KQBD Cup Nhà Vua Tây Ban Nha | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
11/09 03:00 |
Round 2 KT |
Mallorca[SPA D2-18] Las Palmas[SPA D2-6] |
0 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/09 02:00 |
Round 2 KT |
Lleida[SPA D3-C-5] CD Guadalajara[SPA D3-B-2] |
3 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/09 02:00 |
Round 2 KT |
Villanovense SD Huesca[SPA D3-B-13] |
2 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
90 minutes[2-2],120 minutes[2-2],Penalty Kicks[3-4] | |||||
11/09 02:00 |
Round 2 KT |
Linense[SPA D3-D-19] Fuenlabrada[SPA D3-B-7] |
4 1 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
11/09 02:00 |
Round 2 KT |
Recreativo Huelva[SPA D2-5] SD Ponferradina[SPA D2-13] |
2 1 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
11/09 02:00 |
Round 2 KT |
Murcia[SPA D3-A-9] Sabadell[SPA D2-22] |
1 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
11/09 02:00 |
Round 2 KT |
Leganes[SPA D2-19] Numancia[SPA D2-10] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
90 minutes[1-1],120 minutes[1-1],Penalty Kicks[1-4] | |||||
11/09 02:00 |
Round 2 KT |
Cd Guijuelo L'Hospitalet |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
11/09 02:00 |
Round 2 KT |
Cadiz Cd Lealtad |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/09 02:00 |
Round 2 KT |
Ue Cornella Zamora CF |
3 2 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
11/09 01:45 |
Round 2 KT |
CD Mirandes[SPA D2-7] Racing de Ferrol[SPA D3-A-14] |
4 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/09 01:30 |
Round 2 KT |
Alcoyano[SPA D3-C-10] Gimnastic Tarragona[SPA D3-C-13] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/09 01:30 |
Round 2 KT |
UCAM Murcia Eldense[SPA D4-141] |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
90 minutes[1-1],120 minutes[1-1],Penalty Kicks[3-2] | |||||
11/09 01:30 |
Round 2 KT |
Real Aviles Barakaldo CF |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
11/09 01:00 |
Round 2 KT |
Sporting de Gijon[SPA D2-2] Valladolid[SPA D2-14] |
1 3 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
11/09 01:00 |
Round 2 KT |
Real Betis[SPA D2-3] UE Llagostera[SPA D2-15] |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/09 01:00 |
Round 2 KT |
Albacete[SPA D2-17] Zaragoza[SPA D2-16] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/09 01:00 |
Round 2 KT |
CD Izarra Ud Somozas |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
90 minutes[1-1],120 minutes[3-1] | |||||
11/09 00:30 |
Round 2 KT |
Leioa Teruel |
2 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Italia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
11/09 01:30 |
1 KT |
Vicenza[ITA C1-A-3] Latina Calcio[3] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Cúp Quốc Gia Thổ Nhĩ Kỳ | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
10/09 19:30 |
loại 1 KT |
Anadolu Uskudar[TUR 3B-C-16] Beykoy Belediyespor |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
90 phút [0-0], 120 phút [1-0], |anadolu uskudar| thắng | |||||
10/09 19:30 |
loại 1 KT |
Tuzlaspor Kulubu[TUR 3B-A-2] Darica Genclerbirligi[TUR 3B-A-11] |
3 1 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 19:30 |
loại 1 KT |
Sandikli Belediyespor Kizilcabolukspor[TUR 3B-A-4] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
90 phút [0-0], 120 phút [1-0], |sandikli belediyespor| thắng | |||||
10/09 19:30 |
loại 1 KT |
Sakaryaspor Sancaktepe Belediye Spor[TUR 3B-B-9] |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
90 phút [1-1], 120 phút [1-1], Penalty [5-3], |sakaryaspor| thắng | |||||
10/09 19:30 |
loại 1 KT |
Aksarayspor[TUR 3B-B-7] Karaman Belediyespor |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 19:30 |
loại 1 KT |
Derince Belediyespor Beylerbeyi |
2 1 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 19:30 |
loại 1 KT |
Golcukspor Maltepespor[TUR 3B-B-1] |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 19:30 |
loại 1 KT |
Bartinspor Zonguldak |
2 3 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 19:30 |
loại 1 KT |
Canakkale Dardanelspor Ayvalikgucu Belediyespor[TUR 3B-C-4] |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 19:30 |
loại 1 KT |
Eyupspor[TUR 3B-B-3] Silivrispor |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
90 phút [0-0], 120 phút [0-0], Penalty [4-3], |eyupspor| thắng | |||||
10/09 19:30 |
loại 1 KT |
Istanbulspor[TUR 3B-A-6] Tekirdagspor |
0 5 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 19:30 |
Round 1 KT |
Halide Edip Adivarspor Gaziosmanpasa |
1 3 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 19:30 |
Round 1 KT |
Gungoren Catalca Spor |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 19:30 |
Round 1 KT |
Anadolu Uskudar Beykoy Belediyespor |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
90 minutes[0-0],120 minutes[1-0] | |||||
10/09 19:30 |
Round 1 KT |
Tuzlaspor Kulubu Darica Genclerbirligi |
3 1 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 19:30 |
Round 1 KT |
Sandikli Belediyespor Kizilcabolukspor |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
90 minutes[0-0],120 minutes[1-0] | |||||
10/09 19:30 |
Round 1 KT |
Sakaryaspor Sancaktepe Belediye Spor |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
90 minutes[1-1],120 minutes[1-1],Penalty Kicks[5-3] | |||||
10/09 19:30 |
Round 1 KT |
Aksarayspor Karaman Belediyespor |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 19:30 |
Round 1 KT |
Derince Belediyespor Beylerbeyi |
2 1 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 19:30 |
Round 1 KT |
Ankara Demirspor Ankara Adliyespor |
1 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 19:30 |
Round 1 KT |
Beypazari Sekerspor Corum Belediyespor |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
90 minutes[1-1],120 minutes[1-3] | |||||
10/09 19:30 |
Round 1 KT |
Golcukspor Maltepespor |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 19:30 |
Round 1 KT |
Manavgat Evrenseki Denizli Bld |
2 3 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 19:30 |
Round 1 KT |
Kemer Tekirova Spor Bucak Belediye Oguzhanspor |
2 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 19:30 |
Round 1 KT |
Tire 1922 Spor Bergama Belediyespor |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 19:30 |
Round 1 KT |
Bartinspor Zonguldak |
2 3 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 19:30 |
Round 1 KT |
Balcova Belediyespor Cine Madranspor |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 19:30 |
Round 1 KT |
Orhangazispor Yesil Bursa |
2 3 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 19:30 |
Round 1 KT |
Canakkale Dardanelspor Ayvalikgucu Belediyespor |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 19:30 |
Round 1 KT |
Eyupspor Silivrispor |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
90 minutes[0-0],120 minutes[0-0],Penalty Kicks[4-3] | |||||
10/09 19:30 |
Round 1 KT |
Istanbulspor Tekirdagspor |
0 5 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 19:00 |
loại 1 KT |
24 Erzincanspor Sivas Dort Eylul Belediyespor |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
90 phút [0-0], 120 phút [1-2], |sivas dort eylul belediyespor| thắng | |||||
10/09 19:00 |
loại 1 KT |
Payas BS 1975 Kirikhanspor[TUR 3B-A-3] |
1 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 19:00 |
loại 1 KT |
Nevsehirspor Genclik Kahramanmaras Bld |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
90 phút [0-0], 120 phút [0-1], |kahramanmaras bld| thắng | |||||
10/09 19:00 |
loại 1 KT |
Nigde Belediyespor Kayseri Sekerspor[TUR 3B-C-13] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
90 phút [1-1], 120 phút [1-1], Penalty [5-4], |nigde belediyespor| thắng | |||||
10/09 19:00 |
loại 1 KT |
Arsinspor Erzurum BB |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 19:00 |
Round 1 KT |
12 Bingol Spor Dersimspor |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 19:00 |
Round 1 KT |
24 Erzincanspor Sivas Dort Eylul Belediyespor |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
90 minutes[0-0],120 minutes[1-2] | |||||
10/09 19:00 |
Round 1 KT |
Iskenderunspor Osmaniyespor |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 19:00 |
Round 1 KT |
Payas BS 1975 Kirikhanspor |
1 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 19:00 |
Round 1 KT |
Nevsehirspor Genclik Kahramanmaras Bld |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
90 minutes[0-0],120 minutes[0-1] | |||||
10/09 19:00 |
Round 1 KT |
Nigde Belediyespor Kayseri Sekerspor |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
90 minutes[1-1],120 minutes[1-1],Penalty Kicks[5-4] | |||||
10/09 19:00 |
Round 1 KT |
Sinopspor Cankiri Blediye Spor |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
90 minutes[0-0],120 minutes[0-0],Penalty Kicks[2-4] | |||||
10/09 19:00 |
Round 1 KT |
Arsinspor Erzurum BB |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 19:00 |
Round 1 KT |
Sorgun Belediyespor Etimesgut Belediye Spor |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 19:00 |
Round 1 KT |
Mardinspor Cizrespor |
1 4 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 18:30 |
loại 1 KT |
Arhavispor Bayburt Ozel Idare |
0 3 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 18:30 |
loại 1 KT |
Belediye Vanspor[TUR 3B-C-18] Batman Petrolspor[TUR 3B-A-15] |
2 3 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 18:30 |
Round 1 KT |
Arhavispor Bayburt Ozel Idare |
0 3 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 18:30 |
Round 1 KT |
Belediye Vanspor Batman Petrolspor |
2 3 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 18:30 |
Round 1 KT |
Tatvan Genclerbirligi Spor Diyarbakirspor |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
90 minutes[1-1],120 minutes[1-1],Penalty Kicks[3-4] | |||||
10/09 18:30 |
Round 1 KT |
Ardahanspor Trabzon Kanuni Futbol Kulubu |
1 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Nhà nghề Mỹ MLS | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
11/09 09:10 |
loại KT |
Vancouver Whitecaps FC San Jose Earthquakes |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/09 07:00 |
loại KT |
New York Red Bulls Washington DC United |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/09 06:35 |
loại KT |
Montreal Impact Los Angeles Galaxy |
2 2 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hàn Quốc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
10/09 17:30 |
25 KT |
Seongnam FC Seoul |
1 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 17:30 |
25 KT |
Suwon Samsung Bluewings Ulsan Hyundai Horang-i |
2 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 17:30 |
25 KT |
Busan I'Park Jeonbuk Hyundai Motors |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 17:30 |
25 KT |
Gyeongnam FC Incheon United FC |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 17:00 |
25 KT |
Sangju Sangmu Phoenix Jeju United FC |
1 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 17:00 |
25 KT |
Chunnam Dragons Pohang Steelers |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Cúp bóng đá Châu Phi | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
11/09 02:30 |
qualifying groups KT |
Algeria Mali |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/09 01:00 |
qualifying groups KT |
Nam Phi Nigeria |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/09 01:00 |
qualifying groups KT |
Ai Cập Tunisia |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
11/09 00:00 |
qualifying groups KT |
Cape Verde Zambia |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/09 00:00 |
qualifying groups KT |
Lesotho Gabon |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/09 00:00 |
qualifying groups KT |
Botswana Senegal |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 23:30 |
qualifying groups KT |
Uganda Guinea |
2 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 23:15 |
qualifying groups KT |
Mozambique Niger |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 22:59 |
qualifying groups KT |
Angola Burkina Faso |
0 3 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 22:59 |
qualifying groups KT |
Togo Ghana |
2 3 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 21:30 |
qualifying groups KT |
Congo Sudan |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 21:00 |
qualifying groups KT |
Cameroon Bờ Biển Ngà |
4 1 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 19:30 |
qualifying groups KT |
Malawi Ethiopia |
3 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 19:10 |
qualifying groups KT |
Sierra Leone Democratic Rep Congo |
0 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Brazil | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
11/09 08:00 |
20 KT |
Botafogo Sao Paulo |
2 4 |
2 3 |
Đội hình Diễn biến |
11/09 08:00 |
20 KT |
Vitoria Salvador BA Internacional |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/09 08:00 |
20 KT |
Goias Flamengo |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/09 07:00 |
20 KT |
Sport Club Recife Santos |
3 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
11/09 07:00 |
20 KT |
Coritiba Chapecoense SC |
3 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/09 05:30 |
20 KT |
Palmeiras Criciuma |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/09 05:30 |
20 KT |
Gremio Atletico Paranaense |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/09 05:30 |
20 KT |
Figueirense (SC) Fluminense |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Costa Rica | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
11/09 09:00 |
Apertura KT |
Alajuelense Universidad de Costa Rica |
2 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
11/09 09:00 |
Apertura KT |
As Pumas Generalena Perez Zeledon |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/09 04:00 |
Apertura KT |
Limon AD Belen Siglo |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/09 04:00 |
Apertura KT |
Santos De Guapiles CS Uruguay De Coronado |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Cúp Quốc Gia Đan Mạch | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
11/09 00:00 |
Round 2 KT |
Hvidovre IF[DEN D2-E-2] Roskilde[DEN D1-11] |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
90 minutes[1-1],120 minutes[1-2] | |||||
10/09 22:00 |
Round 2 KT |
Ledoje Smorum Fodbold Fremad Amager[DEN D2-E-4] |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Giao Hữu | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
11/09 00:00 |
tháng 9 KT |
Đức U17 Hà Lan U17 |
3 3 |
2 2 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 22:00 |
tháng 9 KT |
Croatia U19 Bosnia Herzegovina U19 |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 21:00 |
tháng 9 KT |
Zimbabwe[98] Libya[63] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
10/09 18:30 |
tháng 9 KT |
Israel U17 Italy U17 |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 16:00 |
tháng 9 KT |
Canberra[AUS CGP-4] Sydney FC[AUS D1-5] |
0 5 |
0 3 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Israel Ligat Al Toto Cup | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
11/09 00:30 |
quarterfinals KT |
Maccabi Tel Aviv Hapoel Petah Tikva |
6 0 |
4 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/09 00:20 |
quarterfinals KT |
Maccabi Haifa Hapoel Bnei Sakhnin FC |
5 3 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
11/09 00:20 |
quarterfinals KT |
Hapoel Haifa Maccabi Petah Tikva FC |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Cúp Quốc Gia Hungary | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
11/09 00:00 |
2 KT |
Vecses Ferencvarosi TC |
1 6 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 22:00 |
2 KT |
Zalaegerszegi TE Kecskemeti TE |
2 3 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 20:30 |
2 KT |
Gyorsovenyhaz Nyiregyhaza |
0 8 |
0 6 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 20:30 |
2 KT |
Szeol Pecs |
1 4 |
1 3 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 20:30 |
2 KT |
Morahalmi Vse Debreceni VSC |
0 6 |
0 3 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 20:30 |
2 KT |
Fertoszentmiklos Szombathelyi Haladas |
0 7 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 20:30 |
2 KT |
Kazincbarcika REAC |
4 1 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 20:30 |
2 KT |
Sajobabony Vegyesz Notincs |
2 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 20:30 |
2 KT |
Szerencs Vse Esmtk Budapest |
0 10 |
0 7 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 20:30 |
2 KT |
Varda Se Cegled |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 20:30 |
2 KT |
Jaszapati Vse Varfurdo Gyulai Termal |
3 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 20:30 |
2 KT |
Sarosd Nksc Salgotarjan Btc |
1 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 20:30 |
2 KT |
Csepel Szolnoki MAV |
3 4 |
2 2 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 20:30 |
2 KT |
Baja Soroksar |
1 4 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 20:30 |
2 KT |
Kozarmisleny Se Balmazujvaros |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 20:30 |
2 KT |
Celldomolk Vse Ajka |
0 4 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 20:30 |
2 KT |
Ikarus Bse Csakvari Tk |
1 5 |
0 3 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 20:30 |
2 KT |
Soltvadkerti Te Bkv Elore |
1 6 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 20:30 |
2 KT |
Bolcskei Gyirmot Se |
0 4 |
0 3 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 20:30 |
2 KT |
Rakosmenti Ksk Fehervar Videoton |
0 8 |
0 4 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 20:30 |
2 KT |
Ivancsa Diosgyor |
0 4 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 20:30 |
2 KT |
Putnok Vse ETO Gyori FC |
1 3 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Latvia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
10/09 22:00 |
21 KT |
Varaviksne Liepaja[5] Sfk United[11] |
3 1 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Cúp Quốc Gia Séc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
10/09 22:00 |
3 KT |
Domazlice Pardubice |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Italia C1A | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
11/09 01:45 |
3 KT |
Alessandria Novara |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
11/09 01:45 |
3 KT |
Como Real Vicenza |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/09 01:45 |
3 KT |
Cremonese Renate Ac |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/09 01:45 |
3 KT |
Ac Monza Pavia |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
11/09 01:45 |
3 KT |
Pro Patria Albinoleffe |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/09 01:30 |
3 KT |
Bassano Giana |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/09 01:30 |
3 KT |
Feralpisalo Pordenone |
5 4 |
2 4 |
Đội hình Diễn biến |
11/09 01:30 |
3 KT |
Lumezzane Mantova |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/09 01:30 |
3 KT |
Venezia Sudtirol |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
11/09 01:30 |
3 KT |
Arezzo Sassari Torres |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Montenegro | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
10/09 21:30 |
5 KT |
Decic Tuzi Kom Podgorica |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 21:30 |
5 KT |
Jezero Plav Ibar Rozaje |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 21:30 |
5 KT |
Zabjelo Podgorica Arsenal Tivat |
0 3 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 21:30 |
5 KT |
Cetinje Jedinstvo Bijelo Polje |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 21:30 |
5 KT |
Ofk Igalo Iskra Danilovgrad |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 21:30 |
5 KT |
Radnicki Berane Bratstvo Cijevna |
3 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Cúp Quốc Gia Malta | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
11/09 00:00 |
1 KT |
Victoria Wanderers Munxar Falcons |
3 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 22:00 |
1 KT |
Xaghra United Nadur Youngster |
0 5 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Wales Challenge Cup | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
11/09 01:30 |
2 KT |
Llandudno Rhyl FC |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
90 minutes[1-1],120 minutes[1-1],Penalty Kicks[4-2] | |||||
KQBD Victorian Úc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
10/09 17:00 |
18 KT |
Ballarat Red Devils Pascoe Vale Sc |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3B Argentina | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
11/09 06:00 |
zona a KT |
Villa Dalmine Club Atletico Colegiales |
0 3 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/09 01:30 |
zona a KT |
Deportivo Merlo CA Fenix Pilar |
3 2 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
11/09 01:30 |
zona b KT |
UAI Urquiza Los Andes |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
11/09 01:30 |
zona b KT |
Sportivo Italiano Villa San Carlos |
0 3 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Ukraina | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
10/09 22:30 |
2 KT |
Ternopil Nyva Ternopil |
2 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Nga miền Đông | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
10/09 18:00 |
11 KT |
Sibir B Irtysh 1946 Omsk |
1 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 18:00 |
11 KT |
Tom Tomsk II Metallurg Kuzbass |
0 3 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 15:30 |
11 KT |
FK Chita FK Yakutia Yakutsk |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 15:00 |
11 KT |
Radian-Baikal Irkutsk Smena Komsomolsk |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Thụy Điển miền Nam | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
11/09 00:00 |
18 KT |
IS Halmia Utsiktens BK |
0 5 |
0 4 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Bỉ | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
11/09 01:30 |
2 KT |
Tubize[12] Royal Antwerp[14] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Cúp Quốc Gia Litva | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
10/09 19:00 |
Round 2 KT |
MRU Stumbras |
3 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Copa Sudamericana | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
11/09 07:15 |
2.1 KT |
Atletico Nacional General Diaz |
0 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Séc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
10/09 22:00 |
6 KT |
Prevysov[14] Bohemians Praha[10] |
2 3 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 22:00 |
5 KT |
Stechovice Benesov |
4 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Nam Phần Lan | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
10/09 22:00 |
9 KT |
Sovo Fc Espoo |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Tây Phần Lan | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
10/09 22:30 |
9 KT |
Tpv Tampere Aifk Turku |
1 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 22:30 |
9 KT |
Vifk Vaasa Fc Kerho 07 |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD U21 Hungary | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
10/09 22:00 |
2 KT |
Ujpesti Te u21[12] Puskas Akademia Felcsut u21[13] |
5 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 17:00 |
3 KT |
Diosgyor Vtk u21[10] Ferencvarosi Tc u21[6] |
4 3 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Litva | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
10/09 22:30 |
25 KT |
Lokomotyvas Radviliskis Baltija Panevezys |
2 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Cúp Quốc Gia Chile | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
11/09 04:00 |
bảng KT |
San Luis Quillota Csyd Barnechea |
2 0 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
11/09 04:00 |
KT |
San Luis Quillota Csyd Barnechea[CHI D1-18] |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/09 01:30 |
bảng KT |
Cobresal[CHI D1-13] La Serena |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/09 01:30 |
bảng KT |
Iberia Los Angeles Nublense |
2 4 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/09 00:00 |
bảng KT |
Deportes Concepcion[CHI D2-11] Huachipato[CHI D1-6] |
1 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Albania | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
10/09 21:00 |
3 KT |
KF Laci KS Perparimi Kukesi |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 21:00 |
3 KT |
KS Elbasani Teuta Durres |
1 5 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 21:00 |
3 KT |
Flamurtari Apolonia Fier |
3 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD U19 Séc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
10/09 16:00 |
1 KT |
Bohemians 1905 U19[15] Sparta Praha U19[2] |
3 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD England Conference | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
11/09 01:45 |
8 KT |
Dover Athletic Barnet |
0 3 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Cúp Quốc Gia Slovakia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
10/09 22:00 |
3 KT |
Raca Bratislava Stk 1914 Samorin |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 21:00 |
3 KT |
Fo Kinex Bytca Kremnicka |
2 2 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
90 minutes[2-2],Penalty Kicks[2-3] | |||||
10/09 21:00 |
3 KT |
Ofk Slovan Poproc Tatran Zamutov |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 21:00 |
3 KT |
Mfk Roznava Lafc Lucenec |
3 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 21:00 |
3 KT |
Mfk Nova Bana Rakytovce |
4 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Bắc Anh | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
11/09 01:45 |
8 KT |
Whitby Town Ramsbottom United |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Cúp Hoàng Đế Nhật Bản | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
10/09 17:00 |
4 KT |
Sanfrecce Hiroshima Gamba Osaka |
1 3 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 17:00 |
4 KT |
Cerezo Osaka Jubilo Iwata |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 17:00 |
4 KT |
Sagan Tosu Yamagata Montedio |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
90 minutes[0-0],120 minutes[0-1] | |||||
10/09 17:00 |
4 KT |
Ventforet Kofu Giravanz Kitakyushu |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
90 minutes[0-0],120 minutes[0-0],Penalty Kicks[3-4] | |||||
10/09 17:00 |
4 KT |
JEF United Ichihara V-Varen Nagasaki |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
90 minutes[1-1],120 minutes[2-1] | |||||
10/09 17:00 |
4 KT |
Omiya Ardija Ehime FC |
2 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 17:00 |
4 KT |
Nagoya Grampus Eight Thespa Kusatsu Gunma |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Nam Anh | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
11/09 01:45 |
9 KT |
Cambridge City Corby Town |
2 2 |
2 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Cúp Quốc Gia Colombia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
11/09 07:45 |
1 KT |
Cucuta Independiente Santa Fe |
1 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/09 07:00 |
1 KT |
Deportiva Once Caldas Boyaca Chico |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/09 03:00 |
1 KT |
Valledupar Inter Palmira |
3 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
11/09 03:00 |
1 KT |
Llaneros FC Atletico Junior Barranquilla |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/09 03:00 |
1 KT |
La Equidad Patriotas |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |