KQBD Ngoại Hạng Anh | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/10 22:15 |
7 KT |
West Ham United Queens Park Rangers |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 20:20 |
7 KT |
Chelsea Arsenal |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 20:05 |
7 KT |
Tottenham Hotspur Southampton |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 18:00 |
7 KT |
Manchester United Everton |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Tây Ban Nha | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
06/10 02:00 |
7 KT |
Real Madrid Athletic Bilbao |
5 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/10 00:00 |
7 KT |
Espanyol Real Sociedad |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 22:00 |
7 KT |
Celta Vigo Villarreal |
1 3 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 17:00 |
7 KT |
Sevilla Deportivo La Coruna |
4 1 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Italia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
06/10 01:45 |
6 KT |
Fiorentina Inter Milan |
3 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/10 01:45 |
6 KT |
Napoli Torino |
2 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 22:59 |
6 KT |
Juventus AS Roma |
3 2 |
2 2 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 20:00 |
6 KT |
Lazio US Sassuolo Calcio |
3 2 |
3 1 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 20:00 |
6 KT |
Parma Genoa |
1 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 20:00 |
6 KT |
Sampdoria Atalanta |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 20:00 |
6 KT |
Udinese Cesena |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 17:30 |
6 KT |
Empoli Palermo |
3 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Đức | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/10 22:30 |
7 KT |
Monchengladbach Mainz 05 |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 20:30 |
7 KT |
Wolfsburg Augsburg |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Pháp | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
06/10 02:00 |
9 KT |
Paris Saint Germain Monaco |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 22:00 |
9 KT |
Guingamp Nantes |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 22:00 |
9 KT |
Lyon Lille |
3 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 19:00 |
9 KT |
Saint-Etienne Toulouse |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng Nhất Anh | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/10 21:00 |
11 KT |
Nottingham Forest Ipswich |
2 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hà Lan | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/10 21:45 |
8 KT |
Ajax Amsterdam Zwolle |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 19:30 |
8 KT |
AZ Alkmaar Twente Enschede |
2 2 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 19:30 |
8 KT |
Feyenoord Rotterdam Groningen |
4 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 17:30 |
8 KT |
PSV Eindhoven SBV Excelsior |
3 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Tây Ban Nha | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
06/10 02:00 |
7 KT |
CD Mirandes Numancia |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/10 00:00 |
7 KT |
Leganes Tenerife |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 23:15 |
7 KT |
Zaragoza Mallorca |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 22:00 |
7 KT |
Recreativo Huelva Alcorcon |
2 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 22:00 |
7 KT |
Sabadell Albacete |
6 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 17:00 |
7 KT |
Valladolid Real Betis |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Đức | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/10 18:30 |
9 KT |
Ingolstadt 04 Eintr. Braunschweig |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 18:30 |
9 KT |
SV Sandhausen FSV Frankfurt |
0 3 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 18:30 |
9 KT |
Darmstadt Fortuna Dusseldorf |
1 4 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Bồ Đào Nha | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
06/10 02:15 |
7 KT |
Belenenses Vitoria Setubal |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
06/10 01:00 |
7 KT |
CD Nacional Rio Ave |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/10 00:00 |
7 KT |
SL Benfica Arouca |
4 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/10 00:00 |
7 KT |
Porto Sporting Braga |
2 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 22:00 |
7 KT |
Academica Coimbra Moreirense |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 22:00 |
7 KT |
Pacos Ferreira Maritimo |
3 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 22:00 |
7 KT |
Gil Vicente GD Estoril-Praia |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Scotland | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/10 19:00 |
9 KT |
Celtic[5] Hamilton FC[2] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 18:45 |
9 KT |
Inverness C.T.[4] Ross County[12] |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Argentina | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
06/10 07:30 |
10 KT |
Racing Club Atletico Rafaela |
0 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/10 07:30 |
10 KT |
Racing Club Atletico Rafaela |
0 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/10 03:15 |
10 KT |
River Plate Boca Juniors |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
06/10 03:15 |
10 KT |
River Plate Boca Juniors |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
06/10 01:00 |
10 KT |
Olimpo Estudiantes La Plata |
1 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
06/10 01:00 |
10 KT |
Quilmes Newells Old Boys |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
06/10 01:00 |
10 KT |
Olimpo Estudiantes La Plata |
1 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
06/10 01:00 |
10 KT |
Quilmes Newells Old Boys |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Bỉ | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
06/10 01:00 |
10 KT |
KSC Lokeren Oostende |
3 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 22:59 |
10 KT |
Anderlecht Genk |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 19:30 |
10 KT |
Club Brugge Standard Liege |
3 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Thụy Sỹ | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/10 21:00 |
11 KT |
Aarau Young Boys |
3 2 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 18:45 |
11 KT |
Zurich Vaduz |
3 0 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 18:45 |
11 KT |
Sion Luzern |
3 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Đan Mạch | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
06/10 00:00 |
10 KT |
Brondby Aalborg BK |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 22:00 |
10 KT |
Copenhagen Esbjerg FB |
2 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 20:00 |
10 KT |
Randers FC Nordsjaelland |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 18:00 |
10 KT |
Vestsjaelland Sonderjyske |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Phần Lan | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/10 22:30 |
31 KT |
HJK Helsinki Honka |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 22:30 |
31 KT |
Lahti IFK Mariehamn |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 22:30 |
31 KT |
KuPS TPS Turku |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 22:30 |
31 KT |
Mypa Jaro |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 21:00 |
31 KT |
Inter Turku RoPS Rovaniemi |
4 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 18:00 |
31 KT |
SJK Seinajoki VPS Vaasa |
0 3 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Séc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
06/10 01:15 |
10 KT |
Viktoria Plzen Teplice |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 20:30 |
10 KT |
Sparta Praha Slovan Liberec |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Thụy Điển | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/10 22:30 |
27 KT |
Hacken Falkenbergs FF |
1 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 22:30 |
27 KT |
AIK Solna Malmo FF |
2 3 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 20:00 |
27 KT |
Halmstads Atvidabergs FF |
1 3 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 20:00 |
27 KT |
Orebro Elfsborg |
5 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 20:00 |
27 KT |
IFK Norrkoping IFK Goteborg |
3 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Thổ Nhĩ Kỳ | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/10 22:59 |
5 KT |
Balikesirspor Besiktas |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 20:00 |
5 KT |
Karabukspor Trabzonspor |
3 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 20:00 |
5 KT |
Eskisehirspor Rizespor |
1 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 17:30 |
5 KT |
Basaksehir FK Akhisar Bld.Geng |
4 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Mexico | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
06/10 05:00 |
Apertura KT |
Chivas Guadalajara Atlas |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
06/10 00:00 |
Apertura KT |
Toluca Puebla |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Na Uy | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
06/10 01:00 |
26 KT |
Brann Start Kristiansand |
1 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 22:59 |
26 KT |
Bodo Glimt Stabaek |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 22:59 |
26 KT |
FK Haugesund Sandnes Ulf |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 22:59 |
26 KT |
Valerenga Sogndal |
2 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 20:30 |
26 KT |
Sarpsborg 08 FF Stromsgodset |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Nhà nghề Mỹ MLS | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
06/10 06:00 |
loại KT |
CD Chivas USA[18] Real Salt Lake[4] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/10 04:00 |
loại KT |
Chicago Fire[15] Montreal Impact[19] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/10 02:00 |
loại KT |
Colorado Rapids[14] Seattle Sounders[1] |
1 4 |
1 3 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 10:20 |
loại KT |
San Jose Earthquakes[16] Portland Timbers[10] |
1 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Ba Lan | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/10 22:59 |
11 KT |
Lech Poznan Belchatow |
5 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 20:30 |
11 KT |
Piast Gliwice Legia Warszawa |
3 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 20:30 |
11 KT |
Pogon Szczecin Zawisza Bydgoszcz |
3 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng nhất Thụy Điển | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/10 23:30 |
27 KT |
Landskrona BoIS Hammarby |
1 3 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 22:00 |
27 KT |
Varbergs BoIS FC Angelholms FF |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Bồ Đào Nha | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
06/10 01:00 |
10 KT |
SC Farense Vitoria Guimaraes B |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 22:00 |
10 KT |
Sporting CP B Clube Desportivo Trofense |
2 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 22:00 |
10 KT |
CF Uniao Madeira SC Freamunde |
1 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 22:00 |
10 KT |
Maritimo B Atletico Clube Purtugal |
2 5 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 22:00 |
10 KT |
Beira Mar Portimonense |
1 3 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 22:00 |
10 KT |
Santa Clara Aves |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 22:00 |
10 KT |
SC Covilha Desportivo de Tondela |
4 0 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 22:00 |
10 KT |
Oriental Lisboa Chaves |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 21:00 |
10 KT |
UD Oliveirense Sporting Braga B |
2 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 21:00 |
10 KT |
Leixoes Academico Viseu |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 17:15 |
10 KT |
Feirense SL Benfica B |
2 2 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 17:15 |
10 KT |
Porto B Olhanense SC |
7 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hàn Quốc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/10 14:00 |
30 KT |
Incheon United FC Sangju Sangmu Phoenix |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 12:00 |
30 KT |
Seoul Suwon Samsung Bluewings |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 12:00 |
30 KT |
Pohang Steelers Busan I'Park |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Nhật Bản | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/10 17:00 |
27 KT |
Albirex Niigata Japan Kawasaki Frontale |
3 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 15:00 |
27 KT |
Ventforet Kofu Omiya Ardija |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 13:30 |
27 KT |
Kashiwa Reysol Sanfrecce Hiroshima |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 13:30 |
27 KT |
Vegalta Sendai Tokyo |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 13:00 |
27 KT |
Vissel Kobe Nagoya Grampus Eight |
1 3 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 13:00 |
27 KT |
Sagan Tosu Yokohama F Marinos |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 12:00 |
27 KT |
Shimizu S-Pulse Cerezo Osaka |
3 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 12:00 |
27 KT |
Urawa Red Diamonds Tokushima Vortis |
2 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 10:30 |
27 KT |
Kashima Antlers Gamba Osaka |
2 3 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Đảo Sip | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/10 22:59 |
6 KT |
Agia Napa AEK Larnaca |
1 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 22:00 |
6 KT |
AEL Limassol Anorthosis Famagusta FC |
4 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hungary | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/10 23:30 |
10 KT |
Szombathelyi Haladas[15] Lombard Papa FC[12] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 21:30 |
10 KT |
MTK Hungaria FC[2] Nyiregyhaza[14] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Romania | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
06/10 01:10 |
10 KT |
Dinamo Bucuresti[4] CS Universitatea Craiova[11] |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 22:30 |
10 KT |
Astra Ploiesti[3] Viitorul Constanta[16] |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 20:00 |
10 KT |
Otelul Galati[17] Steaua Bucuresti[1] |
0 3 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Andorra | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/10 22:59 |
3 KT |
Encamp UE Sant Julia |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 19:00 |
3 KT |
Ordino Inter Club Escaldes |
3 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 17:00 |
3 KT |
UE Santa Coloma Santa Coloma |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 17:00 |
3 KT |
Ue Engordany Lusitanos la Posa |
0 5 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Wales | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/10 20:30 |
8 KT |
Port Talbot Connah's QN |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng nhất Nga | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/10 20:30 |
13 KT |
Khimik Dzerzhinsk Volga Nizhny Novgorod |
2 3 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 20:00 |
13 KT |
Sokol Baltika |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 18:00 |
13 KT |
Ruan Tosno Shinnik Yaroslavl |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 18:00 |
13 KT |
FK Tyumen Sibir |
4 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 17:00 |
13 KT |
Krylya Sovetov Samara Sochi |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 16:00 |
13 KT |
Yenisey Krasnoyarsk Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk |
3 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 15:00 |
13 KT |
Tom Tomsk FK Anzhi |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 12:00 |
13 KT |
SKA Energiya Khabarovsk Volgar-Gazprom Astrachan |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 12:00 |
13 KT |
Luch-Energiya Gazovik Orenburg |
2 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Serbia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/10 20:00 |
8 KT |
Mladost Lucani Partizan Belgrade |
1 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Slovakia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
06/10 00:00 |
13 KT |
Trencin Slovan Bratislava |
4 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Áo | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
06/10 00:00 |
11 KT |
Red Bull Salzburg SC Wiener Neustadt |
4 1 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 21:30 |
11 KT |
SV Ried Rapid Wien |
1 2 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Croatia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
06/10 00:00 |
11 KT |
Dinamo Zagreb NK Lokomotiva Zagreb |
3 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 21:00 |
11 KT |
Hajduk Split NK Rijeka |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng nhất Đan Mạch | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/10 20:30 |
11 KT |
Aarhus AGF Skive IK |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 20:00 |
11 KT |
Horsens Fredericia |
3 3 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 20:00 |
11 KT |
Herfolge Boldklub Koge Vendsyssel |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Slovenia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/10 20:00 |
12 KT |
NK Krka[9] NK Publikum Celje[5] |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Belarus | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/10 22:15 |
vô địch KT |
Gomel[6] BATE Borisov[4] |
1 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 20:00 |
xuống hạng KT |
Dnepr Mogilev Belshina Babruisk |
1 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 20:00 |
vô địch KT |
Dinamo Minsk Naftan Novopolock |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD UAE | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/10 22:59 |
5 KT |
Al-Jazira UAE[3] Al Ain[5] |
4 3 |
2 2 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 22:59 |
5 KT |
Al-Shabab UAE[2] Al Wehda UAE[1] |
1 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 22:59 |
5 KT |
Ahli Al-Fujirah Al Ahli Dubai |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 22:59 |
5 KT |
Al-Sharjah Banni Yas |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 20:25 |
5 KT |
Al-Dhafra[8] Emirate[6] |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 20:15 |
5 KT |
Al-Wasl[13] Ittihad Kalba[14] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 20:15 |
5 KT |
Ajman[12] Al Nasr Dubai[7] |
0 3 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Bosnia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/10 22:00 |
10 KT |
Borac Banja Luka FK Zeljeznicar |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 20:30 |
10 KT |
Drina Zvornik Sloboda |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 20:30 |
10 KT |
Zvijezda Gradacac Vitez |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 20:30 |
10 KT |
FK Velez Mostar Radnik Bijeljina |
3 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 20:30 |
10 KT |
FK Mladost Velika Obarska Zrinjski Mostar |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 20:30 |
10 KT |
NK Celik Olimpik Sarajevo |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 20:00 |
10 KT |
FK Sarajevo FK Slavija |
3 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Iraq | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/10 19:30 |
groups a KT |
Al-Masafi Al Zawraa |
4 2 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Trung Quốc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/10 19:00 |
27 KT |
Guangzhou Evergrande FC Zhejiang Professional |
4 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 18:30 |
27 KT |
Beijing Guoan Shanghai Shenxin |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 15:00 |
27 KT |
Shanghai East Asia FC Shandong Taishan |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Armenia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/10 17:40 |
9 KT |
Alashkert MIKA Ashtarak |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 17:40 |
9 KT |
Gandzasar Kapan Pyunik |
3 4 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng Nhất Thụy Sỹ | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/10 20:00 |
11 KT |
Chiasso Winterthur |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 20:00 |
11 KT |
Servette Le Mont LS |
2 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hồng Kông | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/10 13:30 |
4 KT |
Dreams Metro Gallery Old Sun Pegasus |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Argentina | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
06/10 07:00 |
zona a KT |
Instituto[11] Colon[3] |
0 3 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
06/10 07:00 |
zona a KT |
Instituto Colon |
0 3 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
06/10 06:00 |
zona a KT |
Gimnasia Jujuy Guarani Antonio Franco |
2 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
06/10 06:00 |
zona a KT |
Gimnasia Jujuy Guarani Antonio Franco |
2 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
06/10 05:30 |
zona b KT |
Independiente Rivadavia[5] Sarmiento Junin[9] |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
06/10 05:30 |
zona b KT |
Independiente Rivadavia Sarmiento Junin |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
06/10 01:00 |
zona b KT |
Crucero del Norte[1] Atletico Tucuman[2] |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
06/10 01:00 |
zona b KT |
Union Santa Fe[4] Sportivo Belgrano[11] |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/10 01:00 |
zona b KT |
Crucero del Norte Atletico Tucuman |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
06/10 01:00 |
zona b KT |
Union Santa Fe Sportivo Belgrano |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Ukraina | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/10 23:30 |
8 KT |
Dynamo Kyiv[3] Shakhtar Donetsk[2] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 21:00 |
8 KT |
Metalist Kharkiv[10] Metalurh Zaporizhya[11] |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 18:00 |
8 KT |
Illichivets mariupol[14] Dnipro Dnipropetrovsk[1] |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Hàn Quốc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/10 12:00 |
30 KT |
Gangwon FC Chungju Hummel |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 12:00 |
30 KT |
Suwon FC Gwangju Fc |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Costa Rica | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
06/10 05:00 |
Apertura KT |
AD Belen Siglo Herediano |
2 2 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/10 03:00 |
Apertura KT |
CS Uruguay De Coronado Cartagines Deportiva SA |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/10 01:00 |
Apertura KT |
Universidad de Costa Rica Perez Zeledon |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/10 00:00 |
Apertura KT |
As Pumas Generalena Deportivo Saprissa |
0 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Litva | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/10 19:00 |
30 KT |
Klaipedos Granitas Ekranas Panevezys |
2 4 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 16:00 |
30 KT |
FK Zalgiris Vilnius Trakai Riteriai |
3 0 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Ecuador | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
06/10 04:45 |
clausura KT |
Barcelona SC(ECU) Independiente Jose Teran |
1 4 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
06/10 03:00 |
clausura KT |
Liga de Loja Mushuc Runa |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/10 01:30 |
clausura KT |
Olmedo Riobamba CD El Nacional |
1 2 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 23:30 |
clausura KT |
Liga Dep. Universitaria Quito Club Sport Emelec |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 23:30 |
clausura KT |
Deportivo Cuenca Manta |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 23:30 |
clausura KT |
Sociedad Deportivo Quito Universidad Catolica Quito |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Honduras | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
06/10 06:05 |
apertura KT |
Marathon CD Vida |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/10 05:00 |
apertura KT |
CD Motagua Real Sociedad Tocoa |
4 1 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
06/10 04:00 |
apertura KT |
Parrillas One Real Espana |
3 2 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD El Salvador | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
06/10 05:00 |
Apertura KT |
Santa Tecla CD Dragon |
2 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/10 04:00 |
Apertura KT |
Alianza Isidro Metapan |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Bolivia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
06/10 06:00 |
apertura KT |
Blooming San Jose |
3 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/10 04:00 |
apertura KT |
Jorge Wilstermann Bolivar |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/10 02:00 |
apertura KT |
Sport Boys Warnes Oriente Petrolero |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
06/10 02:00 |
apertura KT |
Universitario Pando Nacional Potosi |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 22:00 |
apertura KT |
The Strongest Universitario de Sucre |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Guatemala | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
06/10 03:30 |
apertura KT |
Guastatoya Antigua Gfc |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/10 01:00 |
apertura KT |
Halcones CD Suchitepequez |
3 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/10 01:00 |
apertura KT |
Coatepeque CD Malacateco |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/10 00:05 |
apertura KT |
Universidad de San Carlos[6] Club Comunicaciones[3] |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/10 00:00 |
apertura KT |
CSD Municipal CD Marquense |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Paraguay | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
06/10 02:15 |
27 KT |
Deportivo Caaguazu Caacupe Fbc |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/10 02:15 |
27 KT |
Olimpia De Ita Cerro Porteno Pf |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/10 02:15 |
27 KT |
Sportivo Carapegua Club Sport Colombia |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 20:00 |
27 KT |
Deportivo Santani Ca Paranaense |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng Nhất Malta | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/10 22:00 |
4 KT |
Gzira United Zurrieq |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 20:00 |
4 KT |
Lija Athletic Fgura United |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Ba Lan | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/10 20:00 |
11 KT |
Puszcza Niepolomice Siarka Tarnobrzeg |
1 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 20:00 |
11 KT |
Ks Legionovia Legionowo Rozwoj Katowice |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Thụy Điển Bắc Svealand | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/10 21:00 |
25 KT |
Konyaspor KIF Akropolis IF |
3 6 |
2 2 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 20:00 |
25 KT |
Gamla Upsala Vasteras IK |
3 3 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 20:00 |
25 KT |
Skiljebo SK Stromsbergs IF |
5 1 |
4 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 19:00 |
25 KT |
Varmdo IF Sollentuna United FF |
1 3 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Ireland FAI Cup | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/10 21:55 |
bán kết KT |
Shamrock Rovers[IRE PR-4] Derry City[IRE PR-6] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 19:45 |
bán kết KT |
St Patrick's[IRE PR-3] Finn Harps[IRE D1-5] |
6 1 |
3 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Macedonia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/10 20:00 |
9 KT |
Drita Fk Gorno Lisice |
1 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 20:00 |
9 KT |
Fk Rinija Gostivar Mladost Carev Dvor |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 20:00 |
9 KT |
Fk Napredok Korzo Prilep |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 20:00 |
9 KT |
Skopje Kozuv |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng nhất Thái Lan | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/10 18:00 |
30 KT |
BB-Chulalongkorn Univ. FC[9] Bangkok Fc[3] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 18:00 |
30 KT |
Chiangmai Fc[6] Sriracha FC[18] |
4 0 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 18:00 |
30 KT |
Nakhon Pathom FC[15] TTM Lopburi[11] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 16:00 |
30 KT |
Phitsanulok[16] Roi Et United[10] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 16:00 |
30 KT |
Trat Fc[14] Krabi Fc[7] |
4 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Áo vùng Mitte | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/10 21:00 |
10 KT |
Wolfsberger Ac Amateure SK Austria Klagenfurt |
0 4 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Thụy Điển Nam Gotaland | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/10 21:00 |
25 KT |
Bw 90 If Ifk Berga |
1 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 20:00 |
25 KT |
Asarums If Fk Bunkeflo IF |
4 2 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Đức | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/10 19:00 |
13 KT |
Mainz Am Holstein Kiel |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 19:00 |
13 KT |
SG Sonnenhof Grobaspach SV Wehen Wiesbaden |
0 3 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 19:00 |
13 KT |
Hallescher Rot-weiss Erfurt |
1 2 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Italia C1B | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/10 21:00 |
7 KT |
Pisa Pontedera |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 20:00 |
7 KT |
Teramo Laquila |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 19:30 |
7 KT |
Lucchese Carrarese |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 17:30 |
7 KT |
Prato Gubbio |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Italia C1A | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/10 22:59 |
7 KT |
Real Vicenza Venezia |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 21:00 |
7 KT |
Bassano Arezzo |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 19:30 |
7 KT |
Alessandria Sudtirol |
2 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 19:30 |
7 KT |
Feralpisalo Como |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 17:30 |
7 KT |
Pordenone Cremonese |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Kuwait | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/10 22:00 |
6 KT |
Al-Qadsia SC Al Jahra |
3 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Italia C1C | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/10 22:59 |
7 KT |
Melfi Benevento |
2 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 21:00 |
7 KT |
Reggina Cosenza |
3 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 19:30 |
7 KT |
Catanzaro Aversa Normanna |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 16:00 |
7 KT |
Lupa Roma Barletta |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Chile | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
06/10 04:30 |
apertura KT |
Universidad de Chile San Marcos De Arica |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/10 02:00 |
apertura KT |
Universidad de Concepcion Colo Colo |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/10 02:00 |
apertura KT |
Cobreloa Csyd Barnechea |
1 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
06/10 02:00 |
apertura KT |
Csd Antofagasta Nublense |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Montenegro | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/10 20:00 |
9 KT |
Zabjelo Podgorica Kom Podgorica |
3 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 20:00 |
9 KT |
Cetinje Jezero Plav |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 20:00 |
9 KT |
Ofk Igalo Decic Tuzi |
3 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 20:00 |
9 KT |
Radnicki Berane Ibar Rozaje |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 20:00 |
9 KT |
Bratstvo Cijevna Arsenal Tivat |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 20:00 |
9 KT |
Iskra Danilovgrad Jedinstvo Bijelo Polje |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Cúp FA Scotland | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/10 21:00 |
2 KT |
Stirling University Albion Rovers |
1 4 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Italia Primavera | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/10 21:30 |
groups a KT |
Modena Youth Trapani Youth |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 16:00 |
groups a KT |
Pro Vercelli Youth Bologna Youth |
1 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 16:00 |
groups c KT |
Catania Youth Crotone Youth |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Đông Đan Mạch | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/10 18:00 |
9 KT |
Avarta Fremad Amager |
3 4 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 18:00 |
9 KT |
Elite 3000 Helsingor Rishoj |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Nga trung tâm | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/10 21:00 |
14 KT |
Fakel Voronezh Vityaz Podolsk |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 21:00 |
14 KT |
Lokomotiv Liski FK Zvezda Ryazan |
1 3 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 19:00 |
14 KT |
Tambov Avangard |
3 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 19:00 |
14 KT |
Metallurg Lipetsk Podolie |
3 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 19:00 |
14 KT |
Zenit Penza Metallurg Vyksa |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 18:30 |
14 KT |
FK Oryol FK Kaluga |
0 4 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 17:00 |
14 KT |
Arsenal Tula Ii Dinamo Briansk |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 17:00 |
14 KT |
Chertanovo Moscow Vybor Kurbatovo |
1 4 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Georgia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/10 21:00 |
8 KT |
Dinamo Tbilisi Merani Martvili |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 18:00 |
8 KT |
Chikhura Sachkhere WIT Georgia Tbilisi |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 18:00 |
8 KT |
Samtredia Dinamo Batumi |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 18:00 |
8 KT |
Shukura Kobuleti Metalurgi Rustavi |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 18:00 |
8 KT |
Baia Zugdidi Torpedo Kutaisi |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3B Argentina | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/10 21:35 |
zona a KT |
Tristan Suarez Chacarita Juniors |
0 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Paraguay | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
06/10 05:10 |
clausura KT |
Cerro Porteno General Diaz |
3 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/10 05:00 |
clausura KT |
Rubio Nu Asuncion Sportivo Luqueno |
2 2 |
2 2 |
Đội hình Diễn biến |
06/10 03:00 |
clausura KT |
Libertad Asuncion Sol De America |
3 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/10 03:00 |
clausura KT |
Deportivo Capiata Nacional Asuncion |
2 3 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Tây Ban Nha | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/10 22:59 |
7 KT |
Cadiz La Hoya Lorca |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 22:59 |
7 KT |
Lucena CF CD San Roque |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 22:30 |
7 KT |
Real Jaen CF Granada Cf B |
3 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 22:00 |
7 KT |
La Roda CF UD Marbella |
3 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 22:00 |
7 KT |
Linense Almeria B |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 22:00 |
7 KT |
Real Betis B UCAM Murcia |
0 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 17:00 |
7 KT |
Cordoba Cf B Cacereno |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 17:00 |
7 KT |
Arroyo Club Polideportivo CD El Palo |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Na uy nhóm D | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/10 22:00 |
23 KT |
Moss Finnsnes |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 21:00 |
23 KT |
Kjelsas IL Medkila IL |
10 0 |
6 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 19:00 |
23 KT |
Kvik Halden KFUM Oslo |
1 3 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Na uy nhóm B | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/10 22:00 |
23 KT |
Raufoss SK Traeff |
2 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 21:30 |
23 KT |
Herd Molde B |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Ukraina | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/10 21:00 |
11 KT |
Zirka Kirovohrad PFC Oleksandria |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 21:00 |
11 KT |
Ternopil Stal Dniprodzherzhynsk |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 20:00 |
11 KT |
Stal Alchevsk Nyva Ternopil |
1 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 20:00 |
11 KT |
Hirnyk Sport Sumy |
3 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 19:00 |
11 KT |
Fk Poltava Hirnik Kryvyi Rih |
1 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Na uy nhóm C | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/10 21:30 |
23 KT |
Forde IL Lyn Oslo |
3 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Na uy | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/10 22:59 |
27 KT |
Alta IL Hodd |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 22:59 |
27 KT |
Ranheim IL Ullensaker/Kisa IL |
0 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 20:00 |
27 KT |
Baerum SK Sandefjord |
3 4 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 20:00 |
27 KT |
Nest-Sotra Fredrikstad |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 20:00 |
27 KT |
Kristiansund BK Ham-Kam |
2 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 20:00 |
27 KT |
Strommen Mjondalen |
3 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 18:00 |
27 KT |
Tromsdalen UIL Honefoss |
2 3 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/10 22:15 |
22 KT |
IF Sylvia Valsta Syrianska Ik |
1 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 22:00 |
22 KT |
IK Brage Nykopings BIS |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 22:00 |
22 KT |
Huddinge If Vasalunds IF |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 20:00 |
22 KT |
IFK Lulea Dalkurd Ff |
0 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 19:00 |
22 KT |
AFC United Skelleftea Ff |
8 0 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Séc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/10 22:30 |
9 KT |
Banik Most Viktoria Zizkov |
2 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 20:00 |
9 KT |
SC Znojmo Zlin |
2 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng nhất Trung Quốc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/10 15:00 |
26 KT |
Hunan Billows Shijiazhuang Ever Bright |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 14:30 |
26 KT |
Guandong Rizhiquan Shenzhen |
5 3 |
2 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/10 22:59 |
5 KT |
Adana Demirspor Kayserispor |
1 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 22:30 |
5 KT |
Osmanlispor Surfaspor |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 20:00 |
5 KT |
Vestel Manisaspor Antalyaspor |
3 3 |
1 3 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 20:00 |
5 KT |
Orduspor Karsiyaka |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 20:00 |
5 KT |
Samsunspor Adanaspor |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 18:00 |
5 KT |
Bucaspor Boluspor |
3 2 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Nga miền Tây | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/10 22:00 |
14 KT |
Strogino Moscow Domodedovo |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 21:00 |
14 KT |
Dolgiye Prudy Solaris |
3 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 20:00 |
14 KT |
Dnepr Smolensk Spartak Kostroma |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 19:00 |
14 KT |
Pskov 747 Tekstilshchik Ivanovo |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 19:00 |
14 KT |
Znamya Truda Torpedo Vladimir |
0 4 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 18:30 |
14 KT |
FK Kolomna Volga Tver |
3 1 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 17:00 |
14 KT |
Spartak Moscow II Zenit-2 St.Petersburg |
3 1 |
3 1 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 16:30 |
14 KT |
FK Khimki Saturn |
1 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Colombia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
06/10 07:30 |
Clausura KT |
Fortaleza CEIF Deportes Tolima |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
06/10 05:30 |
Clausura KT |
Deportivo Cali U. Autonoma |
0 4 |
0 3 |
Đội hình Diễn biến |
06/10 05:30 |
Clausura KT |
Independiente Santa Fe Atletico Nacional |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/10 03:15 |
Clausura KT |
Atletico Junior Barranquilla La Equidad |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Ba Lan | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/10 17:30 |
11 KT |
Dolcan Zabki Zaglebie Lubin |
2 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 17:15 |
11 KT |
LKS Nieciecza Flota Swinoujscie |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng nhất Colombia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
06/10 03:30 |
clausura KT |
Tigres FC Deportes Quindio |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/10 03:30 |
clausura KT |
Cucuta Universitario De Popayan |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/10 03:00 |
clausura KT |
Atletico Bucaramanga Barranquilla |
3 1 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/10 03:00 |
clausura KT |
Union Magdalena Llaneros FC |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/10 03:00 |
clausura KT |
Jaguares De Cordoba Atletico Clube Purtugal |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Thụy Điển miền Nam | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/10 22:00 |
22 KT |
Trollhattan Motala AIF |
1 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 22:00 |
22 KT |
IK Oddevold Lunds BK |
4 3 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 22:00 |
22 KT |
Trelleborgs FF Skovde AIK |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Bỉ | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/10 20:00 |
10 KT |
Oud Heverlee ASV Geel |
2 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 20:00 |
10 KT |
Royal Antwerp Royal White Star Bruxelles |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 20:00 |
10 KT |
KRC Mechelen KSK Heist |
2 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 20:00 |
10 KT |
AS Eupen St-Truidense VV |
3 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 20:00 |
10 KT |
Tubize KVSK Lommel |
2 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 20:00 |
10 KT |
Eendracht Aalst Roeselare |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 20:00 |
10 KT |
Dessel Sport Patro Eisden |
1 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 20:00 |
10 KT |
Seraing United Excelsior Virton |
1 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Nhật Bản | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/10 13:00 |
27 KT |
AC Nagano Parceiro Jleague Xi U22 |
5 0 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 12:00 |
27 KT |
Grulla Morioka Fujieda Myfc |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 11:00 |
27 KT |
Fukushima United FC Blaublitz Akita |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 11:00 |
27 KT |
Machida Zelvia Gainare Tottori |
1 2 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 11:00 |
27 KT |
Sc Sagamihara Ryukyu |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Luxembourg | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/10 22:59 |
9 KT |
Hostert Victoria Rosport |
3 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 21:00 |
9 KT |
Wiltz 71 Us Mondorf-les-bains |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Séc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/10 21:00 |
10 KT |
Novy Bydzov Benesov |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 21:00 |
10 KT |
Lounovice Slavoj Vysehrad |
1 4 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 20:00 |
10 KT |
Viktorie Jirny Sokol Zapy |
2 3 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 15:15 |
10 KT |
Prevysov Stechovice |
1 2 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 15:15 |
10 KT |
Meteor Praha Chomutov |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Estonia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/10 20:00 |
32 KT |
Vandra Jk Vaprus Kuressaare |
0 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 20:00 |
32 KT |
Puuma[10] Rakvere Flora[6] |
0 4 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Slovenia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/10 20:00 |
9 KT |
Triglav Gorenjska NK Aluminij |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 20:00 |
9 KT |
Nk Smartno Tinex Sencur |
1 3 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Macedonia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/10 20:00 |
10 KT |
Metalurg Skopje Rabotnicki Skopje |
1 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 20:00 |
10 KT |
Horizont Turnovo Sileks |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 20:00 |
10 KT |
Bregalnica Stip FK Shkendija 79 |
1 3 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 20:00 |
10 KT |
FK Teteks Tetovo Renova Cepciste |
0 4 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Slovakia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/10 22:30 |
east KT |
Poprad MFK Kosice B |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 19:30 |
east KT |
Lokomotiva Kosice Partizan Bardejov |
0 3 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 19:30 |
east KT |
Slavoj Trebisov Rimavska Sobota |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 19:30 |
west KT |
FK Pohronie Nove Mesto |
2 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 15:30 |
west KT |
Spartak Trnava B Msk Zilina B |
1 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 15:30 |
west KT |
Slovan Bratislava B Mfk Skalica |
1 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD San Marino | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/10 20:00 |
4 KT |
Tre Penne Folgore/falciano |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 20:00 |
4 KT |
Cailungo Sp Cosmos |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 20:00 |
4 KT |
AC Juvenes/Dogana SS Murata |
2 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Tây Đan Mạch | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/10 18:00 |
9 KT |
Svendborg fB Kjellerup IF |
3 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Thụy Điển Vastra Gotaland | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/10 21:30 |
25 KT |
Assyriska Bk Helsingborgs If Akademi |
2 1 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Thụy Điển Nam Svealand | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/10 22:00 |
25 KT |
Eskilstuna City FK Nacka Boo Ff |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Litva | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/10 20:00 |
championship playoff KT |
Spyris Kaunas Utenis Utena |
0 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Đảo Faroe | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/10 21:00 |
25 KT |
NSI Runavik Ki Klaksvik |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 21:00 |
25 KT |
Vikingur Gotu IF Fuglafjordur |
5 0 |
4 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 21:00 |
25 KT |
Skala Itrottarfelag Toftir B68 |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 21:00 |
25 KT |
B36 Torshavn EB Streymur |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 21:00 |
25 KT |
Ab Argir HB Torshavn |
1 3 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Cúp FA Thái Lan | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/10 19:00 |
bán kết KT |
Suphanburi FC[THA PR-6] Chonburi Shark FC[THA PR-2] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng nhất Uzbekistan | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/10 18:30 |
vô địch KT |
Shurtan Guzor Nbu Osiyo |
3 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 18:00 |
vô địch KT |
Dinamo Gallakor Istiqlol Tashkent |
0 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 18:00 |
vô địch KT |
Aral Nukus Uz Dong Joo Andijon |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 18:00 |
vô địch KT |
Xorazm Urganch Hotira Namangan |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 18:00 |
vô địch KT |
Mashal Ii Oktepa |
1 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 17:45 |
vô địch KT |
Zaamin Pakhtakor Ii |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng Nhất Nam Phi | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/10 20:30 |
6 KT |
Maluti Fet College Highlands Park |
2 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Argentina D Group Tebolidun League | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/10 21:00 |
zona a KT |
Central Ballester Yupanqui |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Albania | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/10 18:00 |
7 KT |
KS Elbasani Apolonia Fier |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 18:00 |
7 KT |
KS Perparimi Kukesi Teuta Durres |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 18:00 |
7 KT |
KF Laci Vllaznia Shkoder |
3 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD U21 Anh | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/10 21:00 |
division 1 KT |
Fulham U21[3] Manchester City U21[5] |
0 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Thụy Điển Norrland | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/10 19:00 |
25 KT |
Bodens BK[8] Sandvikens IF[3] |
3 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Uruguay | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
06/10 04:00 |
apertura KT |
Rampla Juniors Nacional Montevideo |
0 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/10 01:30 |
apertura KT |
Racing Club Montevideo Defensor SC |
1 6 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
06/10 01:30 |
apertura KT |
El Tanque Sisley Ca Juventud De Las Piedras |
0 3 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
06/10 01:30 |
apertura KT |
Ca River Plate Cerro Montevideo |
3 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/10 01:30 |
apertura KT |
Ca Atenas Centro Atletico Fenix |
3 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/10 01:30 |
apertura KT |
Wanderers FC Ca Rentistas |
3 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Nữ Nhật Bản | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/10 12:00 |
19 KT |
Nữ Angeviolet Hiroshima Nữ Fukuoka An |
0 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 11:00 |
19 KT |
Nữ Setagaya Sfida Nữ Jfa Academy Fukushima |
4 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Nữ Đức | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/10 19:00 |
6 KT |
Nữ Bayern Munich Nữ Fcr 2001 Duisburg |
6 0 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 19:00 |
6 KT |
Nữ Sg Essen Schonebeck Nữ Bayer Leverkusen |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 16:00 |
6 KT |
Nữ Hoffenheim Nữ Sc Sand |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 16:00 |
6 KT |
Nữ Sc Freiburg Nữ Ff Usv Jena |
3 0 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 16:00 |
6 KT |
Nữ Eintracht Frankfurt Nữ Herforder Sv Borussia Friedenstal |
6 1 |
3 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Nữ Nhật Bản | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/10 11:00 |
championship group KT |
Nữ Beleza Nữ Yunogo Belle |
2 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 11:00 |
relegation group KT |
Nữ As Elfen Sayama Nữ Vegalta Sendai |
0 4 |
0 3 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 11:00 |
relegation group KT |
Nữ Kibi International University Nữ Iga Kunoichi |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Nigeria | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/10 22:00 |
30 KT |
Bayelsa United Sunshine Stars |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 22:00 |
30 KT |
Gombe United El Kanemi Warriors |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 22:00 |
30 KT |
Abia Warriors Dolphins |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 22:00 |
30 KT |
Akwa United Enugu Rangers International |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 22:00 |
30 KT |
Crown Enyimba International |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 22:00 |
30 KT |
Heartland Kano Pillars |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 22:00 |
30 KT |
Lobi Stars Giwa |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 22:00 |
30 KT |
Nasarawa United Kaduna United |
3 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 22:00 |
30 KT |
Sharks Nembe City |
3 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 22:00 |
30 KT |
Taraba Warri Wolves |
3 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Hồng Kông | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/10 15:45 |
5 KT |
Double Flower Fa Metro Gallery Sun Source |
2 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 14:30 |
5 KT |
Tuen Mun Progoal Kwun Tong Fa |
1 4 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 14:30 |
5 KT |
Yau Tsim Mong Ft Southern District |
3 2 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 14:30 |
5 KT |
Tai Chung Wan Chai Sf |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 12:30 |
5 KT |
Shatin Sports Citizen |
3 3 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 12:30 |
5 KT |
Convoy Sun Hei Lucky Mile |
4 1 |
3 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Lebanon | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/10 19:30 |
2 KT |
Tadamon Sour Al-Nejmeh |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 19:30 |
2 KT |
Bekaa Sport Club Trables Sports Club |
2 5 |
1 3 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD U21 Thổ Nhĩ Kỳ | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/10 18:30 |
5 KT |
Kardemir Karabukspor U21 Trabzonspor U21 |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 18:30 |
5 KT |
Balikesirspor U21 Besiktas Jk U21 |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 18:30 |
5 KT |
Eskisehirspor U21 Rizespor U21 |
1 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 17:30 |
5 KT |
Basaksehir U21 Akhisar Bldgeng U21 |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD U16 nữ Châu Á | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/10 15:30 |
loại KT |
Chinese Taipei Womens U16 Cambodia Womens U16 |
7 0 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 15:30 |
loại KT |
Myanmar Womens U16 Philippines Womens U16 |
6 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 U21 Thổ Nhĩ Kỳ | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/10 18:30 |
5 KT |
Adana Demirspor U21 Kayserispor U21 |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 18:30 |
5 KT |
Vestel Manisaspor U21 Antalyaspor U21 |
0 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 18:30 |
5 KT |
Orduspor U21 Karsiyaka U21 |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 18:30 |
5 KT |
Osmanlispor Fc U21 Surfaspor U21 |
3 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 18:00 |
5 KT |
Bucaspor U21 Boluspor U21 |
3 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 17:00 |
5 KT |
Samsunspor U21 Adanaspor U21 |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Giải trẻ Ba Lan | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/10 21:00 |
west KT |
Ukp Zielona Gora Youth Slask Wroclaw Youth |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 20:00 |
east KT |
Olimpia Elblag Youth Motor Lublin Youth |
4 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 20:00 |
west KT |
Odra Opole Youth Ruch Chorzow Youth |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 19:00 |
east KT |
Lks Lomza Youth Gks Belchatow Youth |
2 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 19:00 |
east KT |
Polonia Warszawa Youth Legia Warszawa Youth |
0 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 19:00 |
east KT |
Stal Mielec Youth Stal Rzeszow Youth |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 19:00 |
west KT |
Zawisza Bydgoszcz Youth Arka Gdynia Youth |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 17:00 |
east KT |
Kszo Ostrowiec Youth Korona Kielce Youth |
3 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 17:00 |
east KT |
Cracovia Krakow Youth Jagiellonia Bialystok Youth |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 17:00 |
west KT |
Warta Poznan Youth Lech Poznan Youth |
0 3 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Chile | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
06/10 04:00 |
2nd fase(apertura) KT |
Iberia Los Angeles Everton CD |
0 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/10 01:30 |
2nd fase(apertura) KT |
Cd Copiapo S.a. Cd Santiago Morning |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 22:00 |
2nd fase(apertura) KT |
Cd Magallanes Deportes Temuco |
5 1 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Nhật Bản JFL | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/10 11:00 |
22 KT |
Honda Sony Sendai FC |
2 3 |
2 2 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 11:00 |
22 KT |
Okayama B Honda Lock SC |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 11:00 |
22 KT |
Kagoshima United Ohira Tochigi UVA SC |
2 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 11:00 |
22 KT |
Vanraure Hachinohe Mio Biwako Shiga |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 11:00 |
22 KT |
Azul Claro Numazu Verspah Oita |
2 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 11:00 |
22 KT |
Maruyasu Okazaki Yokogawa Musashino |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/10 11:00 |
22 KT |
Renofa Yamaguchi Sagawa Printing S.C. |
1 4 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |