Thời gian | Vòng đấu | Trận đấu | Cả trận | Hiệp 1 | Bên lề | |
09/11/2023 19:00 |
quarterfinal (KT) |
Rabotnicki Skopje[MKD D1-7] Korzo Prilep[MKD D1-1] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
|
08/11/2023 19:00 |
quarterfinal (KT) |
Tikves Kavadarci[MKD D1-6] Academy Pandev[MKD D1-5] |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
|
90 phút [1-1], Penalty [6-5], Tikves Kavadarci thắng | ||||||
08/11/2023 19:00 |
quarterfinal (KT) |
Bregalnica Stip[MKD D1-10] Voska Sport[MKD D1-11] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
|
08/11/2023 19:00 |
quarterfinal (KT) |
FK Makedonija[MKD D1-8] Sileks[MKD D1-4] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
|
25/10/2023 19:00 |
2 (KT) |
Bregalnica Stip[MKD D1-8] Young Team Struga |
11 0 |
6 0 |
Đội hình Diễn biến |
|
25/10/2023 19:00 |
2 (KT) |
Academy Pandev[MKD D1-5] Fk Rinija Gostivar[MKD D1-11] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
|
90 phút [0-0], Penalty [5-4], Academy Pandev thắng | ||||||
25/10/2023 19:00 |
2 (KT) |
Pelister Bitola[MKD D2-2] Tikves Kavadarci[MKD D1-6] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
|
25/10/2023 19:00 |
2 (KT) |
Rabotnicki Skopje[MKD D1-7] FK Shkendija 79[MKD D1-1] |
3 2 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
|
25/10/2023 19:00 |
2 (KT) |
Korzo Prilep[MKD D1-2] Ohrid 2004[MKD D2-5] |
4 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
|
25/10/2023 19:00 |
2 (KT) |
Sileks[MKD D1-4] Bashkimi[MKD D2-6] |
3 2 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
|
25/10/2023 19:00 |
2 (KT) |
Vardar Skopje[MKD D1-12] FK Makedonija[MKD D1-9] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
|
25/10/2023 19:00 |
2 (KT) |
Voska Sport[MKD D1-10] Struga Trim Lum[MKD D1-3] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
|
90 phút [0-0], Penalty [4-1], Voska Sport thắng | ||||||
20/09/2023 20:00 |
1 (KT) |
Kf Arsimi[MKD D2-10] Tikves Kavadarci[MKD D1-5] |
1 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
|
20/09/2023 20:00 |
1 (KT) |
Bashkimi[MKD D2-6] Skopje[MKD D2-13] |
2 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
|
90 phút [1-1], Penalty [4-3], Bashkimi thắng | ||||||
20/09/2023 20:00 |
1 (KT) |
Belasica Strumica[MKD D2-5] Fk Rinija Gostivar[MKD D1-12] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
|
90 phút [0-0], Penalty [0-3], Fk Rinija Gostivar thắng | ||||||
20/09/2023 20:00 |
1 (KT) |
Besa Doberdoll[MKD D2-2] Vardar Skopje[MKD D1-11] |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
|
90 phút [1-1], Penalty [4-5], Vardar Skopje thắng | ||||||
20/09/2023 20:00 |
1 (KT) |
Bratstvo Vlaznimi Korzo Prilep[MKD D1-4] |
0 8 |
0 3 |
Đội hình Diễn biến |
|
20/09/2023 20:00 |
1 (KT) |
Karbinci Voska Sport[MKD D1-10] |
0 10 |
0 4 |
Đội hình Diễn biến |
|
20/09/2023 20:00 |
1 (KT) |
Kozuv[MKD D2-1] Academy Pandev[MKD D1-2] |
0 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
|
20/09/2023 20:00 |
1 (KT) |
Novaci[MKD D2-7] Bregalnica Stip[MKD D1-8] |
0 8 |
0 4 |
Đội hình Diễn biến |
|
20/09/2023 20:00 |
(KT) |
Ohrid 2004[MKD D2-9] Detonit Plachkovica[MKD D2-3] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
|
20/09/2023 20:00 |
1 (KT) |
FK Teteks Tetovo[MKD D2-12] Rabotnicki Skopje[MKD D1-6] |
0 3 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
|
20/09/2023 20:00 |
1 (KT) |
Vlazrimi Kicevo Pelister Bitola[MKD D2-4] |
0 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
|
20/09/2023 20:00 |
(KT) |
Young Team Struga Pobeda Prilep[MKD D2-8] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
|
90 phút [0-0], Penalty [4-3], Young Team Struga thắng |