hearts[SCO CH-1] |
02/07 03:55 |
tháng 7 KT |
Carabobo[VEN D1-16] Deportivo La Guaira[VEN D1-7] |
02/07 07:00 |
tháng 7 KT |
Fort Lauderdale Strikers[NAL-8] Boca Juniors[ARG D1-2] |
02/07 08:00 |
tháng 7 KT |
Caldas Deportivo Pereira[COL D2-3] |
02/07 08:35 |
tháng 7 KT |
Honduras[75] Mexico[23] |
Lịch thi đấu Cúp Argentina |
||
02/07 06:10 |
3 KT |
CA Huracan[ARG D1-24] Independiente Rivadavia[ARG D2-11] |
Lịch thi đấu Cúp Mỹ |
||
01/07 10:15 |
KT |
Houston Dynamo[MLS-15] Colorado Rapids[MLS-19] |
02/07 06:40 |
KT |
New York Red Bulls[MLS-11] New York Cosmos[NAL-1] |
02/07 07:40 |
KT |
Sporting Kansas City[MLS-6] Dallas[MLS-7] |
02/07 09:20 |
KT |
Real Salt Lake[MLS-13] Portland Timbers[MLS-5] |
02/07 09:40 |
KT |
San Jose Earthquakes[MLS-8] Los Angeles Galaxy[MLS-4] |
Lịch thi đấu Hạng 3B Argentina |
||
02/07 01:00 |
KT |
UAI Urquiza[19] Ca Platense[9] |
02/07 01:00 |
KT |
Deportivo Merlo[22] Tristan Suarez[7] |
02/07 01:00 |
KT |
Club Atletico Colegiales[11] CA Fenix Pilar[13] |
Lịch thi đấu Uzbekistan |
||
01/07 20:00 |
15 KT |
Kuruvchi Kokand Qoqon[14] Kuruvchi Bunyodkor[6] |
01/07 20:30 |
15 KT |
Andijon[13] Pakhtakor Tashkent[1] |
01/07 21:30 |
15 KT |
Buxoro[16] Sogdiana Jizak[15] |
01/07 21:30 |
15 KT |
OTMK Olmaliq[5] Dinamo Samarkand[12] |
01/07 21:30 |
15 KT |
Qizilqum Zarafshon[8] Neftchi Fargona[3] |
01/07 21:30 |
15 KT |
Lokomotiv Tashkent[2] Navbahor Namangan[9] |
01/07 22:00 |
15 KT |
Nasaf Qarshi[4] Mashal Muborak[10] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Estonia |
||
01/07 22:59 |
17 KT |
Tartu FS Santos[9] Rakvere Flora[8] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Nam Phần Lan |
||
01/07 22:30 |
KT |
Atlantis[8] Japs[7] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Bắc Gotaland |
||
02/07 00:30 |
15 KT |
Lidkopings Fk[8] Grebbestads If[6] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Litva |
||
01/07 21:30 |
17 KT |
Dziugas Telsiai[12] Lietava Jonava[1] |
01/07 23:30 |
17 KT |
Baltija Panevezys[3] Auska[13] |
Lịch thi đấu League Cup Thái Lan |
||
01/07 15:30 |
2 KT |
Pathum Thani United Chonburi Shark FC |
01/07 18:00 |
2 KT |
Singburi Bangrajun Sisaket |
01/07 18:00 |
2 KT |
BB-Chulalongkorn Univ. FC Bangkok Glass Pathum |
01/07 18:00 |
2 KT |
Customs Department FC BEC Tero Sasana |
01/07 18:00 |
2 KT |
Dome Ayutthaya Fc |
01/07 18:00 |
2 KT |
Khonkaen United Osotspa Saraburi FC |
01/07 18:00 |
2 KT |
Lampang Fc Nakhon Ratchasima |
01/07 18:00 |
2 KT |
Samut Prakan City Port |
01/07 18:00 |
2 KT |
Police United FC Muang Thong United |
01/07 18:00 |
2 KT |
Prachuap Khiri Khan Navy |
01/07 18:00 |
2 KT |
Thai Honda Fc Army United |
01/07 18:00 |
2 KT |
Krabi Fc Ratchaburi FC |
01/07 18:00 |
2 KT |
Phrae United Suphanburi FC |
01/07 19:00 |
2 KT |
Ang Thong Fc Buriram United |
01/07 19:00 |
2 KT |
Lamphun Warrior Bangkok United FC |
Lịch thi đấu Argentina D Group Tebolidun League |
||
02/07 01:00 |
15 KT |
Centro Espanol Central Ballester |
Lịch thi đấu Nigeria |
||
01/07 22:00 |
15 KT |
Enugu Rangers International Kano Pillars |
01/07 22:00 |
15 KT |
Sunshine Stars Akwa United |
01/07 22:00 |
15 KT |
Warri Wolves Lobi Stars |
01/07 22:00 |
15 KT |
Abia Warriors Bayelsa United |
01/07 22:00 |
15 KT |
Kwara United Enyimba International |
01/07 22:00 |
15 KT |
Nasarawa United Taraba |
01/07 22:00 |
15 KT |
Shooting Stars Sc Sharks |
01/07 22:00 |
15 KT |
Heartland Gabros Intl |
01/07 22:00 |
15 KT |
Wikki Tourist Giwa |
01/07 22:00 |
15 KT |
El Kanemi Warriors Dolphins |
Lịch thi đấu U17 Châu Âu nữ |
||
01/07 20:00 |
KT |
Spain Womens U17[A1] France Womens U17[B2] |
02/07 02:00 |
KT |
Nữ Thụy Sỹ U17[B1] Germany Womens U17[A2] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Mỹ |
||
02/07 06:00 |
loại KT |
Wilmington Hammerheads St Louis Lions |
02/07 06:10 |
loại KT |
Real Monarchs Slc Sacramento Republic Fc |
02/07 09:30 |
loại KT |
Orange County Fc Okc Energy Fc |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |