KQBD AFF Suzuki Cup | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/10 18:30 |
loại KT |
Lào Cambodia |
3 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 15:30 |
loại KT |
Timor Leste Brunei |
4 2 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD U19 Châu Âu | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/10 21:30 |
loại KT |
Bỉ U19 Belarus U19 |
3 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 21:00 |
loại KT |
Croatia U19 Thổ Nhĩ Kỳ U19 |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 21:00 |
loại KT |
Estonia U19 Iceland U19 |
3 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 20:00 |
loại KT |
Luxembourg U19 Anh U19 |
0 8 |
0 5 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 19:30 |
loại KT |
Serbia U19 Armenia U19 |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 19:30 |
loại KT |
Italy U19 San Marino U19 |
6 0 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 19:00 |
loại KT |
Lithuania U19 Phần Lan U19 |
3 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 19:00 |
loại KT |
Scotland U19 Na Uy U19 |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD U19 Châu Á | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/10 19:00 |
bảng KT |
United Arab Emirates U19 Uzbekistan U19 |
2 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 19:00 |
bảng KT |
Qatar U19 Iraq U19 |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 16:00 |
bảng KT |
Indonesia U19 Australia U19 |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 16:00 |
bảng KT |
Oman U19 Bắc Triều Tiên U19 |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Cúp FA | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/10 21:00 |
Round 3 Qualifying KT |
Kingstonian[ENG RYM-10] Eastbourne Borough[ENG CS-6] |
2 3 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 19:00 |
Round 3 Qualifying KT |
Greenwich Borough Redhill |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Euro | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
13/10 01:45 |
loại KT |
Belarus[89] Slovakia[40] |
1 3 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
13/10 01:45 |
loại KT |
Luxembourg[127] Tây Ban Nha[8] |
0 4 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
13/10 01:45 |
loại KT |
Lithuania[103] Slovenia[53] |
0 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
13/10 01:45 |
loại KT |
Thụy Điển[32] Liechtenstein[172] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 22:59 |
loại KT |
Ukraine[24] Macedonia[112] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 22:59 |
loại KT |
Estonia[81] Anh[18] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 22:59 |
loại KT |
Áo[39] Montenegro[43] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 22:59 |
loại KT |
Nga[23] Moldova[105] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Italia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
13/10 01:30 |
8 KT |
Perugia Frosinone |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 20:00 |
8 KT |
Avellino Carpi |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 20:00 |
8 KT |
Crotone Pescara |
1 4 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 20:00 |
8 KT |
Latina Calcio Bologna |
1 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 20:00 |
8 KT |
Livorno Trapani |
6 0 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 20:00 |
8 KT |
Lanciano Vicenza |
4 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 17:30 |
8 KT |
Catania Bari |
2 3 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Tây Ban Nha | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/10 23:45 |
8 KT |
UE Llagostera Sabadell |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 23:15 |
8 KT |
CD Lugo Zaragoza |
3 3 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 22:00 |
8 KT |
Sporting de Gijon Leganes |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 17:00 |
8 KT |
Real Betis Las Palmas |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Anh | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/10 21:00 |
12 KT |
Barnsley Bradford AFC |
3 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Argentina | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
13/10 07:30 |
11 KT |
Newells Old Boys River Plate |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
13/10 07:30 |
11 KT |
Newells Old Boys River Plate |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
13/10 04:15 |
11 KT |
Boca Juniors Rosario Central |
2 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
13/10 04:15 |
11 KT |
Boca Juniors Rosario Central |
2 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
13/10 02:00 |
11 KT |
Atletico Rafaela CA Banfield |
2 2 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
13/10 02:00 |
11 KT |
Independiente Defensa Y Justicia |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
13/10 02:00 |
11 KT |
Atletico Rafaela CA Banfield |
2 2 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
13/10 02:00 |
11 KT |
Independiente Defensa Y Justicia |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Úc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/10 13:00 |
1 KT |
Brisbane Roar FC Adelaide United FC |
1 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 11:00 |
1 KT |
Wellington Phoenix Perth Glory FC |
1 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Nhà nghề Mỹ MLS | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
13/10 06:00 |
loại KT |
Dallas[5] Los Angeles Galaxy[6] |
2 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
13/10 02:00 |
loại KT |
Houston Dynamo[14] Washington DC United[3] |
1 3 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Bồ Đào Nha | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/10 22:00 |
7 KT |
Vitoria Guimaraes B[20] SC Covilha[19] |
2 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 22:00 |
9 KT |
Aves[20] Oriental Lisboa[22] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 22:00 |
9 KT |
Sporting Braga B[19] Leixoes[10] |
3 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 22:00 |
9 KT |
Clube Desportivo Trofense[21] Feirense[24] |
0 3 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 17:00 |
7 KT |
Portimonense[10] Santa Clara[11] |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hàn Quốc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/10 14:00 |
31 KT |
Sangju Sangmu Phoenix Seoul |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 12:00 |
31 KT |
Busan I'Park Jeju United FC |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 12:00 |
31 KT |
Jeonbuk Hyundai Motors Ulsan Hyundai Horang-i |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Brazil | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
13/10 04:30 |
28 KT |
Sport Club Recife Vitoria Salvador BA |
1 2 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
13/10 04:30 |
28 KT |
Atletico Paranaense Figueirense (SC) |
3 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
13/10 04:30 |
28 KT |
Criciuma Santos |
3 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
13/10 02:00 |
28 KT |
Flamengo Cruzeiro |
3 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
13/10 02:00 |
28 KT |
Atletico Mineiro Sao Paulo |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
13/10 02:00 |
28 KT |
Bahia Chapecoense SC |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
13/10 02:00 |
28 KT |
Internacional Fluminense |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Wales | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/10 20:30 |
9 KT |
Rhyl FC Newtown |
2 2 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Ấn Độ | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/10 20:30 |
1 KT |
Atletico De Kolkata Mumbai City |
3 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng nhất Đan Mạch | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/10 21:30 |
12 KT |
Roskilde Viborg |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 20:00 |
12 KT |
Skive IK Bronshoj |
0 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 20:00 |
12 KT |
AB Kobenhavn Lyngby |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 20:00 |
12 KT |
Herfolge Boldklub Koge Vejle |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Iraq | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/10 19:30 |
groups b KT |
Al Talaba Al-Hudod |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Argentina | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
13/10 05:30 |
zona b KT |
Patronato Parana[8] Independiente Rivadavia[6] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
13/10 05:30 |
zona b KT |
Patronato Parana Independiente Rivadavia |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
13/10 04:00 |
zona b KT |
Atletico Tucuman[2] Union Santa Fe[4] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
13/10 04:00 |
zona b KT |
Atletico Tucuman Union Santa Fe |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
13/10 03:15 |
zona a KT |
Ferrol Carril Oeste[10] CA Douglas Haig[8] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
13/10 03:15 |
zona a KT |
Ferrol Carril Oeste CA Douglas Haig |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
13/10 01:00 |
zona a KT |
Argentinos Juniors[6] Instituto[11] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
13/10 01:00 |
zona a KT |
Argentinos Juniors Instituto |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Indonesia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/10 19:00 |
play offs KT |
Arema Malang Persipura Jayapura |
3 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 15:30 |
play offs KT |
Semen Padang Persela Lamongan |
4 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Hàn Quốc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/10 12:00 |
31 KT |
Daejeon Citizen Gangwon FC |
3 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 12:00 |
31 KT |
Anyang[6] Chungju Hummel[9] |
4 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Cúp Quốc Gia Nhật Bản | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/10 14:00 |
bán kết KT |
Kawasaki Frontale Gamba Osaka |
3 2 |
2 2 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 14:00 |
bán kết KT |
Kashiwa Reysol[JPN D1-9] Sanfrecce Hiroshima[JPN D1-8] |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Costa Rica | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
13/10 07:00 |
Apertura KT |
Alajuelense CS Uruguay De Coronado |
3 0 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
13/10 04:00 |
Apertura KT |
As Pumas Generalena Universidad de Costa Rica |
3 3 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
13/10 00:00 |
Apertura KT |
AD Carmelita Santos De Guapiles |
0 3 |
0 3 |
Đội hình Diễn biến |
13/10 00:00 |
Apertura KT |
Deportivo Saprissa Limon |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Ecuador | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/10 23:45 |
clausura KT |
Universidad Catolica Quito Olmedo Riobamba |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Honduras | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
13/10 05:00 |
apertura KT |
CD Olimpia CD Victoria |
3 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
13/10 04:00 |
apertura KT |
Real Sociedad Tocoa Marathon |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD El Salvador | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
13/10 04:30 |
Apertura KT |
Santa Tecla Cd Pasaquina |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
13/10 04:00 |
Apertura KT |
Atletico Marte Isidro Metapan |
1 2 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Guatemala | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
13/10 03:30 |
apertura KT |
Guastatoya Deportivo Petapa |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
13/10 02:00 |
apertura KT |
CD Malacateco[9] CD Suchitepequez[7] |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
13/10 01:00 |
apertura KT |
Xelaju MC[5] CSD Municipal[2] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
13/10 00:15 |
apertura KT |
Antigua Gfc[11] Universidad de San Carlos[6] |
2 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Paraguay | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/10 20:00 |
28 KT |
Ca Paranaense Olimpia De Ita |
4 3 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 20:00 |
28 KT |
Caacupe Fbc Tacuary FBC |
0 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 20:00 |
28 KT |
Cerro Porteno Pf Resistencia Sc |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 20:00 |
28 KT |
Sportivo San Lorenzo Ca River Plate Asuncion |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 20:00 |
28 KT |
Club Sport Colombia Deportivo Santani |
1 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 20:00 |
28 KT |
Sportivo Iteno Sportivo Carapegua |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 20:00 |
28 KT |
Sportivo Trinidense Independiente Fbc |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng Nhất Malta | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/10 22:15 |
5 KT |
Melita Fc Mqabba |
3 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 20:00 |
5 KT |
Vittoriosa Stars Gudja United |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Giao Hữu | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
13/10 04:00 |
tháng 10 KT |
Mexico[16] Panama[55] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
13/10 01:00 |
tháng 10 KT |
Ma rốc[87] Mauritania[140] |
5 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
13/10 01:00 |
tháng 10 KT |
Uruguay U20 Colombia U20 |
0 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 21:15 |
tháng 10 KT |
Tanzania[115] Benin[78] |
4 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 21:00 |
tháng 10 KT |
Latvia U21 Estonia U21 |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 19:00 |
tháng 10 KT |
Thụy Sỹ U19 Hy Lạp U19 |
10 0 |
5 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 19:00 |
tháng 10 KT |
Philippines[134] Papua New Guinea[199] |
5 0 |
5 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 17:00 |
tháng 10 KT |
Pakistan[175] Palestine[102] |
0 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Ba Lan | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/10 20:00 |
12 KT |
Lks Nadwislan Gora Ks Legionovia Legionowo |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng nhất Thái Lan | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/10 18:30 |
31 KT |
Phuket Navy |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 18:00 |
31 KT |
Bangkok Fc Nakhon Pathom FC |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 18:00 |
31 KT |
Khonkaen FC BB-Chulalongkorn Univ. FC |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 18:00 |
31 KT |
TTM Lopburi Trat Fc |
1 2 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 16:00 |
31 KT |
Samut Prakan City Saraburi Fc |
1 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 15:30 |
31 KT |
Ayutthaya Fc Roi Et United |
3 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Latvia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/10 18:00 |
26 KT |
Ogres Fk 33[8] Fk Auda Riga[6] |
0 3 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 18:00 |
26 KT |
Olaines Fk Saldus |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 17:00 |
26 KT |
Gulbene 2005[2] Plavinas Dm[16] |
8 0 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Italia C1C | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/10 20:00 |
8 KT |
Vigor Lamezia Catanzaro |
2 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 19:30 |
8 KT |
Lupa Roma Asd Martina Franca |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Chile | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
13/10 04:00 |
apertura KT |
Santiago Wanderers Union Espanola |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Scotland Bells Challenge Cup | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/10 22:05 |
bán kết KT |
Livingston Stranraer |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
90 minutes[1-1],120 minutes[1-1],Penalty Kicks[5-4] | |||||
KQBD Hạng 2 Đông Đan Mạch | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/10 20:00 |
10 KT |
Nykobing Falster Avarta |
3 3 |
2 2 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 18:30 |
10 KT |
Holbaek[7] Elite 3000 Helsingor[3] |
2 3 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 18:00 |
10 KT |
Fremad Amager Sollerod Vedbaek |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 18:00 |
10 KT |
Svebolle Herlev IF |
1 3 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3B Argentina | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/10 21:00 |
zona a KT |
Estudiantes de Caseros Atletico Atlanta |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Paraguay | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
13/10 05:40 |
clausura KT |
12 De Octubre Olimpia Asuncion |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
13/10 03:30 |
clausura KT |
Sportivo Luqueno Guarani CA |
2 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Tây Ban Nha | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/10 23:30 |
8 KT |
La Hoya Lorca[14] Real Betis B[19] |
1 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 22:30 |
8 KT |
UD Marbella[3] Arroyo Club Polideportivo[16] |
2 1 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 17:00 |
8 KT |
Granada Cf B[8] La Roda CF[19] |
4 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 17:00 |
8 KT |
UD Melilla[17] Cadiz[13] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 17:00 |
8 KT |
Cacereno[20] Villanovense[4] |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 17:00 |
8 KT |
Almeria B[11] Lucena CF[10] |
6 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng Nhất Ireland | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/10 21:00 |
28 KT |
Finn Harps Longford Town |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 21:00 |
28 KT |
Cobh Ramblers Shelbourne |
3 3 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 21:00 |
28 KT |
Galway United Wexford Youths |
2 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 21:00 |
28 KT |
Shamrock Rovers ii Waterford United |
3 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Na uy nhóm D | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/10 21:00 |
24 KT |
Finnsnes Kvik Halden |
2 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 21:00 |
24 KT |
KFUM Oslo Medkila IL |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 18:00 |
24 KT |
Mo IL Harstad |
0 7 |
0 3 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/10 21:00 |
23 KT |
Vasteras SK FK Vasalunds IF |
3 4 |
0 3 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 21:00 |
23 KT |
Umea FC Huddinge If |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 20:00 |
23 KT |
Valsta Syrianska Ik IFK Lulea |
4 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 20:00 |
23 KT |
Skelleftea Ff IF Sylvia |
2 3 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 19:00 |
23 KT |
Nykopings BIS Bk Forward |
2 4 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Séc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/10 21:00 |
10 KT |
Sk Slovan Varnsdorf Mfk Karvina |
3 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 21:00 |
10 KT |
Kolin Opava |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 15:15 |
10 KT |
Viktoria Zizkov SC Znojmo |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng nhất Trung Quốc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/10 14:00 |
27 KT |
Qingdao Yellow Sea Pharmaceutical Wuhan ZALL |
2 3 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Colombia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
13/10 07:30 |
Clausura KT |
Atletico Nacional Atletico Huila |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
13/10 05:30 |
Clausura KT |
Boyaca Chico Atletico Junior Barranquilla |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
13/10 05:30 |
Clausura KT |
Deportes Tolima Patriotas |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
13/10 03:15 |
Clausura KT |
Envigado Fortaleza CEIF |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Ba Lan | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/10 17:30 |
12 KT |
Bytovia Bytow[14] Arka Gdynia[15] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 17:15 |
12 KT |
Pogon Siedlce GKS Tychy |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng nhất Colombia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
13/10 03:00 |
clausura KT |
Atletico Clube Purtugal Bogota |
1 3 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
13/10 03:00 |
clausura KT |
Llaneros FC America de Cali |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
13/10 03:00 |
clausura KT |
Real Santander Deportivo Pereira |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 23:30 |
clausura KT |
Universitario De Popayan Tigres FC |
2 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Thụy Điển miền Nam | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/10 19:00 |
23 KT |
Lunds BK Trelleborgs FF |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Uzbekistan | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/10 18:00 |
19 KT |
Pakhtakor Tashkent Dinamo Samarkand |
3 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Bỉ | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/10 20:00 |
11 KT |
Royal White Star Bruxelles AS Eupen |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 20:00 |
11 KT |
Woluwe Zaventem[17] St-Truidense VV[6] |
1 3 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Nhật Bản | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/10 11:00 |
28 KT |
Machida Zelvia Zweigen Kanazawa FC |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 11:00 |
28 KT |
Fujieda Myfc Fukushima United FC |
0 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 11:00 |
28 KT |
Gainare Tottori AC Nagano Parceiro |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 11:00 |
28 KT |
Sc Sagamihara Jleague Xi U22 |
1 5 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Séc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/10 21:00 |
11 KT |
Stechovice Meteor Praha |
3 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 21:00 |
11 KT |
Sokol Zapy Chrudim |
2 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
90 phút [1-1], Penalty [4-3], |zapy| thắng | |||||
12/10 21:00 |
11 KT |
Zenit Caslav[15] Pisek[16] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 21:00 |
11 KT |
Benesov[14] Prevysov[18] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
90 phút [0-0], Penalty [2-4], |prevysov| thắng | |||||
12/10 15:15 |
11 KT |
Slavoj Vysehrad[6] Bohemians Praha[1] |
1 3 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 15:15 |
11 KT |
Admira Praha[12] Novy Bydzov[4] |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
90 phút [1-1], Penalty [4-2], |admira praha| thắng | |||||
KQBD Hạng 2 Serbia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/10 22:59 |
9 KT |
FK Metalac Gornji Milanovac[2] Jedinstvo Putevi[11] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 20:00 |
9 KT |
Sloboda Uzice Sevojno[13] Fk Sloga Petrovac Na Mlavi[6] |
3 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 20:00 |
9 KT |
Indjija[4] Fk Sindelic Nis[15] |
4 1 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 20:00 |
9 KT |
Sloga Kraljevo[16] BSK Borca[7] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 20:00 |
9 KT |
FK Javor Ivanjica[3] Radnik Surdulica[1] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 20:00 |
9 KT |
Kolubara[9] Proleter Novi Sad[8] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 20:00 |
9 KT |
Moravac Mrstane FK Bezanija |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 20:00 |
9 KT |
Backa Backa Palanka Macva Sabac |
1 3 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Slovenia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/10 20:00 |
10 KT |
Triglav Gorenjska[3] Krsko Posavlje[1] |
3 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 20:00 |
10 KT |
Nk Smartno[10] NK Aluminij[2] |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Slovakia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/10 19:30 |
east KT |
Lokomotiva Kosice Rimavska Sobota |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 19:30 |
east KT |
Slavoj Trebisov Mfk Lokomotiva Zvolen |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 19:30 |
west KT |
FK Pohronie Stk 1914 Samorin |
3 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 15:30 |
west KT |
Slovan Bratislava B Nove Mesto |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Tây Đan Mạch | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/10 19:00 |
10 KT |
Naestved Svendborg fB |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 18:30 |
10 KT |
Kjellerup IF Middelfart |
4 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 18:30 |
10 KT |
Ringkobing Odder IGF |
1 3 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 18:00 |
10 KT |
Kolding Bk[15] Jammerbugt[9] |
1 2 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Hy Lạp | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/10 22:00 |
north group KT |
Panegialios AEK Athens |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 20:00 |
north group KT |
Iraklis Psachna Kallithea |
2 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 20:00 |
south group KT |
Pierikos Iraklis Saloniki |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 20:00 |
south group KT |
ASK Olympiakos Volou[2] Zakynthos |
0 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 20:00 |
north group KT |
Trachones Paniliakos Pyrgos |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 20:00 |
north group KT |
Athletic Union Ermionida Chania |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 20:00 |
south group KT |
Ethnikos Gazorou Aiginiakos |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 20:00 |
south group KT |
Anagenisi Karditsa Tyrnavos 2005 |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 20:00 |
north group KT |
AO Episkopis Rethymno Aharnaikos |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD U21 Hungary | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/10 18:00 |
9 KT |
Kaposvar u21 Puskas Akademia Felcsut u21 |
1 5 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Litva | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/10 18:00 |
relegation playoff KT |
Lokomotyvas Radviliskis Palanga |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Zimbabwe | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/10 20:00 |
25 KT |
Buffaloes Fc Dynamos Fc |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 20:00 |
25 KT |
Caps United Fc Highlanders Fc |
4 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 20:00 |
25 KT |
Shabanie Mine Chapungu United |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 20:00 |
25 KT |
Hwange Colliery How Mine Fc |
1 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD League Cup Thái Lan | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/10 18:10 |
chung kết KT |
Buriram United BEC Tero Sasana |
0 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Argentina D Group Tebolidun League | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
13/10 01:30 |
zona a KT |
Central Ballester Claypole |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
13/10 01:30 |
zona b KT |
San Martin Burzaco Argentino De Rosario |
3 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 22:59 |
zona a KT |
Puerto Nuevo Canuelas |
1 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 21:00 |
zona a KT |
Ca Lugano Leandro N Alem |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Uruguay | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
13/10 02:00 |
apertura KT |
Nacional Montevideo Racing Club Montevideo |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
13/10 01:30 |
apertura KT |
Ca Juventud De Las Piedras Ca River Plate |
0 3 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
13/10 01:30 |
apertura KT |
Tacuarembo El Tanque Sisley |
2 3 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
13/10 01:30 |
apertura KT |
Defensor SC Ia Sud America |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Nữ Nhật Bản | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
13/10 09:00 |
20 KT |
Nữ Jfa Academy Fukushima Nữ Tokiwagi Gakuen High School |
3 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 11:00 |
20 KT |
Nữ Japan Soccer College Nữ S.dai Hachi |
3 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Nữ Đức | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/10 19:00 |
7 KT |
Nữ Bayer Leverkusen[9] Nữ Fcr 2001 Duisburg[12] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 19:00 |
7 KT |
Nữ Turbine Potsdam[2] Nữ Bayern Munich[3] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 19:00 |
7 KT |
Nữ Sg Essen Schonebeck[5] Nữ Eintracht Frankfurt[4] |
1 3 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 16:00 |
7 KT |
Nữ Herforder Sv Borussia Friedenstal[11] Nữ Sc Freiburg[6] |
2 3 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 16:00 |
7 KT |
Nữ Sc Sand[10] Nữ Wolfsburg[1] |
0 4 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Nữ Nhật Bản | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/10 11:00 |
relegation group KT |
Nữ Iga Kunoichi[3] Nữ As Elfen Sayama[2] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Nigeria | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/10 22:00 |
32 KT |
Bayelsa United Warri Wolves |
1 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 22:00 |
32 KT |
Gombe United Enyimba International |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 22:00 |
32 KT |
Akwa United Abia Warriors |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 22:00 |
32 KT |
Crown Giwa |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 22:00 |
32 KT |
Heartland Sunshine Stars |
3 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 22:00 |
32 KT |
Kaduna United El Kanemi Warriors |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 22:00 |
32 KT |
Lobi Stars Enugu Rangers International |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 22:00 |
32 KT |
Nasarawa United Nembe City |
3 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 22:00 |
32 KT |
Sharks Kano Pillars |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 22:00 |
32 KT |
Taraba Dolphins |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Hồng Kông | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/10 17:45 |
6 KT |
Double Flower Fa Shatin Sports |
1 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 15:45 |
6 KT |
Metro Gallery Sun Source Hong Kong FC |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 14:30 |
6 KT |
Kwun Tong Fa Citizen |
2 3 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 14:30 |
6 KT |
Happy Valley Tai Chung |
2 3 |
2 2 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 14:30 |
6 KT |
Convoy Sun Hei Southern District |
1 3 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 12:30 |
6 KT |
Wan Chai Sf Tuen Mun Progoal |
4 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD nữ Italia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/10 20:00 |
2 KT |
Brescia Womens Riviera Di Romagna Womens |
3 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Giải trẻ Ba Lan | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/10 20:00 |
east KT |
Gks Belchatow Youth Wisla Pulawy Youth |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 20:00 |
east KT |
Motor Lublin Youth Kszo Ostrowiec Youth |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 20:00 |
west KT |
Arka Gdynia Youth Olimpia Grudziadz Youth |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 20:00 |
west KT |
Stilon Gorzow Wielkopolski Youth Warta Poznan Youth |
1 3 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 19:00 |
east KT |
Lks Lomza Youth Olimpia Elblag Youth |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 19:00 |
west KT |
Zawisza Bydgoszcz Youth Odra Opole Youth |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 18:30 |
east KT |
Legia Warszawa Youth Cracovia Krakow Youth |
3 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 17:00 |
west KT |
Lech Poznan Youth Ukp Zielona Gora Youth |
4 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Peru | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
13/10 06:15 |
clausura KT |
Juan Aurich Cienciano |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
13/10 04:00 |
clausura KT |
Universitario de Deportes Utc Cajamarca |
3 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
13/10 01:15 |
clausura KT |
Leon de Huanuco Melgar |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Chile | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
13/10 01:30 |
2nd fase(apertura) KT |
Deportes Concepcion Cd Magallanes |
2 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 22:00 |
2nd fase(apertura) KT |
Deportes Temuco Cd Copiapo S.a. |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 22:00 |
2nd fase(apertura) KT |
San Luis Quillota Rangers Talca |
4 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Nhật Bản JFL | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/10 11:00 |
23 KT |
Mio Biwako Shiga Sony Sendai FC |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 11:00 |
23 KT |
Ohira Tochigi UVA SC Sagawa Printing S.C. |
0 4 |
0 3 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 11:00 |
23 KT |
Kagoshima United Azul Claro Numazu |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/10 11:00 |
23 KT |
Vanraure Hachinohe Renofa Yamaguchi |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |