KQBD Nga | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
17/07 01:45 |
1 KT |
Akhmat Grozny Amkar Perm |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 21:30 |
1 KT |
Rubin Kazan Krasnodar FK |
1 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 15:00 |
1 KT |
SKA Energiya Khabarovsk Zenit St.Petersburg |
0 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Đan Mạch | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
16/07 22:59 |
1 KT |
Brondby[2] Midtjylland[5] |
4 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 21:00 |
1 KT |
Hobro I.K.[DEN D1-1] Elite 3000 Helsingor[DEN D1-3] |
2 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 19:00 |
1 KT |
Lyngby[3] Silkeborg IF[9] |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Phần Lan | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
16/07 22:30 |
17 KT |
Ilves Tampere[5] HJK Helsinki[1] |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 22:30 |
17 KT |
Lahti[3] RoPS Rovaniemi[8] |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 22:30 |
17 KT |
VPS Vaasa[2] Inter Turku[6] |
3 2 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 22:30 |
17 KT |
Jyvaskyla JK SJK Seinajoki |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Iceland | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
17/07 03:00 |
11 KT |
Vikingur Reykjavik[5] Valur[1] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 22:59 |
11 KT |
Ka Akureyri[6] IBV Vestmannaeyjar[9] |
6 3 |
3 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Ireland | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
16/07 22:00 |
22 KT |
Bray Wanderers[3] Cork City[1] |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Thụy Điển | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
16/07 22:30 |
15 KT |
Ostersunds FK[6] Djurgardens[5] |
2 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 22:30 |
15 KT |
AIK Solna[4] IFK Norrkoping[2] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 20:00 |
15 KT |
Orebro[11] IFK Goteborg[10] |
4 2 |
4 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Na Uy | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
17/07 01:00 |
17 KT |
Brann[2] Sarpsborg 08 FF[3] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 22:59 |
17 KT |
Odd Grenland[9] Viking[16] |
0 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 22:59 |
17 KT |
FK Haugesund[8] Aalesund FK[6] |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 22:59 |
17 KT |
Sandefjord[13] Tromso IL[15] |
3 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 22:59 |
17 KT |
Molde[4] Stromsgodset[12] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Ba Lan | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
16/07 22:59 |
1 KT |
Lech Poznan[3] Sandecja[POL D2-1] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 20:30 |
1 KT |
Arka Gdynia[13] Slask Wroclaw[11] |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 20:30 |
1 KT |
LKS Nieciecza[7] Jagiellonia Bialystok[1] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD African Nations Championship | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
16/07 22:59 |
1 KT |
Liberia[151] Mauritania[104] |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 22:00 |
1 KT |
Togo[112] Benin[81] |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 20:00 |
2 KT |
Swaziland[90] Zambia[99] |
0 4 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 18:30 |
2 KT |
Madagascar[97] Mozambique[106] |
2 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 18:30 |
2 KT |
Mauritius[150] Angola[141] |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hàn Quốc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
16/07 17:00 |
21 KT |
Sangju Sangmu Phoenix[8] Jeonbuk Hyundai Motors[1] |
1 3 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 17:00 |
21 KT |
Incheon United FC[10] Gangwon FC[4] |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 17:00 |
21 KT |
Jeju United FC[5] Seoul[7] |
1 2 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hungary | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
16/07 22:00 |
1 KT |
Ferencvarosi TC[3] Videoton Puskas Akademia[HUN D2E-1] |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 22:00 |
1 KT |
Fehervar Videoton[2] Balmazujvaros[HUN D2E-2] |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 22:00 |
1 KT |
Vasas[4] Diosgyor[11] |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Romania | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
17/07 01:00 |
1 KT |
Steaua Bucuresti[2] Voluntari[9] |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 22:30 |
1 KT |
Astra Ploiesti[3] Sepsi[ROM D2-2] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Brazil | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
17/07 05:00 |
14 KT |
Bahia[13] Avai[18] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
17/07 05:00 |
14 KT |
Coritiba[11] Fluminense[9] |
1 2 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
17/07 02:00 |
14 KT |
Cruzeiro[8] Flamengo[2] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
17/07 02:00 |
14 KT |
Chapecoense SC[15] Sao Paulo[19] |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
17/07 02:00 |
14 KT |
Vasco da Gama[12] Santos[3] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
17/07 02:00 |
14 KT |
Gremio[4] Ponte Preta[16] |
3 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
17/07 02:00 |
14 KT |
Atletico Clube Goianiense[20] Atletico Mineiro[10] |
1 2 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 21:00 |
14 KT |
Palmeiras[5] Vitoria Salvador BA[17] |
4 2 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Bulgaria | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
17/07 00:30 |
1 KT |
Botev Plovdiv[7] Pirin Blagoevgrad[9] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng nhất Nga | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
16/07 22:00 |
2 KT |
Zenit-2 St.Petersburg Sochi |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Croatia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
17/07 02:00 |
1 KT |
ZNK Osijek[4] Rudes[CRO D2-1] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
17/07 00:00 |
1 KT |
NK Lokomotiva Zagreb[5] Hajduk Split[3] |
1 3 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Moldova | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
16/07 22:30 |
2 KT |
Dacia Chisinau Sheriff |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 22:30 |
2 KT |
Olimpia Balti Milsami |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Slovenia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
17/07 01:20 |
1 KT |
NK Olimpija Ljubljana[2] NK Publikum Celje[5] |
3 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 22:59 |
1 KT |
NK Rudar Velenje[7] Domzale[4] |
2 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 22:59 |
1 KT |
Krsko Posavlje[8] Gorica[3] |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Trung Quốc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
16/07 18:35 |
17 KT |
Tianjin Quanjian[5] ShenHua SVA FC[9] |
3 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 14:30 |
17 KT |
Changchun YaTai[10] Guangzhou R&F[6] |
3 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Argentina | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
17/07 02:00 |
44 KT |
Instituto[5] Nueva Chicago[6] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
17/07 01:30 |
44 KT |
All Boys[13] Ferrol Carril Oeste[7] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
17/07 01:15 |
44 KT |
Chacarita Juniors[3] Gimnasia Jujuy[17] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
17/07 01:00 |
44 KT |
Villa Dalmine[19] Independiente Rivadavia[4] |
0 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 23:15 |
44 KT |
Guillermo Brown[2] Almagro[9] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 21:00 |
44 KT |
CA Brown Adrogue[8] Central Cordoba Sde[14] |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Ukraina | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
16/07 23:30 |
1 KT |
PFC Oleksandria[5] Olimpic Donetsk[4] |
0 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 23:30 |
1 KT |
Zorya[3] Stal Dniprodzherzhynsk[8] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 21:00 |
1 KT |
Karpaty Lviv[11] Zirka Kirovohrad[9] |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 21:00 |
1 KT |
Illichivets mariupol Veres Rivne |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Indonesia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
16/07 18:30 |
15 KT |
Arema Malang[3] Persipura Jayapura[4] |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 15:00 |
15 KT |
Persija Jakarta[7] Pusamania Borneo[11] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Hàn Quốc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
16/07 17:00 |
21 KT |
Ansan Greeners Seongnam FC |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Latvia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
16/07 22:59 |
14 KT |
Liepajas Metalurgs[2] Metta/LU Riga[7] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 21:00 |
14 KT |
Jelgava[4] Rigas Futbola Skola[5] |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Ecuador | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
17/07 04:30 |
clausura KT |
Club Sport Emelec[2] CD El Nacional[6] |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
17/07 04:00 |
clausura KT |
Fuerza Amarilla Delfin SC |
1 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
17/07 00:00 |
clausura KT |
Macara[ECU D2-3] Barcelona SC(ECU)[1] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
17/07 00:00 |
clausura KT |
CD Clan Juvenil[ECU D2-1] Liga Dep. Universitaria Quito[5] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Nhật Bản | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
16/07 17:00 |
23 KT |
Thespa Kusatsu Gunma[22] Avispa Fukuoka[2] |
1 3 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 17:00 |
23 KT |
Shonan Bellmare[1] Tokyo Verdy[5] |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 17:00 |
23 KT |
Roasso Kumamoto[19] JEF United Ichihara[9] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 16:30 |
23 KT |
Tokushima Vortis[3] Kyoto Purple Sanga[16] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 16:00 |
23 KT |
Ehime FC[13] Oita Trinita[10] |
2 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 16:00 |
23 KT |
Machida Zelvia[15] Mito Hollyhock[6] |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 16:00 |
23 KT |
Nagoya Grampus Eight[7] Yamagata Montedio[12] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Paraguay | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
17/07 02:00 |
19 KT |
Sportivo Iteno Ca River Plate Asuncion |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
17/07 02:00 |
19 KT |
Deportivo Santani General Caballero |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
17/07 02:00 |
19 KT |
Deportivo Liberacion Club Fernando De La Mora |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
17/07 02:00 |
19 KT |
Deportivo Caaguazu Martin Ledesma |
2 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
17/07 02:00 |
19 KT |
Guairena Fulgencio Yegros |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
17/07 02:00 |
19 KT |
Ovetense Resistencia Sc |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Giao Hữu | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
17/07 01:00 |
tháng 7 KT |
Vitoria Guimaraes Belenenses |
4 1 |
3 1 |
Đội hình Diễn biến |
17/07 00:30 |
tháng 7 KT |
Borac Banja Luka[Bos HD1-2] Vitez[BOS PL-9] |
2 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
17/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Slavia Praha[CZE D1-1] Nice[FRA D1-3] |
4 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 22:59 |
tháng 7 KT |
PAE Levadiakos Lamia |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Varzim Portimonense |
1 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Lens[FRA D2-2] Standard Liege[BEL D1-9] |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 22:00 |
tháng 7 KT |
PSV Eindhoven[HOL D1-3] Monaco[FRA D1-1] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Ingolstadt 04[GER D1-17] Leeds United[ENG LCH-7] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
16/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Spartak Trnava[SVK D1-6] ETO Gyori FC |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Vestel Manisaspor[TUR D2-12] Zob Ahan[IRN PR-4] |
2 3 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Monaco[FRA D1-1] PSV Eindhoven[HOL D1-3] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Namibia[94] Zimbabwe[115] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Bury[ENG L1-19] Huddersfield Town[ENG LCH-5] |
1 3 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Westerlo[BEL D2-1] KV Mechelen[BEL D1-7] |
0 6 |
0 5 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 20:30 |
tháng 7 KT |
Carl Zeiss Jena[GER RegNE-1] Hertha Berlin[GER D1-5] |
0 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 20:30 |
tháng 7 KT |
Rot-weiss Erfurt[GER D3-14] Bochum[GER D2-9] |
0 6 |
0 4 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 20:00 |
tháng 7 KT |
VfL Osnabruck[GER D3-7] Werder Bremen[GER D1-4] |
0 3 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 20:00 |
tháng 7 KT |
1. Magdeburg[GER D3-4] Erzgebirge Aue[GER D2-14] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 19:30 |
tháng 7 KT |
St Pauli Wil 1900 |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 19:00 |
tháng 7 KT |
Chemnitzer Dukla Praha |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 19:00 |
tháng 7 KT |
Hallescher[GER D3-13] Union Berlin[GER D2-4] |
1 5 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 19:00 |
tháng 7 KT |
Zlate Moravce[SVK D1-11] Podbeskidzie[POL D2-8] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
16/07 19:00 |
tháng 7 KT |
Slavia Kromeriz[CZE CFLM-6] Poprad[SVK D2East-7] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
16/07 17:00 |
tháng 7 KT |
GKS Katowice[POL D2-7] Chrobry Glogow[POL D2-12] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
16/07 16:00 |
tháng 7 KT |
Cracovia Krakow[POL D1-12] Stal Mielec[POL D2-10] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 14:00 |
tháng 7 KT |
Nữ Shizuoka Sangyo University Nữ B Kyoto |
3 3 |
3 2 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 10:00 |
tháng 7 KT |
Sacramento Republic Fc[USL D1-10] Pachuca[MEX D1(c)-10] |
0 3 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Concacaf Gold Cup | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
17/07 07:37 |
bảng KT |
Curacao Mexico |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
17/07 05:00 |
bảng KT |
Jamaica[79] El Salvador[106] |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng nhất Thái Lan | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
16/07 19:00 |
23 KT |
Air Force Central[4] Ang Thong Fc[5] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Trung Quốc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
16/07 15:00 |
south KT |
Shenzhen Renren Jiangxi Beidamen |
4 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 15:00 |
south KT |
Shanghai Sunfun Sichuan Longfor |
0 5 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Latvia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
16/07 21:00 |
11 KT |
Rezekne / Bjss[8] Fk Auda Riga[7] |
2 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 20:00 |
11 KT |
Staiceles Bebri[14] Fk Smiltene Bjss[9] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Kazakhstan | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
16/07 20:00 |
13 KT |
Baykonur Tarlan Shymkent |
4 0 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 19:00 |
13 KT |
Bolat Temirtau Kairat Academy |
2 3 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Australia New South Wales PL | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
16/07 13:45 |
18 KT |
A.p.i.a. Leichhardt Tigers Parramatta Eagles |
6 0 |
6 0 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 13:00 |
18 KT |
Sydney United Sydney FC U21 |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 12:00 |
18 KT |
Blacktown City Demons Sydney Olympic |
4 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 12:00 |
18 KT |
Rockdale City Suns Manly United |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Cúp Quốc Gia Séc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
16/07 22:00 |
qualifying round KT |
Jesenik Rymarov |
2 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
90 minutes[2-2],120 minutes[2-2],Penalty Kicks[4-2] | |||||
16/07 22:00 |
qualifying round KT |
Velka Bites Blansko |
3 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 22:00 |
qualifying round KT |
Sumperk HFK Olomouc |
1 3 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 22:00 |
qualifying round KT |
Strani Bzenec |
2 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 22:00 |
qualifying round KT |
Vsetin Brumov |
1 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 22:00 |
qualifying round KT |
Bohumin Dolni Benesov |
4 2 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 22:00 |
qualifying round KT |
Afk Tisnov Slovan Rosice |
3 3 |
1 3 |
Đội hình Diễn biến |
90 minutes[3-3],120 minutes[5-4] | |||||
16/07 22:00 |
qualifying round KT |
Provodov Slavicin |
2 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
90 minutes[2-2],120 minutes[2-2],Penalty Kicks[4-5] | |||||
16/07 22:00 |
qualifying round KT |
Trutnov Sokol Zivanice |
0 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 22:00 |
qualifying round KT |
Dobris Kladno |
5 2 |
3 1 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 22:00 |
qualifying round KT |
Hrobce Tatran Rakovnik |
3 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 22:00 |
qualifying round KT |
Jiskra Mseno Sokol Kratonohy |
3 2 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 22:00 |
qualifying round KT |
Brandys Nad Labem Vysoke Myto |
0 5 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 22:00 |
qualifying round KT |
Petrin Plzen Klatovy |
1 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 22:00 |
qualifying round KT |
Spartak Sobeslav Tatran Sedlcany |
1 3 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 22:00 |
qualifying round KT |
Brna Zbuzany |
2 9 |
1 6 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 22:00 |
qualifying round KT |
Nejdek Chomutov[CZE DFL-42] |
1 3 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 22:00 |
qualifying round KT |
Aritma Praha[CZE DFL-5] Zenit Caslav[CZE DFL-13] |
0 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 22:00 |
qualifying round KT |
Spolana Neratovice[CZE DFL-44] Admira Praha[CZE DFL-24] |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 22:00 |
qualifying round KT |
Hranice Kunz Kozlovice[CZE DFL-40] |
1 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 22:00 |
qualifying round KT |
Cechie Vykan Spartak Chrastava |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 22:00 |
qualifying round KT |
Hfk Trebic Stara Rise |
0 6 |
0 3 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 22:00 |
qualifying round KT |
Cerveny Kostelec Tj Dvur Kralove |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
90 minutes[0-0],120 minutes[0-0],Penalty Kicks[5-4] | |||||
16/07 22:00 |
qualifying round KT |
Doksy Ostra |
0 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 22:00 |
qualifying round KT |
Louny Motorlet Praha |
4 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 22:00 |
qualifying round KT |
Nova Vcelnice Malse Roudne |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 22:00 |
qualifying round KT |
Komarov Marianske Lazne |
1 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 22:00 |
qualifying round KT |
Stresovice Banik Sous |
1 3 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 15:00 |
qualifying round KT |
Tj Sokol Usti Nove Sady |
3 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Cúp Quốc Gia Ba Lan | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
16/07 22:00 |
preliminary round KT |
GKP Gorzow Wielkopolski Puszcza Niepolomice |
1 3 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 22:00 |
preliminary round KT |
Rekord Bielsko Belchatow |
2 6 |
2 3 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 16:00 |
preliminary round KT |
Zaglebie Lubin B Gryf Wejherowo[POL D4-14] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Australia Capital Gatorade PL | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
16/07 12:00 |
13 KT |
Gungahlin United Monaro Panthers |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Venezuela | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
17/07 04:00 |
clausura KT |
Mineros de Guayana Carabobo |
3 2 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
17/07 03:00 |
clausura KT |
Metropolitanos Atletico Venezuela |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
17/07 03:00 |
clausura KT |
Aragua Zamora Barinas |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
17/07 02:00 |
clausura KT |
Atletico Socopo Deportivo La Guaira |
2 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 22:00 |
clausura KT |
Estudiantes Merida Zulia |
3 1 |
3 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Na uy nhóm B | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
16/07 22:59 |
14 KT |
Notodden FK Honefoss |
1 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Ukraina | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
16/07 22:00 |
1 KT |
Hirnyk Sport Fk Poltava |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
16/07 22:00 |
14 KT |
Enskede Ik Carlstad United BK |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 21:00 |
14 KT |
Assyriska FF Sandvikens IF |
3 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 19:00 |
14 KT |
Umea FC Vasteras SK FK |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 19:00 |
14 KT |
IK Brage Tegs Thoren ff |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Brisbane Úc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
16/07 15:00 |
18 KT |
Souths United Grange Thistle Sc |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 12:15 |
18 KT |
Ipswich Knights Sc[10] Eastern Suburbs[5] |
3 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng nhất Trung Quốc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
16/07 18:45 |
18 KT |
Meizhou Hakka[13] Shijiazhuang Ever Bright[6] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 18:35 |
18 KT |
Beijing Beikong[9] Wuhan ZALL[5] |
1 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 18:30 |
18 KT |
Dalian Chaoyue Inner Mongolia Zhongyou |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Colombia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
17/07 07:45 |
clausura KT |
Atletico Nacional[(a)-1] Atletico Bucaramanga[(a)-8] |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
17/07 05:30 |
clausura KT |
Alianza Petrolera[(a)-10] Aguilas Doradas[(a)-14] |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
17/07 05:15 |
clausura KT |
Millonarios[(a)-4] Independiente Santa Fe[(a)-9] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
17/07 03:15 |
clausura KT |
Atletico Huila[(a)-15] Deportivo Cali[(a)-6] |
2 2 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
17/07 03:15 |
clausura KT |
Jaguares De Cordoba[(a)-5] Atletico Junior Barranquilla[(a)-12] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Cúp quốc gia Áo | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
16/07 23:30 |
Round 1 KT |
SAK Klagenfurt[AUS L-6] TSV Hartberg[AUS D3M-1] |
0 5 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 21:00 |
Round 1 KT |
Sc Schwaz[AUS D3W-5] Rapid Wien[AUT D1-5] |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 21:00 |
Round 1 KT |
As Koma Elektra Fcm Traiskirchen |
2 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 21:00 |
Round 1 KT |
Qarabag Blau Weiss Linz |
1 5 |
1 4 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 20:30 |
Round 1 KT |
Hard Sturm Graz |
0 3 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 16:00 |
Round 1 KT |
Dornbirn Rheindorf Altach |
1 5 |
1 3 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 15:30 |
Round 1 KT |
Schwarzach Union St.florian |
0 3 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng nhất Colombia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
17/07 06:00 |
clausura KT |
Real Santander Atletico Clube Purtugal |
3 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
17/07 03:30 |
clausura KT |
Union Magdalena Deportes Quindio |
0 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
17/07 03:15 |
clausura KT |
Cucuta Llaneros FC |
5 0 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
17/07 02:00 |
clausura KT |
Bogota Barranquilla |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 23:30 |
clausura KT |
Universitario De Popayan Fortaleza CEIF |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Thụy Điển miền Nam | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
16/07 21:00 |
14 KT |
Angelholms FF Qviding FIF |
1 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 21:00 |
14 KT |
Rosengard Karlskrona |
1 5 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Cúp Quốc gia Estonia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
16/07 20:00 |
Round 3 KT |
Kuressaare Kadrina Sk Moe |
12 0 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Nhật Bản | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
16/07 15:00 |
17 KT |
Yokohama Scc[17] Fujieda Myfc[9] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 13:00 |
17 KT |
Azul Claro Numazu[3] Grulla Morioka[13] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 13:00 |
17 KT |
Fukushima United FC Cerezo Osaka U23 |
3 2 |
2 2 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 13:00 |
17 KT |
Sc Sagamihara Kagoshima United |
1 3 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Victorian Úc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
16/07 12:00 |
23 KT |
Melbourne Heart Youth[7] Springvale White Eagles[11] |
5 2 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 12:00 |
23 KT |
Nunawading City[17] Dandenong City Sc[2] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Iceland | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
16/07 21:00 |
12 KT |
Hottur Egilsstadir Vidir Gardur |
3 4 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Cúp Quốc Gia Chile | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
17/07 05:00 |
1 KT |
Union San Felipe[CHI D2-5] Union Espanola[CHI D1A-3] |
1 2 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
17/07 03:00 |
1 KT |
Cobreloa[CHI D2-12] Csd Antofagasta[CHI D1A-9] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
17/07 03:00 |
1 KT |
Cd Copiapo S.a.[CHI D2-7] San Luis Quillota[CHI D1A-8] |
2 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
17/07 03:00 |
1 KT |
San Marcos De Arica[CHI D2-2] Deportes Iquique[CHI D1A-2] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
17/07 02:30 |
1 KT |
Iberia Los Angeles[CHI D2-10] Universidad de Concepcion[CHI D1A-16] |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
17/07 02:30 |
1 KT |
Nublense[CHI D2-11] Universidad de Chile[CHI D1A-7] |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 22:59 |
1 KT |
Coquimbo Unido[CHI D2-6] Everton CD[CHI D1A-14] |
3 2 |
2 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Tasmania Premier League Úc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
16/07 11:00 |
16 KT |
South Hobart Clarence United |
4 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng nhất Brisbane Úc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
16/07 14:00 |
18 KT |
Acacia Ridge Brisbane Knights |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD U21 Nga | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
16/07 15:30 |
1 KT |
Rubin Kazan Youth Fk Krasnodar Youth |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Uruguay | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
17/07 02:00 |
torneo intermedio final KT |
Defensor SC Nacional Montevideo |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Nigeria | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
16/07 22:10 |
29 KT |
Ifeanyi Ubah Enyimba International |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 22:00 |
29 KT |
Kano Pillars[11] Enugu Rangers International[15] |
2 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 22:00 |
29 KT |
Akwa United[4] Gombe United[18] |
3 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 22:00 |
29 KT |
Bukola Babes Abs Rivers United |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 22:00 |
29 KT |
Mfm Wikki Tourist |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 22:00 |
29 KT |
Shooting Stars Sc Katsina United |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 22:00 |
29 KT |
Lobi Stars Remo Stars |
3 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 22:00 |
29 KT |
Niger Tornadoes Plateau United |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 22:00 |
29 KT |
El Kanemi Warriors Abia Warriors |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 22:00 |
29 KT |
Sunshine Stars Nasarawa United |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD AFF U16 Championship | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
16/07 18:30 |
bảng KT |
Cambodia U16 Brunei Darussalam U16 |
0 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 16:00 |
bảng KT |
Philippines U16 Timor Leste U16 |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 16:00 |
bảng KT |
Malaysia U16 Viet Nam U16 |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Peru | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
17/07 03:30 |
apertura KT |
Alianza Lima[1] Sport Huancayo[3] |
3 3 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
17/07 01:15 |
apertura KT |
Melgar[8] Deportivo Union Comercio[12] |
2 1 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 22:59 |
apertura KT |
Sporting Cristal[9] Utc Cajamarca[2] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng nhất Mỹ | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
17/07 04:00 |
loại KT |
Portland Timbers B Sporting Kansas City ii |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
17/07 04:00 |
loại KT |
Tacoma Defiance Orange County Fc |
1 2 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 10:00 |
loại KT |
Phoenix Rising Arizona U Colorado Springs Switchbacks |
2 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Nhật Bản JFL | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
16/07 13:00 |
17 KT |
Veertien Mie Imabari FC |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 12:00 |
17 KT |
Ohira Tochigi UVA SC Nara Club |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 11:00 |
17 KT |
Sony Sendai FC Ryutsu Keizai University |
3 2 |
3 1 |
Đội hình Diễn biến |
16/07 11:00 |
17 KT |
Vanraure Hachinohe Osaka |
2 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |