KQBD Ngoại Hạng Anh | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 23:30 |
5 KT |
West Ham United Liverpool |
3 1 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
5 KT |
Aston Villa Arsenal |
0 3 |
0 3 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
5 KT |
Burnley Sunderland |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
5 KT |
Newcastle United Hull City |
2 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
5 KT |
Swansea City Southampton |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 18:45 |
5 KT |
Queens Park Rangers Stoke City |
2 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Tây Ban Nha | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
21/09 03:00 |
4 KT |
Espanyol Malaga |
2 2 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
21/09 01:00 |
4 KT |
Atletico Madrid Celta Vigo |
2 2 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 22:59 |
4 KT |
Athletic Bilbao Granada |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
4 KT |
Deportivo La Coruna Real Madrid |
2 8 |
0 3 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Italia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
21/09 01:45 |
3 KT |
AC Milan[8] Juventus[1] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 22:59 |
3 KT |
Cesena Empoli |
2 2 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Đức | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 23:30 |
4 KT |
Mainz 05 Borussia Dortmund |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:30 |
4 KT |
Schalke 04 Eintr Frankfurt |
2 2 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:30 |
4 KT |
Augsburg Werder Bremen |
4 2 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:30 |
4 KT |
VfB Stuttgart Hoffenheim |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:30 |
4 KT |
Hamburger Bayern Munich |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:30 |
4 KT |
SC Paderborn 07 Hannover 96 |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Pháp | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
21/09 01:00 |
6 KT |
Lorient Stade Reims |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
21/09 01:00 |
6 KT |
Metz Bastia |
3 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
21/09 01:00 |
6 KT |
Nantes Nice |
2 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
21/09 01:00 |
6 KT |
Toulouse Caen |
3 3 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 22:00 |
6 KT |
Marseille Stade Rennais FC |
3 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng Nhất Anh | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 21:00 |
8 KT |
Brighton Blackpool |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
8 KT |
Derby County Cardiff City |
2 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
8 KT |
Fulham Blackburn Rovers |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
8 KT |
Leeds United Huddersfield Town |
3 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
8 KT |
Middlesbrough Brentford |
4 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
8 KT |
Millwall Nottingham Forest |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
8 KT |
Norwich City Birmingham |
2 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
8 KT |
Rotherham United Charlton Athletic |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
8 KT |
Sheffield Wed Reading |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
8 KT |
Wolves Bolton Wanderers |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 18:15 |
8 KT |
Watford AFC Bournemouth |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Italia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 20:00 |
4 KT |
Bari Livorno |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:00 |
4 KT |
Bologna Crotone |
0 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:00 |
4 KT |
Brescia Ternana |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:00 |
4 KT |
Catania Modena |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:00 |
4 KT |
Cittadella Pescara |
3 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:00 |
4 KT |
Latina Calcio Avellino |
1 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:00 |
4 KT |
Pro Vercelli A.S. Varese |
4 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:00 |
4 KT |
Lanciano Frosinone |
1 5 |
0 3 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:00 |
4 KT |
Perugia Vicenza |
2 2 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Nga | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 22:59 |
8 KT |
Spartak Moscow Akhmat Grozny |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:00 |
8 KT |
Kuban Krasnodar Rubin Kazan |
2 1 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 17:30 |
8 KT |
FK Rostov Zenit St.Petersburg |
0 5 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 15:00 |
8 KT |
Bashinformsvyaz-Dynamo Ufa Ural Yekaterinburg |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hà Lan | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
21/09 01:45 |
6 KT |
Vitesse Arnhem SC Heerenveen |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
21/09 00:45 |
6 KT |
ADO Den Haag Go Ahead Eagles |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 23:30 |
6 KT |
SBV Excelsior Dordrecht 90 |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Tây Ban Nha | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
21/09 01:00 |
5 KT |
Las Palmas Alcorcon |
4 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
21/09 01:00 |
5 KT |
Sabadell SD Ponferradina |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 23:15 |
5 KT |
Zaragoza Alaves |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 22:59 |
5 KT |
Barcelona B UE Llagostera |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 22:59 |
5 KT |
CD Mirandes Sporting de Gijon |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
5 KT |
Recreativo Huelva CD Lugo |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Đức | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 18:00 |
6 KT |
Greuther Furth Kaiserslautern |
2 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 18:00 |
6 KT |
Munchen 1860 Ingolstadt 04 |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 18:00 |
6 KT |
FSV Frankfurt Bochum |
1 5 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Pháp | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 19:00 |
7 KT |
Le Havre ES Troyes AC |
3 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Bồ Đào Nha | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
21/09 02:15 |
5 KT |
CD Nacional Sporting Braga |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 22:00 |
5 KT |
Penafiel Vitoria Setubal |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Scotland | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 21:00 |
7 KT |
Aberdeen[9] Ross County[12] |
3 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
7 KT |
Hamilton FC[1] Kilmarnock[6] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
7 KT |
Inverness C.T.[2] St Johnstone[7] |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Anh | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 21:00 |
9 KT |
Swindon Sheffield United |
5 2 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
9 KT |
Yeovil Town Peterborough United |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
9 KT |
Preston North End Crawley Town |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
9 KT |
Scunthorpe United Leyton Orient |
1 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
9 KT |
Port Vale Barnsley |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
9 KT |
Rochdale Coventry |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
9 KT |
Doncaster Rovers Chesterfield |
3 2 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
9 KT |
Colchester United Bradford AFC |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
9 KT |
Gillingham Walsall |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
9 KT |
Notts County Oldham Athletic |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
9 KT |
Milton Keynes Dons Crewe Alexandra |
6 1 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
9 KT |
Fleetwood Town Bristol City |
3 3 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Argentina | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
21/09 06:10 |
8 KT |
Velez Sarsfield Atletico Rafaela |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
21/09 06:10 |
8 KT |
Velez Sarsfield Atletico Rafaela |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
21/09 02:30 |
8 KT |
Olimpo Belgrano |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
21/09 02:30 |
8 KT |
Olimpo Belgrano |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
21/09 01:15 |
8 KT |
Estudiantes La Plata Gimnasia LP |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
21/09 01:15 |
8 KT |
Estudiantes La Plata Gimnasia LP |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Bỉ | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
21/09 01:00 |
8 KT |
Oostende Gent |
1 3 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
21/09 01:00 |
8 KT |
Westerlo Lierse |
6 1 |
3 1 |
Đội hình Diễn biến |
21/09 01:00 |
8 KT |
Anderlecht Cercle Brugge |
3 2 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 22:59 |
8 KT |
Royal Excel Mouscron Genk |
1 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Đan Mạch | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 22:00 |
8 KT |
Hobro I.K. Esbjerg FB |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Séc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
21/09 01:15 |
8 KT |
Bohemians 1905 Slavia Praha |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 22:00 |
8 KT |
Brno Slovan Liberec |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 22:00 |
8 KT |
Synot Slovacko Dukla Praha |
5 1 |
3 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 22:00 |
8 KT |
FK Baumit Jablonec Budejovice |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 22:00 |
8 KT |
Vysocina Jihlava Pribram |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Ireland | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
21/09 01:45 |
28 KT |
Sligo Rovers Drogheda United |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Thụy Điển | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 21:00 |
24 KT |
Brommapojkarna Hacken |
1 5 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
24 KT |
Falkenbergs FF Orebro |
1 3 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Thổ Nhĩ Kỳ | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
21/09 00:00 |
3 KT |
Mersin Idman Yurdu Rizespor |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
21/09 00:00 |
3 KT |
Balikesirspor Galatasaray |
2 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
3 KT |
Kayseri Erciyesspor Akhisar Bld.Geng |
1 2 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Mexico | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
21/09 09:00 |
Apertura KT |
Atlas CDSyC Cruz Azul |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
21/09 08:05 |
Apertura KT |
Club Leon Veracruz |
3 1 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
21/09 07:00 |
Apertura KT |
Tigres UANL Leones Univ Guadalajara |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
21/09 05:00 |
Apertura KT |
Club America Pachuca |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
21/09 05:00 |
Apertura KT |
Puebla Jaguares Chiapas FC |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Na Uy | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 22:59 |
24 KT |
Valerenga Molde |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:30 |
24 KT |
Bodo Glimt Stromsgodset |
0 4 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Nhà nghề Mỹ MLS | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
21/09 09:30 |
loại KT |
Los Angeles Galaxy Dallas |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
21/09 07:35 |
loại KT |
Chicago Fire Washington DC United |
3 3 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
21/09 06:35 |
loại KT |
Columbus Crew New England Revolution |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
21/09 06:35 |
loại KT |
Montreal Impact San Jose Earthquakes |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
21/09 06:35 |
loại KT |
New York Red Bulls Seattle Sounders |
4 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
21/09 06:00 |
loại KT |
Philadelphia Union Houston Dynamo |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
21/09 04:25 |
loại KT |
Portland Timbers Vancouver Whitecaps FC |
3 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Ba Lan | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
21/09 01:30 |
9 KT |
Lech Poznan Zawisza Bydgoszcz |
6 2 |
3 2 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 22:59 |
9 KT |
Podbeskidzie Gornik Zabrze |
0 3 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:30 |
9 KT |
Piast Gliwice Cracovia Krakow |
4 2 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Hà Lan | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
21/09 00:45 |
7 KT |
NEC Nijmegen Emmen |
4 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
21/09 00:45 |
7 KT |
RKC Waalwijk Volendam |
1 3 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:30 |
7 KT |
Roda JC Kerkrade Jong Ajax Amsterdam |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng nhất Thụy Điển | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 21:00 |
24 KT |
Ostersunds FK Degerfors IF |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
24 KT |
GAIS Landskrona BoIS |
3 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Bồ Đào Nha | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 22:15 |
8 KT |
CF Uniao Madeira SL Benfica B |
2 3 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hàn Quốc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 14:00 |
27 KT |
Suwon Samsung Bluewings Pohang Steelers |
2 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 14:00 |
27 KT |
Gyeongnam FC Sangju Sangmu Phoenix |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 12:00 |
27 KT |
Jeonbuk Hyundai Motors Seoul |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 12:00 |
27 KT |
Ulsan Hyundai Horang-i Incheon United FC |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Nhật Bản | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 17:00 |
24 KT |
Urawa Red Diamonds Kashiwa Reysol |
3 1 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 17:00 |
24 KT |
Vissel Kobe Shimizu S-Pulse |
3 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 17:00 |
24 KT |
Kawasaki Frontale Tokyo |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 17:00 |
24 KT |
Sagan Tosu Vegalta Sendai |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 17:00 |
24 KT |
Sanfrecce Hiroshima Albirex Niigata Japan |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 17:00 |
24 KT |
Tokushima Vortis Omiya Ardija |
0 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 17:00 |
24 KT |
Kashima Antlers Yokohama F Marinos |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 14:00 |
24 KT |
Gamba Osaka Cerezo Osaka |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 13:00 |
24 KT |
Nagoya Grampus Eight Ventforet Kofu |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Israel | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
21/09 00:10 |
2 KT |
Hapoel Ironi Kiryat Shmona[3] Hapoel Tel Aviv[5] |
3 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 23:30 |
2 KT |
Maccabi Netanya[ISR D2-1] Maccabi Petah Tikva FC[12] |
4 4 |
2 2 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 22:59 |
2 KT |
Hapoel Haifa[8] Ashdod MS[7] |
0 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 22:59 |
2 KT |
Hapoel Bnei Sakhnin FC[6] Hapoel Acco[10] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 22:00 |
2 KT |
Hapoel Petah Tikva[ISR D2-2] Hapoel Beer Sheva[2] |
1 3 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hy Lạp | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
21/09 00:30 |
4 KT |
Olympiakos Veria FC |
3 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 22:15 |
4 KT |
OFI Crete PAE Atromitos |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:00 |
4 KT |
Xanthi PAE Levadiakos |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Đảo Sip | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
21/09 00:00 |
4 KT |
Nea Salamis Ethnikos Achnas |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 22:59 |
4 KT |
Agia Napa APOEL Nicosia |
1 3 |
0 3 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hungary | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
21/09 01:30 |
8 KT |
Videoton Puskas Akademia[16] Lombard Papa FC[10] |
3 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 23:30 |
8 KT |
Szombathelyi Haladas[14] Fehervar Videoton[1] |
0 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 23:30 |
8 KT |
MTK Hungaria FC Dunaujvaros |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:30 |
8 KT |
Diosgyor[5] Budapest Honved[6] |
2 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 19:30 |
8 KT |
Nyiregyhaza[9] ETO Gyori FC[11] |
2 3 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Romania | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
21/09 01:00 |
8 KT |
Dinamo Bucuresti[5] Politehnica Iasi[17] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 22:30 |
8 KT |
Otelul Galati[15] CFR Cluj[2] |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:00 |
8 KT |
Concordia Chiajna[18] Botosani[7] |
3 3 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Brazil | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
21/09 07:00 |
23 KT |
Criciuma Botafogo |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
21/09 04:30 |
23 KT |
Atletico Paranaense Internacional |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Bulgaria | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 22:59 |
9 KT |
CSKA Sofia Lokomotiv Sofia |
3 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 22:30 |
9 KT |
Lokomotiv Plovdiv Beroe |
0 3 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
9 KT |
Marek Dupnica Botev Plovdiv |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:45 |
9 KT |
Haskovo Levski Sofia |
1 4 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Wales | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 20:30 |
6 KT |
Newtown Newi Cefn Druids |
4 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng nhất Nga | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 20:00 |
11 KT |
Sokol Shinnik Yaroslavl |
1 4 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:00 |
11 KT |
Krylya Sovetov Samara Volgar-Gazprom Astrachan |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 19:00 |
11 KT |
Ruan Tosno FK Tyumen |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 19:00 |
11 KT |
Sochi Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 18:00 |
11 KT |
Khimik Dzerzhinsk FK Anzhi |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 18:00 |
11 KT |
Yenisey Krasnoyarsk Gazovik Orenburg |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 17:00 |
11 KT |
Tom Tomsk Sibir |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 13:00 |
11 KT |
Luch-Energiya Volga Nizhny Novgorod |
1 3 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 12:00 |
11 KT |
SKA Energiya Khabarovsk Baltika |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Serbia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
21/09 00:00 |
6 KT |
Cukaricki FK Donji Srem |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
21/09 00:00 |
6 KT |
Vojvodina Spartak Subotica |
5 2 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 22:59 |
6 KT |
Crvena Zvezda Novi Pazar |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
6 KT |
Radnicki Nis FK Rad Beograd |
3 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
6 KT |
Mladost Lucani Borac Cacak |
2 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
6 KT |
Jagodina FK Napredak Krusevac |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:00 |
6 KT |
OFK Beograd FK Vozdovac Beograd |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Slovakia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
21/09 01:00 |
11 KT |
MSK Zilina Spartak Trnava |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
21/09 00:30 |
11 KT |
TJ Spartak Myjava MFK Kosice |
0 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 22:30 |
11 KT |
Dukla Banska Bystrica MFK Ruzomberok |
3 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 22:30 |
11 KT |
FK Senica Sport Podbrezova |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 22:30 |
11 KT |
Zlate Moravce Trencin |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Áo | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 23:30 |
9 KT |
Trenkwalder Admira SV Grodig |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 23:30 |
9 KT |
Rheindorf Altach SC Wiener Neustadt |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 23:30 |
9 KT |
SV Ried Sturm Graz |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
9 KT |
Rapid Wien Wolfsberger AC |
3 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Anh | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 21:00 |
9 KT |
Cheltenham Town Dagenham and Redbridge |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
9 KT |
Shrewsbury Town Newport County |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
9 KT |
Cambridge United Luton Town |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
9 KT |
Portsmouth Wycombe Wanderers |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
9 KT |
Plymouth Argyle Hartlepool United FC |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
9 KT |
Mansfield Town Carlisle |
3 2 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
9 KT |
York City Southend United |
2 3 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
9 KT |
Northampton Town Accrington Stanley |
4 5 |
1 3 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
9 KT |
Oxford United Stevenage Borough |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
9 KT |
Tranmere Rovers Exeter City |
1 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
9 KT |
AFC Wimbledon Morecambe |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
9 KT |
Bury Burton Albion FC |
3 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Croatia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
21/09 00:00 |
9 KT |
NK Split[7] Hajduk Split[3] |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
9 KT |
Istra 1961 NK Zagreb |
1 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Cúp Quốc Gia Thụy Sỹ | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
21/09 00:30 |
2 KT |
Hergiswil Schotz |
1 3 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 22:59 |
2 KT |
Henau Wil 1900 |
2 2 |
2 2 |
Đội hình Diễn biến |
90 minutes[2-2],120 minutes[2-3] | |||||
20/09 22:30 |
2 KT |
Chiasso Aarau |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 22:30 |
2 KT |
Schaffhausen Luzern |
3 3 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
90 minutes[3-3],120 minutes[3-5] | |||||
20/09 22:30 |
2 KT |
Biel-bienne Sion |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 22:30 |
2 KT |
Sc Buochs Young Boys |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 22:00 |
2 KT |
Tagerwilen Lugano |
3 9 |
1 5 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 22:00 |
2 KT |
Munsingen Locarno |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Moldova | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 22:00 |
8 KT |
Sheriff Olimpia Balti |
4 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:00 |
8 KT |
Milsami Zimbru Chisinau |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng nhất Đan Mạch | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 20:00 |
9 KT |
Bronshoj Horsens |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Slovenia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
21/09 01:05 |
9 KT |
Domzale[1] NK Olimpija Ljubljana[2] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 22:59 |
9 KT |
NK Publikum Celje[5] NK Rudar Velenje[7] |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
9 KT |
Koper[6] NK Maribor[3] |
1 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Belarus | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 21:00 |
vô địch KT |
Shakhter Soligorsk Naftan Novopolock |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
xuống hạng KT |
Dnepr Mogilev Dinamo Brest |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:00 |
xuống hạng KT |
Belshina Babruisk Slutsksakhar Slutsk |
2 1 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Kazakhstan | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 19:00 |
championship play off KT |
FK Aktobe Lento Kaisar Kyzylorda |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 19:00 |
relegation play off KT |
Taraz FK Atyrau |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 18:00 |
championship play off KT |
Astana Shakhtyor Karagandy |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 17:30 |
relegation play off KT |
Semey Zhetysu Taldykorgan |
3 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 17:00 |
championship play off KT |
Ordabasy Kairat Almaty |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 17:00 |
relegation play off KT |
Tobol Kostanai Irtysh Pavlodar |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD UAE | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 23:15 |
2 KT |
Al Ain[6] Al-Wasl[12] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 23:15 |
2 KT |
Al-Jazira UAE Ahli Al-Fujirah |
2 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:40 |
2 KT |
Al-Dhafra[8] Ajman[10] |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Bosnia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 22:00 |
8 KT |
FK Sarajevo[9] Olimpik Sarajevo[4] |
4 2 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
8 KT |
Drina Zvornik[10] Vitez[15] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
8 KT |
Zvijezda Gradacac[16] Radnik Bijeljina[14] |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
8 KT |
FK Velez Mostar[6] FK Slavija[5] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
8 KT |
FK Mladost Velika Obarska[13] NK Siroki Brijeg[1] |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
8 KT |
Travnik[12] NK Celik[11] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
8 KT |
Sloboda FK Zeljeznicar |
1 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Maroc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
21/09 01:00 |
3 KT |
Chabab Rif Hoceima[1] OCK Olympique de Khouribga[4] |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 22:00 |
3 KT |
Chabab Atlas Khenifra Olympique de Safi |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:00 |
3 KT |
Union Touarga Sport Rabat[12] Maghreb Fez[13] |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Trung Quốc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 19:00 |
25 KT |
Guangzhou Evergrande FC Shanghai Shenxin |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 18:45 |
25 KT |
ShenHua SVA FC Beijing Renhe |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 18:30 |
25 KT |
Beijing Guoan Tianjin Teda |
2 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 18:00 |
25 KT |
Dalian Yifang Aerbin Shandong Taishan |
1 3 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Armenia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 19:10 |
7 KT |
Shirak Ulisses FC |
1 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 19:10 |
7 KT |
Banants Alashkert |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Estonia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 22:59 |
30 KT |
Tartu JK Tammeka[7] Flora Tallinn[3] |
2 4 |
0 3 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:00 |
30 KT |
Johvi Lokomotiv[10] Trans Narva[7] |
3 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 17:00 |
30 KT |
Nomme JK Kalju[3] Paide Linnameeskond[6] |
3 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Brazil | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
21/09 07:00 |
24 KT |
Bragantino[16] Luverdense[7] |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
21/09 07:00 |
24 KT |
Boa Esporte Clube[6] Parana PR[13] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
21/09 02:10 |
24 KT |
Joinville SC[4] Atletico Clube Goianiense[11] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
21/09 02:10 |
24 KT |
Ponte Preta[3] Oeste FC[15] |
5 1 |
4 1 |
Đội hình Diễn biến |
21/09 02:10 |
24 KT |
Vasco da Gama[2] Nautico PE[8] |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
21/09 02:10 |
24 KT |
Santa Cruz (PE)[12] Icasa(CE)[18] |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
21/09 02:10 |
24 KT |
Sampaio Correa[9] ABC RN[14] |
2 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
21/09 02:10 |
24 KT |
Vila Nova (GO)[20] America MG[10] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Yemen | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 20:00 |
5 KT |
Shula Aden Al Helal Al-Sahely |
3 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Ukraina | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 21:00 |
7 KT |
Metalurh Zaporizhya[9] Vorskla Poltava[7] |
0 3 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 18:00 |
7 KT |
Metalurg Donetsk[11] Illichivets mariupol[14] |
3 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Hàn Quốc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 14:00 |
28 KT |
Daejeon Citizen Chungju Hummel |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 14:00 |
28 KT |
Bucheon 1995 Chungnam Asan |
2 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 14:00 |
28 KT |
Anyang Goyang Hi |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Costa Rica | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
21/09 09:00 |
Apertura KT |
Alajuelense AD Carmelita |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Latvia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 20:00 |
9 KT |
FC Daugava Jelgava |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:00 |
9 KT |
Liepajas Metalurgs Daugava Daugavpils |
5 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Litva | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 22:00 |
28 KT |
Banga Gargzdai Suduva |
1 3 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 16:00 |
28 KT |
Klaipedos Granitas Trakai Riteriai |
2 3 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Ecuador | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
21/09 01:00 |
clausura KT |
Manta Sociedad Deportivo Quito |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Honduras | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
21/09 08:00 |
apertura KT |
CD Victoria CD Motagua |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
21/09 07:30 |
apertura KT |
Marathon Parrillas One |
2 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD El Salvador | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
21/09 08:00 |
Apertura KT |
Aguila CD Dragon |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
21/09 06:00 |
Apertura KT |
CD Universidad de El Salvador Atletico Marte |
2 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Bolivia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
21/09 04:00 |
apertura KT |
Universitario de Sucre Petrolero de Yacuiba |
4 3 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
21/09 02:00 |
apertura KT |
The Strongest Blooming |
4 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Guatemala | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
21/09 09:00 |
apertura KT |
Deportivo Petapa CD Marquense |
3 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Ai Cập | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 23:15 |
2 KT |
El Mokawloon Smouha SC |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:15 |
2 KT |
Al Nasr Cairo El Daklyeh |
0 4 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:15 |
2 KT |
Ittihad Alexandria Petrojet |
4 2 |
4 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:15 |
2 KT |
Alaab Damanhour Haras El Hedoud |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:15 |
2 KT |
Pyramids EL Masry |
1 3 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Nhật Bản | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 17:30 |
32 KT |
Thespa Kusatsu Gunma Consadole Sapporo |
3 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 17:00 |
32 KT |
Oita Trinita Avispa Fukuoka |
3 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 17:00 |
32 KT |
Shonan Bellmare Mito Hollyhock |
4 2 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 17:00 |
32 KT |
Okayama FC Ehime FC |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 17:00 |
32 KT |
JEF United Ichihara Gifu |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 14:00 |
32 KT |
Roasso Kumamoto Tochigi SC |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 14:00 |
32 KT |
Jubilo Iwata Giravanz Kitakyushu |
3 1 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 11:00 |
32 KT |
Yamagata Montedio Kyoto Purple Sanga |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 11:00 |
32 KT |
Matsumoto Yamaga FC Kamatamare Sanuki |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 11:00 |
32 KT |
Tokyo Verdy Kataller Toyama |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng nhất Belarus | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 21:00 |
21 KT |
Khimik Svetlogorsk Vitebsk |
1 2 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:00 |
21 KT |
Volna Pinsk Gorodeya |
0 4 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:00 |
21 KT |
Granit Mikashevichi Vigvam Smolevichy |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:00 |
21 KT |
Lida Slavia Mozyr |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 19:00 |
21 KT |
Kommunalnik Slonim Lokomotiv Gomel |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 18:00 |
21 KT |
Minsk B Byaroza 2010 |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 17:00 |
21 KT |
Isloch Minsk Smorgon FC |
3 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 16:00 |
21 KT |
Energetik Bgu Minsk Vedrich 97 Rechitsa |
5 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Paraguay | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
21/09 03:00 |
25 KT |
Tacuary FBC Ca River Plate Asuncion |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
21/09 02:15 |
25 KT |
Resistencia Sc Caacupe Fbc |
4 0 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
25 KT |
Independiente Fbc Sportivo San Lorenzo |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Malta Premier League | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 23:15 |
1a fase KT |
Hibernians FC Pieta Hotspurs |
3 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 22:59 |
1a fase KT |
Qormi Birkirkara FC |
0 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
1a fase KT |
Tarxien Rainbows Naxxar Lions |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
1a fase KT |
Floriana Zebbug Rangers |
3 3 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng Nhất Malta | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 22:59 |
2 KT |
Msida St Joseph Melita Fc |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
2 KT |
Lija Athletic St Georges |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Giao Hữu | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 19:00 |
tháng 9 KT |
Malaysia[151] Cambodia[200] |
4 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 13:00 |
tháng 9 KT |
Bayswater City[WAUS D1-1] North Eastern Metrostars[AUS SASL-1] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
90 phút [0-0], 120 phút [0-0], Penalty [3-4], |metrostars sc| thắng | |||||
20/09 11:30 |
tháng 9 KT |
Cooma Tigers Bonnyrigg White Eagles |
1 6 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Romania | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 15:00 |
4 KT |
Unirea 2004 Slobozia Balotesti |
4 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 15:00 |
4 KT |
SC Bacau Dacia Unirea Braila |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 15:00 |
4 KT |
Acs Foresta Suceava ACS Sageata Navodari |
2 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 15:00 |
4 KT |
Voluntari Farul Constanta |
5 1 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 15:00 |
4 KT |
ACS Berceni Gloria Buzau |
4 2 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 15:00 |
4 KT |
Clinceni Dorohoi |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Ba Lan | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 22:59 |
9 KT |
Kotwica Kolobrzeg Lks Nadwislan Gora |
0 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
9 KT |
Gornik Walbrzych Znicz Pruszkow |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
9 KT |
Wisla Pulawy Stal Stalowa Wola |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
9 KT |
Mks Kluczbork KS Energetyk ROW |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
9 KT |
Ks Legionovia Legionowo Limanovia Limanowa |
3 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
9 KT |
Okocimski KS Brzesko Blekitni Stargard Szczecinski |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:00 |
9 KT |
Rozwoj Katowice Puszcza Niepolomice |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Bulgaria Division 2 | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 22:59 |
7 KT |
FC Vereya Lokomotiv Gorna Oryahovitsa |
2 3 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 22:59 |
7 KT |
Chernomorets Burgas Pirin Blagoevgrad |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
7 KT |
Botev Vratsa Botev Galabovo |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
7 KT |
Bansko Lokomotiv Mezdra |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
7 KT |
Septemvri Sofia PFK Montana |
1 4 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
7 KT |
Dobrudzha Pirin 2002 Razlog |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
7 KT |
Rakovski 2011 Sozopol |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
7 KT |
Spartak Varna Master Burgas |
1 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Thụy Điển Bắc Svealand | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 20:00 |
23 KT |
Gamla Upsala Akropolis IF |
1 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:00 |
23 KT |
Kvarnsvedens IK Karlbergs BK |
3 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 19:00 |
23 KT |
Varmdo IF Stromsbergs IF |
3 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 19:00 |
23 KT |
Skiljebo SK Vasteras IK |
2 2 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 18:30 |
23 KT |
IFK Aspudden-Tellus Sollentuna United FF |
1 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng nhất Bắc Ireland | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 21:00 |
5 KT |
Armagh City Harland Wolff Welders |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
5 KT |
Bangor City FC Lisburn Distillery |
3 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
5 KT |
Carrick Rangers Ards |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
5 KT |
Dergview Ballyclare Comrades |
5 3 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
5 KT |
Police Service Of Northern Ireland Donegal Celtic |
1 3 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
5 KT |
Larne Dundela |
3 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
5 KT |
Knockbreda Loughgall |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Macedonia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 20:30 |
6 KT |
Fk Gorno Lisice Fk Rinija Gostivar |
1 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:30 |
6 KT |
Korzo Prilep Skopje |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:30 |
6 KT |
Vrapciste Mladost Carev Dvor |
1 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:30 |
6 KT |
Drita FK Makedonija |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:30 |
6 KT |
Kozuv Fk Napredok |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Áo vùng Mitte | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 21:00 |
8 KT |
Union Gurten SC Kalsdorf |
2 2 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:00 |
8 KT |
Superfund Pasching SK Austria Klagenfurt |
0 4 |
0 3 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Latvia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 21:00 |
23 KT |
Salaspils Fk Valmiera |
1 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:00 |
23 KT |
Fk Smiltene Bjss Saldus |
1 3 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 19:00 |
23 KT |
Olaines Fk Plavinas Dm |
12 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 19:00 |
23 KT |
Tukums-2000 Preilu |
5 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 18:00 |
23 KT |
Varaviksne Liepaja Gulbene 2005 |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 18:00 |
23 KT |
Fk Auda Riga Sfk United |
1 3 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 18:00 |
23 KT |
Rezekne / Bjss Jekabpils |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Kazakhstan | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 19:30 |
23 KT |
Akzhayik Oral Lashin Taraz |
3 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 18:00 |
23 KT |
Astana 64 Okzhetpes |
4 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 17:00 |
23 KT |
Cska Almaty Bolat Temirtau |
1 2 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 17:00 |
23 KT |
Maktaaral Kaspyi Aktau |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 17:00 |
23 KT |
Sunkar Qaskeleng Gefest Karagandy |
3 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 16:00 |
23 KT |
Kyzylzhar Petropavlovsk Ekibastuzets |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Thụy Điển Nam Gotaland | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 21:00 |
23 KT |
Vimmerby IF Bunkeflo IF |
6 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
23 KT |
Ksf Prespa Birlik Bw 90 If |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:00 |
23 KT |
Lindsdals IF Hollviken |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:00 |
23 KT |
Asarums If Fk Karlskrona |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 19:00 |
23 KT |
Ljungby IF Nosaby If |
2 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 19:00 |
23 KT |
Kvarnby IK Ifk Berga |
3 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Đức | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 19:00 |
10 KT |
Stuttgart Amateure Chemnitzer |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 19:00 |
10 KT |
Hansa Rostock Arminia Bielefeld |
4 2 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 19:00 |
10 KT |
Holstein Kiel SV Wehen Wiesbaden |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 19:00 |
10 KT |
Rot-weiss Erfurt SSV Jahn Regensburg |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 19:00 |
10 KT |
Dortmund AM Fortuna Koln |
0 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 19:00 |
10 KT |
Preuben Munster SG Sonnenhof Grobaspach |
3 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 19:00 |
10 KT |
Energie Cottbus Hallescher |
1 2 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Italia C1B | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 22:00 |
5 KT |
Pisa Reggiana |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
5 KT |
Lucchese Pontedera |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:00 |
5 KT |
Ancona Pro Piacenza |
4 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 19:30 |
5 KT |
Teramo Gubbio |
2 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Italia C1A | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
21/09 00:30 |
5 KT |
Cremonese Sudtirol |
3 2 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 22:00 |
5 KT |
Arezzo Lumezzane |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
5 KT |
Pro Patria Novara |
2 2 |
2 2 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:00 |
5 KT |
Bassano Albinoleffe |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 19:30 |
5 KT |
Pordenone Giana |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Israel | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
21/09 00:00 |
north KT |
Hapoel Katamon Jerusalem Karmiel Safed |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Kuwait | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
21/09 00:40 |
4 KT |
Khaitan Al Sahel |
1 3 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
21/09 00:40 |
4 KT |
Al Ttadamon Al Kuwait SC |
2 4 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 22:20 |
4 KT |
Al Salmiyah Yarmouk |
3 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 22:20 |
4 KT |
Al-Qadsia SC Al-Nasar |
2 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Italia C1C | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 22:00 |
4 KT |
Melfi Catanzaro |
2 4 |
1 3 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
4 KT |
Messina Matera |
0 5 |
0 5 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:00 |
4 KT |
Paganese Us Casertana 1908 |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:00 |
4 KT |
Vigor Lamezia Salernitana |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 19:30 |
4 KT |
Cosenza Lupa Roma |
1 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Bắc Ireland | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 21:00 |
regular season KT |
Cliftonville Dungannon Swifts |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
regular season KT |
Coleraine Ballymena United |
1 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
regular season KT |
Institute Glentoran |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
regular season KT |
Linfield FC Glenavon Lurgan |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
regular season KT |
Portadown FC Ballinamallard United |
3 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
regular season KT |
Warrenpoint Town Crusaders FC |
0 3 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Montenegro | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 20:00 |
7 KT |
Cetinje Ibar Rozaje |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:00 |
7 KT |
Radnicki Berane Jedinstvo Bijelo Polje |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Cúp FA Scotland | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 21:00 |
1 playoff KT |
Linlithgow Rose Fraserburgh |
2 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Italia Primavera | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 20:30 |
groups a KT |
Torino U19 Bologna Youth |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:00 |
groups a KT |
Modena Youth Carpi Youth |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:00 |
groups a KT |
Parma U19 Spezia U19 |
1 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:00 |
groups a KT |
As Varese Youth Sampdoria U19 |
0 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:00 |
groups a KT |
Virtus Entella Youth Pro Vercelli Youth |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:00 |
groups b KT |
Atalanta U19 Lanciano Youth |
4 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:00 |
groups b KT |
Brescia Youth AC Milan U19 |
0 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:00 |
groups b KT |
Cagliari Youth Verona U19 |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:00 |
groups b KT |
Chievo Youth Cesena Youth |
3 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:00 |
groups b KT |
Inter Milan U19 Udinese Youth |
3 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:00 |
groups b KT |
Pescara Youth Perugia Youth |
3 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:00 |
groups b KT |
Sassuolo Calcio Youth Cittadella Youth |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:00 |
groups c KT |
Avellino Youth Frosinone Youth |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:00 |
groups c KT |
Ternana Youth Livorno U19 |
2 3 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:00 |
groups c KT |
Crotone Youth Vicenza Youth |
3 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 19:30 |
groups a KT |
Trapani Youth Juventus U19 |
2 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 19:00 |
groups c KT |
Lazio U19 Bari Youth |
1 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 19:00 |
groups c KT |
Palermo U19 Napoli U19 |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 16:00 |
groups a KT |
Genoa U19 Fiorentina U19 |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 16:00 |
groups c KT |
Latina Calcio Youth Empoli U19 |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Mexico | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
21/09 07:00 |
apertura KT |
Alebrijes De Oaxaca Necaxa |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
21/09 07:00 |
apertura KT |
Atletico San Luis Celaya |
4 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
21/09 07:00 |
apertura KT |
Irapuato Correcaminos Uat |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
21/09 06:00 |
apertura KT |
Altamira Lobos Buap |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
21/09 06:00 |
apertura KT |
Merida Zacatepec |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Wales | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 20:30 |
7 KT |
Afc Porth Aberdare Town |
1 3 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:30 |
7 KT |
Caerau Ton Pentre |
8 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:30 |
7 KT |
Cambrian Clydach Briton Ferry Athletic |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:30 |
7 KT |
Goytre Afc Penybont |
4 3 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:30 |
7 KT |
Goytre United Cardiff Metropolitan |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:30 |
7 KT |
Pontardawe Town Haverfordwest County |
0 5 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Scotland Division 2 | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 21:00 |
6 KT |
Berwick Rangers Albion Rovers |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
6 KT |
Clyde Arbroath |
2 5 |
2 2 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
6 KT |
East Fife Queens Park |
2 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
6 KT |
East Stirlingshire Annan Athletic |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
6 KT |
Elgin City Montrose |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Đông Đan Mạch | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 20:00 |
7 KT |
Sollerod Vedbaek B93 Copenhagen |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 18:00 |
7 KT |
B 1908 Hvidovre IF |
2 2 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 18:00 |
7 KT |
HIK Rishoj |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 18:00 |
7 KT |
Avedore IF BK Frem |
1 3 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 18:00 |
7 KT |
Herlev IF Nykobing Falster |
0 5 |
0 3 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Azerbaijan | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 21:00 |
6 KT |
FK Khazar Lenkoran Araz Nakhchivan |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 19:00 |
6 KT |
Standard Sumqayit AZAL PFC Baku |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Georgia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 21:00 |
6 KT |
Zestafoni Shukura Kobuleti |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 19:00 |
6 KT |
Dinamo Batumi Spartaki Tskhinvali |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3B Argentina | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
21/09 06:05 |
zona b KT |
Sportivo Italiano Deportivo Moron |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
21/09 01:30 |
zona b KT |
UAI Urquiza Deportivo Armenio |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 23:05 |
zona a KT |
Atletico Atlanta Club Atletico Colegiales |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Paraguay | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
21/09 04:10 |
clausura KT |
Cerro Porteno Sportivo Luqueno |
4 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
21/09 02:30 |
clausura KT |
Deportivo Capiata 3 De Febrero |
2 3 |
1 3 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Tây Ban Nha | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
21/09 02:00 |
5 KT |
Cadiz Granada Cf B |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
21/09 00:30 |
5 KT |
CD El Palo CD San Roque |
4 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
21/09 00:00 |
5 KT |
Lucena CF Cacereno |
3 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng Nhất Ireland | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
21/09 01:45 |
25 KT |
Galway United Finn Harps |
3 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
21/09 01:30 |
25 KT |
Longford Town Cobh Ramblers |
4 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Algeria | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
21/09 01:00 |
4 KT |
Js Kabylie[6] Aso Chlef[14] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
21/09 01:00 |
4 KT |
Cr Belouizdad Usm Bel Abbes |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 23:30 |
4 KT |
Mc Alger[5] Js Saoura[12] |
2 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 23:30 |
4 KT |
Asm Oran Mo Bejaia |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 22:00 |
4 KT |
Rc Arba[9] Usm Alger[4] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Na uy nhóm D | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 21:00 |
21 KT |
Drobak-Frogn IL KFUM Oslo |
2 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
21 KT |
Kjelsas IL Kvik Halden |
5 2 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:00 |
21 KT |
Lorenskog Follo |
0 7 |
0 3 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Na uy nhóm B | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 21:00 |
21 KT |
Herd Byasen Toppfotball |
1 3 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
21 KT |
Valdres FK Elverum |
0 3 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:00 |
21 KT |
Levanger Raufoss |
3 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Na uy nhóm A | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 22:59 |
21 KT |
Asker Orn-Horten |
5 2 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
21 KT |
Arendal Fram Larvik |
3 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
21 KT |
Floy Flekkeroy Il Holmen |
6 0 |
4 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
21 KT |
Kongsvinger Notodden FK |
1 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
21 KT |
Vindbjart IF Birkebeineren |
6 2 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Ukraina | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 21:00 |
9 KT |
Zirka Kirovohrad Desna Chernihiv |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
9 KT |
Bukovyna Chernivtsi Ternopil |
1 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:00 |
9 KT |
Mfk Vodnyk Mikolaiv Hirnik Kryvyi Rih |
3 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:00 |
9 KT |
Fk Poltava PFC Oleksandria |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:00 |
9 KT |
Hirnyk Sport Helios Kharkiv |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 19:00 |
9 KT |
Dinamo Kyiv B Stal Dniprodzherzhynsk |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Na uy nhóm C | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 21:00 |
21 KT |
Stord IL Fyllingsdalen |
3 3 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
21 KT |
Vard Haugesund Egersunds IK |
1 2 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:00 |
21 KT |
Asane Fotball FK Vidar |
7 0 |
4 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:00 |
21 KT |
Fana Lyn Oslo |
1 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 19:00 |
21 KT |
Algard Stabaek B |
4 2 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 21:00 |
20 KT |
Ik Frej Taby Valsta Syrianska Ik |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:00 |
20 KT |
IFK Lulea Umea FC |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:00 |
20 KT |
Bk Forward Huddinge If |
2 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:00 |
20 KT |
AFC United Dalkurd Ff |
2 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Séc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 22:59 |
7 KT |
Opava Fk Mas Taborsko |
3 3 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:30 |
7 KT |
Frydek-mistek Viktoria Zizkov |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 15:15 |
7 KT |
Fotbal Trinec SK Sigma Olomouc |
1 3 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 15:15 |
7 KT |
Fk Banik Sokolov Sk Slovan Varnsdorf |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 15:15 |
7 KT |
Mfk Karvina Zlin |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng nhất Trung Quốc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 15:00 |
24 KT |
Hebei Hx Xingfu Shenzhen |
2 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 14:30 |
24 KT |
Wuhan ZALL Beijing Beikong |
2 3 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 14:30 |
24 KT |
Qingdao Jonoon Qingdao Yellow Sea Pharmaceutical |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 14:00 |
24 KT |
Tianjin Quanjian Chongqing Lifan |
2 2 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 14:00 |
24 KT |
Shenyang Zhongze Shijiazhuang Ever Bright |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Đức vùng Bayern | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 19:00 |
12 KT |
Fv Illertissen Wurzburger Kickers |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 19:00 |
12 KT |
SpVgg Bayreuth Greuther Furth 2 |
2 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 22:59 |
3 KT |
Orduspor Antalyaspor |
1 4 |
0 3 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 22:59 |
3 KT |
Altinordu Denizlispor |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 22:59 |
3 KT |
Samsunspor Boluspor |
3 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 22:00 |
3 KT |
Bucaspor Giresunspor |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
3 KT |
Osmanlispor Karsiyaka |
3 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Nga Ural | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 22:00 |
12 KT |
Syzran-2003 Lada Togliatti |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Nga miền Đông | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 17:00 |
13 KT |
Dinamo Barnaul FK Chita |
1 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 17:00 |
13 KT |
Metallurg Kuzbass Radian-Baikal Irkutsk |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 17:00 |
13 KT |
Irtysh 1946 Omsk Tom Tomsk II |
5 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 12:00 |
13 KT |
Smena Komsomolsk FK Yakutia Yakutsk |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Colombia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
21/09 08:00 |
Clausura KT |
Dep.Independiente Medellin Patriotas |
3 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
21/09 06:00 |
Clausura KT |
Millonarios Atletico Junior Barranquilla |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
21/09 05:30 |
Clausura KT |
La Equidad Deportiva Once Caldas |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
21/09 04:00 |
Clausura KT |
Deportes Tolima Atletico Huila |
1 5 |
1 3 |
Đội hình Diễn biến |
21/09 02:00 |
Clausura KT |
Boyaca Chico Deportivo Pasto |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Ba Lan | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 22:59 |
9 KT |
GKS Katowice Pogon Siedlce |
3 2 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 22:30 |
9 KT |
Arka Gdynia Chojniczanka Chojnice |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:30 |
9 KT |
GKS Tychy Wisla Plock |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
9 KT |
Widzew lodz Flota Swinoujscie |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:30 |
9 KT |
Dolcan Zabki Bytovia Bytow |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 19:45 |
9 KT |
Miedz Legnica LKS Nieciecza |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Scotland Championship | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 21:00 |
6 KT |
Alloa Athletic Glasgow Rangers |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
6 KT |
Falkirk Dumbarton |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
6 KT |
Hearts Cowdenbeath |
5 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
6 KT |
Livingston Raith Rovers |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
6 KT |
Queen of South Hibernian FC |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Scotland Division 1 | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 21:00 |
6 KT |
Airdrie United Stranraer |
3 3 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
6 KT |
Brechin City Ayr Utd |
2 4 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
6 KT |
Greenock Morton Dunfermline |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
6 KT |
Stirling Albion Forfar Athletic |
2 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
6 KT |
Peterhead Stenhousemuir |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Hàn Quốc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 13:00 |
21 KT |
Cheonan City Ulsan Mipo |
1 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 13:00 |
21 KT |
Gyeongju KHNP Busan Transpor Tation |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng nhất Colombia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
21/09 03:00 |
clausura KT |
Atletico Clube Purtugal Universitario De Popayan |
2 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
21/09 03:00 |
clausura KT |
Real Santander Jaguares De Cordoba |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
21/09 03:00 |
clausura KT |
Leones Union Magdalena |
1 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Phần Lan | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 20:00 |
25 KT |
Jazz PK-35 |
1 3 |
0 3 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:00 |
25 KT |
AC Oulu Viikingit |
7 0 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:00 |
25 KT |
Ilves Tampere KTP Kotka |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:00 |
25 KT |
HIFK Haka |
2 1 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Cúp Liên đoàn Ireland | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 23:45 |
chung kết KT |
Dundalk[IRE PR-1] Shamrock Rovers[IRE PR-4] |
3 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Thụy Điển miền Nam | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 21:00 |
20 KT |
Kristianstads FF Motala AIF |
1 2 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
20 KT |
Skovde AIK Oskarshamns AIK |
3 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
20 KT |
IS Halmia Trelleborgs FF |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:00 |
20 KT |
Lunds BK Qviding FIF |
3 4 |
1 4 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Jordan | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 23:30 |
2 KT |
Ramtha SC AL-Sareeh |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 23:30 |
2 KT |
Al Wihdat Amman Al-Ahli |
3 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
2 KT |
Al-Jazeera (Jordan) Ethad Al-Ramtha |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Uzbekistan | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 20:00 |
20 KT |
Nasaf Qarshi Sogdiana Jizak |
3 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:00 |
20 KT |
OTMK Olmaliq Mashal Muborak |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:00 |
20 KT |
Navbahor Namangan Kuruvchi Bunyodkor |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:00 |
20 KT |
Buxoro Andijon |
3 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 18:15 |
20 KT |
Neftchi Fargona Metallurg Bekobod |
2 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 18:15 |
20 KT |
Dinamo Samarkand Qizilqum Zarafshon |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Bỉ | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
21/09 01:00 |
8 KT |
Royal Antwerp AS Eupen |
1 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
21/09 01:00 |
8 KT |
Oud Heverlee KSK Heist |
0 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
21/09 01:00 |
8 KT |
Excelsior Virton Woluwe Zaventem |
4 0 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
21/09 01:00 |
8 KT |
Seraing United ASV Geel |
3 2 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
21/09 00:30 |
8 KT |
Dessel Sport St-Truidense VV |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Nhật Bản | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 11:00 |
26 KT |
Blaublitz Akita Zweigen Kanazawa FC |
1 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Tunisia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 21:30 |
6 KT |
U.s.monastir Stade Tunisien |
3 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:30 |
6 KT |
Cs. Hammam-lif As Djerba |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:30 |
6 KT |
J.s. Kairouanaise Es Du Sahel |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Séc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 21:30 |
8 KT |
Kraluv Dvur Sokol Zapy |
3 2 |
2 2 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 15:15 |
8 KT |
Fk Loko Vltavin Admira Praha |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 15:15 |
8 KT |
Chrudim Stechovice |
2 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Estonia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 17:00 |
30 KT |
Kuressaare[6] Tallinna Levadia 2[2] |
1 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Serbia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 21:30 |
6 KT |
Jedinstvo Putevi FK Javor Ivanjica |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:30 |
6 KT |
Sloga Kraljevo Sloboda Uzice Sevojno |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:30 |
6 KT |
Proleter Novi Sad Backa Backa Palanka |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:30 |
6 KT |
Radnik Surdulica Moravac Mrstane |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:30 |
6 KT |
Fk Sloga Petrovac Na Mlavi Indjija |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:30 |
6 KT |
Fk Sindelic Nis Macva Sabac |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:30 |
6 KT |
FK Bezanija FK Metalac Gornji Milanovac |
0 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:30 |
6 KT |
BSK Borca Kolubara |
3 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Slovenia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
21/09 00:00 |
7 KT |
Krsko Posavlje Ankaran Hrvatini Mas Tech |
2 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
7 KT |
Dravinja Kostroj NK Aluminij |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
7 KT |
Tolmin Tinex Sencur |
3 2 |
3 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Macedonia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 20:30 |
8 KT |
Renova Cepciste Horizont Turnovo |
2 3 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:30 |
8 KT |
Rabotnicki Skopje Vardar Skopje |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Victorian Úc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 12:00 |
25 KT |
Sunshine George Cross Kingston City |
3 5 |
1 3 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 12:00 |
25 KT |
Avondale Heights Fc Bulleen Lions |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 12:00 |
25 KT |
Brunswick City Bendigo |
1 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 4 Hàn Quốc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 17:00 |
23 KT |
Gyeongju Citizen Fc Chunnam Youngkwang |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 17:00 |
23 KT |
Cheongju Jikji Fc Jungnang Chorus Mustang Fc |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 15:00 |
23 KT |
Paju Citizen Fc Fc Uijeongbu |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 13:00 |
23 KT |
Chuncheon Citizen Jeonju Citizen |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 13:00 |
23 KT |
Gimpo Fc Pyeongchang |
3 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 13:00 |
23 KT |
Icheon Citizen Fc Seoul Martyrs Fc |
12 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 13:00 |
23 KT |
Pocheon Fc Goyang Fc |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 13:00 |
23 KT |
Hwaseong Fc Cheongju City |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Slovakia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
21/09 00:00 |
east KT |
Poprad Dolny Kubin |
3 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:00 |
east KT |
Mfk Lokomotiva Zvolen Partizan Bardejov |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:00 |
east KT |
Rimavska Sobota Mfk Tatran Aos Liptovsky Mikulas |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:00 |
west KT |
Slovan Duslo Sala Sfm Senec |
5 1 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:00 |
west KT |
Nove Mesto Mfk Nova Dubnica |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD San Marino | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 20:00 |
2 KT |
Ss Virtus Tre Fiori |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:00 |
2 KT |
SP Libertas Folgore/falciano |
1 4 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:00 |
2 KT |
San Giovanni SP La Fiorita |
1 4 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng nhất Iceland | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 21:00 |
22 KT |
Kv Vesturbaeja[11] Throttur[4] |
1 3 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
22 KT |
Bi/bolungarvik[10] HK Kopavog[6] |
1 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
22 KT |
Grindavik[5] UMF Selfoss[9] |
4 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
22 KT |
Haukar[8] Vikingur Olafsvik[3] |
2 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
22 KT |
Leiknir Reykjavik[1] Tindastoll Sauda[12] |
4 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
22 KT |
Ka Akureyri[7] IA Akranes[2] |
2 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Iceland | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 21:00 |
22 KT |
Kf Fjallabyggdar[7] Grotta Seltjarnarnes[2] |
3 4 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
22 KT |
Huginn[4] Umf Njardvik[10] |
2 4 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
22 KT |
Ir Reykjavik[3] Dalvik Reynir[6] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
22 KT |
Umf Afturelding[9] Kfr Aegir[8] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
22 KT |
Reynir Sandgerdi[11] Fjardabyggd[1] |
2 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
22 KT |
Sindri[5] Volsungur Husavik[12] |
1 3 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Tây Đan Mạch | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 20:00 |
7 KT |
Naesby BK Kolding Bk |
6 0 |
4 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:00 |
7 KT |
Jammerbugt Kjellerup IF |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 19:00 |
7 KT |
Brabrand IF Ringkobing |
3 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 19:00 |
7 KT |
Middelfart Sydvest |
1 3 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 18:00 |
7 KT |
Skovbakken Naestved |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 18:00 |
7 KT |
Kolding IF Marienlyst |
1 5 |
1 4 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Đông Phần Lan | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 21:00 |
9 KT |
Sc Kufu-98 Atlantis |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:00 |
9 KT |
Japs[4] Myllypuro[9] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:00 |
9 KT |
Fc Futura Viikkarit |
5 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:00 |
9 KT |
Mp Mikkeli Kultsu |
3 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:00 |
9 KT |
Lahti Akatemia Pk Keski Uusimaa Pkku |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Nam Phần Lan | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 20:00 |
9 KT |
Sovo Gnistan |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:00 |
9 KT |
Grifk Klubi 04 |
6 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:00 |
9 KT |
Kapa Helsinki Salon Palloilijat Salpa |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:00 |
9 KT |
Ekenas IF Fotboll Pallohonka |
3 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:00 |
9 KT |
Fc Espoo Bk-46 Karis Karjaa |
2 6 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Tây Phần Lan | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 20:00 |
9 KT |
Fc Kerho 07 Sporting Kristina |
1 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:00 |
9 KT |
Aifk Turku P-iirot |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:00 |
9 KT |
Hameenlinna Maps Masku |
3 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Thụy Điển Vastra Gotaland | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 20:00 |
23 KT |
Savedalens IF Gif Nike |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:00 |
23 KT |
Dalstorps If Raslatt SK |
4 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 19:00 |
23 KT |
Helsingborgs If Akademi Eskilsminne IF |
3 4 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 19:00 |
23 KT |
Hogaborgs Bk Assyriska Bk |
0 4 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 19:00 |
23 KT |
Torns IF Hoganas Bk |
2 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 19:00 |
23 KT |
Tenhults IF Tvaakers IF |
1 5 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD U21 Hungary | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 19:15 |
6 KT |
Illes Akademia Haladas u21 Vac Varosi Lse u21 |
3 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 18:00 |
6 KT |
Puskas Akademia Felcsut u21 Pecsi Mu21 |
3 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 18:00 |
6 KT |
Ujpesti Te u21 Debreceni Vsc u21 |
3 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 18:00 |
6 KT |
Kecskemeti(u21) Vasas u21 |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 16:00 |
6 KT |
Honved-mfa u21 Diosgyor Vtk u21 |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 15:00 |
6 KT |
Ferencvarosi Tc u21 Eto Gyori U21 |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Thụy Điển Bắc Gotaland | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 20:00 |
23 KT |
Ifk Amal Lidkopings Fk |
3 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:00 |
23 KT |
Nordvarmland Ff Carlstad United BK |
3 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:00 |
23 KT |
Tibro AIK FK Larje-angereds If |
3 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:00 |
23 KT |
Ik Gauthiod Ifk Olme |
3 5 |
2 2 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 19:00 |
23 KT |
Torslanda IK Lerums Is |
3 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 19:00 |
23 KT |
Karlstad BK Grebbestads If |
3 1 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Thụy Điển Nam Svealand | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 22:15 |
23 KT |
Nacka Boo Ff Sodertalje |
0 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
23 KT |
Arameisk-syrianska If Smedby Ais |
4 3 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:00 |
23 KT |
Fc Linkoping City Gute |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:00 |
23 KT |
Rynninge IK IK Sleipner |
1 2 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 19:00 |
23 KT |
Eskilstuna City FK Karlslunds If Hfk |
4 3 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 19:00 |
23 KT |
Kb Karlskoga Ff Enskede Ik |
1 4 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Litva | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 18:00 |
championship playoff KT |
Lietava Jonava Kazlu Ruda |
4 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 18:00 |
relegation playoff KT |
Silute Lokomotyvas Radviliskis |
5 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 17:00 |
relegation playoff KT |
FK Tauras Taurage Palanga |
5 4 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Bắc Phần Lan | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 20:00 |
9 KT |
Kpv Ps Kemi |
1 3 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:00 |
9 KT |
Ac Kajaani Gbk Kokkola |
0 3 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:00 |
9 KT |
TP47 Tornio Fc Ypa Ylivieska |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Zimbabwe | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 20:00 |
23 KT |
Chicken Inn Bantu Rovers |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:00 |
23 KT |
Chiredzi Fc Shabanie Mine |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:00 |
23 KT |
Harare City Highlanders Fc |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:00 |
23 KT |
Platinum Dynamos Fc |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:00 |
23 KT |
Zpc Kariba Black Rhinos Fc |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng Nhất Nam Phi | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 20:00 |
4 KT |
Jomo Cosmos Cape Town |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:00 |
4 KT |
Lamontville Golden Arrows African Warriors |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:00 |
4 KT |
Maluti Fet College Thanda Royal Zulu |
0 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:00 |
4 KT |
Baroka Highlands Park |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Argentina D Group Tebolidun League | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
21/09 01:30 |
zona a KT |
Central Ballester Puerto Nuevo |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
21/09 01:30 |
zona a KT |
Yupanqui Ca Lugano |
0 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
21/09 01:30 |
zona b KT |
Ca Atlas San Martin Burzaco |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
21/09 01:30 |
zona b KT |
Victoriano Arenas Ca San Miguel |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD U19 Na uy | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 19:30 |
22 KT |
Oppsal (u19) Asker Fotball U19 |
3 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Albania | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 19:00 |
5 KT |
KF Laci KF Tirana |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 19:00 |
5 KT |
KS Elbasani Flamurtari |
0 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 19:00 |
5 KT |
Vllaznia Shkoder Apolonia Fier |
2 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Oman | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 22:45 |
2 KT |
Al Nasr (OMA) Dhufar |
2 3 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD U19 Séc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 20:00 |
11 KT |
Mfk Karvina U19 Mlada Boleslav U19 |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 16:00 |
11 KT |
Banik Ostrava u19 Pribram U19 |
2 5 |
1 3 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 16:00 |
11 KT |
Brno U19 Synot Slovacko U19 |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 16:00 |
11 KT |
Ceske Budejovice u19 Vysocina Jihlava U19 |
4 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 16:00 |
11 KT |
Jablonec U19 Bohemians 1905 U19 |
5 1 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 16:00 |
11 KT |
Zlin U19 Hlucin U19 |
1 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 16:00 |
11 KT |
Meteor Praha U19 Pardubice U19 |
1 2 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 16:00 |
11 KT |
Slavia Praha u19 Slovan Liberec U19 |
3 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 16:00 |
11 KT |
Viktoria Plzen U19 Sparta Praha U19 |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 16:00 |
11 KT |
Sk Sigma Olomouc u19 Hradec Kralove u19 |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 15:15 |
11 KT |
Opava U19 Teplice U19 |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD U21 Nga | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 15:00 |
8 KT |
Cska Moscow Youth Lokomotiv Moscow Youth |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 13:00 |
8 KT |
Fk Rostov Youth Zenit St.petersburg Youth |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD U21 Ukraina | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 19:00 |
7 KT |
Hoverla Zakarpattia U21 Chernomorets Odessa U21 |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Thụy Điển Norrland | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 21:00 |
23 KT |
Tegs Thoren ff IFK Ostersund |
3 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:00 |
23 KT |
Sandviks Ik Harnosands FF |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:00 |
23 KT |
Hudiksvalls Forenade FF Mariehem Sk |
4 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:00 |
23 KT |
Bodens BK Soderhamns Ff |
2 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:00 |
23 KT |
Anundsjo If Moron Bk |
3 2 |
3 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:00 |
23 KT |
Ange If Sandvikens IF |
2 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 19:00 |
23 KT |
Selanger FK Pitea If |
4 1 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Uruguay | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
21/09 02:00 |
apertura KT |
El Tanque Sisley CA Penarol |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
21/09 01:30 |
apertura KT |
Ia Sud America Cerro Montevideo |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Nữ Nhật Bản | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
21/09 10:00 |
17 KT |
Nữ Shizuoka Sangyo University Nữ Japan Soccer College |
2 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
21/09 09:30 |
17 KT |
Nữ Angeviolet Hiroshima Nữ Ehime Fc |
0 3 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
21/09 09:00 |
17 KT |
Nữ Tokiwagi Gakuen High School Nữ S.dai Hachi |
4 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
21/09 09:00 |
17 KT |
Nữ As Harima Albion Nữ Jfa Academy Fukushima |
3 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 11:30 |
17 KT |
Nữ Setagaya Sfida Nữ Nagano Parceiro |
1 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 11:00 |
17 KT |
Nữ Kanagawa University Nữ B Kyoto |
4 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Nữ Đức | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 16:30 |
3 KT |
Nữ Fcr 2001 Duisburg Nữ Sc Freiburg |
0 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD England Conference | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 21:00 |
11 KT |
Aldershot Town Lincoln City |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
11 KT |
Alfreton Town Nuneaton Town |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
11 KT |
Barnet Altrincham |
5 0 |
4 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
11 KT |
Bristol Rovers Woking |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
11 KT |
Dartford Forest Green Rovers |
1 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
11 KT |
Eastleigh Braintree Town |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
11 KT |
Halifax Town AFC Telford United |
5 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
11 KT |
Kidderminster Grimsby Town |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
11 KT |
Macclesfield Town Southport FC |
3 0 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
11 KT |
Torquay United Dover Athletic |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
11 KT |
Welling United Gateshead |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD England Conference Nam | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 21:00 |
10 KT |
Basingstoke Town Boreham Wood |
2 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
10 KT |
Bath City Eastbourne Borough |
2 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
10 KT |
Bishop's Stortford Whitehawk |
3 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
10 KT |
Bromley Gosport Borough |
0 3 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
10 KT |
Chelmsford City Weston Super Mare |
3 2 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
10 KT |
Ebbsfleet United Sutton United |
3 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
10 KT |
Hemel Hempstead Town Hayes&Yeading |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
10 KT |
Maidenhead United Havant and Waterlooville |
0 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
10 KT |
Staines Town Farnborough Town |
1 2 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
10 KT |
Wealdstone St Albans City |
0 3 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD England Conference Bắc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 21:00 |
10 KT |
AFC Fylde Worcester City |
4 0 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
10 KT |
Boston United Gloucester City |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
10 KT |
Bradford Park Avenue Brackley Town |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
10 KT |
Chorley Hednesford Town |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
10 KT |
Gainsborough Trinity Stalybridge Celtic |
2 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
10 KT |
Guiseley Oxford City |
4 0 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
10 KT |
Hyde United Lowestoft Town |
5 1 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
10 KT |
Leamington Harrogate Town |
1 3 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
10 KT |
North Ferriby United Barrow |
2 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
10 KT |
Solihull Moors Stockport County |
2 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
10 KT |
Tamworth Colwyn Bay |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Bắc Anh | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 21:00 |
10 KT |
Ashton United Halesowen Town |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
10 KT |
Buxton FC Belper Town |
5 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
10 KT |
Fc United Of Manchester Grantham Town |
3 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
10 KT |
Ilkeston Town Ramsbottom United |
2 4 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
10 KT |
Nantwich Town Matlock Town |
3 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
10 KT |
Rushall Olympic Kings Lynn |
3 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
10 KT |
Skelmersdale United Barwell |
1 3 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
10 KT |
Stamford AFC Blyth Spartans |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
10 KT |
Stourbridge Curzon Ashton |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
10 KT |
Whitby Town Marine |
2 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
10 KT |
Witton Albion Trafford |
0 5 |
0 3 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
10 KT |
Workington Frickley Athletic |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Hồng Kông | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 19:15 |
3 KT |
Hong Kong FC Yau Tsim Mong Ft |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Nam Anh | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 21:00 |
10 KT |
Banbury United St Neots Town |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
10 KT |
Burnham Truro City |
2 2 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
10 KT |
Cirencester Town Chesham United |
2 2 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
10 KT |
Corby Town Paulton Rovers |
4 1 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
10 KT |
Dorchester Town Hungerford Town |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
10 KT |
Dunstable Town Chippenham Town |
5 1 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
10 KT |
Frome Town Cambridge City |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
10 KT |
Histon Weymouth |
3 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
10 KT |
Hitchin Town Redditch United |
4 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
10 KT |
Poole Town Arlesey Town |
3 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
10 KT |
Slough Town Bideford Afc |
4 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 21:00 |
10 KT |
Hereford Biggleswade Town |
2 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD U21 Thổ Nhĩ Kỳ | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 20:00 |
3 KT |
Mersin Idman Yurdu U21 Rizespor U21 |
0 3 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:00 |
3 KT |
Balikesirspor U21 Galatasaray U21 |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 18:00 |
3 KT |
Kayseri Erciyespor U21 Akhisar Bldgeng U21 |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 U21 Thổ Nhĩ Kỳ | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 20:00 |
3 KT |
Altinordu U21 Denizlispor U21 |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:00 |
3 KT |
Bucaspor U21 Giresunspor U21 |
4 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:00 |
3 KT |
Orduspor U21 Antalyaspor U21 |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:00 |
3 KT |
Osmanlispor Fc U21 Karsiyaka U21 |
5 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 20:00 |
3 KT |
Samsunspor U21 Boluspor U21 |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Conmebol-Sudamericano Women | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
21/09 04:10 |
bảng KT |
Nữ Brazil Nữ Argentina |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
21/09 02:00 |
bảng KT |
Paraguay Womens Nữ Chile |
3 2 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Giải trẻ Ba Lan | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 20:00 |
east KT |
Stal Mielec Youth Stomil Olsztyn Youth |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 18:00 |
west KT |
Zaglebie Lubin Youth Lech Poznan Youth |
1 4 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 17:00 |
east KT |
Lks Lodz Youth Jagiellonia Bialystok Youth |
0 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 17:00 |
west KT |
Pogon Szczecin Youth Gornik Zabrze Youth |
2 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 16:00 |
west KT |
Ruch Chorzow Youth Arka Gdynia Youth |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 16:00 |
west KT |
Zawisza Bydgoszcz Youth Baltyk Koszalin Youth |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Peru | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
21/09 05:25 |
clausura KT |
Univ. Cesar Vallejo San Simon |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
21/09 03:00 |
clausura KT |
Leon de Huanuco Juan Aurich |
3 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
21/09 00:45 |
clausura KT |
Deportivo Union Comercio Utc Cajamarca |
3 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 22:30 |
clausura KT |
Sport Huancayo Cusco FC |
3 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD nữ Asiad | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 15:00 |
Groups KT |
Nữ Hồng Kong Nữ Triều Tiên |
0 5 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng nhất Mỹ | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
21/09 09:40 |
bán kết KT |
Sacramento Republic Fc Los Angeles Galaxy 2 |
3 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
21/09 06:00 |
bán kết KT |
Richmond Kickers Penn Harrisburg Islanders |
2 3 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Nhật Bản JFL | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
20/09 11:00 |
20 KT |
Maruyasu Okazaki Renofa Yamaguchi |
1 4 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
20/09 11:00 |
20 KT |
Okayama B Yokogawa Musashino |
1 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |