KQBD Việt Nam | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
24/07 18:00 |
17 KT |
Thanh Hóa[2] Becamex Bình Dương[8] |
2 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 18:00 |
17 KT |
Quảng Ninh[5] Đồng Tâm Long An[13] |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 18:00 |
17 KT |
Hà Nội[4] Sông Lam Nghệ An[11] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 17:00 |
17 KT |
Hải Phòng[1] Đà Nẵng[3] |
0 3 |
0 3 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 16:30 |
17 KT |
Quảng Nam[9] Hoàng Anh Gia Lai[12] |
2 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD U19 Châu Âu | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
25/07 01:30 |
chung kết KT |
Pháp U19 Italy U19 |
4 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Thụy Sỹ | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
24/07 21:00 |
1 KT |
Basel Sion |
3 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 18:45 |
1 KT |
Thun Vaduz |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 18:45 |
1 KT |
Grasshoppers Lausanne Sports |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Đan Mạch | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
25/07 01:00 |
2 KT |
Randers FC[5] Aalborg BK[8] |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 22:59 |
2 KT |
Nordsjaelland[2] Midtjylland[6] |
0 4 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 21:00 |
2 KT |
Silkeborg IF[9] Brondby[1] |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 19:00 |
2 KT |
Lyngby[12] Odense BK[10] |
2 2 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 17:00 |
2 KT |
Horsens[7] Sonderjyske[11] |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Phần Lan | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
24/07 22:30 |
18 KT |
HJK Helsinki[2] PK-35[12] |
4 2 |
4 0 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 22:30 |
18 KT |
Ilves Tampere[5] Ps Kemi[9] |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 22:30 |
18 KT |
RoPS Rovaniemi[6] HIFK[11] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Iceland | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
25/07 03:00 |
12 KT |
Fylkir[11] Stjarnan[2] |
1 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
25/07 02:15 |
12 KT |
Vikingur Olafsvik[5] Breidablik[4] |
0 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
25/07 02:15 |
12 KT |
Hafnarfjordur FH[1] Throttur[12] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
25/07 02:15 |
12 KT |
Fjolnir[3] Valur[8] |
2 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
25/07 00:00 |
12 KT |
IA Akranes[6] IBV Vestmannaeyjar[9] |
2 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Thụy Điển | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
24/07 22:30 |
15 KT |
Helsingborg IF Hacken |
0 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 22:30 |
15 KT |
IFK Goteborg Jonkopings Sodra IF |
2 1 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 20:00 |
15 KT |
Hammarby AIK Solna |
0 3 |
0 3 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Mexico | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
25/07 07:30 |
1 KT |
Veracruz Chivas Guadalajara |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
25/07 06:00 |
apertura KT |
Puebla[6] Club Tijuana[4] |
3 2 |
3 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Na Uy | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
25/07 01:00 |
17 KT |
Lillestrom[11] Stromsgodset[3] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 22:59 |
17 KT |
Odd Grenland[2] Viking[6] |
2 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 22:59 |
17 KT |
Sogndal[9] Bodo Glimt[10] |
2 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 22:59 |
17 KT |
Tromso IL[12] Stabaek[13] |
2 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 20:30 |
17 KT |
Start Kristiansand[16] Valerenga[15] |
2 4 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Nhà nghề Mỹ MLS | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
25/07 02:00 |
loại KT |
Sporting Kansas City[10] Seattle Sounders[17] |
3 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
25/07 00:00 |
loại KT |
New York Red Bulls[9] New York City Fc[3] |
4 1 |
3 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Ba Lan | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
24/07 22:59 |
2 KT |
Lech Poznan Zaglebie Lubin |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 20:30 |
2 KT |
LKS Nieciecza Cracovia Krakow |
3 2 |
3 1 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 20:30 |
2 KT |
Piast Gliwice Wisla Plock |
2 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng nhất Thụy Điển | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
25/07 00:00 |
16 KT |
Halmstads[3] Angelholms FF[15] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 22:59 |
16 KT |
IK Sirius FK Assyriska FF |
5 3 |
3 2 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 22:00 |
16 KT |
AFC United[2] Trelleborgs FF[7] |
1 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hàn Quốc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
24/07 17:00 |
22 KT |
Jeju United FC[6] Seoul[2] |
3 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 17:00 |
22 KT |
Jeonbuk Hyundai Motors[1] Ulsan Hyundai Horang-i[3] |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 17:00 |
22 KT |
Seongnam FC[4] Suwon FC[12] |
1 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hungary | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
24/07 22:59 |
2 KT |
Gyirmot Se[5] MTK Hungaria FC[10] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 22:59 |
2 KT |
Vasas[4] Debreceni VSC[8] |
3 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 22:59 |
2 KT |
Paksi SE Fehervar Videoton |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Romania | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
25/07 01:00 |
1 KT |
CFR Cluj Concordia Chiajna |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Brazil | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
25/07 04:30 |
16 KT |
Vitoria Salvador BA[12] Santos[4] |
2 3 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
25/07 02:00 |
16 KT |
Cruzeiro[19] Sport Club Recife[17] |
1 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
25/07 02:00 |
16 KT |
Gremio[3] Sao Paulo[9] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
25/07 02:00 |
16 KT |
Atletico Paranaense[5] Fluminense[10] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
25/07 02:00 |
16 KT |
Chapecoense SC[13] Botafogo[15] |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 21:00 |
16 KT |
Palmeiras[1] Atletico Mineiro[7] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 21:00 |
16 KT |
Ponte Preta[8] Internacional[11] |
2 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Serbia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
25/07 01:00 |
1 KT |
Radnicki Nis Cukaricki |
2 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
25/07 00:00 |
1 KT |
Backa Backa Palanka Partizan Belgrade |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Slovakia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
25/07 01:15 |
2 KT |
1. Tatran Presov Zemplin Michalovce |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
25/07 00:00 |
2 KT |
Spartak Trnava DAC Dunajska Streda |
2 1 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
25/07 00:00 |
2 KT |
Slovan Bratislava Zlate Moravce |
3 2 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Áo | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
25/07 00:00 |
1 KT |
Mattersburg[9] Trenkwalder Admira[4] |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 21:30 |
1 KT |
St.Polten Austria Wien[3] |
1 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Croatia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
25/07 02:00 |
2 KT |
NK Lokomotiva Zagreb[7] NK Split[10] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
25/07 00:00 |
KT |
Hajduk Split[3] Dinamo Zagreb[2] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Thái Lan | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
24/07 19:00 |
24 KT |
Muang Thong United[1] Buriram United[4] |
3 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 19:00 |
24 KT |
Bangkok Glass Pathum Chiangrai United |
3 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 19:00 |
24 KT |
Army United Chonburi Shark FC |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 18:00 |
24 KT |
BB-Chulalongkorn Univ. FC[18] Samut Prakan City[13] |
2 3 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 18:00 |
24 KT |
Nakhon Ratchasima Sisaket |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Moldova | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
24/07 22:00 |
1 KT |
Academia Chisinau Abus Ungheni |
4 1 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng nhất Đan Mạch | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
24/07 18:45 |
1 KT |
Skive IK Fredericia |
2 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 18:45 |
1 KT |
Elite 3000 Helsingor AB Kobenhavn[DEN D2-1] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 18:45 |
1 KT |
Vejle[5] Fremad Amager[DEN D2-3] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 18:45 |
1 KT |
Naestved[10] Nykobing Falster[DEN D2-2] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 18:45 |
1 KT |
Vendsyssel[4] Herfolge Boldklub Koge[8] |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Slovenia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
25/07 01:15 |
2 KT |
NK Maribor NK Rudar Velenje |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 23:15 |
2 KT |
Krsko Posavlje Domzale |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Kazakhstan | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
24/07 21:00 |
22 KT |
FK Aktobe Lento[6] Ordabasy[5] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 21:00 |
22 KT |
Akzhayik Oral[12] Tobol Kostanai[7] |
0 5 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 21:00 |
22 KT |
FK Atyrau Zhetysu Taldykorgan |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 21:00 |
22 KT |
Kairat Almaty Taraz |
3 1 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 20:00 |
22 KT |
Okzhetpes Irtysh Pavlodar |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Bosnia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
25/07 01:00 |
1 KT |
Zrinjski Mostar Radnik Bijeljina |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
25/07 00:30 |
1 KT |
NK Siroki Brijeg Vitez |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 22:30 |
1 KT |
Krupa Mladost Doboj Kakanj |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Trung Quốc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
24/07 18:35 |
19 KT |
Chongqing Lifan[11] Shijiazhuang Ever Bright[15] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 18:35 |
19 KT |
Shandong Taishan[13] ShenHua SVA FC[5] |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 18:35 |
19 KT |
Jiangsu Suning HeNan |
4 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 18:35 |
19 KT |
Hebei Hx Xingfu Changchun YaTai |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Estonia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
24/07 22:59 |
20 KT |
Nomme JK Kalju Parnu Linnameeskond |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 22:59 |
20 KT |
Levadia Tallinn Paide Linnameeskond |
7 1 |
3 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng Nhất Thụy Sỹ | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
24/07 20:00 |
1 KT |
Aarau Chiasso |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 20:00 |
1 KT |
Le Mont LS Wohlen |
0 3 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Ukraina | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
24/07 23:30 |
1 KT |
Dnipro Dnipropetrovsk Volyn |
5 0 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 21:00 |
1 KT |
Zorya Olimpic Donetsk |
3 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Indonesia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
24/07 19:00 |
7 KT |
Persija Jakarta Madura United |
0 3 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 16:00 |
7 KT |
Persela Lamongan Pusamania Borneo |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Hàn Quốc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
24/07 18:00 |
24 KT |
Gangwon FC Goyang Hi |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 17:00 |
24 KT |
Busan I'Park Gyeongnam FC |
2 3 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD International Champions Cup | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
25/07 04:00 |
north america KT |
Inter Milan[ITA D1-4] Paris Saint Germain[FRA D1-1] |
1 3 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Costa Rica | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
25/07 04:30 |
Apertura KT |
Santos De Guapiles Herediano |
2 2 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
25/07 03:00 |
Apertura KT |
Limon Universidad de Costa Rica |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
25/07 00:00 |
Apertura KT |
Deportivo Saprissa AD Carmelita |
4 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
25/07 00:00 |
Apertura KT |
Perez Zeledon AD Belen Siglo |
3 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Latvia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
24/07 22:00 |
15 KT |
Liepajas Metalurgs[2] Spartaks Jurmala[1] |
4 3 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 21:00 |
15 KT |
Riga Fc FK Ventspils |
1 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Ecuador | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
25/07 02:15 |
apertura KT |
Universidad Catolica Quito Club Sport Emelec |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
25/07 02:15 |
apertura KT |
Barcelona SC(ECU) CD El Nacional |
3 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
25/07 02:00 |
apertura KT |
Mushuc Runa Guayaquil City |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
25/07 00:00 |
apertura KT |
Sociedad Deportiva Aucas Fuerza Amarilla |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 23:30 |
apertura KT |
Liga Dep. Universitaria Quito Delfin SC |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Guatemala | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
25/07 07:05 |
apertura KT |
Xelaju MC CD Malacateco |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
25/07 04:00 |
apertura KT |
Csyd Carcha CSD Municipal |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
25/07 01:00 |
apertura KT |
Guastatoya Coban Imperial |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
25/07 00:00 |
apertura KT |
CD Marquense Antigua Gfc |
2 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Nhật Bản | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
24/07 17:00 |
25 KT |
Machida Zelvia[6] Mito Hollyhock[16] |
3 3 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 17:00 |
25 KT |
Renofa Yamaguchi[8] Kyoto Purple Sanga[4] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 16:00 |
25 KT |
JEF United Ichihara[9] Shimizu S-Pulse[7] |
3 4 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 16:00 |
25 KT |
Kamatamare Sanuki[19] Cerezo Osaka[3] |
2 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 16:00 |
25 KT |
Zweigen Kanazawa FC[20] Roasso Kumamoto[14] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 16:00 |
25 KT |
Yamagata Montedio[11] Okayama FC[5] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 16:00 |
25 KT |
Tokushima Vortis[13] Ehime FC[12] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 16:00 |
25 KT |
Tokyo Verdy[17] Thespa Kusatsu Gunma[22] |
1 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 16:00 |
25 KT |
Matsumoto Yamaga FC[2] V-Varen Nagasaki[10] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 16:00 |
25 KT |
Yokohama FC[15] Giravanz Kitakyushu[21] |
2 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng nhất Belarus | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
24/07 22:59 |
13 KT |
Lokomotiv Gomel Lida |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 22:00 |
13 KT |
Torpedo Minsk Energetik Bgu Minsk |
4 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 21:00 |
13 KT |
Smorgon FC Kommunalnik Slonim |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Paraguay | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
25/07 02:00 |
18 KT |
Cristobal Colon Resistencia Sc |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
25/07 02:00 |
18 KT |
3 De Febrero Sportivo Iteno |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
25/07 02:00 |
18 KT |
Caacupe Fbc Club Fernando De La Mora |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
25/07 02:00 |
18 KT |
Fulgencio Yegros Deportivo Caaguazu |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
25/07 02:00 |
18 KT |
Deportivo Santani Ovetense |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 21:00 |
18 KT |
Sportivo Trinidense Independiente Fbc |
4 2 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Giao Hữu | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
25/07 05:00 |
tháng 7 KT |
Campinense Pb[BRA D4-8] Globo |
2 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
25/07 04:30 |
tháng 7 KT |
Aguila Santa Tecla |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
25/07 03:00 |
tháng 7 KT |
Bolivar Nacional Potosi |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
25/07 02:00 |
tháng 7 KT |
CA Penarol Deportivo La Coruna[SPA D1-15] |
2 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
25/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Newells Old Boys[ARG D1-24] Rosario Central[ARG D1-16] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
25/07 01:30 |
tháng 7 KT |
CD Nacional[POR D1-13] Sheffield Wed[ENG LCH-6] |
0 4 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
25/07 00:30 |
tháng 7 KT |
Pacos Ferreira[POR D1-15] Boavista Sc[BRA D4-18] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
25/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Levante[SPA D1-20] La Hoya Lorca[SPA D3-6] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 23:30 |
tháng 7 KT |
CF Uniao Madeira Fafe |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 23:15 |
tháng 7 KT |
SL Benfica Wolfsburg |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 22:30 |
tháng 7 KT |
KuPS[FIN D1-4] Novara[ITA D2-8] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
24/07 22:30 |
tháng 7 KT |
Chievo[ITA D1-9] Altovicentino |
3 3 |
2 3 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 22:30 |
tháng 7 KT |
Torino[ITA D1-12] Renate Ac |
4 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 22:30 |
tháng 7 KT |
Trapani[ITA D2-3] Feralpisalo |
2 4 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 22:30 |
tháng 7 KT |
Udinese[ITA D1-16] Al Ain[UAE LP-2] |
3 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 22:05 |
tháng 7 KT |
Pescara[ITA D2-4] Teramo |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Konyaspor[TUR D1-3] Al Duhail Lekhwia[QAT D1-4] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
24/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Bohemians 1905[CZE D1-9] Pardubice[CZE D2-6] |
2 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 22:00 |
tháng 7 KT |
SV Sandhausen[GER D2-13] Sevilla[SPA D1-7] |
1 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Vicenza[ITA D2-13] Carpi |
1 3 |
0 3 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 20:05 |
tháng 7 KT |
Chemnitzer[GER D3-6] Nurnberg[GER D2-3] |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 20:00 |
tháng 7 KT |
Hibernian FC[SCO CH-3] Birmingham[ENG LCH-10] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 19:00 |
tháng 7 KT |
Koln[GER D1-9] Malaga[SPA D1-8] |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 18:00 |
tháng 7 KT |
FK Pohronie[SVK D2-4] Dunajska Luzna |
11 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 17:30 |
tháng 7 KT |
SK Sigma Olomouc Diosgyor |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Cúp Quốc Gia Nga | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
24/07 22:59 |
Round 2 KT |
Salyut-Energia Belgorod Rotor Volgograd |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
90 minutes[1-1],120 minutes[2-2],Penalty Kicks[2-1] | |||||
24/07 22:59 |
Round 2 KT |
Torpedo Armavir FK Biolog |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 22:30 |
Round 2 KT |
Dinamo Briansk Avangard |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 22:30 |
Round 2 KT |
Mashuk-KMV FK Angusht Nazran |
2 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 22:00 |
Round 2 KT |
Tekstilshchik Ivanovo Spartak Kostroma |
3 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 22:00 |
Round 2 KT |
Kamaz Dynamo Kirov |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
90 minutes[0-0],120 minutes[1-0] | |||||
24/07 22:00 |
Round 2 KT |
Metallurg Lipetsk Atom Novovoronezh |
3 2 |
2 2 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 21:30 |
Round 2 KT |
Chayka K Sr Chernomorets Novorossiysk |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 21:30 |
Round 2 KT |
SKA Rostov Dynamo Stavropol |
2 2 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
90 minutes[2-2],120 minutes[2-2],Penalty Kicks[5-4] | |||||
24/07 21:30 |
Round 2 KT |
Pari Nizhny Novgorod Volga Ulyanovsk |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 21:00 |
Round 2 KT |
Vityaz Podolsk Domodedovo |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
90 minutes[0-0],120 minutes[0-0],Penalty Kicks[5-3] | |||||
24/07 21:00 |
Round 2 KT |
Dnepr Smolensk Pskov 747 |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 21:00 |
Round 2 KT |
Zvezda Sint Petersburg Sochi |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 21:00 |
Round 2 KT |
Druzhba Maykop Afips |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 21:00 |
Round 2 KT |
Nosta Novotroitsk Syzran-2003 |
2 2 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
90 minutes[2-2],120 minutes[2-2],Penalty Kicks[9-10] | |||||
24/07 21:00 |
Round 2 KT |
Torpedo Moscow FK Zvezda Ryazan |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
90 minutes[1-1],120 minutes[2-2],Penalty Kicks[4-2] | |||||
24/07 21:00 |
Round 2 KT |
Solaris Sheksna Cherepovets |
3 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 21:00 |
Round 2 KT |
Znamya Truda Torpedo Vladimir |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 20:10 |
Round 2 KT |
Legion Dynamo Alania |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 20:00 |
Round 2 KT |
Dolgiye Prudy Chertanovo Moscow |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 19:00 |
Round 2 KT |
Chelyabinsk Zenit-Izhevsk |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
90 minutes[1-1],120 minutes[1-1],Penalty Kicks[4-3] | |||||
24/07 18:00 |
Round 2 KT |
FK Kaluga Strogino Moscow |
5 1 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Thụy Điển Bắc Svealand | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
24/07 22:59 |
14 KT |
Varmdo IF Kvarnsvedens IK |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 19:00 |
14 KT |
Habo Ff Syrianska IF Kerbura |
4 3 |
2 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng nhất Thái Lan | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
24/07 18:00 |
23 KT |
Samut Songkhram FC Lampang Fc |
3 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 18:00 |
23 KT |
Khonkaen United Ang Thong Fc |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 18:00 |
23 KT |
Thai Honda Fc Port |
2 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Trung Quốc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
24/07 15:00 |
north KT |
Beijing Tech Shenyang Urban |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 14:30 |
north KT |
Heilongjiang heilongjiang Ice City Inner Mongolia Caoshangfei |
4 0 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Latvia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
24/07 22:00 |
15 KT |
Olaines Fk[6] Skonto FC[4] |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 19:00 |
15 KT |
Ogres Fk 33[11] Rezekne / Bjss[2] |
2 4 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 18:00 |
15 KT |
Fk Auda Riga[7] Rigas Tehniska Universitate[8] |
3 1 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Thụy Điển Nam Gotaland | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
24/07 20:00 |
14 KT |
Nybro If Lunds BK |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Australia New South Wales PL | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
24/07 13:00 |
19 KT |
Sydney Olympic Hakoah Sydney |
4 3 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 13:00 |
19 KT |
Sydney United A.p.i.a. Leichhardt Tigers |
2 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 12:00 |
19 KT |
Blacktown City Demons Rockdale City Suns |
3 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 12:00 |
19 KT |
Manly United Blacktown Spartans |
5 0 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Cúp Quốc Gia Séc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
24/07 22:00 |
qualifying round KT |
Svit Oez Letohrad |
0 3 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 22:00 |
qualifying round KT |
Motorlet Praha Jiska Novy Bor |
8 2 |
4 0 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 22:00 |
qualifying round KT |
Tatran Sedlcany Kladno |
3 4 |
2 2 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 22:00 |
qualifying round KT |
Sokol Brozany Chomutov |
3 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 22:00 |
qualifying round KT |
Mondi Steti Pencin Turnov |
2 2 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
90 minutes[2-2],120 minutes[2-2],Penalty Kicks[4-2] | |||||
24/07 22:00 |
qualifying round KT |
Karlovy Vary Dvory Banik Most |
3 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 22:00 |
qualifying round KT |
Jesenik Sumperk |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 22:00 |
qualifying round KT |
Prerov HFK Olomouc |
3 2 |
3 1 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 22:00 |
qualifying round KT |
Stara Rise Vrchovina |
2 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 22:00 |
qualifying round KT |
Tj Susice Fotbal Klatovy |
0 5 |
0 4 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 22:00 |
qualifying round KT |
Banik Sous Ostrov |
4 2 |
3 1 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 22:00 |
qualifying round KT |
Novy Bydzov Spartak Chrastava |
1 3 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 22:00 |
qualifying round KT |
Brumov Sokol Karlovice |
2 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 22:00 |
qualifying round KT |
Uhelne Sklady Olympia Praha |
1 5 |
0 3 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 22:00 |
qualifying round KT |
Tj Probostov Spolana Neratovice |
3 3 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
90 minutes[3-3],120 minutes[4-4],Penalty Kicks[5-3] | |||||
24/07 22:00 |
qualifying round KT |
Provodov Holesov |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 22:00 |
qualifying round KT |
Marianske Lazne Rokycany |
4 1 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 22:00 |
qualifying round KT |
Ostra Admira Praha |
0 7 |
0 5 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 22:00 |
qualifying round KT |
Afk Tisnov Blansko |
2 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
90 minutes[2-2],120 minutes[2-2],Penalty Kicks[9-8] | |||||
24/07 22:00 |
qualifying round KT |
Sokol Kralice Nove Sady |
0 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 22:00 |
qualifying round KT |
Sezimovo Usti Sokol Hostoun |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 22:00 |
qualifying round KT |
Ceska Lipa Slovan Velvary |
2 2 |
2 2 |
Đội hình Diễn biến |
90 minutes[2-2],120 minutes[2-2],Penalty Kicks[1-4] | |||||
24/07 22:00 |
qualifying round KT |
Pusta Polom Dolni Benesov |
0 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 22:00 |
qualifying round KT |
Bzenec Breclav |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 22:00 |
qualifying round KT |
Velka Bites Sokol Tasovice |
1 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 22:00 |
qualifying round KT |
Chotebor Pelhrimov |
2 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
90 minutes[2-2],120 minutes[3-2] | |||||
KQBD Nam Úc Premier League | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
24/07 12:30 |
19 KT |
Sturt Lions The Cove |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Australia Capital Gatorade PL | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
24/07 12:00 |
15 KT |
Canberra Olympic Tuggeranong United |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 12:00 |
15 KT |
Monaro Panthers Cooma Tigers |
0 6 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Mexico | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
25/07 00:00 |
apertura KT |
Leones Univ Guadalajara[3] Deportivo Tepic[2] |
1 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Victorian Úc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
24/07 14:30 |
22 KT |
Oakleigh Cannons Melbourne Knights |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 11:00 |
22 KT |
Melbourne Victory Fc Am South Melbourne |
1 4 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Venezuela | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
25/07 04:15 |
clausura KT |
Deportivo Tachira Urena Sc |
2 1 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
25/07 04:00 |
clausura KT |
Mineros de Guayana Atletico Venezuela |
1 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
25/07 03:00 |
clausura KT |
Estudiantes Caracas SC Monagas SC |
0 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
25/07 03:00 |
clausura KT |
Deportivo Lara Deportivo Petare FC |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
25/07 02:30 |
clausura KT |
Caracas FC Zamora Barinas |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
25/07 02:00 |
clausura KT |
Deportivo Jbl Del Zulia Deportivo Anzoategui |
1 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
25/07 02:00 |
clausura KT |
Llaneros FC Trujillanos FC |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Paraguay | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
25/07 05:40 |
clausura KT |
Ca River Plate Asuncion Olimpia Asuncion |
0 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
25/07 03:30 |
clausura KT |
Deportivo Capiata Guarani CA |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Na uy nhóm B | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
24/07 20:00 |
14 KT |
Nardo Molde B |
3 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Ukraina | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
24/07 22:59 |
1 KT |
Obolon Kiev Hirnyk Sport |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 22:59 |
1 KT |
Helios Kharkiv Ternopil |
4 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 22:00 |
1 KT |
Fk Poltava Inhulets Petrove |
2 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 22:00 |
1 KT |
Cherkaskyi Dnipro Kolos Kovalivka |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 22:00 |
1 KT |
Illichivets mariupol Skala Stryi |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 22:00 |
1 KT |
Mfk Vodnyk Mikolaiv Desna Chernihiv |
0 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 22:00 |
1 KT |
Naftovik Ukrnafta Fk Avanhard Kramatorsk |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 21:00 |
1 KT |
Bukovyna Chernivtsi Veres Rivne |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 20:00 |
1 KT |
Arsenal Kyiv Sumy |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Na uy nhóm C | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
24/07 22:59 |
14 KT |
Stord IL Nest-Sotra |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Brisbane Úc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
24/07 13:15 |
19 KT |
Holland Park Hawks Ipswich Knights Sc |
0 3 |
4 0 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 13:00 |
19 KT |
Queensland Lions SC Eastern Suburbs |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng nhất Trung Quốc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
24/07 18:45 |
19 KT |
Shanghai Shenxin[15] Qingdao Jonoon[13] |
5 0 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 18:45 |
19 KT |
Tianjin Quanjian Beijing Beikong |
1 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 15:30 |
19 KT |
Meizhou Hakka Yiteng FC |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 15:00 |
19 KT |
Guizhou Zhicheng Hunan Billows |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Colombia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
25/07 07:30 |
clausura KT |
Independiente Santa Fe[6] Envigado[1] |
2 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
25/07 05:30 |
clausura KT |
Deportes Tolima[4] Deportiva Once Caldas[9] |
3 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
25/07 03:15 |
clausura KT |
Atletico Huila[17] Deportivo Cali[2] |
2 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
25/07 03:15 |
clausura KT |
Jaguares De Cordoba[3] Millonarios[5] |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng nhất Colombia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
25/07 03:30 |
regular season KT |
Atletico Clube Purtugal Bogota |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
25/07 03:30 |
regular season KT |
Llaneros FC Real Santander |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
25/07 03:30 |
regular season KT |
Union Magdalena Deportivo Pereira |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 23:30 |
regular season KT |
Universitario De Popayan America de Cali |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Phần Lan | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
24/07 22:30 |
15 KT |
Grifk[7] Ekenas IF Fotboll[5] |
3 2 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 22:30 |
15 KT |
TPS Turku KTP Kotka |
1 3 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Cúp Quốc gia Estonia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
24/07 22:59 |
Round 2 KT |
Johvi Lokomotiv Flora Tallinn Iii |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
90 minutes[1-1],120 minutes[1-1],Penalty Kicks[3-5] | |||||
24/07 22:59 |
Round 2 KT |
Castovanni Eagles Emu Sk |
9 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 22:59 |
Round 2 KT |
Molycorp Silmet Imavere Forss |
2 3 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 21:00 |
Round 2 KT |
Ambla Vallameeskond Torva Jk |
2 5 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 20:15 |
Round 2 KT |
Tallinna Jalgpalliselts Tartu Ulikool Fauna |
0 3 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Nhật Bản | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
24/07 17:30 |
18 KT |
Kataller Toyama[5] Kagoshima United[4] |
2 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 15:00 |
18 KT |
Tochigi SC[1] Blaublitz Akita[6] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 15:00 |
18 KT |
Gainare Tottori[16] AC Nagano Parceiro[2] |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 15:00 |
18 KT |
Gamba Osaka U23 Fukushima United FC |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 15:00 |
18 KT |
Cerezo Osaka U23 Sc Sagamihara |
2 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 13:00 |
18 KT |
Fujieda Myfc[9] Ryukyu[10] |
4 2 |
3 1 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 13:00 |
18 KT |
Tokyo U23 Oita Trinita |
1 2 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Queensland Úc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
24/07 11:00 |
18 KT |
Sunshine Coast[9] Brisbane Strikers[2] |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Estonia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
24/07 22:59 |
20 KT |
Tartu FS Santos Kohtla Jarve Jk Jarve |
2 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Victorian Úc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
24/07 12:00 |
22 KT |
St Albans Saints[4] Werribee City Sc[17] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 12:00 |
22 KT |
Nunawading City Eastern Lions Sc |
1 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Thụy Điển Vastra Gotaland | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
24/07 21:00 |
14 KT |
Lindome GIF Eskilsminne IF |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Thụy Điển Nam Svealand | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
24/07 22:00 |
14 KT |
Huddinge If Konyaspor KIF |
7 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 21:00 |
14 KT |
Eskilstuna City FK Vimmerby IF |
3 2 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Đảo Faroe | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
24/07 21:00 |
17 KT |
Vikingur Gotu Ab Argir |
3 0 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 21:00 |
17 KT |
HB Torshavn Skala Itrottarfelag |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 21:00 |
17 KT |
NSI Runavik Toftir B68 |
2 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 21:00 |
17 KT |
Tb Tuoroyri B36 Torshavn |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 21:00 |
17 KT |
Ki Klaksvik IF Fuglafjordur |
2 4 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Tasmania Premier League Úc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
24/07 13:30 |
17 KT |
Clarence United Hobart Zebras |
1 6 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng nhất Brisbane Úc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
24/07 13:00 |
19 KT |
Brisbane Knights Taringa Rovers |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 12:15 |
19 KT |
Southside Eagles Mount Gravatt |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Thụy Điển Norrland | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
24/07 22:00 |
14 KT |
Sandvikens IF Hudiksvalls Forenade FF |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Nigeria | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
24/07 22:00 |
28 KT |
Plateau United Enyimba International |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 22:00 |
28 KT |
Ikorodu United Nasarawa United |
2 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 14:00 |
28 KT |
Warri Wolves Akwa United |
3 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD COTIF Tournament | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
25/07 03:30 |
bảng KT |
Mexico U20 Costa Rica U20 |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Peru | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
25/07 04:00 |
clausura KT |
Alianza Lima Defensor La Bocana |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
25/07 01:30 |
clausura KT |
Deportivo Union Comercio[7] Universitario de Deportes[13] |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 23:15 |
clausura KT |
Alianza Atletico[10] Sport Huancayo[2] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng nhất Mỹ | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
25/07 07:05 |
loại KT |
Tacoma Defiance Portland Timbers B |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
25/07 06:35 |
loại KT |
Orlando City B Wilmington Hammerheads |
2 2 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
25/07 04:10 |
loại KT |
Vancouver Whitecaps B Sacramento Republic Fc |
2 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
25/07 03:00 |
loại KT |
Bethlehem Steel Rochester Rhinos |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Nhật Bản JFL | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
24/07 13:00 |
21 KT |
Azul Claro Numazu[3] Ohira Tochigi UVA SC[15] |
4 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 13:00 |
21 KT |
Sony Sendai FC[8] Maruyasu Okazaki[11] |
6 0 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 11:00 |
21 KT |
Osaka[2] Nara Club[14] |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 11:00 |
21 KT |
Vanraure Hachinohe[6] Yokogawa Musashino[9] |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
24/07 11:00 |
21 KT |
Reinmeer Aomori Verspah Oita |
3 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |