KQBD Ngoại Hạng Anh | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 23:30 |
36 KT |
Crystal Palace[12] Manchester United[4] |
1 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 21:00 |
36 KT |
Aston Villa[14] West Ham United[9] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 21:00 |
36 KT |
Hull City[16] Burnley[20] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 21:00 |
36 KT |
Leicester City[17] Southampton[7] |
2 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 21:00 |
36 KT |
Newcastle United[15] West Bromwich[13] |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 21:00 |
36 KT |
Stoke City[10] Tottenham Hotspur[6] |
3 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 18:45 |
36 KT |
Everton[11] Sunderland[18] |
0 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Tây Ban Nha | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
10/05 03:00 |
36 KT |
Athletic Bilbao[7] Deportivo La Coruna[18] |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
10/05 01:00 |
36 KT |
Real Madrid[2] Valencia[4] |
2 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 22:59 |
36 KT |
Barcelona[1] Real Sociedad[11] |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 21:00 |
36 KT |
Granada[19] Cordoba C.F.[20] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Italia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
10/05 01:45 |
35 KT |
AC Milan[10] AS Roma[2] |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 22:59 |
35 KT |
Juventus[1] Cagliari[18] |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Đức | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 23:30 |
32 KT |
VfB Stuttgart[18] Mainz 05[10] |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 20:30 |
32 KT |
Bayern Munich[1] Augsburg[6] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 20:30 |
32 KT |
Borussia Dortmund[9] Hertha Berlin[13] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 20:30 |
32 KT |
Monchengladbach[3] Bayer Leverkusen[4] |
3 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 20:30 |
32 KT |
Hannover 96[17] Werder Bremen[7] |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 20:30 |
32 KT |
Eintr Frankfurt[12] Hoffenheim[8] |
3 1 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Pháp | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
10/05 01:00 |
36 KT |
Evian Thonon Gaillard[18] Stade Reims[17] |
2 3 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
10/05 01:00 |
36 KT |
Metz[19] Lorient[15] |
0 4 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
10/05 01:00 |
36 KT |
Bordeaux[6] Nantes[11] |
2 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
10/05 01:00 |
36 KT |
Stade Rennais FC[9] Bastia[12] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
10/05 01:00 |
36 KT |
Toulouse[16] Lille[8] |
3 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 22:00 |
36 KT |
Caen[14] Lyon[2] |
3 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng Nhất Anh | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 18:15 |
playoff 1 KT |
Ipswich Norwich City |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Italia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 20:00 |
40 KT |
Bologna[4] Avellino[8] |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 20:00 |
40 KT |
Latina Calcio[14] Bari[10] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 20:00 |
40 KT |
Brescia[21] Catania[12] |
4 2 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 20:00 |
40 KT |
Cittadella[20] Frosinone[2] |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 20:00 |
40 KT |
Trapani[15] Modena[13] |
3 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 20:00 |
40 KT |
Pescara[7] Perugia[6] |
2 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 20:00 |
40 KT |
Ternana[17] Pro Vercelli[16] |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 20:00 |
40 KT |
Carpi[1] Lanciano[11] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 20:00 |
40 KT |
Spezia[5] Vicenza[3] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Tây Ban Nha | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
10/05 01:00 |
37 KT |
Leganes[11] Las Palmas[4] |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 22:59 |
37 KT |
Sabadell[18] Alcorcon[12] |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 22:59 |
37 KT |
CD Lugo[14] Sporting de Gijon[3] |
1 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 22:59 |
37 KT |
Recreativo Huelva[22] Valladolid[5] |
0 3 |
0 3 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 21:00 |
37 KT |
Barcelona B[21] Girona[2] |
2 4 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Đức | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 18:00 |
32 KT |
Kaiserslautern[2] St Pauli[15] |
0 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 18:00 |
32 KT |
Union Berlin[8] Erzgebirge Aue[16] |
1 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Pháp | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 19:00 |
36 KT |
Creteil[14] Ajaccio GFCO[2] |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Bồ Đào Nha | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
10/05 02:30 |
32 KT |
Sporting Braga[4] Maritimo[10] |
1 3 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
10/05 00:30 |
32 KT |
Academica Coimbra[14] Belenenses[6] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 22:59 |
32 KT |
SL Benfica[1] Penafiel[18] |
4 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 22:00 |
32 KT |
Rio Ave[9] Pacos Ferreira[7] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Scotland | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 21:00 |
36 KT |
Dundee[8] Inverness C.T.[3] |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 21:00 |
36 KT |
St Johnstone[5] Dundee United[4] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 21:00 |
36 KT |
Hamilton FC[6] Partick Thistle[7] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 21:00 |
36 KT |
Ross County[10] St Mirren[12] |
1 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Argentina | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
10/05 06:30 |
regular season KT |
Velez Sarsfield[19] Argentinos Juniors[15] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
10/05 06:15 |
regular season KT |
Newells Old Boys[9] San Lorenzo[2] |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
10/05 04:30 |
regular season KT |
Union Santa Fe[13] Crucero del Norte[27] |
5 2 |
3 1 |
Đội hình Diễn biến |
10/05 04:10 |
regular season KT |
CA Huracan[25] Olimpo[28] |
1 3 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
10/05 02:10 |
regular season KT |
Quilmes[24] Godoy Cruz[21] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Úc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 16:30 |
semi final KT |
Sydney FC Adelaide United FC |
4 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Bỉ | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
10/05 01:00 |
uefa cup qualific.po KT |
Royal Excel Mouscron[2] Westerlo[4] |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
10/05 01:00 |
uefa cup qualific.po KT |
KSC Lokeren[1] Oostende[3] |
6 1 |
5 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 22:59 |
uefa cup qualific.po KT |
Beveren[4] KV Mechelen[1] |
1 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 22:59 |
uefa cup qualific.po KT |
Zulte-Waregem[3] Genk[2] |
2 3 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Thụy Sỹ | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
10/05 01:00 |
32 KT |
Sion[7] Vaduz[9] |
4 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 22:45 |
32 KT |
Aarau[10] Grasshoppers[8] |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Đan Mạch | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 22:00 |
28 KT |
Esbjerg FB[10] Silkeborg IF[12] |
5 2 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Séc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
10/05 00:15 |
26 KT |
Sparta Praha[2] Viktoria Plzen[1] |
0 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 21:00 |
26 KT |
Budejovice[16] Dukla Praha[5] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 21:00 |
26 KT |
Pribram[6] Slavia Praha[13] |
2 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 21:00 |
26 KT |
Vysocina Jihlava[8] Teplice[7] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 20:00 |
26 KT |
Hradec Kralove[15] Banik Ostrava[12] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Ireland | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
10/05 01:30 |
12 KT |
Longford Town[6] Dundalk[1] |
0 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Thụy Điển | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 22:59 |
8 KT |
Helsingborg IF[8] Gefle IF[9] |
1 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Thổ Nhĩ Kỳ | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 22:59 |
30 KT |
Balikesirspor[18] Basaksehir FK[4] |
1 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 22:59 |
30 KT |
Sivasspor[14] Fenerbahce[2] |
2 3 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 20:00 |
30 KT |
Bursaspor[5] Karabukspor[16] |
7 1 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 17:30 |
30 KT |
Genclerbirligi[8] Akhisar Bld.Geng[12] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Mexico | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
10/05 09:00 |
clausura KT |
Atlas[3] Club America[5] |
1 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
10/05 08:30 |
clausura KT |
Santos Laguna[8] Puebla[15] |
2 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
10/05 08:30 |
clausura KT |
CDSyC Cruz Azul[6] Leones Univ Guadalajara[16] |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
10/05 08:05 |
clausura KT |
Club Leon[17] Club Tijuana[7] |
6 2 |
4 1 |
Đội hình Diễn biến |
10/05 07:00 |
clausura KT |
Monterrey[11] Pumas UNAM[13] |
2 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Na Uy | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
10/05 01:00 |
7 KT |
Valerenga[3] Stabaek[2] |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 22:59 |
7 KT |
Rosenborg[1] Lillestrom[10] |
3 0 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 20:30 |
7 KT |
Mjondalen[14] Tromso IL[15] |
4 3 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Nhà nghề Mỹ MLS | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
10/05 07:35 |
qualifying KT |
Dallas[3] Los Angeles Galaxy[7] |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
10/05 06:30 |
qualifying KT |
Columbus Crew[9] Seattle Sounders[5] |
3 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
10/05 06:00 |
qualifying KT |
Vancouver Whitecaps FC[4] Philadelphia Union[19] |
3 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
10/05 06:00 |
qualifying KT |
Washington DC United[2] Sporting Kansas City[8] |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
10/05 03:00 |
qualifying KT |
Montreal Impact[20] Portland Timbers[11] |
1 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
10/05 02:00 |
qualifying KT |
Chicago Fire[16] Real Salt Lake[13] |
1 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Ba Lan | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
10/05 01:30 |
vô địch KT |
Wisla Krakow Gornik Zabrze |
4 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 22:59 |
vô địch KT |
Pogon Szczecin Lechia Gdansk |
1 3 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 20:30 |
vô địch KT |
Legia Warszawa Lech Poznan |
1 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng nhất Thụy Điển | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 21:00 |
7 KT |
Utsiktens BK[13] Brommapojkarna[15] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 21:00 |
7 KT |
Varbergs BoIS FC[3] Assyriska FF[2] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 21:00 |
7 KT |
Degerfors IF[7] Ik Frej Taby[10] |
4 0 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Pháp | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
10/05 01:00 |
32 KT |
Bourg Peronnas[3] Epinal[18] |
3 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hàn Quốc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 14:00 |
10 KT |
Incheon United FC[9] Jeju United FC[6] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 12:00 |
10 KT |
Gwangju Fc[7] Suwon Samsung Bluewings[3] |
0 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 12:00 |
10 KT |
Chunnam Dragons[5] Daejeon Citizen[12] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Israel | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 23:45 |
relegation playoff KT |
Ashdod MS[7] Hapoel Petah Tikva[8] |
2 4 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 23:45 |
relegation playoff KT |
Hapoel Raanana[5] Hapoel Haifa[6] |
1 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 23:30 |
relegation playoff KT |
Hapoel Bnei Sakhnin FC[1] Hapoel Tel Aviv[2] |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 22:00 |
championship playoff KT |
Hapoel Ironi Kiryat Shmona[2] Maccabi Petah Tikva FC[6] |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Đảo Sip | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 21:00 |
vô địch KT |
AEK Larnaca[1] Ermis Aradippou[6] |
2 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 21:00 |
vô địch KT |
Omonia Nicosia FC[4] Anorthosis Famagusta FC[3] |
2 1 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 21:00 |
xuống hạng KT |
AEL Limassol[5] Ethnikos Achnas[4] |
1 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hungary | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 23:30 |
27 KT |
Lombard Papa FC[16] Pecs[12] |
0 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 23:30 |
27 KT |
ETO Gyori FC[9] Szombathelyi Haladas[15] |
3 2 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 21:00 |
27 KT |
Budapest Honved[13] Kecskemeti TE[8] |
2 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 19:00 |
27 KT |
Dunaujvaros[14] Diosgyor[7] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Romania | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 23:45 |
31 KT |
Petrolul Ploiesti[3] Universitaea Cluj[14] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 21:00 |
31 KT |
CS Universitatea Craiova[5] Politehnica Iasi[9] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Brazil | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
10/05 07:00 |
1 KT |
Fluminense[6] Joinville SC[BRA D2-1] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
10/05 04:30 |
1 KT |
Chapecoense SC[15] Coritiba[13] |
2 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
10/05 04:30 |
1 KT |
Palmeiras[16] Atletico Mineiro[5] |
2 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Bulgaria | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
10/05 00:00 |
championship pool KT |
CSKA Sofia[6] Ludogorets Razgrad[2] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 21:30 |
relegation pool KT |
Cherno More Varna[1] Levski Sofia[3] |
0 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Wales | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 20:30 |
europa league playoff sf KT |
Port Talbot Newtown |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
90 minutes[0-0],120 minutes[0-1] | |||||
KQBD Serbia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
10/05 00:00 |
27 KT |
Partizan Belgrade[1] Spartak Subotica[15] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
10/05 00:00 |
27 KT |
Borac Cacak[11] Novi Pazar[4] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 22:00 |
27 KT |
FK Vozdovac Beograd FK Napredak Krusevac |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 22:00 |
27 KT |
FK Donji Srem Vojvodina |
1 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 22:00 |
27 KT |
Radnicki 1923 Kragujevac Mladost Lucani |
2 3 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 22:00 |
27 KT |
OFK Beograd Radnicki Nis |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Slovakia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
10/05 01:15 |
29 KT |
MSK Zilina[2] Zlate Moravce[11] |
4 1 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Áo | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 23:30 |
32 KT |
Red Bull Salzburg[1] Trenkwalder Admira[9] |
4 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 23:30 |
32 KT |
SV Ried[7] Wolfsberger AC[5] |
4 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 23:30 |
32 KT |
SC Wiener Neustadt[10] SV Grodig[8] |
2 4 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 21:00 |
32 KT |
Austria Wien[6] Sturm Graz[3] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Anh | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
10/05 01:45 |
playoff 1 KT |
Plymouth Argyle Wycombe Wanderers |
2 3 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Croatia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
10/05 00:00 |
33 KT |
Hajduk Split[3] ZNK Osijek[8] |
3 2 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 22:00 |
33 KT |
NK Zagreb[5] Dinamo Zagreb[1] |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Thái Lan | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 20:00 |
10 KT |
Bangkok United FC Port |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 19:00 |
10 KT |
Ratchaburi FC[6] BEC Tero Sasana[12] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 19:00 |
10 KT |
Navy Suphanburi FC |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 18:00 |
10 KT |
Chonburi Shark FC[10] Sisaket[11] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 18:00 |
10 KT |
Chiangrai United[15] Muang Thong United[4] |
1 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Moldova | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 22:00 |
29 KT |
Zimbru Chisinau Dacia Chisinau |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 21:00 |
29 KT |
Saxan Ceadir Lunga Sheriff |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Slovenia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
10/05 01:00 |
33 KT |
NK Zavrc[5] NK Maribor[1] |
1 3 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 22:00 |
33 KT |
Gorica[9] NK Olimpija Ljubljana[4] |
1 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 21:00 |
33 KT |
NK Publikum Celje[2] Nk Radomlje[10] |
3 2 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD UAE | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 21:05 |
26 KT |
Al-Sharjah[12] Al Ain[1] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Bosnia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
10/05 01:00 |
26 KT |
Borac Banja Luka[6] Vitez[12] |
2 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 22:00 |
26 KT |
NK Celik NK Siroki Brijeg |
5 3 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 22:00 |
26 KT |
Drina Zvornik Olimpik Sarajevo |
3 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 22:00 |
26 KT |
Travnik FK Slavija |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 22:00 |
26 KT |
FK Velez Mostar FK Zeljeznicar |
0 3 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 22:00 |
26 KT |
FK Sarajevo Zrinjski Mostar |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 22:00 |
26 KT |
Zvijezda Gradacac Sloboda |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Nam Phi | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 20:00 |
30 KT |
Mamelodi Sundowns Pretoria Univ |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 20:00 |
30 KT |
Moroka Swallows Bloemfontein Celtic |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 20:00 |
30 KT |
Ajax Cape Town Orlando Pirates |
2 2 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 20:00 |
30 KT |
Free State Stars Cape Town City |
2 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 20:00 |
30 KT |
AmaZulu Maritzburg United |
1 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 20:00 |
30 KT |
Bidvest Wits Platinum Stars |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 20:00 |
30 KT |
Polokwane City Supersport United |
1 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 20:00 |
30 KT |
Chippa United FC Kaizer Chiefs FC |
0 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Maroc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
10/05 00:00 |
28 KT |
Renaissance Sportive de Berkane[10] Maghrib Association Tetouan[3] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 22:59 |
28 KT |
Wydad Casablanca[1] Olympique de Safi[9] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Trung Quốc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 18:45 |
9 KT |
Shanghai East Asia FC[1] ShenHua SVA FC[7] |
5 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 18:35 |
9 KT |
Shijiazhuang Ever Bright[11] Chongqing Lifan[14] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 18:35 |
9 KT |
Zhejiang Professional[13] Beijing Renhe[15] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 14:35 |
9 KT |
Liaoning Whowin[9] Tianjin Teda[10] |
3 2 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Armenia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 20:00 |
25 KT |
Banants MIKA Ashtarak |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 17:40 |
25 KT |
Ararat Yerevan[8] Ulisses FC[3] |
1 3 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Estonia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 22:59 |
10 KT |
Viljandi Jk Tulevik Paide Linnameeskond |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 20:30 |
10 KT |
Levadia Tallinn Flora Tallinn |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng Nhất Thụy Sỹ | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 22:45 |
32 KT |
Biel-bienne[9] Chiasso[8] |
1 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 22:45 |
32 KT |
Wohlen[3] Lausanne Sports[5] |
4 5 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Vòng loại Olympic khu vực Châu Phi | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 20:00 |
round 1 KT |
Kenya U23 Botswana U23 |
4 1 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hồng Kông | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 13:30 |
18 KT |
Wofoo Tai Po[9] Hong Kong Rangers FC[8] |
1 3 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 13:30 |
18 KT |
Wong Tai Sin District Rsc[7] Sun Pegasus[3] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 13:30 |
18 KT |
South China[4] Eastern A.A Football Team[2] |
3 0 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 13:30 |
18 KT |
Dreams Metro Gallery Old[5] Kitchee[1] |
3 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Brazil | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
10/05 07:00 |
1 KT |
Paysandu (PA)[BRA D3-8] Botafogo[BRA D1-19] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
10/05 07:00 |
1 KT |
CRB AL[BRA D3-5] Bragantino[16] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
10/05 02:30 |
1 KT |
Vitoria Salvador BA[BRA D1-17] Sampaio Correa[10] |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
10/05 02:30 |
1 KT |
Macae[BRA D3-3] Santa Cruz (PE)[9] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
10/05 02:30 |
1 KT |
America MG[3] Bahia[BRA D1-18] |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
10/05 02:30 |
1 KT |
Nautico PE[13] Luverdense[12] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Argentina | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
10/05 02:10 |
15 KT |
Chacarita Juniors[9] Independiente Rivadavia[5] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Ukraina | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 21:00 |
23 KT |
Vorskla Poltava[5] Olimpic Donetsk[9] |
3 1 |
3 1 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 18:00 |
23 KT |
Hoverla-Zakarpattia Uzhgorod[12] Shakhtar Donetsk[3] |
3 7 |
1 3 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Hàn Quốc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 14:00 |
8 KT |
Suwon FC Goyang Hi |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 12:00 |
8 KT |
Chungju Hummel[11] Gangwon FC[9] |
3 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 12:00 |
8 KT |
Sangju Sangmu Phoenix[4] Daegu FC[1] |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Costa Rica | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
10/05 09:00 |
Semifinal(c) KT |
Herediano Santos De Guapiles |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Litva | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 21:00 |
12 KT |
Trakai Riteriai Suduva |
4 1 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Ecuador | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
10/05 06:30 |
apertura KT |
Liga Dep. Universitaria Quito[1] Sociedad Deportivo Quito[4] |
3 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
10/05 04:30 |
apertura KT |
Guayaquil City Deportivo Cuenca |
2 3 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
10/05 00:00 |
apertura KT |
Universidad Catolica Quito Mushuc Runa |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Honduras | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
10/05 08:00 |
clausura playoff KT |
CD Victoria Real Sociedad Tocoa |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
10/05 04:30 |
clausura playoff KT |
Marathon Real Espana |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD El Salvador | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
10/05 05:00 |
Semifinal(C) KT |
Santa Tecla Juventud Independiente |
3 3 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Canada | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
10/05 07:10 |
regular season KT |
Milton Sc Brampton United |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
10/05 03:25 |
regular season KT |
Hamilton City Sc Scarborough |
3 3 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 22:59 |
regular season KT |
Toronto Atomic Selects Sc Niagara United |
3 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Guatemala | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
10/05 08:00 |
quarterfinals(c) KT |
CD Suchitepequez CD Malacateco |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Ai Cập | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 23:30 |
29 KT |
Wadi Degla SC Alaab Damanhour |
2 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 23:30 |
29 KT |
Ithad Al Shortah El Mokawloon |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 21:00 |
29 KT |
Petrojet El Daklyeh |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Nhật Bản | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 16:00 |
13 KT |
V-Varen Nagasaki[8] Tokushima Vortis[18] |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 14:00 |
13 KT |
Giravanz Kitakyushu[13] Cerezo Osaka[7] |
0 3 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 14:00 |
13 KT |
Kamatamare Sanuki[15] JEF United Ichihara[2] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 14:00 |
13 KT |
Oita Trinita[20] Yokohama FC[11] |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 13:00 |
13 KT |
Thespa Kusatsu Gunma[14] Omiya Ardija[4] |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 12:00 |
13 KT |
Kyoto Purple Sanga[19] Tokyo Verdy[12] |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 12:00 |
13 KT |
Consadole Sapporo[6] Roasso Kumamoto[21] |
2 3 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 11:00 |
13 KT |
Jubilo Iwata[3] Mito Hollyhock[17] |
2 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 11:00 |
13 KT |
Tochigi SC[16] Avispa Fukuoka[5] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 11:00 |
13 KT |
Zweigen Kanazawa FC[1] Okayama FC[9] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Paraguay | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 21:00 |
6 KT |
Ca River Plate Asuncion Caacupe Fbc |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Malta Premier League | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 21:00 |
2a fase KT |
Hibernians FC Valletta FC |
3 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Giao Hữu | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 19:00 |
tháng 5 KT |
Viet Nam U23 Hàn Quốc U23 |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD U17 Châu Âu | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 22:59 |
bảng KT |
Slovenia U17 Đức U17 |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 20:00 |
bảng KT |
CH Séc U17 Bỉ U17 |
0 3 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 19:00 |
bảng KT |
Bulgaria U17 Tây Ban Nha U17 |
1 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 17:00 |
bảng KT |
Croatia U17 Áo U17 |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Bulgaria Division 2 | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 22:00 |
27 KT |
Botev Vratsa Rakovski 2011 |
3 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 22:00 |
27 KT |
Bansko FC Vereya |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 22:00 |
27 KT |
Septemvri Sofia Lokomotiv Gorna Oryahovitsa |
0 3 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 22:00 |
27 KT |
Dobrudzha Chernomorets Burgas |
4 2 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 22:00 |
27 KT |
PFK Montana Lokomotiv Mezdra |
4 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 22:00 |
27 KT |
Spartak Varna Pirin Blagoevgrad |
0 3 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Thụy Điển Bắc Svealand | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 21:00 |
5 KT |
Stromsbergs IF Kvarnsvedens IK |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 21:00 |
5 KT |
Gamla Upsala Syrianska IF Kerbura |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 19:30 |
5 KT |
BKV Norrtalje Arameisk-syrianska If |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 19:00 |
5 KT |
Nacka Boo Ff[1] Upsala If[7] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 19:00 |
5 KT |
Enskede Ik Skiljebo SK |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 18:00 |
5 KT |
Avesta Aik Sollentuna United FF |
1 4 |
0 3 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Macedonia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 21:30 |
25 KT |
Vrapciste Drita |
4 2 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 21:30 |
25 KT |
Mladost Carev Dvor Fk Rinija Gostivar |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 21:30 |
25 KT |
Skopje Fk Napredok |
4 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 21:30 |
25 KT |
Korzo Prilep FK Makedonija |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 21:30 |
25 KT |
Fk Gorno Lisice Kozuv |
2 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng nhất Thái Lan | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 18:00 |
13 KT |
Air Force Central[6] Ayutthaya Fc[20] |
3 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 18:00 |
13 KT |
Samut Prakan City[8] Police United FC[1] |
5 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 18:00 |
13 KT |
Thai Honda Fc[11] Phichit[10] |
5 0 |
4 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 18:00 |
13 KT |
Ptt Rayong[12] Ang Thong Fc[2] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Montenegro | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 22:00 |
30 KT |
Berane Mornar |
2 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 22:00 |
30 KT |
Bokelj Kotor OFK Petrovac |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 22:00 |
30 KT |
Zeta Grbalj Radanovici |
2 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 22:00 |
30 KT |
FK Mogren Budva Lovcen Cetinje |
0 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 22:00 |
30 KT |
Rudar Pljevlja FK Sutjeska Niksic |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 22:00 |
30 KT |
Ofk Titograd Podgorica FK Buducnost Podgorica |
1 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Trung Quốc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 17:30 |
south KT |
Fujian Transcend Nantong Zhiyun |
3 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 15:00 |
north KT |
Ningxia Qidongli Nanjing Qianbao |
1 3 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 14:30 |
south KT |
Meizhou Hakka Sichuan Longfor |
4 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 14:30 |
north KT |
Tianjin Huichetou Shenyang Dongjin |
4 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 14:30 |
north KT |
Inner Mongolia Caoshangfei Dalian Chaoyue |
1 3 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 14:30 |
north KT |
Hebei Elite Baoding Rongda FC |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 14:00 |
south KT |
Anhui Jiufang Mengzi Wanhao |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 14:00 |
south KT |
Lijiang FC Guangdong Southern Tigers |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Latvia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
10/05 00:00 |
7 KT |
Staiceles Bebri Jdfs Alberts |
0 3 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 22:00 |
7 KT |
Salaspils Fk Auda Riga |
0 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 21:00 |
7 KT |
Varaviksne Liepaja Fk Smiltene Bjss |
7 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 20:00 |
7 KT |
Jekabpils Saldus |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 20:00 |
7 KT |
Fk Valmiera Rigas Futbola Skola |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 18:00 |
7 KT |
Riga Fc Olaines Fk |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 18:00 |
7 KT |
Ogres Fk 33 Preilu |
2 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Kazakhstan | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 18:00 |
5 KT |
Tarlan Shymkent Vostok Oskemen |
3 4 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 17:00 |
5 KT |
Maktaaral Ekibastuzets |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 17:00 |
5 KT |
Kaspyi Aktau Akzhayik Oral |
2 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 17:00 |
5 KT |
Cska Almaty Lashin Taraz |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 16:00 |
5 KT |
Bayterek Astana Bolat Temirtau |
2 3 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 16:00 |
5 KT |
Baykonur Semey |
0 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Thụy Điển Nam Gotaland | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 21:00 |
5 KT |
IFK Hassleholm Lindsdals IF |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 19:00 |
5 KT |
Ifk Berga Hassleholms If |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 19:00 |
5 KT |
Nosaby If Ifk Malmo |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 19:00 |
5 KT |
Rosengard Torns IF |
0 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 19:00 |
5 KT |
Kvarnby IK Asarums If Fk |
4 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Australia New South Wales PL | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 16:30 |
9 KT |
Blacktown Spartans Bonnyrigg White Eagles |
3 5 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 16:30 |
9 KT |
Parramatta Eagles A.p.i.a. Leichhardt Tigers |
2 4 |
2 2 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 16:30 |
9 KT |
Sutherland Sharks Marconi Stallions |
1 2 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Nam Úc Premier League | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 15:30 |
13 KT |
Adelaide Hills The Cove |
3 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 11:30 |
13 KT |
Eastern United Western Strikers SC |
1 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 11:30 |
13 KT |
Northern Demons Noarlunga United |
0 3 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 11:30 |
13 KT |
Adelaide Olympic Sturt Lions |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 11:30 |
13 KT |
Gawler Eagles Cumberland United |
1 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 11:30 |
13 KT |
Playford City Patriots Seaford Rangers |
7 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 11:30 |
13 KT |
Adelaide Victory Adelaide Cobras |
4 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 11:30 |
13 KT |
Salisbury United Adelaide United Fc Youth |
3 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Đức | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 19:00 |
36 KT |
Mainz Am[18] VfL Osnabruck[11] |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 19:00 |
36 KT |
Energie Cottbus[6] Dortmund AM[19] |
0 3 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 19:00 |
36 KT |
Dynamo Dresden[10] SpVgg Unterhaching[17] |
5 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 19:00 |
36 KT |
Preuben Munster[5] Stuttgarter Kickers[4] |
2 3 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 19:00 |
36 KT |
Holstein Kiel[3] Fortuna Koln[13] |
4 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 19:00 |
36 KT |
SV Wehen Wiesbaden[9] Arminia Bielefeld[1] |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 19:00 |
36 KT |
SSV Jahn Regensburg[20] Chemnitzer[8] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Australia Capital Gatorade PL | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 12:00 |
5 KT |
Ffa Centre Of Excellence Belconnen United |
3 3 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Kuwait | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 23:05 |
26 KT |
Yarmouk Al-Nasar |
1 3 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 23:05 |
26 KT |
Al Shabab Kuw Al-Qadsia SC |
1 3 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 23:05 |
26 KT |
Al Jahra Al Sahel |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 23:05 |
26 KT |
Al Kuwait SC Al Salibikhaet |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 23:05 |
26 KT |
Al Fahaheel Sc Khaitan |
1 4 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 23:05 |
26 KT |
Kazma Al Salmiyah |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 23:05 |
26 KT |
Al-Arabi Club Al Ttadamon |
7 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Chile | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
10/05 07:00 |
liguilla sudamericana sf KT |
San Marcos De Arica Union La Calera |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
10/05 01:30 |
liguilla sudamericana sf KT |
O Higgins Univ Catolica |
2 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Italia Primavera | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 16:00 |
groups b KT |
Cagliari Youth[12] Inter Milan U19[1] |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 16:00 |
groups c KT |
AS Roma U19[1] Vicenza Youth[12] |
5 0 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 16:00 |
groups a KT |
Parma U19[6] Bologna Youth[9] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Australia FFA Cup | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 14:35 |
1 KT |
White City Woodville[AUS SASL-13] North Eastern Metrostars[AUS SASL-5] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 12:00 |
1 KT |
Adelaide City FC Para Hills Knights |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
90 phút [1-1], 120 phút [3-1], Adelaide City FC thắng | |||||
09/05 12:00 |
1 KT |
Croydon Kings Adelaide Comets FC |
6 1 |
5 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Macao | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 19:00 |
13 KT |
Benfica De Macau Cd Monte Carlo |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 17:00 |
13 KT |
Psp Macau Casa De Portugal |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Mexico | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
10/05 07:00 |
KT |
San Luis Csyd Dorados De Sinaloa |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
10/05 07:00 |
final(c) KT |
Atletico San Luis Csyd Dorados De Sinaloa |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Wales | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 20:00 |
24 KT |
Ton Pentre Goytre Afc |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Scotland Division 2 | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 21:00 |
playoff final KT |
Brora Rangers Montrose |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Đông Đan Mạch | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 18:00 |
23 KT |
Avedore IF[11] Holbaek[10] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Cúp Quốc Gia Iceland | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 21:00 |
1 KT |
Skallagrimur Stokkseyri |
11 0 |
4 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Victorian Úc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 16:00 |
12 KT |
Dandenong Thunder[12] North Geelong Warriors[14] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 16:00 |
12 KT |
Hume City[5] Heidelberg United[1] |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 12:00 |
12 KT |
Green Gully Cavaliers[11] Port Melbourne Sharks[6] |
1 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Azerbaijan | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 19:00 |
33 KT |
FK Baki[9] AZAL PFC Baku[6] |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Georgia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 20:00 |
KT |
Spartaki Tskhinvali[4] Zestafoni[13] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
09/05 20:00 |
27 KT |
Dila Gori Kolkheti Poti |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 20:00 |
27 KT |
Dinamo Batumi Dinamo Tbilisi |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 20:00 |
27 KT |
Baia Zugdidi Chikhura Sachkhere |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 20:00 |
27 KT |
Guria Lanchkhuti Samtredia |
3 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 20:00 |
27 KT |
Spartaki Tskhinvali Zestafoni |
3 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 20:00 |
27 KT |
Torpedo Kutaisi Sioni Bolnisi |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng nhất Romania Playoffs | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 15:00 |
KT |
Clinceni[1] Voluntari[2] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 15:00 |
seria 1 promotion playoff KT |
Acs Foresta Suceava[6] SC Bacau[3] |
1 3 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 15:00 |
seria 1 promotion playoff KT |
Gloria Buzau[4] Dacia Unirea Braila[5] |
4 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 15:00 |
seria 1 relegation playout KT |
ACS Berceni[1] Dorohoi[2] |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 15:00 |
seria 2 promotion playoff KT |
Sportul Snagov[3] ACS Poli Timisoara[1] |
0 3 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 15:00 |
seria 2 promotion playoff KT |
Unirea Tarlungeni[6] Olimpia Satu Mare[5] |
2 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 15:00 |
seria 2 relegation playout KT |
Bihor Oradea[4] Ramnicu Valcea[3] |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Tây Úc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 14:15 |
6 KT |
Floreat Athena[2] ECU Joondalup[7] |
5 1 |
4 1 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 14:00 |
6 KT |
Balcatta[6] Bayswater City[1] |
1 2 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 14:00 |
6 KT |
Perth Glory Am[9] Inglewood United[11] |
1 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 14:00 |
6 KT |
Sorrento[5] Perth SC[3] |
2 2 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 14:00 |
6 KT |
Stirling Lions[4] Cockburn City[8] |
4 0 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 14:00 |
6 KT |
Subiaco AFC[10] Armadale[12] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3B Argentina | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
10/05 04:05 |
15 KT |
Atletico Atlanta[8] Villa San Carlos[21] |
0 3 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
10/05 01:30 |
15 KT |
Deportivo Espanol[15] Tristan Suarez[4] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
10/05 01:00 |
15 KT |
Deportivo Armenio[16] Almirante Brown[3] |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Paraguay | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
10/05 06:10 |
apertura KT |
Deportivo Santani Guarani CA |
1 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
10/05 04:00 |
apertura KT |
Libertad Asuncion[5] Olimpia Asuncion[4] |
2 2 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
10/05 04:00 |
apertura KT |
Sportivo San Lorenzo Deportivo Capiata |
2 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Algeria | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 22:59 |
27 KT |
Aso Chlef[15] Mc El Eulma[11] |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 22:59 |
27 KT |
Asm Oran Cs Constantine |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 22:59 |
27 KT |
Es Setif Rc Arba |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 22:59 |
27 KT |
Js Kabylie Cr Belouizdad |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 22:59 |
27 KT |
Js Saoura Usm Alger |
3 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 22:59 |
27 KT |
Mc Alger Usm El Harrach |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 22:59 |
27 KT |
Mo Bejaia Mc Oran |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 22:59 |
27 KT |
Na Hussein Dey Usm Bel Abbes |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Na uy nhóm D | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 21:00 |
4 KT |
Kongsvinger[1] Floro[7] |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 21:00 |
4 KT |
Strindheim IL Stjordals Blink |
4 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Na uy nhóm B | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 21:00 |
4 KT |
Drammen FK Sprint-Jeloy |
1 4 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Na uy nhóm C | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 21:00 |
4 KT |
Egersunds IK Fana |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 21:00 |
4 KT |
Sola FK Vidar |
2 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 21:00 |
4 KT |
Ullensaker/Kisa IL Donn |
2 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 21:00 |
4 KT |
Vindbjart Eidsvold TF |
2 3 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Na uy | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 22:59 |
7 KT |
Strommen[12] Honefoss[16] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 22:59 |
7 KT |
Brann[3] Sandnes Ulf[6] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 21:00 |
5 KT |
Carlstad United BK Bk Forward |
0 3 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 20:00 |
5 KT |
IK Brage Umea FC |
2 1 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Séc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 22:00 |
28 KT |
SK Sigma Olomouc[1] Zlin[2] |
4 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 21:00 |
28 KT |
Opava[8] Mfk Karvina[7] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 15:15 |
28 KT |
Fotbal Trinec[12] Sk Slovan Varnsdorf[3] |
1 4 |
1 3 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Brisbane Úc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 16:15 |
10 KT |
Taringa Rovers[7] Queensland Lions SC[1] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 16:00 |
10 KT |
Ipswich Knights Sc[6] Peninsula Power[2] |
1 2 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 16:00 |
10 KT |
Capalaba[10] Rochedale Rovers[5] |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 15:00 |
10 KT |
Mitchelton[4] Logan Lightning[3] |
2 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 15:00 |
10 KT |
University of Queensland[12] Albany Creek[8] |
1 4 |
1 3 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng nhất Trung Quốc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 18:00 |
8 KT |
Dalian Yifang Aerbin[1] Guizhou Zhicheng[14] |
3 3 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 16:30 |
8 KT |
Beijing Beikong[8] Hebei Hx Xingfu[2] |
2 1 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 15:00 |
8 KT |
Xinjiang Tianshan Leopard Yiteng FC |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 14:30 |
8 KT |
Inner Mongolia Zhongyou[7] Beijing Tech[6] |
3 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 14:30 |
8 KT |
Wuhan ZALL[9] Jiangxi Beidamen[15] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 14:00 |
8 KT |
Hunan Billows[13] Qingdao Jonoon[5] |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 14:00 |
8 KT |
Qingdao Yellow Sea Pharmaceutical Yan Bian Changbaishan |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 14:00 |
8 KT |
Tianjin Quanjian Shenzhen |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Đức vùng Bayern | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 19:00 |
32 KT |
Eintr. Bamberg[17] Wacker Burghausen[14] |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 19:00 |
32 KT |
Fv Illertissen[4] Tsv Buchbach[8] |
2 3 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 19:00 |
32 KT |
Augsburg 2[5] Munchen 1860 Am[3] |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 19:00 |
32 KT |
SpVgg Bayreuth[7] Sv Schalding Heining[10] |
3 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 19:00 |
32 KT |
VfR Garching[15] Wurzburger Kickers[1] |
0 4 |
0 3 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 22:30 |
32 KT |
Osmanlispor[2] Adana Demirspor[3] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 18:00 |
32 KT |
Elazigspor[12] Kayserispor[1] |
0 3 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Nga miền Nam | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 22:00 |
championship round KT |
Spartak Nalchik Vityaz Krymsk |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 21:00 |
championship round KT |
Mashuk-KMV[12] Torpedo Armavir[2] |
1 3 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 19:00 |
championship round KT |
FK Angusht Nazran Chernomorets Novorossiysk |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 19:00 |
championship round KT |
FK Taganrog Afips |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 19:00 |
championship round KT |
Mitos Novocherkassk FK Biolog |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Colombia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
10/05 08:00 |
apertura KT |
Millonarios[8] Dep.Independiente Medellin[4] |
3 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
10/05 06:00 |
apertura KT |
Deportivo Pasto[20] Cucuta[18] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
10/05 04:00 |
apertura KT |
Jaguares De Cordoba[15] Boyaca Chico[17] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
10/05 02:00 |
apertura KT |
La Equidad[12] U. Autonoma[19] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Ba Lan | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 22:59 |
29 KT |
Sandecja[15] Zaglebie Lubin[1] |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 22:45 |
29 KT |
Miedz Legnica[11] Wisla Plock[2] |
0 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 22:30 |
29 KT |
Arka Gdynia[8] Bytovia Bytow[13] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 22:00 |
29 KT |
Flota Swinoujscie[12] Stomil Olsztyn OKS 1945[5] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
09/05 22:00 |
29 KT |
Widzew lodz[18] Wigry Suwalki[9] |
2 2 |
2 2 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 21:00 |
29 KT |
GKS Tychy[16] Pogon Siedlce[17] |
4 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 21:00 |
29 KT |
Dolcan Zabki[7] Chrobry Glogow[14] |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Scotland Championship | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 23:30 |
play off 1 KT |
Queen of South Glasgow Rangers |
1 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Scotland Division 1 | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 21:00 |
ch&d1 prom/rel play off KT |
Alloa Athletic Brechin City |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 21:00 |
ch&d1 prom/rel play off KT |
Stranraer Forfar Athletic |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 21:00 |
d1&d2 prom/rel play off KT |
Queens Park Arbroath |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
90 minutes[0-0],Double bouts[2-2],120 minutes[1-0] | |||||
09/05 21:00 |
d1&d2 prom/rel play off KT |
Stenhousemuir East Fife |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
90 minutes[1-1],Double bouts[2-2],120 minutes[3-1] | |||||
KQBD Hạng 3 Hàn Quốc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 15:00 |
8 KT |
Gangneung[8] Ulsan Mipo[3] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 13:00 |
8 KT |
Cheonan City[9] Yongin City[6] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 13:00 |
8 KT |
Gyeongju KHNP[1] Busan Transpor Tation[7] |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng nhất Colombia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
10/05 03:00 |
regular season KT |
Union Magdalena Real Santander |
3 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Malaysia FA Cup | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 18:45 |
bán kết KT |
Singapore Lions XII[MAS SL-8] Terengganu[MAS SL-7] |
2 1 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Phần Lan | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 19:00 |
2 KT |
Ps Kemi[3] Haka[4] |
3 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 19:00 |
2 KT |
Ekenas IF Fotboll[7] Jazz[2] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 19:00 |
2 KT |
AC Oulu[9] TPS Turku[10] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Thụy Điển miền Nam | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 21:00 |
5 KT |
Oskarshamns AIK[6] IK Oddevold[3] |
0 4 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 21:00 |
5 KT |
Lunds BK[12] Norrby IF[14] |
2 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Uzbekistan | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 20:30 |
8 KT |
Qizilqum Zarafshon Kuruvchi Kokand Qoqon |
3 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 20:00 |
8 KT |
Mashal Muborak Buxoro |
2 2 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 19:30 |
8 KT |
Neftchi Fargona Dinamo Samarkand |
3 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Queensland Úc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 15:30 |
9 KT |
Moreton Bay United[1] Western Pride[5] |
3 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 14:15 |
9 KT |
Palm Beach Sharks[7] Brisbane Strikers[3] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Tunisia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 22:00 |
28 KT |
As Gabes Club Africain |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 22:00 |
28 KT |
C. A. Bizertin Egs Gafsa |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 22:00 |
28 KT |
Etoile Metlaoui As Djerba |
3 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 22:00 |
28 KT |
Esperance Sportive de Tunis Stade Gabesien |
6 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 22:00 |
28 KT |
Esperance Sportive Zarzis Club Sportif Sfaxien |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 22:00 |
28 KT |
J.s. Kairouanaise A.s. Marsa |
3 3 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 22:00 |
28 KT |
Stade Tunisien Es Du Sahel |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 22:00 |
28 KT |
U.s.monastir Cs. Hammam-lif |
2 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Séc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 15:15 |
28 KT |
Bohemians Praha[1] Slavoj Vysehrad[3] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 15:15 |
28 KT |
Chrudim[6] Sokol Zapy[9] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Moldova | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 21:00 |
20 KT |
Budai Real Succes |
3 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 21:00 |
20 KT |
Cs Petrocub Cf Intersport Aroma |
5 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 21:00 |
20 KT |
Edinet Victoria Bardar |
0 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 21:00 |
20 KT |
Speranta Nisporeni Sfintul Gheorghe |
3 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Estonia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 18:00 |
10 KT |
Kuressaare Kivioli Irbis |
1 3 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 18:00 |
10 KT |
JK Tallinna Kalev Rakvere Flora |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 18:00 |
10 KT |
Vandra Jk Vaprus Fci Tallinn B |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Serbia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
10/05 00:00 |
27 KT |
FK Metalac Gornji Milanovac FK Javor Ivanjica |
1 3 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 22:00 |
27 KT |
BSK Borca Fk Sloga Petrovac Na Mlavi |
3 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 22:00 |
27 KT |
Kolubara Macva Sabac |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 22:00 |
27 KT |
FK Bezanija Radnik Surdulica |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 22:00 |
27 KT |
Sloboda Uzice Sevojno Fk Sindelic Nis |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 22:00 |
27 KT |
Moravac Mrstane Jedinstvo Putevi |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 22:00 |
27 KT |
Indjija Backa Backa Palanka |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 22:00 |
27 KT |
Sloga Kraljevo Proleter Novi Sad |
3 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Slovenia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 22:00 |
24 KT |
Nk Verzej Tinex Sencur |
2 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 22:00 |
24 KT |
Tolmin Dravinja Kostroj |
2 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 22:00 |
24 KT |
Ankaran Hrvatini Mas Tech Krsko Posavlje |
1 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 22:00 |
24 KT |
Nk Roltek Dob NK Aluminij |
4 4 |
2 3 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Victorian Úc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 17:30 |
11 KT |
Richmond Box Hill United Sc |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 16:00 |
11 KT |
Goulburn Valley Suns[8] Nunawading City[20] |
6 2 |
3 1 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 13:00 |
11 KT |
Melbourne Heart Youth Moreland Zebras |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 12:00 |
11 KT |
Ballarat Red Devils[11] Fc Bulleen Lions[6] |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 12:00 |
11 KT |
Dandenong City Sc[10] Kingston City[4] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 12:00 |
11 KT |
Bendigo[14] Whittlesea Ranges Fc[5] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 12:00 |
11 KT |
Springvale White Eagles[18] Eastern Lions Sc[2] |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 12:00 |
11 KT |
Murray United Melbourne Victory Fc Am |
1 9 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 12:00 |
11 KT |
Moreland City St Albans Saints |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 12:00 |
11 KT |
Brunswick City Sunshine George Cross |
3 3 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 4 Hàn Quốc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 17:00 |
7 KT |
Gyeongju Citizen Fc[6] Pocheon Fc[1] |
2 4 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 15:00 |
7 KT |
Cheongju Jikji Fc Hwaseong Fc |
2 3 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 15:00 |
7 KT |
Yangju Citizen Fc Jungnang Chorus Mustang Fc |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 15:00 |
7 KT |
Seoul United Fc Gimpo Fc |
1 3 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 14:00 |
7 KT |
Fc Uijeongbu Seoul Martyrs Fc |
9 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 13:00 |
7 KT |
Jeonju Citizen Icheon Citizen Fc |
0 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 13:00 |
7 KT |
Chunnam Youngkwang Goyang Fc |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 12:00 |
7 KT |
Pyeongchang Cheongju City |
2 4 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Slovakia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
10/05 00:30 |
vô địch KT |
Zemplin Michalovce Mfk Skalica |
3 1 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 21:30 |
vô địch KT |
Mfk Tatran Aos Liptovsky Mikulas Nitra |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 21:30 |
vô địch KT |
Slovan Duslo Sala Partizan Bardejov |
3 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 21:30 |
relegation group(west) KT |
Nove Mesto FK Pohronie |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 21:30 |
relegation group(west) KT |
Mfk Nova Dubnica Slovan Bratislava B |
1 5 |
0 4 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 21:30 |
relegation group(west) KT |
Stk 1914 Samorin Spartak Trnava B |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD San Marino | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 22:00 |
playoff 2 KT |
Tre Fiori SP La Fiorita |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng nhất Iceland | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 22:59 |
1 KT |
Ka Akureyri[8] Fram Reykjavik[ICE PR-11] |
3 3 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 21:00 |
1 KT |
Throttur[3] Thor Akureyri[ICE PR-12] |
4 1 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 21:00 |
1 KT |
Grindavik[5] Fjardabyggd[ICE D2-1] |
1 3 |
1 3 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 21:00 |
1 KT |
Vikingur Olafsvik[4] Haukar[7] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 21:00 |
1 KT |
UMF Selfoss[9] Bi/bolungarvik[10] |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Iceland | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 22:59 |
1 KT |
Sindri Kv Vesturbaeja |
4 3 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 22:59 |
1 KT |
Dalvik Reynir Umf Afturelding |
0 4 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 22:59 |
1 KT |
Ir Reykjavik Kf Fjallabyggdar |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 21:00 |
1 KT |
Hottur Egilsstadir Umf Njardvik |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Tây Đan Mạch | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 20:00 |
23 KT |
Varde IF[15] Naestved[1] |
1 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Hy Lạp | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 22:59 |
playoff KT |
AEK Athens[6] Apollon Smirnis[3] |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 22:59 |
playoff KT |
ASK Olympiakos Volou[4] Larisa[1] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 22:59 |
playoff KT |
Iraklis Saloniki[2] Panahaiki-2005[5] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Đông Phần Lan | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 22:59 |
3 KT |
Klubi 04[6] JIPPO[9] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Nam Phần Lan | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 19:00 |
3 KT |
Japs[2] Atlantis[9] |
2 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Tây Phần Lan | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 22:45 |
5 KT |
Aifk Turku[8] Grifk[2] |
3 6 |
0 3 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Thụy Điển Vastra Gotaland | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 21:00 |
5 KT |
Tenhults IF Torslanda IK |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 21:00 |
5 KT |
Jonsereds If Hogaborgs Bk |
3 2 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 21:00 |
5 KT |
Lindome GIF Vinbergs If |
3 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 20:00 |
5 KT |
Tvaakers IF Dalstorps If |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 19:00 |
5 KT |
Helsingborgs If Akademi Kortedala If |
3 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 19:00 |
5 KT |
Ytterby Is Hoganas Bk |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD U21 Hungary | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 18:00 |
championship play off KT |
Mtk Hungaria U21[4] Ferencvarosi Tc u21[1] |
2 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 16:00 |
championship play off KT |
Diosgyor Vtk u21[7] Vasas u21[5] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 16:00 |
championship play off KT |
Eto Gyori U21[8] Illes Akademia Haladas u21[2] |
0 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 16:00 |
relegation play off KT |
Vac Varosi Lse u21[7] Kecskemeti(u21)[5] |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 15:00 |
championship play off KT |
Honved-mfa u21[3] Ujpesti Te u21[6] |
5 2 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 15:00 |
relegation play off KT |
Dunaujvaros Pase(u21)[1] Fehervar Videoton u21[6] |
2 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Thụy Điển Bắc Gotaland | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 21:00 |
5 KT |
Ik Gauthiod Nordvarmland Ff |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 21:00 |
5 KT |
Grebbestads If Karlslunds If Hfk |
2 1 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 21:00 |
5 KT |
IFK Uddevalla Karlstad BK |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 21:00 |
5 KT |
Vanersborg Ifk Skovde |
5 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 21:00 |
5 KT |
Skovde AIK Rynninge IK |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Thụy Điển Nam Svealand | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 21:00 |
5 KT |
Ifk Stockholm Orebro Syrianska If |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 21:00 |
5 KT |
Assyriska If I Norrkoping IF Sylvia |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 20:00 |
5 KT |
Fc Linkoping City Eskilstuna City FK |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 19:00 |
5 KT |
Vimmerby IF Gute |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Litva | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 19:00 |
7 KT |
Auska Lokomotyvas Radviliskis |
0 4 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 19:00 |
7 KT |
Minija Baltija Panevezys |
1 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 17:00 |
7 KT |
Nevezis Fk Zalgiris Vilnius 2 |
2 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 17:00 |
7 KT |
Krazante Dziugas Telsiai |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Đảo Faroe | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 21:00 |
10 KT |
Suduroy B36 Torshavn |
1 3 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Zimbabwe | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 20:00 |
9 KT |
How Mine Fc Tsholotsho |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 20:00 |
9 KT |
Zpc Kariba Chicken Inn |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 20:00 |
9 KT |
Chapungu United Dongo Sawmills |
3 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Nữ Mỹ | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
10/05 09:10 |
5 KT |
Portland Thorns Fc Womens Washington Spirit Womens |
2 2 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
10/05 06:00 |
5 KT |
Gotham Fc Womens Ol Reign Womens |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
10/05 04:00 |
5 KT |
Chicago Red Stars Womens Boston Breakers Womens |
3 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Argentina D Group Tebolidun League | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
10/05 01:00 |
9 KT |
Victoriano Arenas Deportivo Muniz |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Albania | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
10/05 00:00 |
34 KT |
KF Tirana Skenderbeu Korca |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 21:00 |
34 KT |
Teuta Durres KS Perparimi Kukesi |
2 3 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 21:00 |
34 KT |
Vllaznia Shkoder KF Laci |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 21:00 |
34 KT |
Flamurtari Partizani Tirana |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 21:00 |
34 KT |
Apolonia Fier KS Elbasani |
4 1 |
3 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Oman | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 23:40 |
23 KT |
Al Seeb Al Khaboora |
2 3 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 20:55 |
23 KT |
Al-Suwaiq Club Sur Club |
2 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD U19 Séc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 19:00 |
36 KT |
Synot Slovacko U19 Mlada Boleslav U19 |
3 1 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 18:00 |
36 KT |
Teplice U19 Hlucin U19 |
3 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 17:30 |
36 KT |
Sk Sigma Olomouc u19 Meteor Praha U19 |
5 0 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 17:00 |
36 KT |
Ceske Budejovice u19[9] Hradec Kralove u19[17] |
3 2 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 16:00 |
36 KT |
Jablonec U19[13] Sparta Praha U19[4] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 16:00 |
36 KT |
Slavia Praha u19[3] Pribram U19[1] |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 16:00 |
36 KT |
Viktoria Plzen U19[14] Pardubice U19[10] |
3 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD U21 Nga | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 18:30 |
27 KT |
Zenit St.petersburg Youth[9] Fk Rostov Youth[10] |
2 1 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 17:00 |
27 KT |
Lokomotiv Moscow Youth[3] Cska Moscow Youth[8] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD U21 Ukraina | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 20:00 |
23 KT |
Karpaty Lviv U21[8] Chernomorets Odessa U21[6] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 17:00 |
23 KT |
Metalurg Donetsk U21[10] Dynamo Kyiv U21[2] |
2 3 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 17:00 |
23 KT |
Dnipro Dnipropetrovsk U21[1] Zorya U21[5] |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 16:00 |
23 KT |
Metalurg Zaporozhya U21[9] Illichivets U21[13] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 15:00 |
23 KT |
Hoverla Zakarpattia U21[12] Shakhtar Donetsk U21[3] |
0 7 |
0 3 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Thụy Điển Norrland | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 21:00 |
5 KT |
Harnosands FF Skelleftea Ff |
3 2 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 20:00 |
5 KT |
Selanger FK Tegs Thoren ff |
1 3 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 20:00 |
5 KT |
Ange If Anundsjo If |
4 3 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 18:30 |
5 KT |
Bodens BK[8] Valbo Ff[13] |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/05 18:00 |
5 KT |
IFK Ostersund Bergnasets Aik |
4 1 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Nữ Nhật Bản | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
10/05 10:00 |
8 KT |
Nữ Inac Kobe[1] Nữ Vegalta Sendai[4] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD England Conference Nam | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 21:00 |
playoff final KT |
Boreham Wood Whitehawk |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
90 phút [1-1], 120 phút [2-1], Boreham Wood thắng | |||||
KQBD England Conference Bắc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 21:00 |
playoff final KT |
Chorley Guiseley |
2 3 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Lebanon | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 19:30 |
22 KT |
Al-Nejmeh Al-Safa |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Peru | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
10/05 08:00 |
apertura KT |
Alianza Lima[11] Leon de Huanuco[6] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
10/05 05:45 |
apertura KT |
Univ. Cesar Vallejo Juan Aurich |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
10/05 03:00 |
apertura KT |
Deportivo Municipal Dep. San Martin |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
10/05 00:30 |
apertura KT |
Ayacucho Futbol Club Club Deportivo Sport Loreto |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng nhất Mỹ | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
10/05 09:40 |
loại KT |
Phoenix Rising Arizona U Tulsa Roughneck |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
10/05 09:35 |
loại KT |
Sacramento Republic Fc Tacoma Defiance |
3 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
10/05 08:00 |
loại KT |
Austin Aztex Real Monarchs Slc |
3 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
10/05 07:40 |
loại KT |
St Louis Lions Wilmington Hammerheads |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
10/05 06:30 |
loại KT |
Charleston Battery Pittsburgh Riverhounds |
3 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
10/05 06:10 |
loại KT |
Rochester Rhinos Toronto Fc II |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
10/05 01:00 |
loại KT |
New York Red Bulls B Penn Harrisburg Islanders |
1 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Chile | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
10/05 02:00 |
2nd fase(clausura) KT |
Coquimbo Unido Lota Schwager |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
10/05 01:30 |
2nd fase(clausura) KT |
Cd Magallanes Iberia Los Angeles |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
10/05 01:00 |
2nd fase(clausura) KT |
Deportes Temuco San Luis Quillota |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Nhật Bản JFL | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
09/05 11:00 |
11 KT |
Sagawa Printing S.C.[8] Yokogawa Musashino[11] |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |