Lịch thi đấu Tây Ban Nha |
||
02/05 01:45 |
35 KT |
Real Sociedad[12] Levante[15] |
Lịch thi đấu Pháp |
||
02/05 01:30 |
35 KT |
Metz[19] Marseille[5] |
Lịch thi đấu Việt Nam |
||
01/05 16:00 |
12 KT |
Đồng Tháp[12] Hà Nội[9] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Pháp |
||
02/05 01:00 |
35 KT |
Tours FC[15] Clermont Foot[13] |
02/05 01:00 |
35 KT |
Sochaux[7] Chamois Niortais[12] |
02/05 01:00 |
35 KT |
Nancy[6] Ajaccio[17] |
02/05 01:00 |
35 KT |
Chateauroux[19] Valenciennes[16] |
02/05 01:00 |
35 KT |
AC Arles-Avignon[20] Creteil[14] |
02/05 01:00 |
35 KT |
Angers SCO[3] Orleans US 45[18] |
02/05 01:00 |
35 KT |
Auxerre[8] Ajaccio GFCO[2] |
02/05 01:00 |
35 KT |
Stade Lavallois MFC[10] Le Havre[9] |
Lịch thi đấu Bồ Đào Nha |
||
02/05 02:30 |
31 KT |
Vitoria Guimaraes[5] GD Estoril-Praia[12] |
Lịch thi đấu Scotland |
||
02/05 01:45 |
35 KT |
Celtic[1] Dundee[7] |
Lịch thi đấu Úc |
||
01/05 16:35 |
elimination final KT |
Adelaide United FC Brisbane Roar FC |
Lịch thi đấu Bỉ |
||
02/05 01:30 |
uefa cup qualific.po KT |
Oostende[3] Royal Excel Mouscron[2] |
02/05 01:30 |
uefa cup qualific.po KT |
Westerlo[4] KSC Lokeren[1] |
Lịch thi đấu Đan Mạch |
||
01/05 23:30 |
27 KT |
Aalborg BK[7] Hobro I.K.[6] |
Lịch thi đấu Séc |
||
01/05 22:59 |
28 KT |
Brno Vysocina Jihlava |
Lịch thi đấu Ireland |
||
02/05 01:45 |
11 KT |
Galway United[8] St Patrick's[5] |
02/05 02:00 |
11 KT |
Shamrock Rovers[3] Drogheda United[9] |
Lịch thi đấu Mexico |
||
02/05 07:30 |
clausura KT |
Morelia[18] Queretaro FC[12] |
02/05 09:30 |
clausura KT |
Club Tijuana[5] Atlas[4] |
Lịch thi đấu Nhà nghề Mỹ MLS |
||
02/05 07:00 |
qualifying KT |
Houston Dynamo[9] Dallas[4] |
02/05 09:15 |
qualifying KT |
Real Salt Lake[14] San Jose Earthquakes[13] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan |
||
02/05 01:00 |
37 KT |
RKC Waalwijk[20] Jong PSV Eindhoven[14] |
02/05 01:00 |
37 KT |
NEC Nijmegen[1] Jong Ajax Amsterdam[11] |
02/05 01:00 |
37 KT |
MVV Maastricht[12] Den Bosch[16] |
02/05 01:00 |
37 KT |
Twente Enschede Am.[13] Eindhoven[2] |
02/05 01:00 |
37 KT |
Helmond Sport[17] Achilles 29[18] |
02/05 01:00 |
37 KT |
Volendam[5] VVV Venlo[7] |
02/05 01:00 |
37 KT |
Emmen[4] Telstar[15] |
02/05 01:00 |
37 KT |
De Graafschap[6] Fortuna Sittard[19] |
02/05 01:00 |
37 KT |
Almere City FC[10] Roda JC Kerkrade[3] |
02/05 01:00 |
37 KT |
Oss[8] Sparta Rotterdam[9] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thụy Điển |
||
01/05 21:00 |
5 KT |
Mjallby AIF[8] Jonkopings Sodra IF[2] |
01/05 21:00 |
5 KT |
GAIS[10] Brommapojkarna[15] |
02/05 00:20 |
5 KT |
Syrianska FC Assyriska FF |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha |
||
01/05 22:00 |
42 KT |
Portimonense[11] Clube Desportivo Trofense[24] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Pháp |
||
02/05 01:00 |
31 KT |
Paris Fc Colmar |
02/05 01:00 |
31 KT |
Epinal GS Consolat Marseille |
02/05 01:00 |
31 KT |
Chambly US Boulogne |
02/05 01:00 |
31 KT |
Colomiers Bourg Peronnas |
02/05 01:00 |
31 KT |
Vendee Lucon Bastia CA |
02/05 01:00 |
31 KT |
Amiens JA Le Poire Sur Vie |
02/05 01:00 |
31 KT |
Frejus Saint-Raphael Strasbourg |
02/05 01:00 |
31 KT |
Istres Avranches |
02/05 01:30 |
31 KT |
Dunkerque Red Star 93 |
Lịch thi đấu Iran |
||
01/05 20:30 |
28 KT |
Padideh Mashhad[9] Naft Tehran[2] |
01/05 20:30 |
28 KT |
Esteghlal Khozestan[13] Sepahan[3] |
01/05 20:30 |
28 KT |
Saba Battery[8] Esteghlal Tehran[6] |
01/05 20:30 |
28 KT |
Persepolis[10] Peykan[14] |
01/05 20:30 |
28 KT |
Teraktor-Sazi[1] Gostaresh Folad[11] |
01/05 20:30 |
28 KT |
Malavan[12] Foolad Khozestan[4] |
01/05 20:30 |
28 KT |
Rah Ahan[16] Saipa[7] |
01/05 20:30 |
28 KT |
Zob Ahan[5] Naft Masjed Soleyman[15] |
Lịch thi đấu Hungary |
||
02/05 00:00 |
26 KT |
Paksi SE[5] Budapest Honved[13] |
Lịch thi đấu Romania |
||
02/05 01:00 |
30 KT |
Concordia Chiajna[11] Pandurii[10] |
Lịch thi đấu Bulgaria |
||
01/05 22:00 |
championship pool KT |
Beroe[4] CSKA Sofia[6] |
Lịch thi đấu UAE |
||
01/05 21:05 |
25 KT |
Al Ain Banni Yas |
01/05 21:05 |
25 KT |
Al Nasr Dubai Ittihad Kalba |
01/05 23:45 |
25 KT |
Al Ahli Dubai[5] Al Wehda UAE[4] |
01/05 23:45 |
25 KT |
Al-Jazira UAE[2] Al-Shabab UAE[3] |
Lịch thi đấu Nam Phi |
||
01/05 22:00 |
28 KT |
Moroka Swallows Maritzburg United |
Lịch thi đấu Trung Quốc |
||
01/05 18:30 |
8 KT |
Guangzhou R&F[4] Liaoning Whowin[9] |
01/05 18:35 |
8 KT |
Beijing Guoan[6] Shijiazhuang Ever Bright[10] |
01/05 18:45 |
8 KT |
ShenHua SVA FC[3] Guangzhou Evergrande FC[2] |
Lịch thi đấu Estonia |
||
01/05 22:59 |
9 KT |
JK Sillamae Kalev[4] Tartu JK Tammeka[6] |
Lịch thi đấu Hồng Kông |
||
01/05 13:30 |
17 KT |
Eastern A.A Football Team[2] Hong Kong Rangers FC[7] |
Lịch thi đấu Malaysia Premier League |
||
01/05 15:45 |
10 KT |
Selangor PKNS Kuala Lumpur SPA |
01/05 19:45 |
10 KT |
Pulau Pinang[4] UiTM[7] |
01/05 19:45 |
10 KT |
Terengganu B DKTT-Team[1] Kuantan FA[11] |
01/05 19:45 |
10 KT |
Kedah[2] DRB-Hicom[9] |
01/05 19:45 |
10 KT |
Johor Darul Takzim II Sabah FA |
01/05 19:45 |
10 KT |
Kuala Lumpur Negeri Sembilan |
Lịch thi đấu Singapore |
||
01/05 18:30 |
4 KT |
Albirex Niigata FC Hougang United FC |
01/05 19:30 |
5 KT |
DPMM FC[3] Balestier Khalsa FC[4] |
Lịch thi đấu Latvia |
||
01/05 18:00 |
5 KT |
Metta/LU Riga[7] Jelgava[6] |
Lịch thi đấu Litva |
||
01/05 21:30 |
11 KT |
Spyris Kaunas[7] Siauliai[10] |
01/05 23:30 |
11 KT |
FK Zalgiris Vilnius[2] Klaipedos Granitas[8] |
Lịch thi đấu Bolivia |
||
02/05 03:00 |
clausura KT |
Bolivar[1] Blooming[5] |
02/05 06:00 |
clausura KT |
Universitario de Sucre[10] Sport Boys Warnes[11] |
Lịch thi đấu AFF Cup Nữ |
||
01/05 16:00 |
bảng KT |
Nữ Thái Lan Australia Womens U20 |
01/05 18:30 |
bảng KT |
Nữ Lào Nữ Indonesia |
Lịch thi đấu Ai Cập |
||
01/05 21:00 |
21 KT |
Haras El Hedoud Alaab Damanhour |
01/05 21:00 |
21 KT |
El Gounah Alrga |
01/05 21:00 |
21 KT |
El Daklyeh Al Nasr Cairo |
01/05 22:59 |
21 KT |
Enppi[2] Ithad Al Shortah[8] |
01/05 22:59 |
21 KT |
EL Masry[13] Pyramids[19] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Paraguay |
||
01/05 21:00 |
4 KT |
Tacuary FBC Sportivo Trinidense |
02/05 04:00 |
4 KT |
Club Fernando De La Mora 3 De Febrero |
Lịch thi đấu Cúp Nhà Vua Ả Rập Xê Út |
||
01/05 22:59 |
tứ kết KT |
Al Shabab Ksa Al Taawon |
02/05 01:00 |
tứ kết KT |
Al Faisaly Harmah Al Hilal |
Lịch thi đấu Hạng 3 Ba Lan |
||
01/05 20:00 |
28 KT |
Limanovia Limanowa[18] Blekitni Stargard Szczecinski[8] |
01/05 22:00 |
28 KT |
Rakow Czestochowa[6] Okocimski KS Brzesko[14] |
01/05 22:00 |
28 KT |
Lks Nadwislan Gora[13] Stal Mielec[9] |
01/05 22:00 |
28 KT |
Siarka Tarnobrzeg[10] Puszcza Niepolomice[15] |
01/05 22:00 |
28 KT |
KS Energetyk ROW[4] Kotwica Kolobrzeg[16] |
Lịch thi đấu Bulgaria Division 2 |
||
01/05 22:00 |
26 KT |
Sozopol FC Vereya |
Lịch thi đấu Cúp Quốc gia Qatar |
||
01/05 22:45 |
chung kết KT |
Al Jaish (QAT) Al Duhail Lekhwia |
Lịch thi đấu Hạng 3 Áo vùng Mitte |
||
01/05 20:00 |
25 KT |
Sturm Graz Amat.[5] SAK Klagenfurt[14] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Latvia |
||
01/05 18:00 |
5 KT |
Fk Auda Riga[7] Ogres Fk 33[6] |
01/05 19:00 |
5 KT |
Fk Valmiera[1] Olaines Fk[4] |
01/05 19:00 |
5 KT |
Rezekne / Bjss[12] Staiceles Bebri[13] |
01/05 20:00 |
5 KT |
Fk Smiltene Bjss[9] Saldus[11] |
01/05 20:00 |
5 KT |
Varaviksne Liepaja[5] Rigas Futbola Skola[2] |
01/05 20:00 |
5 KT |
Jekabpils[16] Preilu[14] |
01/05 20:00 |
5 KT |
Salaspils[15] Jdfs Alberts[8] |
01/05 21:00 |
5 KT |
Riga Fc Tukums-2000 |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Nam Gotaland |
||
01/05 22:59 |
4 KT |
Hassleholms If IFK Hassleholm |
Lịch thi đấu Nam Úc Premier League |
||
01/05 15:30 |
12 KT |
The Cove Adelaide Victory |
Lịch thi đấu Italia C1A |
||
01/05 20:00 |
37 KT |
Renate Ac[16] Alessandria[4] |
01/05 20:00 |
37 KT |
Ac Monza[13] Bassano[2] |
01/05 20:00 |
37 KT |
Sudtirol[14] Giana[15] |
01/05 20:00 |
37 KT |
Feralpisalo[6] Lumezzane[17] |
01/05 20:00 |
37 KT |
Albinoleffe[20] Mantova[10] |
01/05 20:00 |
37 KT |
Como[5] Pavia[3] |
01/05 20:00 |
37 KT |
Real Vicenza[8] Pordenone[19] |
01/05 20:00 |
37 KT |
Venezia[9] Pro Patria[18] |
01/05 20:00 |
37 KT |
Cremonese[12] Sassari Torres[11] |
01/05 20:00 |
37 KT |
Novara[1] Arezzo[7] |
Lịch thi đấu Cúp Italia U19 |
||
01/05 23:15 |
KT |
Lazio U19 AS Roma U19 |
Lịch thi đấu Hạng 3 Israel |
||
01/05 19:00 |
north KT |
Beitar Nahariya[15] Karmiel Safed[12] |
01/05 19:00 |
north KT |
Hapoel Katamon Jerusalem[1] Maccabi Ironi Kiryat Ata[6] |
01/05 19:00 |
north KT |
Hapoel Herzliya[3] Maccabi Tzur Shalom[10] |
01/05 19:00 |
north KT |
Maccabi Daliyat Karmel[8] Maccabi Um El Fahem[16] |
01/05 19:00 |
north KT |
Givat Olga[5] Hapoel Hadera[11] |
01/05 19:00 |
north KT |
Ironi Nesher[2] Maccabi Maalot Tarshiha[9] |
01/05 19:00 |
north KT |
Hapoel Migdal Haemek[7] Hapoel Beit Shean[4] |
01/05 19:00 |
north KT |
Hapoel Asi Gilboa[14] Bnei Majd Kurum[13] |
01/05 19:30 |
south KT |
Hapoel Mahane Yehuda[6] Hapoel Marmorek Irony Rehovot[4] |
01/05 19:30 |
south KT |
Maccabi Kabilio Jaffa[14] Kfar Kasem[10] |
01/05 19:30 |
south KT |
Sektzia Nes Tziona[5] Maccabi Beer Sheva[15] |
01/05 19:30 |
south KT |
Hapoel Azor[13] Hapoel Hod Hasharon[8] |
01/05 19:30 |
south KT |
Shikun Hamizrah[12] Maccabi Lroni Kiryat Malakhi[16] |
01/05 19:30 |
south KT |
Hapoel Morasha Ramat Hasharon[11] Hapoel Kfar Shalem[7] |
01/05 19:30 |
south KT |
Beitar Kfar Saba Shlomi[3] Hapoel Ashkelon[1] |
Lịch thi đấu Kuwait |
||
01/05 22:59 |
25 KT |
Khaitan[8] Al Jahra[5] |
01/05 22:59 |
25 KT |
Al Salmiyah[4] Al Fahaheel Sc[12] |
02/05 01:15 |
25 KT |
Al Sahel[13] Al Ttadamon[14] |
02/05 01:15 |
25 KT |
Al-Nasar[11] Kazma[6] |
Lịch thi đấu Bắc Ireland |
||
02/05 01:45 |
playoff KT |
Warrenpoint Town Bangor City FC |
Lịch thi đấu Italia Primavera |
||
01/05 17:00 |
groups b KT |
Perugia Youth[9] AC Milan U19[2] |
01/05 20:00 |
groups a KT |
Pro Vercelli Youth[8] Fiorentina U19[1] |
Lịch thi đấu Macao |
||
01/05 18:30 |
12 KT |
Lai Chi Benfica De Macau |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đông Đan Mạch |
||
01/05 18:00 |
22 KT |
Svebolle[16] Avedore IF[11] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Iceland |
||
01/05 21:00 |
1 KT |
Vaengir Jupiters Gnupverjar |
01/05 21:00 |
1 KT |
Vidir Gardur Kria |
01/05 21:00 |
1 KT |
Arborg Kongarnir |
01/05 21:00 |
1 KT |
Kb Breidholt Throttur Vogur |
01/05 21:00 |
1 KT |
Skinandi Kfr Hvolsvollur |
01/05 21:00 |
1 KT |
Hottur Egilsstadir Hrafnkell Freysgodi |
Lịch thi đấu Victorian Úc |
||
01/05 17:15 |
11 KT |
Port Melbourne Sharks[6] South Melbourne[2] |
01/05 17:30 |
11 KT |
Pascoe Vale Sc[8] Green Gully Cavaliers[9] |
01/05 17:30 |
11 KT |
Oakleigh Cannons[12] Dandenong Thunder[11] |
Lịch thi đấu Azerbaijan |
||
01/05 19:00 |
32 KT |
Simurq Zakatali[5] FK Inter Baku[2] |
01/05 22:00 |
32 KT |
Neftci Baku[4] Standard Sumqayit[8] |
Lịch thi đấu Georgia |
||
01/05 20:00 |
26 KT |
Guria Lanchkhuti[10] Baia Zugdidi[12] |
01/05 20:00 |
26 KT |
Shukura Kobuleti[8] Merani Martvili[11] |
Lịch thi đấu Paraguay |
||
02/05 05:00 |
apertura KT |
Rubio Nu Asuncion[10] Sportivo Luqueno[6] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Tây Ban Nha |
||
02/05 00:00 |
36 KT |
CD San Roque[11] UCAM Murcia[2] |
02/05 00:00 |
36 KT |
CD El Palo[18] UD Marbella[12] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Ireland |
||
02/05 01:45 |
9 KT |
Cabinteely[7] Finn Harps[1] |
02/05 01:45 |
9 KT |
Waterford United Wexford Youths |
02/05 02:00 |
9 KT |
Shelbourne[5] UC Dublin UCD[4] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm D |
||
01/05 19:00 |
3 KT |
Rodde Forde IL |
01/05 22:00 |
3 KT |
Molde B[13] Strindheim IL[8] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm A |
||
01/05 19:00 |
3 KT |
Mjolner[13] Senja[10] |
01/05 21:00 |
3 KT |
Skeid Oslo[11] Lyn Oslo[14] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ukraina |
||
01/05 18:00 |
24 KT |
Stal Dniprodzherzhynsk[2] Dinamo Kyiv B[6] |
01/05 20:00 |
24 KT |
Helios Kharkiv[11] Hirnyk Sport[3] |
01/05 20:30 |
24 KT |
Naftovik Ukrnafta[8] Nyva Ternopil[13] |
01/05 21:00 |
24 KT |
Desna Chernihiv[5] Zirka Kirovohrad[7] |
01/05 22:00 |
24 KT |
Ternopil[4] Bukovyna Chernivtsi[16] |
01/05 22:00 |
24 KT |
PFC Oleksandria[1] Fk Poltava[10] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm C |
||
01/05 20:00 |
3 KT |
FK Vidar[5] Vindbjart[9] |
01/05 20:00 |
3 KT |
Fana[4] Vard Haugesund[14] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Israel |
||
01/05 20:00 |
relegation playoff KT |
Ironi Tiberias[7] Hakoah Amidar Ramat Gan FC[8] |
01/05 20:00 |
relegation playoff KT |
Hapoel Rishon Letzion[6] Maccabi Herzliya[5] |
01/05 20:00 |
relegation playoff KT |
Beitar Tel Aviv Ramla[2] Hapoel Natzrat Illit[3] |
01/05 20:00 |
promotion playoff KT |
Hapoel Bnei Lod[4] Hapoel Kfar Saba[2] |
Lịch thi đấu Đức vùng Bayern |
||
02/05 00:00 |
31 KT |
Bayern Munich II[2] SpVgg Bayreuth[6] |
02/05 00:00 |
31 KT |
Tsv Buchbach[10] Ingolstadt 04 Am[5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Áo |
||
01/05 23:30 |
31 KT |
Austria Lustenau[5] LASK Linz[3] |
01/05 23:30 |
31 KT |
Mattersburg[2] St.Polten[6] |
01/05 23:30 |
31 KT |
SV Horn[8] TSV Hartberg[10] |
01/05 23:30 |
31 KT |
Floridsdorfer AC Wien[9] Kapfenberg Superfund[4] |
02/05 01:30 |
31 KT |
Liefering[1] Wacker Innsbruck[7] |
Lịch thi đấu Colombia |
||
02/05 08:00 |
apertura KT |
Envigado[1] Independiente Santa Fe[4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan |
||
01/05 22:00 |
28 KT |
Bytovia Bytow[13] GKS Tychy[16] |
01/05 23:45 |
28 KT |
Wisla Plock[2] Widzew lodz[18] |
02/05 00:00 |
28 KT |
Chrobry Glogow[14] GKS Katowice[12] |
02/05 00:00 |
28 KT |
Zaglebie Lubin[1] Dolcan Zabki[5] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Hàn Quốc |
||
01/05 17:00 |
7 KT |
Changwon City[5] Gangneung[8] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Nam |
||
01/05 20:00 |
4 KT |
Husqvarna FF[11] Lunds BK[12] |
01/05 20:00 |
4 KT |
Eskilsminne IF[9] Landskrona BoIS[13] |
Lịch thi đấu Jordan |
||
01/05 22:59 |
21 KT |
Al-Faisaly[8] AL-Sareeh[6] |
01/05 22:59 |
21 KT |
Shabab AlOrdon[11] Ethad Al-Ramtha[12] |
Lịch thi đấu Uzbekistan |
||
01/05 20:30 |
7 KT |
Nasaf Qarshi[1] Lokomotiv Tashkent[6] |
01/05 21:30 |
7 KT |
Pakhtakor Tashkent[7] Navbahor Namangan[10] |
Lịch thi đấu Luxembourg |
||
01/05 22:00 |
23 KT |
Jeunesse Esch Wiltz 71 |
Lịch thi đấu Bahrain |
||
01/05 21:35 |
17 KT |
Manama Club[5] Al-Muharraq[1] |
01/05 23:50 |
17 KT |
East Riffa[3] Al-hala[6] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Estonia |
||
01/05 18:00 |
9 KT |
Tallinna Levadia 2[4] Tartu FS Santos[7] |
01/05 18:00 |
9 KT |
Fci Tallinn B Vandra Jk Vaprus |
Lịch thi đấu Hạng 2 Slovakia |
||
01/05 22:00 |
relegation group(west) KT |
Stk 1914 Samorin[6] Slovan Bratislava B[4] |
01/05 22:00 |
relegation group(east) KT |
Bodva Moldava Nbodvou[4] Rimavska Sobota[1] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Vastra Gotaland |
||
01/05 19:00 |
4 KT |
Vinbergs If[1] If Angered United[5] |
01/05 19:00 |
4 KT |
Torslanda IK[2] Hogaborgs Bk[10] |
01/05 19:00 |
4 KT |
Kortedala If[13] Ytterby Is[8] |
01/05 19:00 |
4 KT |
Tenhults IF[4] Helsingborgs If Akademi[9] |
01/05 20:00 |
4 KT |
Dalstorps If[11] Jonsereds If[14] |
01/05 21:00 |
4 KT |
Assyriska Bk[3] Tvaakers IF[6] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Bắc Gotaland |
||
01/05 18:30 |
4 KT |
Stenungsunds If[8] Tibro AIK FK[7] |
01/05 20:00 |
4 KT |
Karlslunds If Hfk[9] Vanersborg[12] |
01/05 20:00 |
4 KT |
Nordvarmland Ff[11] Grebbestads If[4] |
01/05 21:00 |
4 KT |
Lidkopings Fk[14] Skovde AIK[5] |
01/05 21:00 |
4 KT |
Ifk Skovde[10] Trollhattan[1] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Nam Svealand |
||
01/05 19:00 |
4 KT |
Varmdo IF[3] Vimmerby IF[4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Litva |
||
01/05 17:00 |
6 KT |
Baltija Panevezys Kazlu Ruda |
01/05 19:00 |
6 KT |
Silute Auska |
01/05 19:00 |
6 KT |
Krazante FBK Kaunas |
01/05 21:00 |
6 KT |
Kruoja Pakruojis Ii Palanga |
Lịch thi đấu Zimbabwe |
||
01/05 20:00 |
7 KT |
Platinum Tsholotsho |
Lịch thi đấu U19 Séc |
||
01/05 17:00 |
35 KT |
Mlada Boleslav U19[11] Brno U19[9] |
01/05 19:00 |
35 KT |
Teplice U19[19] Synot Slovacko U19[6] |
01/05 19:30 |
35 KT |
Bohemians 1905 U19[14] Opava U19[20] |
Lịch thi đấu U21 Nga |
||
01/05 16:00 |
26 KT |
Spartak Moscow Youth[2] Zenit St.petersburg Youth[11] |
01/05 18:00 |
26 KT |
Fk Rostov Youth[10] Akhmat Grozny Youth[16] |
Lịch thi đấu U21 Anh |
||
02/05 01:00 |
division 2 KT |
Reading U21[2] Aston Villa U21[7] |
Lịch thi đấu U21 Ukraina |
||
01/05 16:00 |
22 KT |
Zorya U21 Metalurg Donetsk U21 |
01/05 17:00 |
22 KT |
Illichivets U21 Karpaty Lviv U21 |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Slovakia |
||
01/05 23:15 |
chung kết KT |
Trencin[SVK D1-1] FK Senica[SVK D1-4] |
Lịch thi đấu Giải trẻ Ba Lan |
||
01/05 16:00 |
west KT |
Arka Gdynia Youth[9] Odra Opole Youth[10] |
01/05 17:00 |
west KT |
Slask Wroclaw Youth[11] Gornik Zabrze Youth[2] |
01/05 17:00 |
west KT |
Mks Kluczbork Youth[14] Olimpia Grudziadz Youth[15] |
01/05 17:00 |
east KT |
Jagiellonia Bialystok Youth[3] Stomil Olsztyn Youth[11] |
01/05 19:00 |
east KT |
Stal Rzeszow Youth[9] Wisla Pulawy Youth[16] |
Lịch thi đấu Peru |
||
01/05 22:59 |
apertura KT |
Cienciano[10] Leon de Huanuco[6] |
02/05 01:15 |
apertura KT |
Deportivo Union Comercio[8] Universitario de Deportes[4] |
02/05 03:30 |
apertura KT |
Alianza Atletico Club Deportivo Sport Loreto |
02/05 03:30 |
apertura KT |
Utc Cajamarca[12] Cusco FC[9] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Mỹ |
||
02/05 08:00 |
loại KT |
Austin Aztex Okc Energy Fc |
02/05 09:30 |
loại KT |
Tacoma Defiance Orange County Fc |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |