Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh |
||
01/05 18:00 |
36 KT |
Swansea City Liverpool |
01/05 20:05 |
36 KT |
Manchester United Leicester City |
01/05 22:30 |
36 KT |
Southampton Manchester City |
Lịch thi đấu Tây Ban Nha |
||
01/05 17:00 |
36 KT |
Athletic Bilbao Celta Vigo |
01/05 21:00 |
36 KT |
Espanyol Sevilla |
01/05 23:15 |
36 KT |
Deportivo La Coruna Getafe |
02/05 01:30 |
36 KT |
Valencia Villarreal |
Lịch thi đấu Italia |
||
01/05 17:30 |
36 KT |
Juventus Carpi |
01/05 20:00 |
36 KT |
AC Milan Frosinone |
01/05 20:00 |
36 KT |
Empoli Bologna |
01/05 20:00 |
36 KT |
Palermo Sampdoria |
01/05 20:00 |
36 KT |
US Sassuolo Calcio Hellas Verona |
02/05 01:45 |
36 KT |
Lazio Inter Milan |
Lịch thi đấu Pháp |
||
01/05 22:00 |
36 KT |
Angers SCO Marseille |
Lịch thi đấu Việt Nam |
||
01/05 16:00 |
8 KT |
Sông Lam Nghệ An[9] Đồng Tâm Long An[13] |
01/05 17:00 |
8 KT |
Cần Thơ FC[3] Quảng Nam[12] |
01/05 17:00 |
8 KT |
Thanh Hóa[4] Hoàng Anh Gia Lai[8] |
01/05 17:30 |
8 KT |
Hà Nội Đà Nẵng |
01/05 17:30 |
KT |
Hà Nội[10] Đà Nẵng[2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Italia |
||
01/05 22:30 |
39 KT |
Como[22] Ternana[12] |
Lịch thi đấu Nga |
||
01/05 16:00 |
26 KT |
Bashinformsvyaz-Dynamo Ufa Rubin Kazan |
01/05 18:30 |
26 KT |
Mordovia Saransk FK Rostov |
01/05 21:00 |
26 KT |
Akhmat Grozny Krylya Sovetov Samara |
01/05 23:30 |
26 KT |
Krasnodar FK FK Anzhi |
Lịch thi đấu Hà Lan |
||
01/05 19:30 |
33 KT |
Ajax Amsterdam Twente Enschede |
01/05 19:30 |
33 KT |
AZ Alkmaar De Graafschap |
01/05 19:30 |
33 KT |
SBV Excelsior Zwolle |
01/05 19:30 |
33 KT |
SC Heerenveen Groningen |
01/05 19:30 |
33 KT |
Heracles Almelo ADO Den Haag |
01/05 19:30 |
33 KT |
NEC Nijmegen Roda JC Kerkrade |
01/05 19:30 |
33 KT |
PSV Eindhoven Cambuur Leeuwarden |
01/05 19:30 |
33 KT |
Vitesse Arnhem Utrecht |
01/05 19:30 |
33 KT |
Willem II Feyenoord Rotterdam |
Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha |
||
01/05 17:00 |
36 KT |
Real Oviedo Cordoba C.F. |
01/05 22:00 |
36 KT |
Elche Albacete |
01/05 22:00 |
36 KT |
Girona Tenerife |
01/05 22:00 |
36 KT |
Valladolid CD Lugo |
01/05 22:00 |
36 KT |
Gimnastic Tarragona[4] CD Mirandes[13] |
02/05 00:15 |
36 KT |
SD Ponferradina Zaragoza |
Lịch thi đấu Hạng 2 Pháp |
||
01/05 19:00 |
36 KT |
Dijon Metz |
Lịch thi đấu Bồ Đào Nha |
||
01/05 22:00 |
32 KT |
GD Estoril-Praia Maritimo |
01/05 22:00 |
32 KT |
Moreirense Boavista |
02/05 00:15 |
32 KT |
Arouca CD Nacional |
02/05 02:30 |
32 KT |
CF Uniao Madeira Academica Coimbra |
Lịch thi đấu Úc |
||
01/05 13:00 |
chung kết KT |
Adelaide United FC Western Sydney |
Lịch thi đấu Bỉ |
||
01/05 19:30 |
championship playoff KT |
Anderlecht[1] Gent[4] |
01/05 22:59 |
championship playoff KT |
Club Brugge[3] Genk[2] |
Lịch thi đấu Thụy Sỹ |
||
01/05 18:45 |
31 KT |
Thun[6] Zurich[8] |
01/05 18:45 |
31 KT |
St. Gallen[7] Vaduz[10] |
01/05 21:00 |
31 KT |
Lugano[9] Luzern[5] |
Lịch thi đấu Đan Mạch |
||
01/05 18:00 |
27 KT |
Nordsjaelland Randers FC |
01/05 21:00 |
27 KT |
Aalborg BK Brondby |
01/05 22:59 |
27 KT |
Copenhagen[1] Midtjylland[3] |
Lịch thi đấu Séc |
||
01/05 22:00 |
27 KT |
Teplice Sparta Praha |
02/05 00:00 |
27 KT |
Bohemians 1905 Slavia Praha |
Lịch thi đấu Iceland |
||
01/05 22:59 |
1 KT |
Throttur Hafnarfjordur FH[1] |
02/05 00:00 |
1 KT |
IBV Vestmannaeyjar IA Akranes |
02/05 02:15 |
1 KT |
Breidablik[2] Vikingur Olafsvik |
02/05 03:00 |
1 KT |
Valur[5] Fjolnir[6] |
Lịch thi đấu Thụy Điển |
||
01/05 20:00 |
7 KT |
Falkenbergs FF Elfsborg |
01/05 22:30 |
7 KT |
Hammarby GIF Sundsvall |
01/05 22:30 |
7 KT |
Malmo FF Hacken |
Lịch thi đấu Thổ Nhĩ Kỳ |
||
01/05 20:00 |
31 KT |
Sivasspor Akhisar Bld.Geng |
01/05 22:59 |
31 KT |
Antalyaspor Konyaspor |
01/05 22:59 |
31 KT |
Fenerbahce Gaziantepspor |
Lịch thi đấu Mexico |
||
02/05 00:00 |
clausura KT |
Toluca[11] CDSyC Cruz Azul[10] |
Lịch thi đấu Na Uy |
||
01/05 20:30 |
8 KT |
Viking[8] FK Haugesund[5] |
01/05 22:59 |
8 KT |
Start Kristiansand[16] Stromsgodset[6] |
01/05 22:59 |
8 KT |
Sogndal[12] Rosenborg[1] |
01/05 22:59 |
8 KT |
Tromso IL[14] Brann[4] |
02/05 01:00 |
8 KT |
Stabaek[15] Odd Grenland[2] |
Lịch thi đấu Nhà nghề Mỹ MLS |
||
02/05 03:00 |
loại KT |
Portland Timbers[14] Toronto FC[9] |
Lịch thi đấu Ba Lan |
||
01/05 20:30 |
xuống hạng KT |
Jagiellonia Bialystok[4] Podbeskidzie[8] |
01/05 22:59 |
vô địch KT |
Piast Gliwice[3] Pogon Szczecin[4] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thụy Điển |
||
01/05 18:00 |
5 KT |
Ljungskile SK[8] Dalkurd Ff[6] |
01/05 20:00 |
5 KT |
Assyriska FF[14] Halmstads[1] |
01/05 21:00 |
5 KT |
Angelholms FF[3] IFK Varnamo[9] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha |
||
01/05 22:00 |
44 KT |
Sporting CP B[8] Porto B[1] |
Lịch thi đấu Hàn Quốc |
||
01/05 12:00 |
8 KT |
Incheon United FC[12] Ulsan Hyundai Horang-i[6] |
01/05 12:00 |
8 KT |
Chunnam Dragons[11] Sangju Sangmu Phoenix[9] |
01/05 14:00 |
8 KT |
Seongnam FC[3] Gwangju Fc[7] |
Lịch thi đấu Israel |
||
01/05 22:59 |
relegation playoff KT |
Maccabi Netanya Bnei Yehuda Tel Aviv |
02/05 00:30 |
championship playoff KT |
Beitar Jerusalem Hapoel Bnei Sakhnin FC |
Lịch thi đấu Romania |
||
01/05 22:00 |
xuống hạng KT |
CS Universitatea Craiova[3] Concordia Chiajna[1] |
02/05 00:30 |
vô địch KT |
Steaua Bucuresti[2] Pandurii[3] |
Lịch thi đấu Slovakia |
||
01/05 21:30 |
30 KT |
Mfk Skalica[12] TJ Spartak Myjava[3] |
Lịch thi đấu Áo |
||
01/05 21:30 |
33 KT |
Austria Wien Red Bull Salzburg |
Lịch thi đấu Croatia |
||
01/05 20:00 |
34 KT |
ZNK Osijek Hajduk Split |
02/05 00:00 |
34 KT |
NK Rijeka NK Split |
Lịch thi đấu Thái Lan |
||
01/05 18:00 |
9 KT |
Chainat FC[16] Samut Prakan City[14] |
01/05 18:00 |
9 KT |
Army United Chiangrai United |
01/05 19:00 |
9 KT |
Muang Thong United Chonburi Shark FC |
01/05 20:00 |
9 KT |
BEC Tero Sasana Sisaket |
Lịch thi đấu Hạng nhất Đan Mạch |
||
01/05 18:45 |
28 KT |
Elite 3000 Helsingor Roskilde |
01/05 18:45 |
28 KT |
Fredericia Horsens |
01/05 18:45 |
28 KT |
Herfolge Boldklub Koge Lyngby |
01/05 18:45 |
28 KT |
Skive IK Naestved |
01/05 20:00 |
28 KT |
Vejle Vestsjaelland |
Lịch thi đấu Slovenia |
||
01/05 21:55 |
32 KT |
Koper NK Olimpija Ljubljana |
Lịch thi đấu Kazakhstan |
||
01/05 16:00 |
8 KT |
Astana Kairat Almaty |
01/05 17:00 |
8 KT |
Ordabasy[4] Akzhayik Oral[9] |
01/05 17:00 |
8 KT |
Tobol Kostanai Taraz |
01/05 18:00 |
8 KT |
Zhetysu Taldykorgan[8] Irtysh Pavlodar[2] |
01/05 18:00 |
8 KT |
Shakhtyor Karagandy FK Atyrau |
01/05 19:00 |
8 KT |
FK Aktobe Lento Okzhetpes |
Lịch thi đấu Nam Phi |
||
01/05 20:00 |
27 KT |
Bloemfontein Celtic[12] Ajax Cape Town[10] |
01/05 20:00 |
27 KT |
Jomo Cosmos[15] Pretoria Univ[14] |
Lịch thi đấu Maroc |
||
01/05 22:59 |
26 KT |
Olympique de Safi[13] Kawkab de Marrakech[14] |
02/05 01:00 |
26 KT |
HUSA Hassania Agadir[6] Union Touarga Sport Rabat[4] |
02/05 01:00 |
26 KT |
Wydad Casablanca[2] MCO Mouloudia Oujda[11] |
Lịch thi đấu Trung Quốc |
||
01/05 18:35 |
7 KT |
Tianjin Teda[11] Shijiazhuang Ever Bright[7] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Thụy Sỹ |
||
01/05 20:00 |
31 KT |
Lausanne Sports[1] Chiasso[7] |
Lịch thi đấu Ukraina |
||
01/05 23:30 |
24 KT |
Shakhtar Donetsk Dynamo Kyiv |
Lịch thi đấu Indonesia |
||
01/05 16:15 |
5 KT |
Bali United Pusamania Borneo |
01/05 18:40 |
5 KT |
Arema Malang Persiba Balikpapan |
01/05 21:00 |
5 KT |
Pstni Madura United |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc |
||
01/05 12:00 |
7 KT |
Goyang Hi[11] Daejeon Citizen[10] |
01/05 12:00 |
7 KT |
Daegu FC Chungju Hummel |
Lịch thi đấu Honduras |
||
02/05 04:00 |
clausura KT |
CD Motagua Marathon |
02/05 04:00 |
clausura KT |
CD Victoria Juticalpa |
02/05 04:00 |
clausura KT |
Honduras Progreso CD Vida |
02/05 04:00 |
clausura KT |
Real Espana Platense |
02/05 04:00 |
clausura KT |
Real Sociedad Tocoa CD Olimpia |
Lịch thi đấu El Salvador |
||
02/05 04:00 |
Clausura KT |
CD Universidad de El Salvador Cd Chalatenango |
02/05 04:00 |
Clausura KT |
Sonsonate Isidro Metapan |
02/05 04:00 |
Clausura KT |
CD Dragon Alianza |
02/05 04:00 |
Clausura KT |
Juventud Independiente Cd Pasaquina |
02/05 04:00 |
Clausura KT |
Atletico Marte Aguila |
02/05 04:00 |
Clausura KT |
CD FAS Santa Tecla |
Lịch thi đấu Bolivia |
||
02/05 02:00 |
clausura KT |
Universitario de Sucre Atletico Ciclon |
02/05 02:00 |
clausura KT |
Nacional Potosi Petrolero de Yacuiba |
02/05 03:00 |
clausura KT |
Bolivar[9] The Strongest[4] |
Lịch thi đấu Guatemala |
||
02/05 01:00 |
clausura KT |
CD Marquense CD Malacateco |
02/05 03:30 |
clausura KT |
Guastatoya CSD Municipal |
Lịch thi đấu Ai Cập |
||
01/05 20:45 |
26 KT |
El Daklyeh Misr El Maqasah |
01/05 22:45 |
26 KT |
Aswan EL Masry |
02/05 01:00 |
26 KT |
El Mokawloon Enppi |
Lịch thi đấu Hạng 2 Paraguay |
||
02/05 02:00 |
6 KT |
Deportivo Liberacion Cristobal Colon |
02/05 02:30 |
6 KT |
Fulgencio Yegros Club Fernando De La Mora |
02/05 02:30 |
6 KT |
Olimpia De Ita Sportivo San Lorenzo |
02/05 02:30 |
6 KT |
Ovetense Deportivo Caaguazu |
02/05 02:30 |
6 KT |
Club Sport Colombia Resistencia Sc |
02/05 02:30 |
6 KT |
Sportivo Trinidense Sportivo Iteno |
02/05 02:45 |
6 KT |
Caacupe Fbc 3 De Febrero |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
01/05 18:30 |
tháng 5 KT |
Arema Malang[IDN ISL-3] Persiba Balikpapan[IDN ISL-18] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Ba Lan |
||
01/05 21:00 |
KT |
Puszcza Niepolomice[9] Blekitni Stargard Szczecinski[11] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Bắc Svealand |
||
01/05 20:00 |
4 KT |
Kvarnsvedens IK Sundbybergs |
01/05 21:00 |
4 KT |
Gute Nacka Boo Ff |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thái Lan |
||
01/05 18:00 |
9 KT |
Samut Songkhram FC Krabi Fc |
01/05 18:00 |
9 KT |
Air Force Central Port |
01/05 18:00 |
9 KT |
Songkhla United[8] Chiangmai Fc[4] |
01/05 18:00 |
9 KT |
Rayong Thai Honda Fc |
01/05 19:00 |
9 KT |
Ptt Rayong Lampang Fc |
Lịch thi đấu Hạng 3 Áo vùng Mitte |
||
01/05 21:00 |
KT |
Wolfsberger Ac Amateure[15] Union St.florian[7] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Latvia |
||
01/05 22:00 |
5 KT |
Olaines Fk[11] Preilu[15] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Nam Gotaland |
||
01/05 22:00 |
4 KT |
Bw 90 If Rosengard |
Lịch thi đấu Australia New South Wales PL |
||
01/05 13:30 |
8 KT |
A.p.i.a. Leichhardt Tigers Sydney United |
01/05 14:00 |
8 KT |
South Coast Wolves Sutherland Sharks |
Lịch thi đấu Australia Capital Gatorade PL |
||
01/05 11:00 |
5 KT |
Canberra Woden Weston |
01/05 12:00 |
5 KT |
Canberra United Academy Cooma Tigers |
01/05 12:00 |
5 KT |
Monaro Panthers Gungahlin United |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Algeria |
||
01/05 22:30 |
chung kết KT |
Na Hussein Dey[ALG D1-10] Mc Alger[ALG D1-12] |
01/05 22:30 |
chung kết KT |
Mc Alger Na Hussein Dey |
Lịch thi đấu Hạng 2 Montenegro |
||
01/05 21:30 |
28 KT |
Bratstvo Cijevna Berane |
01/05 21:30 |
28 KT |
Brskovo Graficar |
01/05 21:30 |
28 KT |
Cetinje Radnicki Berane |
01/05 21:30 |
28 KT |
Ibar Rozaje Jezero Plav |
Lịch thi đấu Brazil Campeonato Paulista |
||
02/05 02:00 |
chung kết KT |
Audax Sao Paulo[5] Santos[2] |
Lịch thi đấu Macao |
||
01/05 13:05 |
14 KT |
Benfica De Macau[1] Lai Chi[6] |
01/05 15:10 |
14 KT |
Chao Pak Kei Casa De Portugal |
Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico |
||
02/05 00:00 |
semifinal(c) KT |
Leones Univ Guadalajara Mineros De Zacatecas |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Iceland |
||
01/05 19:00 |
1 KT |
Isbjorninn Kb Breidholt |
01/05 20:00 |
1 KT |
Vatnaliljur Hamar Hveragerdi |
01/05 20:00 |
1 KT |
Alftanes Reynir Sandgerdi |
01/05 20:00 |
1 KT |
Lettir Reykjavik Kjalnesingar |
01/05 21:30 |
2 KT |
Vestri Kh Hlidarendi |
Lịch thi đấu Azerbaijan |
||
01/05 19:00 |
32 KT |
FK Inter Baku Standard Sumqayit |
01/05 19:30 |
32 KT |
Gilan Gabala Neftci Baku |
01/05 22:00 |
32 KT |
Zira Qarabag |
Lịch thi đấu Venezuela |
||
02/05 02:00 |
apertura KT |
Portuguesa de Desportos Llaneros FC |
02/05 02:45 |
apertura KT |
Zulia Deportivo Lara |
02/05 03:00 |
apertura KT |
Trujillanos FC Deportivo Jbl Del Zulia |
02/05 03:00 |
apertura KT |
Urena Sc Carabobo |
02/05 03:00 |
apertura KT |
Monagas SC Deportivo Petare FC |
02/05 04:00 |
apertura KT |
Deportivo La Guaira Estudiantes Caracas SC |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm B |
||
01/05 21:00 |
4 KT |
Stjordals Blink Molde B |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm A |
||
01/05 19:00 |
4 KT |
Follo Alta |
01/05 21:00 |
4 KT |
Senja Finnsnes |
01/05 22:30 |
4 KT |
Skeid Oslo Tromsdalen UIL |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm C |
||
01/05 21:00 |
4 KT |
Egersunds IK Fyllingsdalen |
01/05 21:00 |
4 KT |
Lysekloster Valerenga B |
Lịch thi đấu Hạng 2 Na uy |
||
01/05 20:30 |
5 KT |
IL Hodd[14] Sandnes Ulf[3] |
01/05 22:59 |
5 KT |
KFUM Oslo[9] Kristiansund BK[2] |
01/05 22:59 |
5 KT |
Raufoss[10] Ullensaker/Kisa IL[15] |
01/05 22:59 |
5 KT |
Mjondalen[11] Levanger[1] |
01/05 22:59 |
5 KT |
Ranheim IL[7] Kongsvinger[5] |
01/05 22:59 |
5 KT |
Jerv[12] Strommen[13] |
01/05 22:59 |
5 KT |
Asane Fotball[4] Bryne[8] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc |
||
01/05 20:00 |
3 KT |
Carlstad United BK IFK Lulea |
01/05 21:00 |
3 KT |
Enskede Ik Pitea If |
01/05 22:00 |
3 KT |
IK Brage Vasalunds IF |
Lịch thi đấu Hạng 2 Séc |
||
01/05 22:00 |
25 KT |
Budejovice[8] Sk Slovan Varnsdorf[12] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Trung Quốc |
||
01/05 14:00 |
7 KT |
Guizhou Zhicheng Inner Mongolia Zhongyou |
01/05 14:30 |
7 KT |
Wuhan ZALL[8] Xinjiang Tianshan Leopard[14] |
01/05 14:30 |
7 KT |
Beijing Renhe Shanghai Shenxin |
01/05 14:30 |
7 KT |
Dalian Yifang Aerbin Qingdao Jonoon |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ |
||
01/05 22:59 |
32 KT |
Balikesirspor[8] Samsunspor[5] |
01/05 22:59 |
32 KT |
Adanaspor[1] Alanyaspor[3] |
Lịch thi đấu Colombia |
||
01/05 21:00 |
KT |
Inter Palmira[7] Boyaca Chico[15] |
01/05 21:00 |
apertura KT |
Inter Palmira Boyaca Chico |
02/05 01:15 |
apertura KT |
Patriotas[10] Deportes Tolima[12] |
02/05 03:15 |
apertura KT |
Atletico Huila[15] Atletico Nacional[2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan |
||
01/05 17:45 |
28 KT |
Zaglebie Sosnowiec[6] Rozwoj Katowice[17] |
Lịch thi đấu Scotland Championship |
||
01/05 18:30 |
36 KT |
Alloa Athletic Dumbarton |
01/05 18:30 |
36 KT |
Falkirk Greenock Morton |
01/05 18:30 |
36 KT |
Hibernian FC Queen of South |
01/05 18:30 |
36 KT |
Livingston Raith Rovers |
01/05 18:30 |
36 KT |
St Mirren Glasgow Rangers |
Lịch thi đấu Hạng nhất Colombia |
||
02/05 02:00 |
regular season KT |
Bogota Cucuta |
02/05 03:00 |
regular season KT |
Orsomarso Universitario De Popayan |
02/05 03:00 |
regular season KT |
Leones Real Santander |
02/05 03:30 |
regular season KT |
Atletico Clube Purtugal Llaneros FC |
02/05 03:30 |
regular season KT |
Deportivo Pereira Valledupar |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Nam |
||
01/05 20:00 |
3 KT |
Hollviken Osters IF |
01/05 22:00 |
3 KT |
Trollhattan Landskrona BoIS |
01/05 22:59 |
3 KT |
Norrby IF Kristianstads FF |
Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản |
||
01/05 11:00 |
7 KT |
Fujieda Myfc[8] Grulla Morioka[16] |
01/05 11:00 |
7 KT |
Blaublitz Akita Gamba Osaka U23 |
01/05 12:00 |
7 KT |
AC Nagano Parceiro[1] Gainare Tottori[15] |
01/05 12:00 |
7 KT |
Oita Trinita[5] Kataller Toyama[6] |
01/05 12:00 |
7 KT |
Kagoshima United[10] Fukushima United FC[12] |
01/05 12:00 |
7 KT |
Tokyo U23 Tochigi SC |
01/05 12:00 |
7 KT |
Cerezo Osaka U23 Yokohama Scc |
01/05 14:00 |
7 KT |
Ryukyu Sc Sagamihara |
Lịch thi đấu Queensland Úc |
||
01/05 12:00 |
9 KT |
Palm Beach Sharks[5] Brisbane Olympic United FC[11] |
Lịch thi đấu Tunisia |
||
01/05 21:30 |
24 KT |
Es Du Sahel[2] J.s. Kairouanaise[6] |
01/05 21:30 |
24 KT |
A.s. Marsa[8] Club Africain[11] |
01/05 21:30 |
24 KT |
Egs Gafsa[15] As Kasserine[16] |
01/05 21:30 |
24 KT |
Esperance Sportive Zarzis[9] Stade Tunisien[14] |
01/05 21:30 |
24 KT |
Etoile Metlaoui[4] Cs. Hammam-lif[13] |
01/05 21:30 |
24 KT |
Stade Gabesien[12] C. A. Bizertin[5] |
01/05 21:45 |
24 KT |
Esperance Sportive de Tunis[3] Co Sidi Bouzid[7] |
01/05 21:55 |
24 KT |
Us Ben Guerdane[10] Club Sportif Sfaxien[1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Estonia |
||
01/05 17:00 |
10 KT |
Fci Tallinn B Tartu FS Santos |
01/05 17:00 |
10 KT |
Nomme Jk Kalju Ii Vandra Jk Vaprus |
Lịch thi đấu Hạng 2 Slovenia |
||
01/05 22:00 |
24 KT |
Triglav Gorenjska Tinex Sencur |
01/05 22:00 |
24 KT |
NK Aluminij NK Ptuj Drava |
Lịch thi đấu Hạng 2 Victorian Úc |
||
01/05 12:00 |
10 KT |
Goulburn Valley Suns[12] Ballarat Red Devils[10] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Slovakia |
||
01/05 15:30 |
Relegation West KT |
Spartak Trnava B Dukla Banska Bystrica |
01/05 15:30 |
Championship Group KT |
Slovan Bratislava B Lokomotiva Kosice |
01/05 21:00 |
Relegation West KT |
Dunajska Luzna Sfm Senec |
01/05 21:00 |
Championship Group KT |
FK Pohronie MFK Kosice |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Bắc Gotaland |
||
01/05 21:00 |
4 KT |
Rynninge IK Skoftebyns If |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Nam Svealand |
||
01/05 21:00 |
4 KT |
Konyaspor KIF Karlslunds If Hfk |
Lịch thi đấu Hạng 2 Litva |
||
01/05 16:00 |
6 KT |
Trakai Ii[10] FBK Kaunas[16] |
01/05 17:00 |
6 KT |
Silute[12] Dziugas Telsiai[5] |
01/05 22:00 |
6 KT |
Minija Fk Zalgiris Vilnius 2 |
Lịch thi đấu Đảo Faroe |
||
01/05 21:00 |
9 KT |
IF Fuglafjordur[6] HB Torshavn[2] |
01/05 21:00 |
9 KT |
Ki Klaksvik[5] Toftir B68[10] |
01/05 21:00 |
9 KT |
Vikingur Gotu[2] B36 Torshavn[3] |
01/05 21:00 |
9 KT |
NSI Runavik[4] Ab Argir[9] |
01/05 21:00 |
9 KT |
Skala Itrottarfelag[8] Tb Tuoroyri[7] |
Lịch thi đấu Zimbabwe |
||
01/05 20:00 |
4 KT |
Dynamos Fc Caps United Fc |
01/05 20:00 |
4 KT |
Bulawayo City Highlanders Fc |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Nam Phi |
||
01/05 20:00 |
27 KT |
Witbank Spurs Thanda Royal Zulu |
01/05 20:00 |
27 KT |
Cape Town Highlands Park |
Lịch thi đấu U21 Séc |
||
01/05 15:15 |
KT |
Slavia Praha U21[7] Teplice U21[3] |
01/05 16:00 |
KT |
Vysocina Jihlava U21[10] Ceske Budejovice U21[14] |
01/05 16:05 |
KT |
Mlada Boleslav U21[4] Viktoria Plzen U21[9] |
01/05 18:00 |
KT |
Baumit Jablonec U21[6] Dukla Praha U21[16] |
01/05 22:00 |
KT |
Fotbal Trinec U21[15] Hradec Kralove U21[13] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Norrland |
||
01/05 20:00 |
4 KT |
Gallivare Malmbergets Ff Sandvikens IF |
01/05 20:00 |
4 KT |
Anundsjo If Skelleftea Ff |
Lịch thi đấu Nữ Đức |
||
01/05 19:00 |
KT |
Nữ Bayern Munich[1] Nữ Bayer Leverkusen[10] |
01/05 19:00 |
KT |
Nữ Sc Freiburg[5] Nữ Sc Sand[4] |
Lịch thi đấu Nigeria |
||
01/05 22:00 |
14 KT |
Enyimba International[18] Lobi Stars[6] |
01/05 22:00 |
14 KT |
Sunshine Stars Kano Pillars |
01/05 22:00 |
14 KT |
Rivers United Enugu Rangers International |
01/05 22:00 |
14 KT |
Niger Tornadoes El Kanemi Warriors |
01/05 22:00 |
14 KT |
Nasarawa United Warri Wolves |
01/05 22:00 |
14 KT |
Ifeanyi Ubah Abia Warriors |
01/05 22:20 |
14 KT |
Shooting Stars Sc Plateau United |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hồng Kông |
||
01/05 12:30 |
24 KT |
Kwai Tsing District Fa Citizen |
01/05 12:30 |
24 KT |
Shatin Sports Convoy Sun Hei |
01/05 14:30 |
24 KT |
Yau Tsim Mong Ft[4] Double Flower Fa[9] |
01/05 14:30 |
24 KT |
Metro Gallery Sun Source[11] Kwun Tong Fa[14] |
01/05 14:30 |
24 KT |
Wofoo Tai Po[1] Hong Kong FC[2] |
01/05 14:30 |
24 KT |
Tai Chung Wan Chai Sf |
01/05 15:30 |
24 KT |
Lucky Mile Wing Yee Ft |
Lịch thi đấu Lebanon |
||
01/05 19:30 |
20 KT |
Trables Sports Club Salam Zgharta |
01/05 19:30 |
20 KT |
Al-Ahed Shabab Sahel |
01/05 19:30 |
20 KT |
Al Hikma Shabab Al Ghazieh |
Lịch thi đấu Brazil Campeonato do Nordeste Primeira |
||
02/05 02:00 |
KT |
Campinense Pb Santa Cruz (PE)[BRA D2-2] |
Lịch thi đấu Cúp Châu Âu nữ |
||
01/05 20:15 |
bán kết KT |
Nữ Eintracht Frankfurt[GER WD1-3] Nữ Wolfsburg[GER WD1-2] |
Lịch thi đấu Cúp Liên Đoàn Ấn Độ |
||
01/05 18:30 |
KT |
Shillong Lajong FC[IND D1-6] East Bengal[IND D1-3] |
01/05 20:30 |
KT |
Mumbai FC[IND D1-5] Sporting Clube de Goa[IND D1-4] |
Lịch thi đấu Peru |
||
01/05 23:15 |
apertura KT |
Deportivo Union Comercio Deportivo Municipal |
02/05 01:30 |
apertura KT |
Alianza Atletico Comerciantes Unidos |
Lịch thi đấu Hạng nhất Mỹ |
||
02/05 02:05 |
loại KT |
Bethlehem Steel Louisville City |
02/05 03:00 |
loại KT |
New York Red Bulls B Charlotte Independence |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |