Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh |
||
01/02 20:30 |
23 KT |
Arsenal Aston Villa |
01/02 22:59 |
23 KT |
Southampton Swansea City |
Lịch thi đấu Tây Ban Nha |
||
01/02 18:00 |
21 KT |
Levante[19] Athletic Bilbao[13] |
01/02 22:59 |
21 KT |
Almeria[18] Getafe[16] |
02/02 01:00 |
21 KT |
Sevilla[5] Espanyol[9] |
02/02 03:00 |
21 KT |
Barcelona[2] Villarreal[6] |
Lịch thi đấu Italia |
||
01/02 18:30 |
21 KT |
US Sassuolo Calcio[11] Inter Milan[9] |
01/02 21:00 |
21 KT |
Atalanta[15] Cagliari[17] |
01/02 21:00 |
21 KT |
Palermo[8] Hellas Verona[14] |
01/02 21:00 |
21 KT |
Udinese[13] Juventus[1] |
01/02 21:00 |
21 KT |
Cesena[19] Lazio[3] |
01/02 21:00 |
21 KT |
Chievo[18] Napoli[5] |
01/02 21:00 |
21 KT |
Torino[12] Sampdoria[4] |
02/02 02:45 |
21 KT |
AC Milan[10] Parma[20] |
Lịch thi đấu Đức |
||
01/02 21:30 |
18 KT |
Werder Bremen[16] Hertha Berlin[13] |
01/02 23:30 |
18 KT |
Augsburg[6] Hoffenheim[7] |
Lịch thi đấu Pháp |
||
01/02 20:00 |
23 KT |
Caen Saint-Etienne |
01/02 22:59 |
23 KT |
Bordeaux Guingamp |
02/02 03:00 |
23 KT |
Monaco Lyon |
Lịch thi đấu Việt Nam |
||
01/02 16:00 |
6 KT |
Cần Thơ FC[13] Becamex Bình Dương[2] |
01/02 16:30 |
6 KT |
Đà Nẵng[14] Hải Phòng[1] |
01/02 16:30 |
6 KT |
Sông Lam Nghệ An[10] Thanh Hóa[4] |
01/02 17:00 |
6 KT |
Khánh Hòa[9] Đồng Tâm Long An[5] |
Lịch thi đấu Hà Lan |
||
01/02 18:30 |
20 KT |
Feyenoord Rotterdam[3] ADO Den Haag[15] |
01/02 20:30 |
20 KT |
Utrecht[11] Zwolle[4] |
01/02 20:30 |
20 KT |
Vitesse Arnhem[12] Ajax Amsterdam[2] |
01/02 22:45 |
20 KT |
AZ Alkmaar[5] Heracles Almelo[16] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha |
||
01/02 22:59 |
23 KT |
Recreativo Huelva[20] Alaves[12] |
01/02 22:59 |
23 KT |
Girona[5] Alcorcon[9] |
02/02 00:15 |
23 KT |
Valladolid[3] CD Lugo[15] |
Lịch thi đấu Bồ Đào Nha |
||
01/02 22:59 |
19 KT |
Rio Ave[8] GD Estoril-Praia[7] |
01/02 22:59 |
19 KT |
Academica Coimbra[16] Maritimo[11] |
01/02 22:59 |
19 KT |
Gil Vicente[18] Vitoria Setubal[14] |
02/02 01:00 |
19 KT |
Arouca[15] Sporting Lisbon[3] |
02/02 03:15 |
19 KT |
Porto[2] Pacos Ferreira[10] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Anh |
||
01/02 22:00 |
28 KT |
Bristol City Fleetwood Town |
02/02 01:00 |
28 KT |
Walsall Gillingham |
Lịch thi đấu Úc |
||
01/02 13:00 |
15 KT |
Melbourne City[6] Western Sydney[10] |
Lịch thi đấu Bỉ |
||
01/02 20:30 |
24 KT |
KSC Lokeren Gent |
02/02 00:00 |
24 KT |
Anderlecht Zulte-Waregem |
02/02 02:00 |
24 KT |
Lierse Standard Liege |
Lịch thi đấu Thổ Nhĩ Kỳ |
||
01/02 18:00 |
18 KT |
Konyaspor[14] Eskisehirspor[13] |
01/02 18:00 |
18 KT |
Genclerbirligi[10] Rizespor[16] |
01/02 21:00 |
18 KT |
Besiktas[3] Mersin Idman Yurdu[8] |
02/02 01:00 |
18 KT |
Galatasaray[2] Bursaspor[4] |
Lịch thi đấu Mexico |
||
01/02 10:00 |
clausura KT |
Atlas[2] Pumas UNAM[14] |
02/02 01:00 |
clausura KT |
Toluca[4] Leones Univ Guadalajara[9] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan |
||
01/02 20:30 |
22 KT |
MVV Maastricht[19] Roda JC Kerkrade[3] |
01/02 20:30 |
22 KT |
NEC Nijmegen Helmond Sport |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha |
||
01/02 22:00 |
25 KT |
Porto B[8] SC Covilha[9] |
01/02 22:00 |
25 KT |
SC Farense[16] CF Uniao Madeira[10] |
01/02 22:00 |
25 KT |
Chaves[5] Atletico Clube Purtugal[19] |
01/02 22:00 |
25 KT |
Portimonense[6] Maritimo B[23] |
01/02 22:00 |
25 KT |
Vitoria Guimaraes B[11] UD Oliveirense[2] |
01/02 22:00 |
25 KT |
SC Freamunde[3] Academico Viseu[15] |
01/02 22:00 |
25 KT |
Desportivo de Tondela[1] Clube Desportivo Trofense[24] |
01/02 22:00 |
25 KT |
Olhanense SC[20] Feirense[7] |
01/02 22:59 |
25 KT |
Santa Clara[22] Sporting CP B[12] |
01/02 22:59 |
25 KT |
Beira Mar[18] Oriental Lisboa[13] |
01/02 22:59 |
25 KT |
SL Benfica B[4] Leixoes[14] |
Lịch thi đấu Israel |
||
02/02 01:15 |
20 KT |
Beitar Jerusalem[4] Hapoel Ironi Kiryat Shmona[2] |
Lịch thi đấu Hy Lạp |
||
01/02 20:00 |
21 KT |
Panathinaikos Platanias FC |
01/02 22:15 |
21 KT |
Pas Giannina Kerkyra |
01/02 22:15 |
21 KT |
PAE Levadiakos Xanthi |
01/02 22:15 |
21 KT |
Ergotelis Niki Volou |
02/02 00:30 |
21 KT |
Veria FC Olympiakos |
Lịch thi đấu Đảo Sip |
||
01/02 21:00 |
18 KT |
Omonia Nicosia FC[4] Doxa Katokopias[11] |
01/02 21:00 |
18 KT |
Othellos Athienou[10] Anorthosis Famagusta FC[5] |
01/02 22:59 |
18 KT |
AEL Limassol[7] AEK Larnaca[3] |
Lịch thi đấu Cúp bóng đá Châu Phi |
||
01/02 22:59 |
Quarter Final KT |
Ghana[37] Guinea[39] |
02/02 02:30 |
Quarter Final KT |
Bờ Biển Ngà[28] Algeria[18] |
Lịch thi đấu Wales |
||
01/02 20:00 |
championship playoff KT |
Airbus[2] Bala Town[9] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Ấn Độ |
||
01/02 18:00 |
4 KT |
Sporting Clube de Goa[6] Salgaocar Sports Club[9] |
01/02 18:00 |
4 KT |
East Bengal[7] Shillong Lajong FC[4] |
01/02 20:30 |
4 KT |
Pune FC[2] Mumbai FC[11] |
Lịch thi đấu Maroc |
||
01/02 20:30 |
17 KT |
Kawkab de Marrakech[2] OCK Olympique de Khouribga[7] |
01/02 21:30 |
17 KT |
Union Touarga Sport Rabat[6] KAC de Kenitra[12] |
01/02 22:30 |
17 KT |
Itihad Khemisset[14] RCA Raja Casablanca Atlhletic[4] |
02/02 01:30 |
17 KT |
Wydad Casablanca[1] Maghreb Fez[15] |
Lịch thi đấu Costa Rica |
||
02/02 03:30 |
Clausura KT |
CS Uruguay De Coronado[11] Deportivo Saprissa[1] |
02/02 04:00 |
Clausura KT |
Limon Universidad de Costa Rica |
02/02 04:00 |
Clausura KT |
As Pumas Generalena Santos De Guapiles |
02/02 04:00 |
Clausura KT |
AD Carmelita AD Belen Siglo |
02/02 06:00 |
Clausura KT |
Alajuelense Perez Zeledon |
02/02 06:00 |
Clausura KT |
Cartagines Deportiva SA Herediano |
Lịch thi đấu Ecuador |
||
01/02 23:30 |
apertura KT |
Liga Dep. Universitaria Quito CD El Nacional |
02/02 00:00 |
apertura KT |
Sociedad Deportivo Quito Club Sport Emelec |
02/02 02:00 |
apertura KT |
Mushuc Runa Deportivo Cuenca |
Lịch thi đấu El Salvador |
||
02/02 04:00 |
Clausura KT |
Alianza Santa Tecla |
02/02 04:00 |
Clausura KT |
Juventud Independiente CD Dragon |
02/02 04:30 |
Clausura KT |
CD FAS Cd Pasaquina |
Lịch thi đấu Bolivia |
||
02/02 02:00 |
clausura KT |
Nacional Potosi[9] Real Potosi[12] |
02/02 03:00 |
clausura KT |
Jorge Wilstermann[8] Oriente Petrolero[6] |
02/02 04:15 |
clausura KT |
Universitario de Sucre[7] Bolivar[1] |
02/02 06:30 |
clausura KT |
Blooming[3] San Jose[4] |
Lịch thi đấu Guatemala |
||
02/02 00:00 |
clausura KT |
CSD Municipal[2] CD Malacateco[5] |
02/02 00:30 |
clausura KT |
Antigua Gfc Universidad de San Carlos |
02/02 01:00 |
clausura KT |
Coatepeque[12] Guastatoya[8] |
02/02 01:00 |
clausura KT |
Halcones CD Suchitepequez |
Lịch thi đấu Scotland League Cup |
||
01/02 20:30 |
bán kết KT |
Celtic Glasgow Rangers |
Lịch thi đấu Malta Premier League |
||
01/02 20:00 |
1a fase KT |
Sliema Wanderers FC Birkirkara FC |
01/02 22:00 |
1a fase KT |
Valletta FC Balzan Youths |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Malta |
||
01/02 20:00 |
16 KT |
Lija Athletic Melita Fc |
01/02 20:00 |
16 KT |
Pembroke Athleta St Andrews |
01/02 22:00 |
16 KT |
Birzebbuga St Georges |
01/02 22:15 |
16 KT |
Rabat Ajax Vittoriosa Stars |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
01/02 10:30 |
tháng 2 KT |
Kashima Antlers[JPN D1-3] Oita Trinita[JPN D2-7] |
01/02 13:35 |
tháng 2 KT |
Blacktown City Demons[AUS NSW-3] Sydney United[AUS NSW-9] |
01/02 14:05 |
tháng 2 KT |
Brisbane Wolves[AUS BPL-1] SWQ Thunder[AUS QSL-14] |
01/02 14:30 |
tháng 2 KT |
North Eastern Metrostars[AUS SASL-1] Hume City[AUS VPL-6] |
01/02 15:30 |
tháng 1 KT |
Sutherland Sharks[AUS NSW-6] Marconi Stallions[AUS NSW-8] |
01/02 15:35 |
tháng 2 KT |
Rockdale City Suns[AUS NSW-5] South Coast Wolves[AUS NSW-7] |
01/02 16:10 |
tháng 2 KT |
Queensland Lions SC[AUS BPL-3] Eastern Suburbs[AUS BPL-4] |
01/02 16:15 |
tháng 2 KT |
Taringa Rovers Brisbane City SC[AUS QSL-7] |
01/02 17:00 |
tháng 2 KT |
Torpedo Zhodino[BLR D1-2] Slutsksakhar Slutsk |
01/02 17:05 |
tháng 2 KT |
Thai Honda Fc Ayutthaya Fc[THA D1-6] |
01/02 18:00 |
tháng 2 KT |
Slavoj Vysehrad Kraluv Dvur |
01/02 18:55 |
tháng 2 KT |
Arema Malang Persib Bandung[IDN ISL-1] |
01/02 19:00 |
tháng 2 KT |
CFR Cluj[ROM D1-2] Gyirmot Se[HUN D2E-4] |
01/02 19:00 |
tháng 2 KT |
Sogndal Nest-Sotra |
01/02 19:05 |
tháng 2 KT |
Syrianska FC[SWE D2-10] Huddinge If[SWE D1N-8] |
01/02 19:45 |
tháng 2 KT |
Chiasso[SUI D2-8] Zurich[SUI D1-2] |
01/02 19:55 |
tháng 2 KT |
Degerfors IF[SWE D2-7] Carlstad United BK[SWE D2NG-1] |
01/02 20:00 |
tháng 2 KT |
Heidenheimer[GER D2-9] Fv Illertissen[GER RegB-4] |
01/02 20:00 |
tháng 2 KT |
Jerv Arendal[NOR D2-A-8] |
01/02 20:40 |
tháng 2 KT |
FK Napredak Krusevac Proleter Novi Sad |
01/02 21:00 |
tháng 2 KT |
GAIS[SWE D2-11] Ljungskile SK[SWE D2-3] |
01/02 22:00 |
tháng 2 KT |
Assyriska FF[SWE D2-14] Vasalunds IF[SWE D1N-5] |
01/02 22:00 |
tháng 2 KT |
Tallinna Levadia 2[EST D2-2] Tartu FS Santos[EST D2B-1] |
01/02 22:00 |
tháng 2 KT |
Meteor Praha Admira Praha[CZE CFL-16] |
01/02 22:59 |
tháng 2 KT |
Bodo Glimt[NOR D1-13] Levanger[NOR D2-B-1] |
01/02 23:30 |
tháng 2 KT |
IFK Goteborg[SWE D1-2] FK Baumit Jablonec[CZE D1-3] |
Lịch thi đấu Brazil Pernambucano |
||
02/02 02:00 |
2 KT |
Central Sc Pe Serra Talhada Pe |
02/02 02:00 |
2 KT |
Nautico PE Salgueiros AC |
Lịch thi đấu Hạng 3 Đức |
||
01/02 20:00 |
23 KT |
Mainz Am[17] Stuttgarter Kickers[3] |
01/02 20:15 |
23 KT |
Preuben Munster[2] Dynamo Dresden[4] |
Lịch thi đấu Italia C1B |
||
01/02 17:00 |
23 KT |
Tuttocuoio[13] Pro Piacenza[18] |
01/02 22:00 |
23 KT |
Spal[10] Gubbio[8] |
02/02 00:00 |
23 KT |
Grosseto[14] Carrarese[9] |
Lịch thi đấu Italia C1A |
||
01/02 18:30 |
23 KT |
Pro Patria[19] Real Vicenza[7] |
01/02 20:30 |
23 KT |
Alessandria[4] Giana[16] |
01/02 20:30 |
23 KT |
Arezzo[15] Renate Ac[14] |
01/02 22:00 |
23 KT |
Como[5] Albinoleffe[18] |
02/02 00:00 |
23 KT |
Bassano[2] Pordenone[20] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Iran |
||
01/02 17:30 |
group b KT |
Parseh Tehran Rahian Kermanshah |
01/02 17:30 |
group b KT |
Gol Gohar Pas Hamedan |
01/02 17:30 |
group b KT |
Foolad Yazd Mes Rafsanjan |
01/02 17:30 |
group b KT |
Etka Gorgan Sanat-Naft |
01/02 17:30 |
group a KT |
Mes Krman[11] Naft Gachsaran[10] |
01/02 17:30 |
group b KT |
Damash Gilan FC[6] Shahrdari Tabriz[10] |
01/02 17:30 |
group a KT |
Shahrdari Ardabil Yazd Loleh |
01/02 17:30 |
group a KT |
Nassaji Mazandaran Esteghlal Ahvaz |
01/02 17:30 |
group a KT |
Fajr Sepasi Aluminum Hormozgan |
01/02 17:45 |
group b KT |
Shahrdari Bandar Abbas Siah Jamegan Khorasan |
01/02 18:00 |
group a KT |
Foolad Natanz Niroye Zamini |
01/02 18:00 |
group a KT |
Iran Javan Bushehr Giti Pasand Isfahan |
Lịch thi đấu Italia C1C |
||
01/02 18:30 |
23 KT |
Matera[7] Messina[15] |
01/02 20:30 |
23 KT |
Lupa Roma[16] Cosenza[14] |
01/02 22:00 |
23 KT |
Us Casertana 1908[6] Paganese[10] |
02/02 00:00 |
23 KT |
Barletta[8] Juve Stabia[3] |
Lịch thi đấu Chile |
||
02/02 02:00 |
clausura KT |
O Higgins Colo Colo |
02/02 04:30 |
clausura KT |
Univ Catolica Nublense |
Lịch thi đấu Brazil Campeonato Carioca |
||
02/02 02:00 |
t.guanabara KT |
Tigres Brasil Nova Iguacu |
02/02 02:00 |
t.guanabara KT |
Cabofriense Rj Vasco da Gama |
02/02 04:30 |
t.guanabara KT |
Fluminense Friburguense Rj |
Lịch thi đấu Italia Primavera |
||
01/02 17:00 |
groups a KT |
Juventus U19 Trapani Youth |
01/02 20:30 |
groups b KT |
Cittadella Youth Sassuolo Calcio Youth |
Lịch thi đấu Brazil Campeonato Paulista |
||
02/02 02:00 |
1 KT |
Corinthians Paulista Marilia Sp |
02/02 02:00 |
1 KT |
Penapolense Sao Paulo |
02/02 04:30 |
1 KT |
Ponte Preta Portuguesa de Desportos |
02/02 04:30 |
1 KT |
Santos Ituano Sp |
02/02 04:30 |
1 KT |
Sao Bento Linense Bra |
Lịch thi đấu Macao |
||
01/02 13:00 |
3 KT |
Psp Macau Cd Monte Carlo |
01/02 15:00 |
3 KT |
Mfa Development Casa De Portugal |
Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico |
||
02/02 06:00 |
clausura KT |
Altamira Celaya |
Lịch thi đấu Azerbaijan |
||
01/02 17:00 |
19 KT |
FK Baki Gilan Gabala |
01/02 20:00 |
19 KT |
Simurq Zakatali FK Khazar Lenkoran |
Lịch thi đấu Paraguay |
||
02/02 04:00 |
apertura KT |
Deportivo Santani Sportivo San Lorenzo |
02/02 05:00 |
apertura KT |
Rubio Nu Asuncion[11] Olimpia Asuncion[6] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Tây Ban Nha |
||
01/02 18:00 |
23 KT |
Arroyo Club Polideportivo[16] Real Jaen CF[7] |
01/02 18:00 |
23 KT |
Cadiz[2] UD Marbella[12] |
01/02 18:00 |
23 KT |
Cordoba Cf B[19] UCAM Murcia[1] |
01/02 22:00 |
23 KT |
Real Betis B[6] La Roda CF[17] |
01/02 22:59 |
23 KT |
Villanovense[3] Granada Cf B[4] |
01/02 22:59 |
23 KT |
Cartagena[13] La Hoya Lorca[20] |
01/02 22:59 |
23 KT |
Linense[5] Cacereno[11] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ |
||
01/02 18:30 |
18 KT |
Boluspor[11] Gaziantep Buyuksehir Belediyesi[12] |
01/02 18:30 |
18 KT |
Giresunspor[8] Samsunspor[9] |
01/02 21:00 |
18 KT |
Adanaspor[13] Surfaspor[5] |
01/02 23:30 |
18 KT |
Altinordu[14] Bucaspor[17] |
Lịch thi đấu Colombia |
||
02/02 03:00 |
apertura KT |
Jaguares De Cordoba Deportivo Cali |
02/02 05:00 |
apertura KT |
La Equidad Independiente Santa Fe |
02/02 05:30 |
apertura KT |
Patriotas Atletico Huila |
02/02 07:30 |
apertura KT |
Cucuta Atletico Junior Barranquilla |
Lịch thi đấu Malaysia FA Cup |
||
01/02 15:15 |
loại KT |
DRB-Hicom Selangor PKNS |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bỉ |
||
01/02 20:30 |
24 KT |
KRC Mechelen St-Truidense VV |
01/02 21:00 |
24 KT |
Eendracht Aalst Royal White Star Bruxelles |
Lịch thi đấu San Marino |
||
01/02 21:00 |
13 KT |
SP Domagnano AC Juvenes/Dogana |
01/02 21:00 |
13 KT |
Fiorentino Ss Virtus |
01/02 21:00 |
13 KT |
S.S Pennarossa SS Murata |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hy Lạp |
||
01/02 20:00 |
north group KT |
Athletic Union Ermionida Aharnaikos |
01/02 20:00 |
north group KT |
Fostiras Chania |
01/02 20:00 |
south group KT |
Lamia AS Fokikos |
01/02 20:00 |
south group KT |
Pierikos Apollon Kalamaria |
01/02 20:00 |
south group KT |
Anagenisi Karditsa Aiginiakos |
01/02 22:59 |
south group KT |
ASK Olympiakos Volou Iraklis Saloniki |
Lịch thi đấu Cúp FA Hồng Kông |
||
01/02 13:30 |
elimination finals KT |
Dreams Metro Gallery Old[HK PR-5] Wong Tai Sin District Rsc[HK PR-8] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hồng Kông |
||
01/02 12:30 |
16 KT |
Happy Valley Kwai Tsing District Fa |
01/02 12:30 |
16 KT |
Convoy Sun Hei Tai Chung |
01/02 14:30 |
16 KT |
Tuen Mun Progoal Yau Tsim Mong Ft |
01/02 14:30 |
16 KT |
Citizen Southern District |
01/02 14:30 |
16 KT |
Shatin Sports Kwun Tong Fa |
01/02 14:30 |
16 KT |
Double Flower Fa Lucky Mile |
01/02 14:30 |
16 KT |
Metro Gallery Sun Source Wan Chai Sf |
Lịch thi đấu Brazil Campeonato Gaucho 1 |
||
02/02 02:00 |
1 KT |
CE Lajeadense Internacional |
02/02 03:00 |
1 KT |
Cruzeiro Rs Veranopolis Rs |
02/02 03:00 |
1 KT |
Sao Jose Poa Rs Avenida Rs |
02/02 03:00 |
1 KT |
Ypiranga Rs Juventude |
02/02 04:00 |
1 KT |
Novo Hamburgo RS Aimore Rs |
Lịch thi đấu giải trẻ Úc |
||
01/02 10:00 |
14 KT |
Perth Glory Am Sydney FC U21 |
01/02 11:00 |
14 KT |
Central Coast Mariners Fc Am Newcastle Jets Fc Youth |
01/02 11:00 |
14 KT |
Melbourne Victory Fc Am Western Sydney Wanderers Am |
01/02 11:30 |
14 KT |
Adelaide United Fc Youth Brisbane Roar Am |
Lịch thi đấu Lebanon |
||
01/02 19:15 |
14 KT |
Shabab Al Ghazieh Al-Nejmeh |
01/02 20:30 |
14 KT |
Al-Ahed Salam Zgharta |
Lịch thi đấu Hạng 2 Chile |
||
02/02 04:00 |
fase zontal north(clausura) KT |
La Serena Cd Magallanes |
02/02 04:00 |
fase zontal south(clausura) KT |
Deportes Concepcion Deportes Temuco |
02/02 04:00 |
fase zontal south(clausura) KT |
Cd Santiago Morning Lota Schwager |
02/02 05:00 |
fase zontal north(clausura) KT |
San Luis Quillota Coquimbo Unido |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |