Lịch thi đấu Cup Nhà Vua Tây Ban Nha |
||
02/02 03:30 |
Semifinal KT |
Barcelona[SPA D1-1] Valencia[SPA D1-3] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Thổ Nhĩ Kỳ |
||
02/02 00:30 |
tứ kết KT |
Konyaspor[TUR D1-17] Galatasaray[TUR D1-1] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Hà Lan |
||
02/02 02:45 |
Quarter Final KT |
Willem II[HOL D1-14] Roda JC Kerkrade[HOL D1-17] |
Lịch thi đấu Cúp C1 Nam Mỹ |
||
02/02 05:15 |
2 KT |
Deportivo Tachira[VEN D1-7] Independiente Santa Fe[185] |
02/02 07:30 |
2 KT |
Olimpia Asuncion[PAR D1-2] Atletico Junior Barranquilla[229] |
02/02 07:30 |
2 KT |
Oriente Petrolero[BOL D1(c)-6] Jorge Wilstermann[BOL D1(c)-3] |
Lịch thi đấu Iran |
||
01/02 18:00 |
22 KT |
Gostaresh Folad[8] Siah Jamegan Khorasan[16] |
01/02 18:30 |
22 KT |
Naft Tehran[12] Peykan[9] |
Lịch thi đấu Andorra |
||
02/02 03:00 |
14 KT |
Encamp UE Sant Julia |
Lịch thi đấu Wales |
||
02/02 02:45 |
championship playoff KT |
Connah's QN[2] Bala Town[4] |
Lịch thi đấu Ấn Độ |
||
01/02 21:30 |
13 KT |
Mumbai City Jamshedpur |
Lịch thi đấu Qatar |
||
01/02 22:45 |
15 KT |
Al-Khuraitiat[12] Al-Sailiya[4] |
Lịch thi đấu Malaysia Premier League |
||
01/02 20:00 |
1 KT |
UiTM[6] Pulau Pinang[MAS SL-12] |
Lịch thi đấu Honduras |
||
01/02 22:59 |
clausura KT |
Real Sociedad Tocoa Upnfm |
02/02 08:15 |
clausura KT |
CD Vida[(a)-8] CD Olimpia[(a)-3] |
Lịch thi đấu Guatemala |
||
02/02 04:00 |
clausura KT |
Antigua Gfc Xelaju MC |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
01/02 13:00 |
tháng 2 KT |
Kuruvchi Kokand Qoqon[UZB D1-9] Istiklol Fergana[UZB D2-3] |
01/02 15:00 |
tháng 2 KT |
Sokol[RUS D2C-10] Rotor Volgograd B[RUS D2C-14] |
01/02 15:40 |
tháng 2 KT |
Oakleigh Cannons[AUS VPL-6] Guangzhou R&F[CHA CSL-5] |
01/02 17:00 |
tháng 1 KT |
St.Polten[AUT D1-10] Dynamo Moscow[RUS PR-12] |
01/02 17:00 |
tháng 2 KT |
Neman Grodno[BLR D1-6] Vigvam Smolevichy[BLR D2-2] |
01/02 17:00 |
tháng 2 KT |
Krupa[BOS PL-5] Gyirmot Se[HUN D2E-8] |
01/02 17:00 |
tháng 2 KT |
Samut Prakan City[THA PR-8] Sanfrecce Hiroshima[JPN D1-15] |
01/02 17:00 |
tháng 2 KT |
Neftchi Fargona[UZB D1-15] Sementchi Quvasoy[UZB D2-1] |
01/02 17:00 |
tháng 2 KT |
Alay Osh Mashal Muborak[UZB D1-8] |
01/02 17:00 |
tháng 2 KT |
1. Tatran Presov[SVK D1-11] Lokomotiva Kosice[SVK D2-3] |
01/02 17:00 |
tháng 2 KT |
Shonan Bellmare[JPN D2-1] Malaga[SPA D1-20] |
01/02 17:00 |
tháng 2 KT |
Malaga Shonan Bellmare |
01/02 18:00 |
tháng 2 KT |
Akademia[RUS D2S-11] Dynamo Stavropol[RUS D2S-17] |
01/02 19:00 |
tháng 2 KT |
MSK Zilina[SVK D1-2] Shandong Taishan[CHA CSL-6] |
01/02 19:00 |
tháng 2 KT |
Zaglebie Lubin[POL D1-5] FK Vozdovac Beograd[SER D1-6] |
01/02 19:30 |
tháng 2 KT |
Torpedo Zhodino Gorodeya |
01/02 19:30 |
tháng 2 KT |
Minyor Pernik Belasica Strumica[MKD D2East-1] |
01/02 20:00 |
tháng 2 KT |
Ermis Aradippou[CYP D1-8] Partizan Belgrade[SER D1-2] |
01/02 20:30 |
tháng 1 KT |
Strommen[NOR AL-11] Stabaek[NOR D1-9] |
01/02 21:00 |
tháng 2 KT |
Tromso IL[NOR D1-11] Rubin Kazan[RUS PR-11] |
01/02 21:00 |
tháng 1 KT |
Triglav Gorenjska[SLO D1-9] MFK Ruzomberok[SVK D1-5] |
01/02 21:00 |
tháng 2 KT |
F91 Dudelange[LUX D1-2] Orebro[SWE D1-11] |
01/02 21:00 |
tháng 2 KT |
Dukla Praha[CZE D1-10] FK Rostov[RUS PR-9] |
01/02 21:10 |
tháng 2 KT |
Jagiellonia Bialystok[POL D1-4] Karpaty Lviv[UKR D1-11] |
01/02 22:00 |
tháng 1 KT |
Viktoria Plzen Legia Warszawa |
01/02 22:30 |
tháng 2 KT |
Ranheim IL[NOR AL-4] Stjordals Blink[NOR D4-5] |
02/02 00:00 |
tháng 1 KT |
Levanger[NOR AL-7] Steinkjer[NOR D4-27] |
02/02 00:00 |
tháng 2 KT |
Orgryte Savedalens IF |
02/02 01:00 |
tháng 2 KT |
Atvidabergs FF Afk Linkoping |
02/02 02:45 |
tháng 2 KT |
Sligo Rovers[IRE PR-7] Finn Harps[IRE D1-6] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Brazil |
||
02/02 04:15 |
1 KT |
Urt Mg Parana PR |
02/02 06:30 |
1 KT |
Novo Hamburgo RS[BRA CGD1-12] Paysandu (PA)[BRA PA-2] |
Lịch thi đấu Iceland Reykjavik Tournament |
||
02/02 02:00 |
bán kết KT |
Fjolnir[ICE PR-10] Leiknir Reykjavik[ICE D1-5] |
02/02 04:00 |
bán kết KT |
KR Reykjavik[ICE PR-4] Fylkir[ICE D1-1] |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Algeria |
||
01/02 22:59 |
1/16 KT |
Mc Alger[ALG D1-4] Cr Belouizdad[ALG D1-11] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bahrain |
||
01/02 22:00 |
10 KT |
Al Ittifaq[9] Isa Town[4] |
01/02 22:00 |
10 KT |
Sitra Qalali |
Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico |
||
01/02 10:00 |
clausura KT |
Csyd Dorados De Sinaloa[(a)-12] Alebrijes De Oaxaca[(a)-5] |
Lịch thi đấu Jordan |
||
01/02 20:00 |
13 KT |
Al-Ahli That Ras |
01/02 22:30 |
13 KT |
Al Aqaba Sc[11] Ramtha SC[2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hy Lạp |
||
01/02 20:00 |
14 KT |
OFI Crete Giorgos Karaiskakis |
Lịch thi đấu U19 Việt Nam |
||
01/02 13:25 |
groups KT |
U19 Cần Thơ U19 Tây Ninh |
01/02 14:00 |
groups KT |
U19 Hà Nội U19 Than Quảng Ninh |
01/02 15:00 |
groups KT |
U19 Công An Nhân Dân U19 Thể Công |
01/02 15:00 |
groups KT |
U19 Hà Tĩnh U19 Shb Đà Nẵng |
01/02 15:00 |
groups KT |
U19 Quảng Nam U19 Sông Lam Nghệ An |
01/02 15:00 |
groups KT |
U19 TP Hồ Chí Minh U19 Đắk Lắk |
01/02 15:35 |
groups KT |
U19 Đồng Tháp U19 Becamex Bình Dương |
01/02 16:00 |
groups KT |
U19 Nam Định U19 Pvf Việt Nam |
01/02 17:15 |
groups KT |
U19 Khatoco Khánh Hòa U19 Hoàng Anh Gia Lai |
01/02 17:40 |
groups KT |
U19 Đồng Nai U19 Đồng Tâm Long An |
Lịch thi đấu Cúp Hoàng tử Faisal bin Fahad |
||
01/02 19:35 |
KT |
Al Shabab U21[4] Al Fateh U21[2] |
Lịch thi đấu Nigeria |
||
01/02 22:00 |
6 KT |
Enugu Rangers International Rivers United |
01/02 22:00 |
6 KT |
Go Round Omoku Nasarawa United |
01/02 22:00 |
6 KT |
Kwara United Lobi Stars |
Lịch thi đấu U20 Scotland |
||
02/02 01:00 |
KT |
Celtic U20[2] Hamilton Fc U20[7] |
Lịch thi đấu Brazil Campeonato do Nordeste Primeira |
||
02/02 05:00 |
KT |
CRB AL[BRA D2-15] Confianca Se[BRA SE-5] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |