Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh |
||
01/01 19:45 |
20 KT |
Stoke City Manchester United |
01/01 22:00 |
20 KT |
Aston Villa Crystal Palace |
01/01 22:00 |
20 KT |
Hull City Everton |
01/01 22:00 |
20 KT |
Liverpool Leicester City |
01/01 22:00 |
20 KT |
Manchester City Sunderland |
01/01 22:00 |
20 KT |
Newcastle United Burnley |
01/01 22:00 |
20 KT |
Queens Park Rangers Swansea City |
01/01 22:00 |
20 KT |
Southampton Arsenal |
01/01 22:00 |
20 KT |
West Ham United West Bromwich |
02/01 00:30 |
20 KT |
Tottenham Hotspur Chelsea |
Lịch thi đấu Scotland |
||
01/01 19:15 |
19 KT |
Dundee United Dundee |
01/01 22:00 |
19 KT |
Aberdeen St Johnstone |
01/01 22:00 |
19 KT |
Hamilton FC Motherwell FC |
01/01 22:00 |
19 KT |
Ross County Inverness C.T. |
01/01 22:00 |
19 KT |
St Mirren Kilmarnock |
02/01 00:30 |
19 KT |
Partick Thistle Celtic |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Thổ Nhĩ Kỳ |
||
01/01 18:00 |
Group Stage KT |
Eskisehirspor Balcova Belediyespor |
01/01 20:30 |
Group Stage KT |
Mersin Idman Yurdu[TUR D1-8] Karagumruk[TUR2BB-10] |
02/01 01:30 |
Group Stage KT |
Vestel Manisaspor Trabzonspor |
Lịch thi đấu Úc |
||
01/01 15:30 |
13 KT |
Western Sydney Central Coast Mariners FC |
Lịch thi đấu Wales |
||
01/01 21:30 |
20 KT |
Aberystwyth Town Carmarthen |
01/01 21:30 |
20 KT |
Connah's QN Airbus |
01/01 21:30 |
20 KT |
Newtown Port Talbot |
01/01 21:30 |
20 KT |
Newi Cefn Druids The New Saints |
Lịch thi đấu Ai Cập |
||
01/01 19:30 |
16 KT |
El Daklyeh[15] Alrga[17] |
01/01 22:00 |
16 KT |
Haras El Hedoud[9] Wadi Degla SC[3] |
01/01 22:00 |
16 KT |
Al Nasr Cairo Pyramids |
02/01 00:30 |
16 KT |
Tala Al Jaish[7] El Ismaily[4] |
Lịch thi đấu Cúp Liên đoàn Oman |
||
01/01 19:40 |
bảng KT |
Al Seeb Bousher |
01/01 19:40 |
bảng KT |
Sohar Club AL-Nahda |
01/01 20:45 |
bảng KT |
Sur Club[OMA D1-8] Al Oruba Sur[OMA D1-1] |
01/01 21:20 |
bảng KT |
Dhufar[OMA D1-4] Al Nasr (OMA)[OMA D1-5] |
01/01 22:15 |
bảng KT |
Al Shabab Oma[OMA D1-3] Al Msnaa[OMA D1-10] |
01/01 22:15 |
bảng KT |
Saham[OMA D1-8] Al Khaboora |
Lịch thi đấu Bắc Ireland |
||
01/01 22:00 |
regular season KT |
Coleraine Portadown FC |
01/01 22:00 |
regular season KT |
Crusaders FC Linfield FC |
01/01 22:00 |
regular season KT |
Glentoran Institute |
01/01 22:00 |
regular season KT |
Warrenpoint Town Ballymena United |
Lịch thi đấu Cúp Hoàng tử Faisal bin Fahad |
||
01/01 19:25 |
10 KT |
Al Raed U21 Al Fateh U21 |
01/01 19:40 |
10 KT |
Najran U21 Al Faisaly Harmah U21 |
01/01 19:50 |
10 KT |
Al Ahli Jeddah U21 Al Shabab U21 |
Lịch thi đấu England Conference |
||
01/01 22:00 |
29 KT |
AFC Telford United Nuneaton Town |
01/01 22:00 |
29 KT |
Alfreton Town Lincoln City |
01/01 22:00 |
29 KT |
Altrincham Chester FC |
01/01 22:00 |
29 KT |
Barnet Aldershot Town |
01/01 22:00 |
29 KT |
Braintree Town Dartford |
01/01 22:00 |
29 KT |
Bristol Rovers Torquay United |
01/01 22:00 |
29 KT |
Grimsby Town Macclesfield Town |
01/01 22:00 |
29 KT |
Kidderminster Forest Green Rovers |
01/01 22:00 |
29 KT |
Welling United Dover Athletic |
01/01 22:00 |
29 KT |
Woking Eastleigh |
Lịch thi đấu England Conference Nam |
||
01/01 20:00 |
24 KT |
Hemel Hempstead Town St Albans City |
01/01 22:00 |
24 KT |
Bath City Weston Super Mare |
01/01 22:00 |
24 KT |
Bishop's Stortford Boreham Wood |
01/01 22:00 |
24 KT |
Bromley Concord Rangers |
01/01 22:00 |
24 KT |
Eastbourne Borough Whitehawk |
01/01 22:00 |
24 KT |
Ebbsfleet United Chelmsford City |
01/01 22:00 |
24 KT |
Gosport Borough Havant and Waterlooville |
01/01 22:00 |
24 KT |
Staines Town Basingstoke Town |
01/01 22:00 |
24 KT |
Sutton United Wealdstone |
01/01 22:00 |
24 KT |
Hayes&Yeading Maidenhead United |
Lịch thi đấu England Conference Bắc |
||
01/01 22:00 |
24 KT |
Barrow AFC Fylde |
01/01 22:00 |
24 KT |
Brackley Town Gloucester City |
01/01 22:00 |
24 KT |
Bradford Park Avenue Chorley |
01/01 22:00 |
24 KT |
Colwyn Bay Stockport County |
01/01 22:00 |
24 KT |
Guiseley Harrogate Town |
01/01 22:00 |
24 KT |
Hednesford Town Worcester City |
01/01 22:00 |
24 KT |
Lowestoft Town Boston United |
01/01 22:00 |
24 KT |
North Ferriby United Gainsborough Trinity |
01/01 22:00 |
24 KT |
Oxford City Leamington |
01/01 22:00 |
24 KT |
Stalybridge Celtic Hyde United |
01/01 22:00 |
24 KT |
Tamworth Solihull Moors |
Lịch thi đấu Bắc Anh |
||
01/01 22:00 |
30 KT |
Fc United Of Manchester Trafford |
01/01 22:00 |
30 KT |
Halesowen Town Barwell |
01/01 22:00 |
30 KT |
Kings Lynn Stamford AFC |
01/01 22:00 |
30 KT |
Ashton United Curzon Ashton |
01/01 22:00 |
30 KT |
Grantham Town Frickley Athletic |
01/01 22:00 |
30 KT |
Marine Witton Albion |
01/01 22:00 |
30 KT |
Nantwich Town Ramsbottom United |
01/01 22:00 |
30 KT |
Rushall Olympic Stourbridge |
01/01 22:00 |
30 KT |
Workington Skelmersdale United |
Lịch thi đấu Hạng 1 Ả rập Xê út |
||
01/01 19:00 |
18 KT |
Al Safa Ksa Al Mojzel |
01/01 19:00 |
18 KT |
Al-Ettifaq Abha |
01/01 19:15 |
18 KT |
Al Riyadh Al Watani |
01/01 19:25 |
18 KT |
Al Hazm Hottain |
Lịch thi đấu Nam Anh |
||
01/01 20:00 |
28 KT |
Corby Town Histon |
01/01 22:00 |
28 KT |
Arlesey Town Biggleswade Town |
01/01 22:00 |
28 KT |
Dunstable Town St Neots Town |
01/01 22:00 |
28 KT |
Banbury United Redditch United |
01/01 22:00 |
28 KT |
Bideford Afc Paulton Rovers |
01/01 22:00 |
28 KT |
Burnham Chesham United |
01/01 22:00 |
28 KT |
Cambridge City Hitchin Town |
01/01 22:00 |
28 KT |
Chippenham Town Frome Town |
01/01 22:00 |
28 KT |
Poole Town Dorchester Town |
01/01 22:00 |
28 KT |
Slough Town Hungerford Town |
01/01 22:00 |
28 KT |
Weymouth Truro City |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |